collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
8 (80%)
ชอบมาก
2 (20%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 10

ปิดการโหวต: มิถุนายน 27, 2014, 10:59:02 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: " ไม่รู้ว่าพี่จะจำผมได้ไหม ? _ แต่ผมไม่เคยลืม "  (อ่าน 7822 ครั้ง)

ออฟไลน์ POOHCHIT

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
  • ♪ ♫ ♩ ♬we will shine ♪ ♫ ♩ ♬
 ผมก็เป็นคนหนึ่ง ที่เคยได้พบเจอกับพี่พงศ์ ผมต้องบอกก่อนนะคับ ว่า ผมทำงานสายการบิน จึงต้องไปนู่นไปนี่ตลอด มันจึงไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยที่จะ มีโอกาศได้พบกับ พี่พงศ์ อย่างที่รู้ๆกันคับว่า พี่แกคิวทองขนาดไหน >> แต่เหมือนสวรรค์เห็นใจ เมื่อปลายปีที่แล้ว ผมได้คิวว่างของพี่เค้ามา จึง รีบเทียบกับตารางงานของผม ปรากฎ ว่า พี่เค้าว่างในวันที่ผมอยู่พอดี ผมจึงรีบโทรไป คอนเฟริม ผมพูดติดๆขัดๆ ด้วยความตื่นเต้น เพราะมันเป็น ครั้งแรก ของผม กับการนวดอะไรแนวนี้  ผมนับวันรอ ให้วันนั้นมาถึง !! เมื่อวันนั้นมาถึงจริงๆ ผมโทรconfirmเรื่องเวลาให้แน่ใจ (ผมได้คิวแรกของวัน) พอมาถึงผมก็เดินขึ้นไปเลย ผมยืนอยุ่หน้าประตูใจเต้น ตึกตัก ผมเคาะ ประตู !! ทันทีที่ประตุเปิด โห.... ผมพูดอะไรไม่ออก  แต่รุ้ว่าหน้ามันร้อน มันแดงไปหมด เหมือน โดนเสกคาถาอะไรสักอย่าง ? พี่พงศ์ เค้าก็คงรู้แหละ เพราะเค้าหัวเราะ !! แล้วพูดว่า "เชิญครับ" ผมแทบจะหงายหลัง ลงตรงหน้าประตูห้องให้ได้ พอเข้าไปในห้อง ผมเหมือนหลุดไปอยุ่อีกโลกหนึ่ง ( ผมเริ่มเข้าใจ อารมณ์ของ Alice ที่ตามกระต่ายขาวเข้าไปใน wonder land ) พี่พงศ์ ชวนคุยหลายเรื่อง ถามเรื่องนั้นนี่เรื่อยเปื่อย พี่พงศ์ คงอยากให้ผมผ่อนคลาย แต่ พี่เค้าไม่รู้หรอกว่า สมองของผมมันถูกพีควบคุม ตั้งแต่ที่พี่เปิดประตูแล้ว !!! พี่พงศ์ บอกให้ผมเลือกกลิ่น ผมเลยตอบไปว่า เอากลิ่นไหนก็ได้ที่พี่ชอบ "ผมเห็นพี่พงศ์แอบยิ้มด้วยนะ" หลังจากอาบน้ำเสร็จผมก็มานอนรอที่เตียง อารมณ์มันยังไง ก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน หลังจากฟุ้งซ่านซักพัก " พี่พงศ์ก็เดินยิ้มหวานแบบหื่นๆมา โดยมีผ้าขนหนุผืนเดียว " สมองผมยิ่งเบลอไปใหญ่ คิดในใจว่า "อู้วว!!ลงมาจากสวรรค์ชั้นไหนวะเนี๊ยะ" ทำตัวไม่ถูก หน้ามันร้อนผ่าวๆ " เอ๊ะ หรือกูแกล้งตายดีวะ ? " มันเขินมากจริง !!!  แล้วพี่พงศ์ ก็เดินมาคุกเขาอยู่ตรงที่ผมนอน >>>>>>
♪ ♫ ♩ ♬we will shine ♪ ♫ ♩ ♬

