collapse
  • ครั้งที่4แล้วคราบบบบ คุณภาพคับดุ้นเหมือนเดิม 5 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
10 (83.3%)
ชอบมาก
1 (8.3%)
ชอบ
1 (8.3%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 12

ปิดการโหวต: เมษายน 25, 2014, 12:15:53 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งที่4แล้วคราบบบบ คุณภาพคับดุ้นเหมือนเดิม  (อ่าน 9731 ครั้ง)

ออฟไลน์ boymax

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
   นี้ก็เป็นครั้งที่ 4 แล้วนะคับ ที่ได้มานวดกับพี่พงษ์ แล้วก็จะเป็นรีวิวแรกของเวปใหม่นี้ หลังจากที่เคยรีวิวไปที่เวปเก่า 3 ครั้งแล้ว

ผมจองล่วงหน้าไว้เกือบ2เดือนคับ แต่พอใกล้ถึงวันนัด ก็มีงานด่วนขึ้นมา จะเลื่อนคิวก็ไม่ได้เพราะคิวเต็มไปจนถึงหลังสงกรานต์  ผมเลยตัดสินใจโดดร่มมาหาพี่พงษ์โดยเฉพาะ

ผมจองไว้คิวเที่ยงคับ พอไปถึงก็โทรบอกพี่พงษ์ แล้วก็ขึ้นห้องเชือดเลยคับ 55+ เปิดประตูไป ก็เจอพี่พงษ์ยื่นยิ้มพร้อมกับทักทาย ก็เลยเริ่มคุยกันนิดหน่อย แล้วก็เลือกกลิ่นน้ำมันนวด  รอบนี้ผมเลือกวนิลาคับ กลิ่นมันนุ่มดีๆ แล้วผมก็ขอไปล้างตัว แต่ก่อนที่จะเข้าห้องน้ำ ผมก็ถามพี่พงษ์ว่า “ เทียนหอมยังอยู่ไหมคับ “  (ถ้าใครเคยอ่านรีวิวเก่าของผมก็จะรู้ว่า มีครั้งนึงที่ผมเอาเทียนหอมจากบ้านมาจุดที่ห้องนวดด้วยแล้วผมก็ฝากพี่พงษ์ไว้  ) พี่พงษ์ตอบกลับมาว่า “เตรียมไว้ให้แล้วคับ เดวพี่จุดให้นะ ”  ^^ น่ารักจิงๆ ผมไม่ได้มาตั้งหลายเดือนแล้ว ไม่นึกว่าพี่พงษ์จะจำได้

ล้างตัวเสร็จผมก็เข้าไปรอในห้องนวด เตียงถูกปูด้วยผ้าสีแดงเข้มบวกกับไฟในห้องที่สลัวๆ บรรยากาศน่า.......มากคับ 555+  พี่พงษ์เดิมตามเข้ามาด้วยร่างกายเปลื่อยเปล่าพร้อมกับอุปกรณ์ที่ใช้นวด ก่อนที่จะเรื่มนวด พี่พงษ์ก็จุดเทียน วางไว้ปลายเตียง1จุด และข้างเตียงอีก1จุด แสงเทียนทำให้ผมมองเห็นหน้าพี่พงษ์ชัดขึ้น แล้วก็ยังเห็นมัดกล้ามเนื้อ กับ ดุ้นยักษ์ของพี่พงษ์ได้ชัดขึ้นเช่นเดียวกันคับ^^

