collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
4 (40%)
ชอบมาก
5 (50%)
ชอบ
1 (10%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 10

ปิดการโหวต: มิถุนายน 26, 2014, 01:38:06 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ประการณ์ครั้งแรกในชีวิต>>> ถึงกับหลงรักผู้ชายคนนี้เลยครับ  (อ่าน 9459 ครั้ง)

ออฟไลน์ jayjay

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
สวัสดีครับสมาชิกทุกคน สวัสดีครับพี่พงษ์ นี่เป็นครั้งแรกของผมที่เขียนรีวิวประสบการณ์  ;/byby

ของตัวเอง ขึ้นมา ผมเองเป็นคนไม่เปิดเผยเรื่องรสนิยมแบบนี้เลยทำให้คนรอบๆข้างไม่มีใคร
รู้ว่าผมเป็นยังไง เรื่องแบบนี้ผมเลย มีไม่ค่อยบ่อย เพราะ กล้าๆกลัวๆ  ประสบการณ์ส่วนใหญ่จะลองหาประสบกาณ์จากเนทในรูปแบบ นัดเจอกัน แรกๆ จะตื่นเต้นครับ กลัวจะเจอคนรู้จัก ;/haho บ้างจะเป็นยังไงต่อไปบ้าง แต่พอไปเจอแล้ว อาจแค่คุย เพราะผมไม่กล้าพอที่จะมีอะไรแบบนี้ด้วย หลายๆคนที่นัดเจอกันก็ตื้อเก่งมากๆ กับการจะให้เราไปมีอะไรด้วย   ;/poong ผมเลยไม่กล้านัดเจอแบบนั้นอีก ;/strill ทั้งบางคนหน้าตากับรูปที่ไปเจอไม่เหมือนกันบ้าง พอมาเจอตัวจริงไม่ใช่รูปตัวเองก็มี ออกสาวบ้าง ผมก็เลยแค่คุยๆ เหมือนคนรู้จัก จนทำให้ผมมักจะได้แต่ช่วยตัวเอง เปิดหนังดูบ้าง ดูตามเว็ปบ้าง  ;/ie ie

เลยมาเจอเว็ปพี่พงษ์ ครั้งแรกยังไม่ทันสมัครสมาชิก เลยดูแค่ข้อมูลทั่วๆไป ไม่คิดว่าจะมีประสบการณ์ของคนอื่นพอผม มาอ่านประสบการณ์ของหลายๆคนก็ทำให้อยากมาลองดูกับประสบการณ์ที่ไม่เคยบ้าง 

;/fit   เลยลองโทรมานัดเวลา ขอบอกว่าคิวพี่พงษ์ยาวมากจริงๆ ครับ ตอนแรกนึกว่า อาทิตย์ สองอาทิตย์ จะได้คิวเป็นเป็นเดือนๆเลยครับ ผมได้ต้นๆเดือนมิถุนาครับ  และแล้วผมก็หาข้อมูลต่างๆ    ;/sorrow  ในเว็ป ว่าสถานที่ รูปแบบการนวด  แต่พี่พงษ์บอกว่าครอสคิว 2 ชมเต็ม เหลือแบบแบบ 1.30 น.   ตอนแรกอยากลองแบบ 2 ชม.แต่พี่พงษ์ก็แนะนำว่า เอาแบบนี้ก็เหมาะกับลูกค้าใหม่ด้วยครับ ท่าไม่เยอะมาก  ผมก็อือ ก็ดีเหมือนกัน ครั้งต่อไปค่อยลองแบบ2 ชม ก็ได้ครับ  ;/ ya
        แต่แค่โทรนัดเวลาได้ ผมก็ตื่นเต้น คุยไปด้วย มือเย็นไปหมดเลยครับ ตื่นเต้นมากๆ หลังจากนั้นก็นั่งนับวัน ให้ถึงวัน เพราะเป็นวันที่ผมลาพักร้อน เพื่อไปหาพี่พงษ์โดยเฉพาะ ก่อนถึงวันนัดผมกลัวมากๆ  /;hoohoo จะมีงานด่วน แต่ก็เครียทุกอย่างเรียบร้อยแล้วน่าจะไม่มีอะไร เตรียมพร้อมเต็มที่เลยครับ

