collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดที่4 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน (Member Zone)(Time Out)  (อ่าน 3258 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2

สวัสดีครับ

ชุดที่4 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน

(Time Out)
หมดเวลาชมภาพชุดพิเศษ

นี่คือตัวอย่างภาพชุดพิเศษ สำหรับสมาชิกระดับ
 Premium Member ขึ้นไป ภาพจะไม่มี Censer นะครับ

(Premium Member Only)

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ และแล้วเราก็มาถึงภาพชุดสุดพิเศษ

“04 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน” สำหรับสมาชิก คนพิเศษของผมครับ ผมจะขอโชว์ร่างกายเปล่าเปลือย เผยเรือนร่างทุกส่วนสัด กล้ามอกที่แน่นฟิต หน้าท้องแบนเรียบพร้อมซิกแพค ท่อนดุ้นแข็งตลอดโคนลำอันยาวใหญ่ แข็งๆจนเห็นเส้นเลือดปูด ใหญ่อวบแน่นเต็มๆ ตาชัดเจนแบบเน้นๆ ไปเลยครับ

มาครับ มาดูลีลา ท่าทางของผม หุ่นของผม อวัยวะต่างๆบนร่างกายของผม รวมไปถึงแท่งทองท่อนซุงใหญ่ของผมด้วย พร้อมกันไหมครับ? ถ้าพร้อมกันแล้ว มาเชยชมผม และเรามาสนุกร่วมกันเลยนะครับ
นับถอยหลังกัน และไปชมกันเล้ยยยยย 5 4 3 2 …..1   GO!

(ชุดที่1)
แข็งเต็มลำ กลางทุ่งหญ้า

กลางป่า ในที่ของๆเราแบบนี้ ถอดเสื้อผ้าออกหมด ตื่นเต้น เร่าร้อนดีแหะ.... โอ้ย....ไฟราคะของผมติดจรวดไปแล้วครับ

ผมอ่ะช้อบบ ชอบบ กลางแจ้ง ท่ามกลางธรรมชาติ แก้ผ้าออกและโชว์ท่อนเอ็น เล่นเสียวกลางทุ่งชอบมากครับ

รู้มั้ยครับว่าเกือบทุกครั้งที่ผมมาทำงานแบบนี้คนเดียว ผมจะเล่นเสียวแทบทุกครั้งเลย

ว่าแล้ว น้องชายลำใหญ่ของผมก็แข็งผงาดขึ้น  หัวแดงใหญ่ ขนาดเคื่องๆของลำผม ปูดแข็งมากๆ

กล้ามท้องเป็นลอนแข็งขึ้น ตามความเสียวของหัวดอ จนท้องเกร็งเลยครับ.....

กลางแดดจ้าๆ....ป่าโล่งๆ แต่ไม่มีผู้คน....ผมจะชักว่าวอย่างเมามันส์ไปเลย

ผมขอรูดคว.....ให้มันแข็งจังๆ หน่อยนะครับ อ้าง........ เสียวๆ ดีจังเลยครับ ตื่นเต้นด้วยสิ ยิ่งแข็งใหญ่เลย

เสียวหัวดอ อารมณ์ปะทุแล้วครับ หัวนมผมงี้แตกพานชูแข็ง รู้สึกเสียวปล้าบบบบบเลย

น้ำเงี่ยน ใสๆ เหนอะๆ เหนียวๆ ไหลออกมาที่ปลายหัวคว...แล้ว อู้ววววววว

ขอเอานิ้วไปละเลงน้ำเงี่ยน และวนๆ รอบๆ ปลายคว...หน่อยนะครับ  เสียวดีจัง.....อูยยยยยย

ชักเข้าชักออก จากโคนรูดเน้นๆ ขึ้นๆลงๆ.....ขยี้บี้ที่ปลายหัว โอ้ยยยย เสียวหัวม๊ากกกก