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
Re: " ไม่รู้ว่าพี่จะจำผมได้ไหม ? _ แต่ผมไม่เคยลืม "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 11:00:46 PM »
ขออนุญาติ ย้ายกระทู้ของคุณ POOHCHIT มาที่กระทู้ประกวดรีวิวประจำเดือนนะครับ
จะได้ร่วมชิงราวัลด้วยครับ ขอบคุณรีวิวดีๆ จากคุณ POOHCHIT ด้วยนะครับ
อย่าลืมมาต่อ ให้จบนะครับ รออ่านอยู่นะครับ

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
Re: " ไม่รู้ว่าพี่จะจำผมได้ไหม ? _ แต่ผมไม่เคยลืม "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 12:14:12 AM »
รอดันๆๆๆครับบบ

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 12:22:31 AM »
รอๆๆๆๆๆๆ นะค่ะ.  มาต่อเร็วนะค่ะ. คุณน้อง

• MEMBER
  • *
  • ♪ ♫ ♩ ♬we will shine ♪ ♫ ♩ ♬
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 03:30:13 AM »
 /;juju ครับ
หลังจากที่พี่พงศ์เดินเข้ามา แล้วก็นั่งคุกเข่าลงข้างๆผม ผมแอบมองหน้าพี่พงศ์ แบบใกล้ๆ โห..คนอะไรดูดีชะมัด คิ้วคมเข้ม หน้าได้รูป หุ่นแน่นๆ "เอาวะ เป็นไงเป็นกัน ^^" /;drang่
พี่พงศ์บอกให้ นอนคว่ำ และ ดึงผ้าขนหนูของผมออก !! ผมเสียววาบ เมื่อ ร่างกายที่เปลือยเปล่าโดนแอร์เย็นๆ พี่พงศ์เอามือมานวดที่เท้าผม และ พูดว่า "สบายๆนะครับ ไม่ต้องเกร็ง" ผมอยากจะตอบไปว่า "จะไม่ให้เกร็งได้ไง ก็พี่เล่นหล่อผิดมนุษย์มนา ขนาดนี้ " แต่ ก็แค่คิดในใจ _ บอกตรงๆ ลึกๆผมเกรงใจพี่พงศ์มากๆ ที่พี่เค้านวดเท้าให้ผม ผมเลยบอกพี่เค้าไปว่า "ไม่ต้องนวดเท้าก็ได้คับ ผมจั๊กกะจี้" ผมได้ยินเสียงพี่เค้าหัวเราะเบาๆ แล้วเขยิบขึ้นมาที่น่อง และ ขา จนมาถึง ก้น ของผม "เอาแล้วไงกู !! ใจเต้น จน อกจะระเบิดอยู่แล้ว" แต่ก็แค่ผ่านๆ เพราะที่เค้าไปเน้นช่วงหลัง และไหล่ ไปซะมากกว่า ผมรู้สึกผ่อนคลายจริงๆ จนลืมความเขินอายไปชั่วครู่ แต่ก็ต้องเสียววาบ อีกครั้ง เมื่อ พี่พงศ์ นอนทับตัวผม ใช้มือ และ อก ถูที่หลัง  บอกตรงๆว่า เกิดมาไม่เคยรู้สึกดีแบบนี้มาก่อน ซักพัก พี่พงศ์ให้ผมนั่งคุกเข่า โดยมีพี่เค้าโอบอยู่ทางด้านหลัง มือพี่พงศ์ ลูบไปมา แถวๆ หน้าอกและท้อง มีแอบเฉี่ยวๆ โดน ท่อนที่กำลังตั้งโด่ ของผมบ้างพอให้เสี...