ก่อนวันนัด พี่พงษ์ โทรมาคอนเฟริมเวลา  ผมดีใจมากครับจะได้ลองนวดกับเขาบ้างแล้ว  ;/oodood
พี่พงษ์เสียงห้วนๆ หน่อยเวลาคุยโทรศัพท์ ผมก็เกร็งๆ ไม่กล้าพูดแซวเล่นอะไรมาก แต่ก็เสียงแบบคนนิ่งๆ ดีครับ แถมจริงใจด้วย   ;/suprice
พอผมมาถึงก่อนเวลาผมก็ไลด์มาบอก ว่าอยู่เซ็นทรัลแล้ว พร้อมเมื่อไหร่ไลบอกได้เลยครับ ไม่นานพี่พงษ์ก็บอกว่าพร้อมแล้ว   เข้ามาได้เลยครับ......ผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะ พอดีเห็นมีคนเปิดประตูผมก็เนียนๆ  ;/juju  เข้ามาผมขึ้นลิฟไปดูตัวเอง ในกระจก ต้องพยายามไม่เกร็งมาก(บอกกับตัวเอง)   ;/ohhh

มองหาห้อง ไม่ยากครับ  ผมเคาะประตู สักพักเห็นพี่พงษ์เปิดประตูพร้อมกล้ามอก แน่นๆ ผิวขาวเนียน หน้าหล่อ เข้มคิวเข้ม ผมเขินไม่กล้ามองหน้าเลยครับ พี่พงษ์รู้ใหม่ผมตื่นเต้น เอามาก 

เพราะไม่เคยคิดว่าเราจะได้นวดได้มีอะไรกับคนหุ่นล่ำ  แถวหล่อ ขนาดนี้ ตอนนั้นไม่รู้พี่พงษ์ถามอะไรผมบ้าง จำไม่ได้เลยครับ มันเขินหน้าแดงไปหมด  ตัวผมเองก็ตอบๆ ไปโดยที่จำถามถามคำตอบไม่ได้เลยครับ  ;/angry hot
จากนั้นพี่พงษ์ก็เชิญผมเข้าห้อง สถานที่บรรยากาศ แตกต่างจากข้างนอกมากๆเลยครับ  ;/ie ie
ข้างนอกจะดูเป็นคอนโดเก่าๆ   :pig Smaily (6):  แต่ไม่เคยเห็นคอนโดไหนที่มีช่องว่างตรงกลาง แต่ที่นี่โปร่งโล่ง
คนไม่พลุ่นพล่านด้วยครับ สบายใจดีครับ  เข้ามาเรื่องห้อง ขอบอกว่าห้องสวยมากๆครับ แสงสีต่างๆ จัดไว้ลงตัว  มีน้ำตกแถมมีเสียงน้ำไหล ทำให้ผ่อนคลายตลอดเวลาเลยครับ นี่ยังไม่ทั้นได้นวดผมก็ประทับใจ ทั้งคนนวด  ทั้งสถานที่ แล้ว เพราะดูบรรยากาศแบบนี้ไม่เคยเจอมาก่อน

;/kiku
ยิ่งทำให้ตื่นเต้นไปใหญ่   ;/ whatup  พี่พงษ์เอาผ้าเช็ดตัวให้ผมแล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำชำระล้าง ร่างกายที่ร้อนลุ่มเป็นอย่างมาก  ห้องน้ำสะอาดสวย ครับ แถมฝักบัวมีสีด้วย 5555 พึ่งเคยเห็นที่นี่หล่ะครับ   ;/ie ie

