collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
2 (66.7%)
ชอบมาก
0 (0%)
ชอบ
1 (33.3%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 3

ปิดการโหวต: ตุลาคม 26, 2014, 01:52:46 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย  (อ่าน 3128 ครั้ง)

ออฟไลน์ cockcodie

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ขอให้ทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 10:01:54 PM »
ขอให้ทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย

ไม่ผิดหรอกครับ ที่ผมพูดแบบนี้ เพราะนี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่มาเจอน้องพงษ์ ผมไม่เคยนวดแบบนี้ที่ไหนกับใคร ยอมรับว่าทฤษำ๊ปึ๊ก แต่ไม่เคยลอง จนได้มาลองนวดกับน้องพงษ์ ครั้งแรกที่ผมไปนวดผมเคยเขียนในบล็อกเก่าแล้ว และด้วยความที่ทำงานเดินทางตลอดก็ไม่ค่อยได้มาอัพเดท ผมเป็นหนุ่มวัยทำงานอายุ 30 ปี รูปร่างสันทัดเป็นคนออกกำลังเสมอ หุ่นไม่ดีเท่าน้องพงษ์แต่ไม่อ้วนเผละ ถือว่ายังไม่แย่นัก ด้วยความที่อยากนวดและนัดล่วงหน้าจนได้คิว วันนี้ผมขอมาอัพเดทว่าทำไมถึงเป็นครั้งสุดท้าย

ครั้งที่ 2 ที่ผมได้ไปนวดกับพงษ์ ผมก็โทรนัดเวลาเหมือนเดิม ครับ ผมเลือกคิวสุดท้ายของวันและนวดแบบ 2 ชม. จัดเต็มเหมือนเคย พอพงษ์บอกว่าห้องว่างแล้วให้ขึ้นไปได้ ผมเดินไปถึงหน้าห้องเคาะประตู ซักแปปมีหนุ่มรูปงามหุ่นดี ใส่กางเกงเลมาเปิดประตูต้อนรับด้วยมิตรจิตร มิตรใจที่ดีเช่นเดิม ร่างกายตอนนั้นรู้สึกได้เลยว่า อุณหภูมิในตัวร้อนขึ้นมาทันที (จริงๆก็เคยเห็นพงษ์มาแล้ว นวดมาแล้ว แต่ก็ยังรู้สึกว่าไอร้อนขึ้นมาอีกแล้ว) พงษ์เอาน้ำเย็นมาเสริฟให้ทำให้อุณหภูมิในร่างกายผมเย็นลงไปบ้าง คำถามคำเดิมคือ วันนี้จะเลือกกลิ่นน้ำมันนวดอะไร ผมชอบลาเวนเดอร์เพราะผ่อนคลาย จึงเลือกกลิ่นเดิม พงษ์เชิญให้ไปอาบน้ำ ผมเลยแกล้งแซวว่าไม่อาบน้ำให้หลอ ซึ่งพงษ์ก็ยิ่มอายๆบอกว่าขอเตรียมอุปกรณ์ให้พร้อม

หลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมก็ลงมานอนที่เตียง ฟังเสียงน้ำตกและเพลงคลอเบาๆ ได้ยินพงษ์บอกแว่วๆว่าขอเข้าห้องน้ำแปปนึง พอเปิดประตูเข้ามาผมเหลือบไปมอง ด้วยตัวเองเป้นคนที่สายตาสั้น จึงมองเห็นลางๆเห็นหุ่นพงษ์กับจ้าวโลกที่แม้ยังไม่ตื่น แต่ถ้าใครที่เคยไปนวดกับพงษ์คงรู้ว่ามันใหญ่โตขนาดนั้น ตอนนี้อุณหภูมิในร่างกายผมร้อยขึ้นมาอีกแล้ว พงษ์เดินมาที่ปลายเตียงถามว่าวันนี้อยากนวดระดับไหน ผมก็ตอบไปว่าไม่ต้องแรงมากอยากสบายๆผ่อนคลาย พงษ์บรรจงเริ่มเช็ดเท้า แยกขาออกจากกัน นวดแผ่นหลังด้วยความนุ่มนวลประกอบกับดนตรี ที่ทำให้รู้สึกเหมือนอยู่ในฝัน พงษ์ body to body ให้ผมทางด้านหลังพร้อมกรซิบข้างหูผมเป็นระยะ ซึ่งตอนนั้นฟังไม่ได้ศัพท์เพราะว่าอารมณ์กระเจิง

น้องชายผมที่แข็งชูชันภายใต้ร่างที่นอนคว่ำจนเจ็บไปหมด แต่ซักพักพอพงษ์พิชิตด้วยท่าล้วงไข่พญานาค เจ้าน้องชายผมก็ตื่นตัวเต็มที่เสียจนพญานาคพร้อมจะคายน้ำได้ทุกเมื่อ จนเหมือนพงษ์รู้สึงผ่อนความเร็ว สลับไปมา ให้ความรู้สึดเหมือนจะดิ่งลงเหว แต่ก็มีเชือกมารั้งไว้ เป็นอยู่อย่างนี้หลายครั้ง