การนวดของพี่พงษ์ก็จะนวดไปตามจังหวะเพลง เริ่มจากนอนคว่ำ นวดขา ไล่มาก้น และหลัง ช่วงที่นวดหลังพี่พงษ์จะนอนทับลงมา เอาท่อนเอ็นมาถูตรงร่องก้น ถูไปถูมา ผมก็เริ่มรุ้สึกว่าของพี่พงษ์เริ่มจะแข็งขึ้นมาละ หลังจากนั้นก็เป็นท่าล้วงไข่พญานาค  ท่านี้ท่อนเอ็นของผมโดนมืออุ่นๆของพี่พงษ์รูดเล่นซะแข็ง จนแทบจะพ้นน้ำออกมาเลยทีเดียว แต่ก็ต้องกลั้นไว้ก่อน ซึ้งพี่พงษ์ก็ได้เตื่อนไว้ก่อนแล้วว่า ถ้าทนเสียวไม่ไหวก็บอกได้นะคับ เสร็จจากท่านี้พี่พงษ์ก็ให้นั้งลงแล้วพิงหลังมาที่หน้าอก แล้วพี่พงษ์ก็เอื้อมมือมานวดหน้าอก สลับก็รูดท่อนเอ็นที่แข็งโด่รออยู่แล้ว  ท่านวดมีหลายท่ามาก พี่พงษ์ก็นวดไปตามจังหวะเพลงเรื่อยๆ จนมาถึงท่าที่ต้องนอนหงาย มีทั้งท่านั้งทับกาย แล้วก็ท่าหว่างขาที่ผมชอบมาก ตอนนวดท่านี้พี่พงษ์เอาปากมาประกบผมไม่รอช้าคับ เอามือโน้มคอพี่พงษ์ลงมาแล้วก็จูบกันนัวเนียเลย โดยที่ท่อนเอ็นผมก็อยู่ในยังหว่างขาของพี่พงษ์ พร้อมกับรูดขึ้นรูดลงเหมือนได้เสียบจิงๆเลยคับ

เราจูบกันจนท่านวดจบ หลังจากนั้นพี่พงษ์ก็เลื่อนตัวขึ้นมา พร้อมกับเอาดุ้นยักษ์ที่แข็งเต็มที่มาจ่อที่ปากผม ผมรีบอ้าปากรับ แล้วพี่พงษ์ก็สาวเข้าสาวออก ซักพักผมก็พลิกตัวให้พี่พงษ์นอนหงายผมก้มลงไปดูดจนหน่ำใจแล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้น เอาดุ้นของผมเสียบไปตรงหว่างขาพี่พงษ์ พร้อมกับก้มลงไปดูดปาก เอาคืนที่พี่พงษ์ทำกับผมไว้ตอนแรก 555+  แล้วพี่พงษ์ก็ยื่นขึ้น แอ่นท่อนเอ็มมาที่หน้าผมผงกหัวงึกๆ ผมเอาลิ้นไล่เลียตั้งแต่หัวไปจนถึงโคน มืออีกข้างนึงก็ไปลอดใต้หว่างขาไปป่วนเปี้ยนแถวๆรูของพี่พงษ์ เอานิ้วสอดเข้าไปได้นิดนึงพี่พงษ์ขมิดตอดนิ้วเบาๆ แน่นมากคับ เล่นท่านี้ได้ซักพัก พี่พงษ์ก็เอื้อมไปหยิบห่วงรัดโคนมาใส่ จากเดิมที่ใหญ่และแข็งอยู่แล้ว พอรัดเข้าไปดุ่นพี่พงษ์แข็งมากขึ้นไปอีก ตอนอมมันคับเต็มปากมาก แล้วพี่พงษ์ก็ใส่ถุง ก่อนที่จะเสียบเข้ามา พี่พงษ์เอานิ้วนำร่องก่อนแล้ว แค่นิ้วผมก็เสียวจนจะไม่ไหวละ พอผมเริ่มไม่เกร็ง พี่พงษ์ก็ค่อยๆยัดดุ้นยักษ์เข้ามา แรกๆก็โยกช้าๆ แล้วค่อยๆเร่งจังหวะขึ้น มือก็ชักให้ผมไปด้วย มีทั้งซอยแบบเร็วๆ ดึงจนสุดแล้วเสียบเข้ามาใหม่ แล้วก็ซอยแค่ตรงหัว โยกซ้าย โยกขวา พี่พงษ์ทำผมเสียวรูมากคับ เปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหว น้ำพุ่งออกมาเต็มหน้าท้องเลย หลังจากนั้นผมก็ไปล้างตัว ผ่านไปแล้ว 2 ชม. แต่เหมือนได้อยู่กับพี่พงษ์ทั้งวัน ก่อนกลับผมเดินเข้าไปกอด แล้วก็หอมแก้ม คุยกันนิดหน่อย พี่พงษ์บอกว่า ขากับก้นแน่นขึ้นนะคับ ผมก็ได้แต่ ยิ้มๆ   ( จิงๆแล้วผมเข้ายิมเพิ่มวันที่เล่นขากับก้นมาล่วงหน้า เพือมาเจอพี่วันนี้เล่ยนะเนี๊ย )  แล้วพี่พงษ์เดิมมาส่งที่ประตู ผมลากลับด้วยความเสียดาย 555 แต่ไม่เป้นไร เดวจองใหม่แล้วจะได้มาเสียวกับพี่พงษ์อีก