ผมว่าสำหรับครั้งแรกของผม มันมีอะไร ประทับใจและ ตื่นตาตื่นใจหลายอย่าง ที่คาดไม่ถึง อาบน้ำไปนึกฝันถึง พี่พงษ์ที่ทั้งหุ่น แถมหน้าตาหล่อ ขนาดนี้มานวดให้ด้วย มันช่วงสุดยอดเลยครับ   ทีนี้หล่ะ ครับผมจะได้ลองทำอะไรที่ผมไม่เคยทำมาก่อน ให้สะใจเลยครับ  ;/haho

ผมออกมาพี่พงษ์ก็ยืนรอให้ผมนอนคว่ำ จากนั้นก็ออกไปปิดไฟเตรียมของข้างนอก เข้ามาพร้อมกับนวดเท้านวดขาไล่ไปที่ก้น มีการใช้ที่กด เป็นระยะ พี่พงษ์นวดได้สบายตัวมากๆเลยครับ ผมเลือกแบบกลางๆ ไม่นวดหนักมาก กลัวระบบ ผมยังไม่กล้ามองหน้าพี่พงษ์ บ่อยเพราะเขินอยู่
พี่พงษ์ถามผมเสมอ มีเจ็บตรงไหน หนักบ้างไหม ..........เหมือนแคร์เราสุดๆเลยครับ   ;/chai

ที่สุดยอดของที่สุดคือ  :Boy Smaily (6):  พี่พงษ์นวดได้ตรงกับเพลงแป๊ะๆ เลยครับ ช้าเร็ว แม้นกับจังหวะมากๆ ท่าบอดี้ทูบอดี้มันอบอุ่นมากๆ ชอบสุดเลยครับ ;/suprice   ยิ่งท่าล้วงไข่พญานาค  ;/happy  ผมแทบกลั้นไม่อยู่ นี่เป็นครั้งแรกที่ผมเคยนวดท่านี้เลยครับ  และมีอีกท่าคือ โอบทางด้านหลัง จำชื่อไม่ได้ท่านี้ทั้งเสียว ทั้งอบอุ่น เพราะได้อกอุ่นๆ อกแน่นๆ ของพี่พงษ์มาชิดที่ไหล่และหนวดงามๆ ถูไถไปมาเสียวจีดเข้าในหัวใจเลยครับ  หลังจากนวดท่านั่งหลังเสร็จ พี่พงษ์ก็ขอ ตัวออกไปเอาผ้าเย็น ผมก็ขอตัวเข้าห้องน้ำอีกรอบ  สำหรับผมเหมือน ได้ขึ้นสวรรค์ไปรอบแรกแล้ว มีความสุขสุดๆเลยครับ
เข้าไปในห้องน้ำผมยังคิดว่า นี่เหมือนอยู่ในความฝันเลย ;/nice

เดียวมาเล่า ตอนจบนะครับ

;/lovely ;/lovely

เล่าไม่ค่อยเก่ง เล่าผิดเล่าถูกขอโทษด้วยนะครับ นี้เป็นครั้งแรกของผมจริงๆ และเป็นความสุขที่สุดเหมือนกันครับ ;/poong  ขอคะแนนโหวตจากพี่ๆ สมาชิกด้วยนะครับ :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
ชอบครับ
อย่าลืมมาเล่าต่อนะครับ กำลังตื่นเต้นเลยครับพี่พงษ์ เป็นคนน่ารักครับ ใครๆก็รัก ขนาดผมยังหลงเลย

ออฟไลน์ jj

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
 ;/lovely ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
 ;/lovely ;/lovely ;/lovely จัดเต็มเลยนะครับ