ต่อมาพงษ์โอบผมจากด้านหลัง ริมฝีปากพงษ์กระซิบที่กกหูและซอกคอผมเช่นเดิม ทำให้ผมรู้สึกว่า พงษ์บริการได้อย่างชำนาญและเติมเต็มอารมณ์ให้กับลูกค้าจริงๆ พงษ์นวดไปเรื่อยๆเร็วสลับช้า ไปพร้อมกับจังหว่ะของเพลง มีชวนคุยบ้างเป้นพิธี จนมาถึงช่วง body to body ด้านหน้า ผมเองไม่รอช้า ขอนวดพงษ์ไปด้วย สลับกับลูบไล้ จนน้องของผมตื่นขึ้นมาและเข้าสู่ช่วงไคลแมกซ์

+++++++++++ พรุ่งนี้ผมขอมาต่อบทสรุปที่ว่า ทำไม ทุกครั้งถึงเป็นครั้งสุดท้ายนะครับ+++++++++++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2014, 11:35:19 PM โดย admin »

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
Re: ขอให้ทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 01:49:26 PM »
รอ ครับ. บทสรุปครับ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
Re: ขอให้ทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 01:59:50 PM »
ขอบคุณรีวิวดีๆ จากคุณ cockcodie

สิทธิพิเศษ สำหรับรีวิวที่เขียนเรื่องราวใน เดือน ตุลาคมนี้

cockcodie จะได้ปรับสถานะ เป็น VIP MEMBER 

ในวันที่ 15 ตุลาคม นี้

ขอบคุณสิ่งดีๆ ที่มีให้กับบ้าน ของเรานะครับ

{Flowermove} {Flowermove}

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 10:40:58 PM »
กลับมาต่อตามสัญญานะครับ

ไม่ขอเข้าความเดิมตอนที่แล้วครับ ช่วงไคลแมกซ์คือ พงษ์มาถามว่าพี่รับไหมครับ ผมก็พยักหน้าหงึกๆ พงษ์ไม่รอช้า เดินไปหยิบเบาะรองนั่งมาที่เตียง ผมเองยังเขินเหมือนเดิมครับ ทั้งๆที่เคยเจอพงษ์แล้วก็ตาม

ความรู้สึกตอนที่พงษ์เอาเจลมาปาดที่ปากถ้ำนั้นมันสยิวมากๆครับ เวลาที่นิ้วของพงษ์โดยที่ปากถ้ำมันให้ความรู้สึกที่ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น แต่มันก็คงไม่เท่ากับตอนเห็นน้องชายของพงษ์ผงาดขึ้นมาอยู่ในถุงสูญญากาศ วินาทีนั้นคิดในใจ "จะเจ็บหรือเสียวกว่ากันว่ะเนี่ย ใหญ่ขนาดนี้" พอพงษ์ค่อยๆเอาเข้ามาจ่อที่ปากถ้ำมันรู้สึกตื้อๆครับทีแรกก็เจ็บ แต่พอไม่เกร็ง และเห็นหุ่นแน่นๆของพงษ์ มัดกล้ามที่อก หัวไหล่ แขนล่ำๆ ผมนั่งบนเบาะๆ ยกขาขั้นมา แขนซ้ายก็จับไหล่พงษ์ แขนขวาก็บีบหน้าอกแน่นๆของพงษ์ ส่วนพงษ์เองก็จ้องหน้าผมพร้อมดันน้องชายเข้ามาในถ้ำแบบนุ่มนวล ถามเป็นระยะว่าเ็บมั้ย ไหวมั้ย แล้วพอบางทีผมจ้องพงษ์มากขึ้น พงษ์ก็หบลตาเพราะความอาย ความรู้สึกตอนนี้มันดีมาก