แอ่นกระดอ กระเด้าอากาศ กระแทกใส่มือ.....สุดๆเลย เสียวๆ

เพลาๆมือก่อนดีกว่า เดี๋ยวจะแตกซะก่อนครับ เสียวตุ๊บๆ เกร็งจนตูดมันขมิบเลยครับผม

เพื่อนๆ สมาชิกครับ ตอนนี้ผมเสียวมากเหลือเกินครับ หัวดอเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนเลยครับ เงี่ยนสุดเลย มากับผมนะครับ มาเล่นเสียวกับผมกันต่อในชุด “โด่สุดโคน ริมหนองน้ำ“ กันนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2014, 01:18:44 AM โดย admin »

• *
Re: ชุดที่4 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน (Member Zone)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 07:48:48 PM »

(ชุดที่2)โด่สุดโคน ริมหนองน้ำ

ผมเล่นเสียวกับลำลึงค์ของตัวเองไปท่ามกลางแสงแดดจ้า บนทุ่งหญ้า จนตอนนี้เพลิงตัณหาของผมลุกโชน เกิดความร้อนรุ่ม เงี่ยนอยากเป็นอย่างมาก ผมขอเปลี่ยนบรรยากาศมาหาความชุ่มฉ่ำเย็นกายแถวริมหนองน้ำ และสร้างความชุ่มชื้นให้ลำยาวใหญ่ของผม ให้เปียกแฉะจากหยาดน้ำเงี่ยนละเลงชุ่มบนหัวดอของผมกันต่อนะครับ
ริมน้ำๆ โล่งๆ อะฮ้า....ชักโชว์เลยดีกว่า.... อ้างง......เสียวจังครับ.....ตื่นเต้นมากอีกแล้ว......

ขอมุมนี้หน่อยครับ....นอนดูผืนน้ำไป รูดคว...ตัวไปด้วย...สุขสุดๆ  เยสสสสสส
เวลากลัดมัน นี่ความอายไม่มีเหลือแล้วครับ...เงี่ยนสุดๆ

กระดกก้นเด้าเอา....รูดคว...ตามแรงกระดก เสียวดีจัง
กล้ามก้นจะบีบแน่น ตูดขมิบตาม เวลาผมเสียวที่หัวคว....

ยิ่งผมแหกขาอ้ากว้างๆ.......ยิ่งเพิ่มความเสียวเวลารูดดุ้นแข็งๆ
พรึ้บๆ ....เสียงท่อนซุงของผม รูดผ่านมือ เสียดสีดังตามจังหวะเลย....

ยิ่งเวลามันมิดโคนแน้นๆ นี่แน่นปริ...เสียวซ่านมาก  ตอนนี้หัวดอผมปูดโปนแดงก่ำ เสียวได้ที่เลยครับ

ผมชักซอยถี่ เอาคว... บดเข้าๆ ออกๆ บนมือผม มันส์สุดๆ  อู้ยยยย
ดุ้นคว... ตอดมือตุ้บๆ เลยครับ โอยยยยย...เสียวหัวคว....

ตอนนี้อารมณ์เปลี่ยวๆ ผมได้ที่มากแล้วครับ....ซี้ดดดด อ้า.....
ผมรูดลำหัวถอก...ที่ตอนนนี้ชุ่มไปด้วยน้ำใสเหนียวจากความเงี่ยน....อูยยยยยย

มือที่เสียดสีกับแท่งเนื้อแข็ง อูยยยยยย ผมครางดังขึ้นอย่างลืมตัว......อืมมมม

ชักเข้าออกเร็วๆ เด้งตูดรับด้าม ส่ายโยกตามจังหวะความเงี่ยน....
อ้า.....เสียวววววว.....ผมชักว่าวเร็วขึ้น....เสียวสุดๆ

อูย...ผมเสียวเหลือเกิน อูววววววว...ซี้ดดดดด
น้ำผมไหลเยิ้มเลย...เสียวววว อู้ววววววว

ดูสิ ตอนนี้ น้ำเงี่ยนผมเลอะเต็มหัวเลย...ของแข็งก็ตลอดลำเลยผม.....
... เงี่ยนสุดๆ  โอ้ยยยยย จะไม่ไหวแล้วครับ