ออฟไลน์ jayjay

• *
มาต่อกันเลยนะครับ
 ;/verynice

หลังผมเข้ามารอพี่พงษ์ในห้องแล้วนอนหงาย มองรอบๆ ;/chaily ห้องยังกะอยู่ในอวกาศเลยครับ มีมุ้งผ้าบางๆ ;/chai คลุมที่นอน ทำให้บรรยากาศในห้อง นวด ดีมากๆเลยครับ อีกทั้งยังมีแสงไฟ ส่องขึ้นบนเพดาน พร้อมทั้งเสียงน้ำตกข้างเตียง บรรยากาศเหมือนอยู่ข้างลำธาร ข้างน้ำตกยังไงยังนั้นเลยครับ  สักครู่พี่พงษ์ก็เข้ามาพร้อมกับถาดผ้าเย็น ทีนี้ผมมองเห็นหุ่น และซิกแพค  แบบชัดเจอ ;/kiku

แถมหน้าหล่อๆ ยิ้มให้ผม แต่ที่อดมองไม่ได้คือ กระบอกปืน ของพี่พงษ์ แม้จะมองไม่ค่อยชัดแต่ก็ รู้ว่า อวบอิ่มมากๆ ขนาดตอนหลับยังใหญ่ขนาดนี้ แล้ะถ้าพร้อมจะออกรบจะขนาดไหน....ล่ะครับเนี่ย  ;/lovely

พี่พงษ์ถ้าผมเสมอ เจ็บตรงไหนบ้างไหม และผมเป็นแบบใหน  ผมก็อึกอัก แบบว่าไม่เคยมาก่อน เลยแต่ก็ไม่กล้าบอก ว่าไม่เคยอะไรแบบนี้มาก่อน  เลยบอกไปว่า ผมยังไม่เคยรับ ครับขอเป็นภายนอกแล้วกันครับ พี่พงษ์ก็บอกว่าช่วยกันแล้วกันนะครับ ....... ;/suprice......แต่ใจจริงผมก็อยากลองรับดู แต่ไม่กล้า ครั้งนี้เอาแบบ ข้างนอกกันก่อนดีกว่าครับ

พี่พงษ์ไล่นวดมาที่เท้า ขา และ ท่านวดตรงน้องชายผม แล้วพี่พงษ์ก็ลูปช้าๆ รีด ขึ้นลง พร้อมเจลลื่นๆ ผมแทบแตกเลยครับ ยิ่งท่าที่พี่พงษ์ลุกขึ้นมานั่งทับผมขอรูปหุ่นล่ำๆ เหงื่อผมไหลเลยครับ เพราะกล้ามอกพี่พงษ์ แน่นมากๆ ผิวก็ดีมาก คนอะไร น่ากินทั้งตัวเลยครับ ;/happy
 ;/ie ie
      จากนั้นพี่พงษ์ก็ก้มต่ำลงมาเลียที่นมด้านซ้าย แล้วค่อยๆ เลื้อยไปขวา มือผมก็จับกระบอกปืนของพี่พงษ์มันทั้งใหญ่และยาว เต็มมือจริงๆครับ ผมหายใจเฮือกเลย  ;/haho ;/sorrow

พี่พงษ์จับผมนั่ง เลงกระบอกปืนใหญ่มาที่หน้าผม แต่ผมก็อ้าปากดูด ปากกระบอกปืนอย่างอร่อย เลยครับ  แม้จะไม่เคยทำแบบนี้ แต่วันนี้มันได้ทั้งจับ ทั้งดูด  หวานหอมจริงๆครับ ;/lovely

พี่พงษ์จับพงษ์นอนลงแล้วเราก็กอดกันผมลอง เป็นคนจู่โจมบ้าง ผมเลียจากไข่ แล้วค่อยๆ ไล่ไปลำโคน ไปหัว พี่พงษ์ดิ้นพล่านไปมา พร้อมกับคลางเป็นจังหวะ ยิ่งได้ยินเสียงครางของพี่พงษ์ ;/poong