ว พี่พงศ์ถามผมว่า "สบายไหมคับ" ผมก็ตอบไปสั้นๆ ว่า "คับ" แต่ที่ผมรู้แน่ๆ คือ มีอะไรบางอย่าง มาถูแถวๆก้นผม มันก็ให้ความรู้สึกเสียวๆอยู่ไม่น้อย !! แล้วพี่พงศ์ ก็ให้ผมก้มตัวลงไปข้างหน้า แล้ว พี่เค้าก็เอามือมานวด ที่ อาวุธของผม จากพวง ไปถึงลำ ผมบอกได้คำเดียวเลยว่า เสียวมาก พี่เค้า ชักขึ้นลง ตามจังหวะเพลงที่เปิด ผมเผลอส่งเสียงครางออกมาโดยไม่รู้ตัว ฝ่ามือหนาๆถูไปมา กับ ท่อนที่กำลังแข็ง อย่างเต็มที่ของผม ผมเริ่มหายใจดังขึ้นแรงขึ้น อย่างไม่รู้ตัว !!พี่พงศ์ให้ผมนั่ง โดยมีมือของพี่เค้า โอบและนวด มาทางด้านหลัง อีกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมได้ยินเสียงลมหายใจ พี่เค้าได้อย่างชัดเจน รู้สึกถึงหนวดแข็งๆมาถูที่ต้นคอ รู้สึกได้ถึงหัวใจ ที่กำลังเต้นของพี่พงศ์ ผมไม่รู้ว่า เรี่ยวแรง มันหายไปไหนหมด เหมือนคนไม่มีแรง แต่ ท่อนลำของผมยังคง แข็งโด่อยู่เหมือนเดิม ^^ /;kik kik 
มาถึงท่าอะไรผมก็ไม่แน่ใจ แต่ ครั้งนี้ผมนอนหงายคับ จึงเห็นพี่พงศ์เต็มๆตา พี่เค้าขึ้นมานั่งอยู่บนตัวผม ผมเห้นของพี่เค้าเต้มๆตา มันทั้งแข็ง และใหญ่ บอกได้เลยว่าเกิดมาเพิ่งเคยเห็น ของใหญ่ขนาดนี่  /;drang
ผมเอามือทั้งสองข้าง จับของพี่เค้า เริ่มชักไปมา เบาๆ และ เริ่มเร็วขึ้น พี่พงศ์ร่อนเอวไปมาสักครู่ จึง แอ่นท่อนของพี่พงศ์ มาใกล้ๆหน้าผม ผมรู้ว่าพี่เค้าต้องการอะไรอะไร ผมเลยทั้งเลียทั้งดูด ได้ยินพี่พงศ์ คราง "โอ้ยๆเสียว เสียวคับ " ด้วยน้ำเสียงที่กระเส่า อยู่ๆพี่เค้าก็พูดขึ้นมาว่า "ไม่ไหวแล้ว" แล้วเค้าก็มานอนทับบนตัวผม แต่คราวนี้ พี่พงศ์ซุกหน้าลงมาที่ แก้ม หู  ปาก คอ  ไซ้ไปมาซักพัก พี่พงศ์เริ่มหายใจแรงขึ้น และไซ้ร์ไล่ จากต้นคอลงมาที่หัวนม ขบหัวนมผมเบาๆ จนผมต้องเอามือทั้งสอง จับที่หน้าของพี่พงศ์ไว้ เพราะมันเสียวเหลือเกิน ผมเลยขอ บ้าง ผมลุกขึ้นนั่งคุกเข่า ไซร์ตั้งแต่หู จนถึงแผงอกแน่นๆ ไล่ไปจนถึง ทอง ลงไปเรื่องๆ ผมดูด ไปมาซักพัก  พี่พงศ์ครางตลอด ผมยิ่งได้ใจ ทั้งดูดทั้งเลีย ขึ้นสุดลงสุด สักครู่ พี่พงศ์ ให้ผมเงยหน้าขึ้น แล้วเอาหน้าพี่เค้า มาใกล้ๆ หน้าผม แล้วกระซิบว่า " ผมขอได้ไหมครับ" ผมไม่ได้ตอบ เพียงแค่ยิ้ม และ หอมแก้มพี่พงศ์ไปทีนึง พี่พงศ์ยกขาผมข้างหนึงพาดบ่าไว้ พยามดันท่อนที่ใหญ่โตเข้าไปในร่องของผม