ผ่านไปซักพักพงษ์เริ่มขยับตัวเร็วขึ้น ถี่ขึ้น จากการแค่โอบไหล่และอก กลับเป็นมือที่กอดทั้งคอแล้วโน้มตัวพงษ์เข้ามาหน้าอกชิดกับหน้าอกผม ทั้งๆที่ห้องเปิดแอร์แต่เหงื่อเราทั้งคู่ผสมผลาสกัน กลิ่นกาย ลมหายใจแลกเปลี่ยนกัน พงษ์ฟิลลิ่งดีมาก ผมก็เสียวซ่านไปทั้งตัว เกร็งเป็นระยะ พอซักพักเหมือนพงษ์จะเสร็จก็รีบซอยถี่ขึ้นแรงขึ้น ผมทั้งจุกทั้งเสียว สติกระเจิงไปหมด จนถึงเวลาที่พงษ์เกร็งตัวครั้งสุดท้าย ขณะนั้นผมยังไม่เสร็จพงษ์เองก็ช่วยบิ้วผมต่อเต็มที่ พงษ์บอกว่าของพี่ฟิตมากครับ ผมนึกในใจว่าอาจเพราะผมออกกำลังกายสม่ำเสมอร่างกายเลยเฟริ์มตลอด แต่ในขณะที่ผมยังช่วยตัวเองให้เสร็จพงษ์เอาถุงออกแล้วเอาน้องชายมายัดใส่ปากพงษ์ มันคับปากมาก กลิ่นน้ำรักของพงษ์เต็มอยู่ในปากพงษ์ มันได้อารมณ์จนไม่กี่นาทีผมก็เกร็งตัวและหมดแรง

พงษ์ให้ผมนอนพักซักครู่ หลังจากที่ผมล้างเนื้อล้างตัวเสร็จ ผมถามว่าจะรับน้ำอุ่นหรือน้ำเย็น 2 ชม. ผ่านไปนานแล้ว ตอนนี้ก็ดึกพอสมควรแต่พงษ์ก็ไม่ได้มีท่าทีจะเร่งให้ผมกลับบ้านแต่อย่างใด เรายังคุยกับอยู่ซัก 10 นาที ถามสารทุกข์สุขดิบ พงษืยังอัธยาศัยดีไม่เคยเปลี่ยนและผมเห้นว่าเป็นเวลาที่ต่างคนต่างควรพักผ่อนได้ ผมก็แยกตัวกลับบ้าน

ผมเดินยิ้มแก้มปริขึ้นมาบนรถ ระหว่างที่นั่งในรถก็คิดถึงเรื่อง 2 ชม. ที่ผ่านมา มันช่างมีความสุขและประทับใจมาก และผมคิดว่าการบริการของพงษ์ทุกครั้ง พงษ์บริการเหมือนทุกครั้งเป็นครั้งสุดท้ายที่เราได้เจอกัน นั่งคือทำให้ดีที่สุด บริการให้ลูกค้าประทับใจที่สุด จนผมคิดว่า การทำอะไรที่คิดว่าเรามีโอกาสทำได้ครั้งเดียวหรือทำเป้นครั้งสุดท้าย เราจะต้องทำให้ดีที่สุดเพราะเราจะไม่เสียใจที่ได้ทำ[/size

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 11:12:24 PM »
กรีดดดดดด

อิจฉา ครับๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 11:32:27 PM »
กรีดดดดดด

อิจฉา ครับๆๆๆ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ vayoka

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 11:17:30 PM »
 ;/fit

ออฟไลน์ JSK7FALL

• Sleep with me free breakfast ^^
  • *
  • Total likes: 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 11:46:44 AM »
คิดถึงพงษ์แล้วอ่า

ออฟไลน์ bkkboy46

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 05:55:01 AM »
 ;/suprice

ออฟไลน์ kossavana

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 02:46:25 AM »
อ่านแล้วเสียวมาก

ออฟไลน์ bkkboy46

• PLATINUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 03:13:46 AM »
 ;/ ha ha ha

ออฟไลน์ หนุ่มดอยเต่า

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 07:02:58 PM »
 ;/haho ;/nice :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ chitipat21

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 08:37:28 PM »
 :pig Smaily (6):

ออฟไลน์ noomklong

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 09:57:37 PM »
ชอบมากอะ

ออฟไลน์ nanaha

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 33
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 10:44:01 PM »
 /;sad เต็มที่กับทุกครั้ง

ออฟไลน์ mkrub

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 12:02:57 AM »
สุดยอดมาก ขอบคุณมากกกค้าบบบบ

ออฟไลน์ คนบนดิน

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2015, 01:38:46 AM »
 ;/lovely ;/lovely ว้าว  ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ Weerachat12345

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 01:58:30 AM »
ขอบคุณสำหรับเรื่องเล่า

ออฟไลน์ kong215

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 08:15:04 AM »
ขอบคุณมากครับ สำหรับประสบการณ์ดีๆ /;hoohoo

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 05:55:09 AM »
เข้ามาศึกษาข้อมูลครับ   
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ micz_it

• *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 12:00:52 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวดีๆ กันนะครับ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 01:23:40 PM »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ natty

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2016, 12:36:17 PM »
 (:Thank you:) ขอบคุณมากครับบบบ

ออฟไลน์ Trimek

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2016, 07:31:46 AM »
เขียนได้ดีมากเลยครับ นึกภาพตามเลย

ออฟไลน์ Athaiguy

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 07:40:25 PM »
อ่านแล้วได้อารมณ์จริงๆครับ

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31