ถ้าเวลานี้มีใครสักคนมาช่วยผมหน่อยจะดีมากเลย....ยิ่งเสียว.....ผมก็ยิ่ง....อยาก....อยากมากขึ้นๆ...
ผมจะกระแทก ยัดคว...เข้าปาก รัวๆเลย  อ้า.....ตอนนี้ผมเงี่ยนมาก อยากโดนดูด อยากเยส...อยากกระแทกใส่รูจริงๆ...เลยครับ
คิดฝันไปใหญ่....เลย...แต่ว่าอยากให้มันเป็นจริงจังครับ....

เพื่อนๆ ครับ ผมจะไม่ไหวแล้วครับอยากเสร็จมากเลยครับ อยากหลั่งน้ำกามขาวๆ ให้มันพุ่งกระฉูดออกมา ให้มันสาสมกับความเงี่ยนสุดๆ ของผม ณ ตอนนี้  เราไปชมและเสร็จไปพร้อมกันกับผมในภาพชุด “ชักสุดแรง แตกกลางป่า” กันต่อเลยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2014, 01:15:01 AM โดย admin »

• *
Re: ชุดที่4 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน (Member Zone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 07:52:34 PM »

(ชุดที่3)ชักสุดแรง แตกกลางป่า

ตามเนื้อตัว ตามร่างกายตอนนี้ของผมแน่น ฟิต ไปทุกส่วนแล้วครับ  เพราะเลือดสูบฉีดอย่างมาก กล้ามอกแน่นเปรี้ยะ ท้องเป็นลอนขึ้น และคว...ที่แข็งสุดๆ จากความเงี่ยนสุดๆของผมนั่นเอง ได้เวลาแล้วครับ

ได้เวลาที่ผมจะพาเพื่อนๆ มาชักคว...แบบมันส์ๆ แรงๆ เน้นๆ  ให้เสียวสุดๆ  ท่ามกลางป่าโล่งนี้ และเรามาแตกไปพร้อมกันเลยนะครับ

อ้างงงง …. ชักว่าวแบบนี้....เสียวครับเสียวหัวคว....มากกๆๆๆ ความกำยำของผมแดงใหญ่ เงี่ยนสุดๆไปเลย...

ผมแหกขาออกมากขึ้น และก็กำวนที่ปลายหัวชักคว...ไปด้วย เสี...ว...กระตุ้นอารมณ์ผมดีนักเชียว....อ้า....อูวววววว

ขนาดความใหญ่ของท่อนเอ็นของผม แข็งขึ้นได้อีก จนได้ที่แล้วครับเลย...อืออออ.....ซี้ด.......ผมเสียวจัง

ผมคลำคลึง รูดเล่น ท่อนเอ็น และก็พวงไข่... อย่างเพลินๆ มันส์มาก...ซี้ดดดดดด ซู้ดดดดด

ผมลองโหนตัวชักคว...ไปด้วย....อ้ากว้างๆๆๆ.....ซี้ดดดด....อ้า....เสียวใจจะขาดเลย....

ผมหันมาบีบขยำก้นแน่นๆ ของบ้าง ชักคว...ไป  เสี...ว..ตูดผมตอดขมิบเลย  ตุ้บๆตามหัวคว...ที่ เสียวมาก

(Premium Only)
นี่คือตัวอย่างภาพชุดพิเศษ
 สำหรับสมาชิกระดับ Premium Member ขึ้นไป
ภาพจะไม่มี Censer นะครับ

ผมชักแรงขั้นๆ เร็วขึ้น...คว...แข็งเป๋ง....น้ำเงี่ยนไหลมากเหลือเกินครับ..อูวววววววว  อ้างงงงงงง โอ้ยยยยยย เสียววววว

มันส์มาก เสียวมาก.....อยากมากเหลือเกิน.....ผมชักลำแข็งไปด้วยร้องเพราะเสียวไปด้วย......ซี้ด....สุดดยอดเลย...