มันเจ็บมากๆ หน้าผมเริ่มร้อนน้ำตาแทบไหล และมันรู้สึกเจ็บจริงๆ พี่พงศ์ถามผมว่า "เจ็บเหรอคับ" ผมพยักหน้า พี่แกเลยเอาออกมา แล้ว ก็โน้มตัวลงมา ไชร้ หู คอ แล้ว เหมื่อนจะ จูบปากผม ทีนึง แล้ว พูดว่า "ขอลองอีกทีนะครับ" ควาวนี้ ให้ผมนอนตะแคงข้าง แล้วยกขาขึ้นข้างนึง แล้วค่อยๆดัน ดุ้นที่แข็งอย่างสุดๆของพี่พงศ์เข้าไปในตัวผม คราวนี้ไม่ค่อบเจ็บแล้ว พี่พงศ์ กระซิบข้างหูว่า "ไม่ต้องเกร็งนะคับ" ในที่สุดก็เข้าไปได้ พี่แกเริ่มขยับ เอวช้าๆ จากที่ครางเบาๆ เริ่มดังขึ้น ผมก็เริ่มเสียว พี่พงศ์เร่งจังหว่ะเร็วขึ้น ผมได้ยินพี่เค้าพูดว่า "โอ้ยเสียว เสี...ว แน่นมาก โอ้ย " แล้วพี่เค้าก็ เขยิบตัวขึ้นมาคุกเข่า ให้ผมต้องนอนหงาย แล้วพี่พงศ์ ก็กระหน่ำ เอวใส่ผมแบบไม่ยั้ง เสียงพี่เค้าครางได้อารมณ์มากๆ พี่พงศ์ก้มตัวลงมากระซิบข้างหูผมว่า "แตกพร้อมกันนะคับ" ;/what
พี่พงศ์ เริ่มซอยถี่ขึ้น แต่มือพี่เค้าก้ ชักของผมไปด้วย ไม่นานผมก็รู้สึกว่าจะเสร็จ ผมบอกพี่พงศ์ "จะแตกแล้วคับ" พี่พงศ์บอกว่า ปล่อยออกมาเลยคับ พร้อม ก็เร่งความเร้วของมือ และ เอวพี่เค้า ผมครางชื่อพี่พงศ์สัก 2-3 ครั้ง ไม่นานน้ำผมก็พุ่งออกมา น้ำผมเยอะมาก ท่อนของผมกระตุก อยู่สักทีสองที พี่พงศ์ก็ครางแบบเสียวสุดๆ กระแทกเข้ามาถี่ยิบ พี่พงศ์ร้องว่าโอ้ยๆ แล้วก็กระแทกแบบเน้นๆ ผมรู้สึกเลยว่า มีบางอย่างกระตุกอยู่ในตัวของผม พี่เค้านอนกอดผมสักพัก ก่อนที่จะบอกให้ผมนอนพักต่อ อีกหน่อย แล้วพี่เค้าก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ>>>ผมเ้ขาไปอาบน้ำเสร็จแล้วออกมา พี่พงศ์ยืนรออยุ่แล้ว ผมเริ่มอาย แต่ ก็บอกพี่เค้าไปว่า "ขอบคุณครับผมมีความสุขมากๆ" พี่พงศ์ยิ้มรับแล้วตอบกลับมาว่า "แล้วมาหาผมอีกนะครับ" ใจผมอยากจะจองคิวล่วงหน้า แต่ ตารางงานผมออกเดือนต่อเดือน จึงไม่สามารถ จองคิวล่วงหน้าได้ ผมเลย ตอบพี่เค้าไปว่า "คับแล้วผมจะหาเวลามาอีกแน่นอน" ก่อนกลับ ผมขอกอดพี่เค้าทีนึง พี่พงศ์ก็ หอมแก้มผมทีนึง แล้วผมก็เดินออกมาจากประตู +++ /;sad
ลงมาข้างล่างผมนั่งทำใจอยู่ในรถครุ่นึง  มันเหมือนความฝัน มากกว่า !!แต่ ผมบอกกับตัวเองเลยว่า ."ผมจะต้องกลับมาอีกให้ได้" !!! ขอบคุณคนที่ ติดตามอ่านด้วยนะคับ ผมอาจจะเขียนไม่เก่ง แต่ผมก็พยามเต็มที่คับ ^^