ผมยิ่งอมลึก และ ถี่ๆ ไปมา พี่พงษ์จับตัวผมพลิก มาทับที่ตัวผมแล้วกอดผมแน่น แต่ผมก็ไกล้ขึ้นสวรรค์แล้ว .... ;/happy...........และแล้วพี่พงษ์ก็กอดผมแน่นขึ้น น้ำรักผมพุ่งออกมาแต็มแรงด้วยครับเสียว สุดๆ  พี่พงษ์เอากระดาษมาเช็ดให้

แล้วขอตัวเข้าห้องน้ำ..............ผมนอนหมดแรงบนเตียง ขอบอกว่าทั้งสบายตัว และ สุขแบบสุดๆเลยครับ ผมอาบน้ำล้างตัวเสร็จ แต่งตัวเรียบร้อย พี่พงษ์ เตรียมน้ำเย็นๆ รอข้างนอก

ยิ้มให้ผมพร้อมหน้าตาหล่อๆ ;/lovelove อยากบอกว่าผมมีความสุขที่สุดเลยครับ ขอบคุณกับสิ่งดีๆที่ให้ผมได้เจอ กับพี่พงษ์ไม่ว่าจะอะไรก็ตาม สำหรับผมมันได้ผ่อนคลาย ได้ปลดปล่อย ได้รับสิ่งดีๆ ได้รับความเป็นกันเอง ได้รับความประทับใจ ยิ่งเห็นพี่พงษ์ยิ้มผมก็เขินทุกครั้ง

ก่อนกลับผมไม่ลืมที่จะ จองต่อในเดือนหน้า ...แล้วก็ขอกอดพี่พงษ์ก่อนกลับ ;/byby
แล้วยิ้มกับความสุข ตลอดทั้งวันเลยครับ ทุกวันนีเวลานึกถึงเวลาได้อยู่กับพี่พงษ์มันทำให้ผมใจสั่นทุกทีเลยครับ  ใครยังไม่ทั้นได้ลอง.....ต้องลองสักครั้งนะครับ  ;/sad
มิน่าคิวถึงได้ยาว พี่เขาบริการดีอย่างนี้นี่เองครับ ;/happy
ขอบคุณพี่พงษ์อีกครั้งครับขอบคุณจริงๆ
เจย์

• *
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ skid

• *

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
น่าอิจฉาจัง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
สุดๆไปเลยเจ

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
ขอบคุณที่เอาประสบการณ์ มาแชร์ให้เราฟังนะครับ
เป็นประสบการณ์ที่น่าอิจฉาอีกเรื่องเลยครับ
ผมก็นัดน้องพงษ์เดือนหน้า. ตั้งใจตั้งตารออย่างใจจดจ่อ
รอความสุขจากน้องพงษ์เหมือนกัน. ครับ

• *
รอบสองจัดมาอีกนะครับ   ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ next2011

• *
น่าอิจฉาครับ.... ;/what

tonn888

• บุคคลทั่วไป
หนุุกดีคีับ

ออฟไลน์ tonton

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
เป็นประสบการณ์ดี ๆ ที่ทุกคนต้องเจอเมื่อไปหาน้องพงษ์ครั้งแรกครับ

ออฟไลน์ manara

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
 ;/chaily ;/chaily

ออฟไลน์ manara

• PLATINUM MEMBER
  • *

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
 ;/suprice ;/suprice ;/suprice

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อิอิ รอดันอีกท่านครับบ

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
สุดยอดค่ะ อ่านไปอิจฉา. อยากนวดๆๆๆๆๆๆค่าาาาา /;shi

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
สุดเสียวเลยครับเจเจ

ออฟไลน์ ton7up

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
งุ่นง่านเลย

ออฟไลน์ AKARIN

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 63
หลงรัก พงษ์เพิ่มอีกคน ผมเลยมีคู่แข่งเพิ่มอีกคน.
อือๆๆๆๆๆๆ /;shi  /;shi.  /;shi

ออฟไลน์ ton

• *
บรรยายได้ดีครับ like

ออฟไลน์ wit_777

• *
แซ่บใช้ไหมละ

• *
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31