มีเรื่องจะฝากถึงเพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยไปใช้บริการแล้วก็เคยได้บังเอิญไปเจอพี่พงษ์ตามสถานที่ข้างนอกด้วยนะคับ คือตอนที่คุยกัน ผมถามพี่พงษ์ถึงเรื่องเข้ายิม  เรื่องท่าฝึก แล้วก็เลยมาถึงเรื่องว่าเคยเจอลูกค้าในยิมมั้งไหม พี่พงษ์บอกว่ามีคับ บางคนก็ทักว่าวันนี้เล่นอะไร? มานานยัง?  อะไรประมาณนี้  แต่เคยเจอแบบที่  “ อ้าว... วันนี้ไม่นวดหรอคับ “    อย่าทักพี่เค้าแบบนี้เลยนะคับ  เพราะพี่เค้าไม่อยากให้คนข้างนอกรู้ว่าทำอะไร เรารู้กันแค่พวกเราก็พอ ถ้าเจอพี่พงษ์ข้างนอก ก็ทักทายได้ตามปรกติคับ แต่อย่าโยงถึงเรื่องงานเลยคับ

สุดท้ายนี้ ใครที่ได้แต่อ่านรีวิว แล้วยังไม่เคยไป ก็หาเวลาไปให้ได้นะคับ จะได้เจอพี่พงษ์ตัวเป็นๆว่าหล่อขนาดไหน  คิวยาวก็จองไว้ก่อนคับ แป็บๆเดียวก็ถึงคิวแล้วคับ  ถ้าไม่ได้มานวดกับพี่พงษ์แล้วจะเสียดายนะคราบบบ

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
Re: ครั้งที่4แล้วคราบบบบ คุณภาพคับดุ้นเหมือนเดิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 11:37:44 PM »
อ่านจบ ปั๊บ แอบอิจฉา อย่างแรงเลยครับ.
ผมอยากเดินเข้าไปกอด ก่อนกลับ แต่ก็ไม่กล้า ซะที มัวแต่อาย อยู่ครับ

ออฟไลน์ kokusol

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
Re: ครั้งที่4แล้วคราบบบบ คุณภาพคับดุ้นเหมือนเดิม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 11:58:54 PM »
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 09:07:28 AM »
เสียววววววววววววววววว สุดยอด อยากไปนวดมาก ๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 09:25:56 AM »
เสียววววววววววววววววว สุดยอด อยากไปนวดมาก ๆ ขอบคุณครับ

อยากไปเหมือนกัน
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 02:21:30 PM »
เสียวยาวมากเลยครับjackies