/;juju ถ้าพี่พงศ์ได้อ่าน และ จำผมได้นะคับ ผมอยากบอกว่า พี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ผมยอมเป็นฝ่ายรับ แต่ผมก็ดีใจนะคับ ที่คนแรกของผมเป้นพี่พงศ์ ^^ คิดถึงนะคับ  /;kik kik ;/what

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 09:25:00 AM »
กรีสสสสส อ่านแล้วซีดเลยเจ้าค่ะ.  ฟินไปถึงจิ๋มเลยยยยย
อร้ายยยยย อริ่มอร่อย ทั้งอิจฉาทั้งปลื่มปริ่ม กับความสุขที่น้องได้รับ
อยากได้แบบ ดุุ๊กๆ ในด้วย บ้างงงง  ;/chai ;/chai

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 12:37:21 PM »
สุดยอดเลยครับพ่อนักบิน

ออฟไลน์ ton7up

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 06:40:12 PM »
เสียวโว๊ย

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 07:02:08 PM »
ขอบคุณคับ  /;juju

ออฟไลน์ ton

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 10:12:51 PM »
อือ อือ อ่านแล้วหายใจไม่ออก

ออฟไลน์ ForFun

• อยากผ่อนคลาดความเครียดอยู่บ่อยๆ
  • *
  • สวัสดีครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 07:47:50 AM »
สุดยอดึรับ

ออฟไลน์ AKARIN

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 63
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 02:53:14 PM »
อิจฉาได้ กอดน้องพงษ์ด้วย. 
สงสัยต้องไปรื้อฟื้น ความทรงจำดีๆแบบ นี้อีกแล้ว
ว่าแล้ว ก็โทรไปจองคิวดีกว่า.

ออฟไลน์ 李ぼう

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 07:44:16 PM »
Wow:-)

ออฟไลน์ Kampong

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 11:42:21 AM »
กรี๊ดดดด ฟินตรงเน้ "ผมขอได้ไหมครับ"

ไม่ขอก็จะให้ 55
  ;/what

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 08:05:59 AM »
"แตกพร้อมกันนะครับ" ก็ฟิน

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 06:35:14 PM »
 ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy ;/happy

ออฟไลน์ ton7up

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 08:44:58 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2014, 02:01:06 PM »
ขอบคุณรีวิวที่แสนประทับใจนะครับ น้อง POOHCHIT
 {thank you}

ขอบคุณกับความรู้สึกดีๆ ที่มอบให้มานะครับ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า สิ่งตอบแทนที่มาจากความตั้งใจ

จะเป็นอีกประสบการณ์ที่ดีๆ ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน เพราะ แม้วันเวลาจะผ่านมา แล้ว หรือ จะล่วงเลยไป  :Boy Smaily (6):

อีกนานขนาดไหน ความทรงจำดีๆ จะอยู่ในใจของผมเสมอ และ จะเก็บไว้ตลอดไปครับ

ขอบคุณรีวิวนี้อีกครั้งนะครับ น้อง POOHCHIT อ่านไปก็ยิ่้มไปครับ  ;/lovely ;/lovely ;/lovely

(/pong1) พงษ์ครับ  (/pong2)

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 03:06:04 PM »
โอ๊ววว เห็นภาพตามเลย

ออฟไลน์ Thimokorn

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 05:18:27 PM »
 ;/lovely คืออ่านแล้วฟินตามนะครับ

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 04:17:53 AM »
ขอบคุณรีวิวที่แสนประทับใจนะครับ น้อง POOHCHIT
 {thank you}

ขอบคุณกับความรู้สึกดีๆ ที่มอบให้มานะครับ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า สิ่งตอบแทนที่มาจากความตั้งใจ

จะเป็นอีกประสบการณ์ที่ดีๆ ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน เพราะ แม้วันเวลาจะผ่านมา แล้ว หรือ จะล่วงเลยไป  :Boy Smaily (6):

อีกนานขนาดไหน ความทรงจำดีๆ จะอยู่ในใจของผมเสมอ และ จะเก็บไว้ตลอดไปครับ

ขอบคุณรีวิวนี้อีกครั้งนะครับ น้อง POOHCHIT อ่านไปก็ยิ่้มไปครับ  ;/lovely ;/lovely ;/lovely

(/pong1) พงษ์ครับ  (/pong2)

ขอบคุณนะคับ  ^^ ถ้าผมมีโอกาศเมื่อไหร่ ผมจะกลับไปหานะคับ พี่พงศ์  ;/what

ออฟไลน์ gm998

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 09:54:23 PM »
มีครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งต่อๆ ไป อิอิ ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ ton

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 09:58:40 PM »
 ;/nice สุดยอด

ออฟไลน์ korn1005

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +1/-3
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 11:35:27 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ tymboss

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 02:01:45 AM »
ขอบคุณครับ  ;/nice

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31