อ้างงงงง อ้าๆ  โอ้ววววววว เสียวมาก เสียวเหลือเกิน
ใจจะขาดเลยครับ เสี...ว......ผมชักเร็วๆแรงมากขึ้น

ตัวผมเกร็ง ทั้งท้องทั้งก้นผมโอ้ย...แน่นเกร็งตามไปหมด  ขณะผมชักลำคว....แรงขึ้นๆ เสียวจังครับ อ้างงงง โอ้ววววว ซี้ดดๆๆๆๆ

ผมจะแตกแล้วครับ.....โอ้ย.....คว...ผมแข็งปั๋ง แน่นมือมาก ขณะผมรูดมันอย่างเมามันส์

....เสียววววมาก โอ้ยยยยยย โอ้ยยย....ไม่ไหวแล้วครับ....อ้า....อูววววววว...ซี้ดดดดด....

อ้างงงง น้ำกามผมทะลักไหลออกมาแล้วอ่ะ....
น้ำอุ่นๆ ทะลักออกจากปลายคว... แล้ว ซี้ดๆๆๆๆสู้ดดดดดดด

โอยยย...น้ำขาวขุ่นพุ่งออกจากปลาย...คว...เป็นระลอกเลยครับ
และผมรู้สึกได้ถึงความอุ่นของน้ำรักบางส่วนที่ไหลเลอะบนหน้าท้องผมด้วย....อา......

น้ำว่าวครั้งนี้เยอะมาก และมันก็ไหลนองบนพื้นข้างที่ผมนอนแผ่เต็มไปหมด.....

ผม....ใจเต้นระรัว..หายใจหอบ  หน้าแดงระเรื่อ......อ้า.....
ร่างผมยังกระตุก เกร็งไปหมดทุกส่วน...เสียวมากเลยครับ.....หงี่

ยิ่งเสร็จไปแล้ว และไปรูดส่วนน้องชายท่อนนั้นของผม ยิ่งเสียวมาก เสียวจนขนลุกเลยครับ....อูยยยยย

อ้า...... วันนี้ผมเงี่ยนมากๆเลย  และก็เสียวสุดๆ จริงๆ  มันส์มากๆ  ครับ......
และนี่ก็คือกิจวัตรประจำวันของ หนุ่มตัดฟืน ชาวบ้านอย่างผม แหละครับ  ทำงานหนัก เหน็ดเหนื่อยท่านกลางป่าเขา และกลางแดด มีอารมณ์ก็ดิบๆ เถื่อนๆ ตามสไตล์ คนใช้แรงงาน ผมยอมรับครับว่า ผมมีบ้าระห่ำ บ้ากามและมีความเงี่ยนสุดๆ เวลาเกิดอารณ์อยาก ก็สนองอารมณ์เปลี่ยวของตัวเองอย่างที่เห็นครับ ผมมันส์และสนุกทุกครั้งที่เล่นเสียวกลางป่าแบบนี้

เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน ฟิน กันไหมครับ? มีใครเสร็จตามหนุ่มตัดฟืนคนนี้ ไปบ้างเอ่ย?  และก็เสร็จไปกี่รอบกันครับ หนุ่มตัดฟืนคนนี้หวังว่าเพื่อนๆจะได้เสียวกัน ได้มันส์กัน และก็ได้เสร็จกันไปกับผมนะครับ
เพื่อนๆคิดว่า หนุ่มตัดฟืนคนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ ดิบพอไหม? เถื่อนไปไหม? หรือ ชอบหรือไม่ชอบอย่างไรครับ? มาร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้อย่างเต็มที่เลยนะครับ บ้ายบายครับ......แล้วเจอกันใหม่ในภาพชุดต่อไปนะครับ.....เพื่อนๆสมาชิกที่น่ารักทุกคน.....หนุ่มตัดฟืนThe Woodman

พงษ์ครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=1781.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2014, 01:18:11 AM โดย admin »

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ชุดที่4 นอนเหยียดกาย ไฟในกามแตกซ่าน (Member Zone)(Time Out)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:43:43 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31