collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุดพิเศษ"หม่ำทุเรียน...ของดีเมืองนนท์ กับผมนะครับ"🟨2023🟨  (อ่าน 1035 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6827
  • คะแนนพิเศษ: +1732/-1

(:Welcome:)

{flower1} {flower1}

✴️"หม่ำทุเรียน...ของดีเมืองนนท์ กับผมนะครับ" ✴️

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน วันนี้มีของดีมาฝาก

มีสมาชิกที่น่ารัก เอาทุเรียน เมืองนนท์พันธ์ เม็ดในยายปราง  มาฝาก

ผมยิ้มแก้มปริ่มเลย ครับ น่าจะเกือบ 2 กิโล เลย เลยขออนุญาติ ถ่ายภาพมาฝากใน gallery ให้สมาชิกดู

ถ่ายเสร็จผมก็ คิดอยู่นาน จะปอกเป็นรึเปล่า ไม่เคย ปลอกทะเรียนเลย พยามอยู่เป็นชั่วโมงเลยครับ

ภูสวยมากๆ ผมอดไม่ได้ที่จะลิ้มชิมรส........สุดยอดเลยครับ กลิ่นไม่แรง มัน หอม หวานมาก กำลังพอดีอย่างที่ชอบเลยครับ
กรอบนอก นุ่มใน

พึ่งเคยชิม ทุเรียนเมืองนนท์ ไม่แปลกใจที่แพง มาก อร่อยมากๆเลยครับ แนะนำเลยครับ

(:fighting:) (:fighting:) (:fighting:)

ผมกินหมดไป 3 ภูใหญ่ๆเบยยยยยยย

{flower4}

ชอบไม่ชอบ..ติชมได้นะครับ

จะได้มีกำลังใจ... มีภาพชุดใหม่ๆมาให้ชมกันอีก เรื่อยๆครับ

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 330
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
😋😋ทุเรียนเนื่อดีสีสวยน่ากินมากครับน้องพงษ์ 🤤🤤ว่าแต่ทุเรียนกับน้องพงษ์อะไรอร่อยกว่ากันน๊าาา,..😁😁
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6827
  • คะแนนพิเศษ: +1732/-1

01/06/2023

ทานด้วยกันมํ๊ยครับ...ผมปาดให้ทาน

ทุเรียนนนท์ หอมๆ..........

ใครชอบ กรอบนอกนุ่มใน....หรือ เนื้อนุ่มๆ หอมๆ  สั่งได้นะครับ

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
ทุเรียนพี่ก็ชอบกิน😋😋 น้องพงษ์พี่ก็รัก❤️😁😁
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ทุเรคุณพงษ์สุดหล่อพลูใหญ่โตมากเลยครับดูแล้วต้องหวานหอมกินแล้วจุกๆ

• *
ทุเรคุณพงษ์สุดหล่อพลูใหญ่โตมากเลยครับดูแล้วต้องหวานหอมกินแล้วจุกๆ
ถ้าเป็นทุเรียนของคุณพงษ์ ถึงจะจุกขนาดไหน ก็จะอ้า.....ปากรอกินครับ😋😂😂
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
ช่วงนี้ไม่มีทุเรียน น้องพงษ์ก็น่ากินทั้งตัว พี่ขอกินน้องพงษ์แทนนะครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar
มิถุนายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
[30]