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 05:31:57 PM »
อ่านไป แข็งไป สำหรับผมแล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคน หลั่งไหลได้ปลื้มน้องพงษ์ เพราะน้องเค้าเป็นกันเองกับเรามากจริงๆ
แถมตั้งใจ ทำงานและ ทำให้เรารู้สึกดีทุกครั้งที่ไปหาเลยครับ
มาร่วมกดvot ให้อีกเสียงครับ. อิจฉาๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 08:37:09 PM »
อ่านไป แข็งไป สำหรับผมแล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคน หลั่งไหลได้ปลื้มน้องพงษ์ เพราะน้องเค้าเป็นกันเองกับเรามากจริงๆ
แถมตั้งใจ ทำงานและ ทำให้เรารู้สึกดีทุกครั้งที่ไปหาเลยครับ
มาร่วมกดvot ให้อีกเสียงครับ. อิจฉาๆๆๆ

มิน่าเล่า คิวพงถึงได้ย้าวยาว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 08:52:55 PM »
อร้ายยยยยย อ่านแล้ว เกร็วไปด้วยเลยเจ้าค่ะ มาร่วมกด โหวตมห้ให้ อีกเสียงเจ้าค่าาาา

ออฟไลน์ khun_jan

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +130/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 10:50:09 PM »
ขอบคุณคุณ boymax ด้วยครับ ผลงานยอดเยี่ยมทุกครั้งเลย
For long and windy road ...

ออฟไลน์ makkyza

• *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 01:54:10 PM »
 ;/lovely สุดยอดครับบบ

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 06:24:16 PM »
ขอบคุณมากครับ เขียนได้กระชับไม่เยิ่นเย้อ ชอบตรงที่เอานิ้วไปแหย่รูของพี่พงษ์ หากเจอพี่พงษ์ข้างนอก ก็ไม่ทักแบบที่เตือนมาครับ แต่จะเข้าไปหอมแก้มสองฟ้อด 55555555ล้อเล่นครับ โหวตให้แล้วนะครับ ;/happy

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 08:25:22 PM »
ขอบคุณมากครับ เขียนได้กระชับไม่เยิ่นเย้อ ชอบตรงที่เอานิ้วไปแหย่รูของพี่พงษ์ หากเจอพี่พงษ์ข้างนอก ก็ไม่ทักแบบที่เตือนมาครับ แต่จะเข้าไปหอมแก้มสองฟ้อด 55555555ล้อเล่นครับ โหวตให้แล้วนะครับ ;/happy

มีอย่างนี้ด้วย

ออฟไลน์ Mcquack

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:44:40 PM »
อ่านจบแล้วต้องขอลองไปต่อคิวน้องพงษ์บ้างละครับเนี่ย

ออฟไลน์ Tawon15

• FOUNDER MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 07:17:16 PM »
เออแอบอิจฉาเล็กอ่านแล้วก็ตาร้อนนะ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:03:08 PM »
อ่านจบแล้วต้องขอลองไปต่อคิวน้องพงษ์บ้างละครับเนี่ย

อิอิ ไม่รู้ได้คิววันไหน

ออฟไลน์ bkkboy46

• PLATINUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 04:03:59 AM »
ดัน

• *

ออฟไลน์ Caramel

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 07:19:02 PM »
เขียนเล่าเรื่องได้สนุกมากครับ ชอบข้อคิดตอนท้ายด้วย เข้าใจหัวอกพี่พงษ์ทันที สุดยอดครับ  /;juju

ออฟไลน์ jackies

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 08:52:09 PM »
ชอบมาก ๆ ครับ เสียวตามเลยครับ

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 11:19:59 PM »
ยอดเยี่ยม ครับ. เยิ้ม ตามเลยครับ.

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 09:09:04 AM »
เขียนเล่าเรื่องได้สนุกมากครับ ชอบข้อคิดตอนท้ายด้วย เข้าใจหัวอกพี่พงษ์ทันที สุดยอดครับ  /;juju

ข้อคิด เดี๋ยวต้องกลับไปดูใหม่นะ

ออฟไลน์ mcky

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 83
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:42:54 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ roftforg

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:31:27 PM »
 /;kik kik

ออฟไลน์ Kampong

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 11:14:26 AM »
ฟิตเตรียมมาแบบนี้ พงษ์ก็แย่สิครับ  /;kik kik

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30