collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
9 (100%)
ชอบมาก
0 (0%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ปิดการโหวต: มกราคม 19, 2015, 09:13:39 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้บริการนวดครั้งแรกพร้อมบริการ...กับพงษ์ ประทับใจมากครับ  (อ่าน 7607 ครั้ง)

ออฟไลน์ aeum

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ผมนั่งตัดสินใจอยู่นาน ว่าจะเขียนเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆฟังหรือไม่ คิดไปคิดมา เลยตัดสินใจเล่าดีกว่า จากเดิมก่อนหน้านี้ผมเคยติดต่อนัดเวลานวดกับน้องพงษ์มาแล้ว ถึง2ครั้ง แต่ก็มีเหตุอันต้องคลาดนัดกันทุกที จนเวลาล่วงเลยมาเป็นปี จนวันหนึ่งผมได้รับไลน์จากน้องพงษ์ว่ามีคิวพิเศษ ซึ่งตรงกับวันเสาร์ที่ 1 พ.ย.(บ่าย) ที่ผ่านมา ผมจึงตัดสินใจรับนัดอีกครั้ง แต่ผมขอบอกเพื่อนๆก่อนเลยว่าผมไม่เคยใช้บริการนวดมาก่อนแม้แต่ครั้งเดียวเลย แต่ที่ตัดสินใจมานวดกับน้องพงษ์ครั้งนี้ เนื่องจากผมคุยกับน้องพงษ์มาตลอดแม้จะยังไม่ได้นวดก็ตาม พ่อถึงวันนัด ตอนเข้าน้องพงษ์โทรมาคอนเฟิร์มอีกครั้ง และผมก็คอนเฟิร์มพร้อมทั้งทราบถึงรายละเอียดห้องที่พงษ์จะนวด(นาบ อิๆๆๆ)ให้ผม พอไกล้เวลานัดผมจัดแจงอาบน้ำ และขับรถไปจอดที่เซ็นทรัลพระราม9 และก็เดินทำใจอยู่สักพัก อ่อๆ ผมลืมบอกเพื่อนๆว่าปกติผมเป็นรุก แต่ครั้งนี้ตั้งใจมารับของน้องพงษ์โดยเฉพาะ เพราะได้ยินกิตติศัพท์มานานว่าของสวย ใหญ่ ฯลฯ พอไกล้ถึงเวลา ปมก็เดินไปที่คอนโด จังหวะมีคนเข้าคอนโดพอดี ผมจึงเดินตามเข้าไป และตรงเข้าไปกดลิฟท์ขึ้นไปที่ชั้น... ทันที พอออกลิฟท์มาก็เดินไปที่ห้องของน้องพงษ์ ใจตุ้มๆต่อม ทั้งตื่นเต้น ทั้งกล้าๆกลัวๆบอกไม่ถูก ผมมายืนอยู่หน้าห้องน้องพงษ์ และโทรศัพท์เข้าไปอีกครั้ง และไม่นานน้องพงษ์ก็เปิดประตูออกมารับผม แว๊ปแรกที่ผมเห็นคือผู้ชายหน้าตาคมคาย หุ่นสวยมาก กล้ามเนื้อชัดเจน ผิวพรรณสะอาดสะอ้าน น้องพงษ์พูดสวัสดีพร้อมทั้งเชิญผมเข้าไปในห้อง จากนั้นผมนั่งลงตรงม้านั่งยาวภายในห้อง และน้องพงษ์ก็เอาน้ำเย็นๆมาเสริฟ พร้อมทั้งให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันนวด วันนั้นผมเลือกกลิ่นกุหลาบ เพราะเคยอ่านในรีวิวก่อนหน้านี้ว่า กลิ่นกุหลาบหอมสดชื่น จากนั้นน้องพงษ์ก็พาผมไปเปลี่ยนชุด พร้อมให้ผมอาบน้ำชำระร่างกายอีกครั้ง ผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย พออาบน้ำเสร็จ ผมก็เดินออกมาพร้อมนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาผืนเดียว และเดินตรงไปที่เตียงนวด ระหว่างนั้นน้องพงษ์ก็เดินตามมา และให้ผมนอนคว่ำบนเตียง พร้อมทั้งให้ผมถอดผ้าเช็ดตัวออก นั่นหมายถึงผมร่างกายเปลือยเปล่า...เวลานั้นผมตื่นเต้นสุดๆ จากนั้นน้องพงษ์ก็ขอออกไปเตรียมอุปกรณ์นวดด้านนอก แต่รอไม่กี่อึดใจ น้องพงษ์ก็กลับมาพร้อมนุ่งผ้าขนหนู ช่วงบนเปลือยเปล่า ถึงแม้แสงในห้องจะสลัวๆ แต่ผมก็เห็นหุ่นของน้องพงษ์อย่างชัดเจน ผ่านกระจกบานใหญ่ที่ตั้งอยู่ข้างเตียง และเาลานวดก็มาถึง น้องพงษ์ถอดผ้าขนหนูออก และมานั่งที่เตียงนวด ทาน้ำมันนวดกลิ่นกุหลาบที่ผมได้เลือกไว้ และบรรจงนวดคลึงที่แก้มกน ไล่มาที่หลัง จังหวะนี้แหละที่อวัยวะของพงษ์มาสัมผัสร่องก้นของผม ผมรู้สึกว่ามันใหญ่มาก แต่ยังไม่กล้าเอื้อมมือไปจับ  ปล่อยให้น้องพงษ์นวดไปเรื่อยๆตามโปรเเกรม ซึ่งในรายละเอียดผมขอไม่เล่านะครับ เพราะคงเหมือนกับรีวิวอื่นๆ แต่ขอบอกเพื่อนๆเลยว่า ขณะน้องพงษ์นวด น้องพงษ์จะกระซิบตลอดเวลาที่มีการเปลี่ยนท่าด้วยถ้อยคำที่สุภาพ อ่อนโยน จนผมเคลิ้มไปเลยทีเดียว จนมาถึงท่านวดท้ายๆ น้องพงษ์ให้ผมลุกขึ้นมาอยู่ในท่าเกือบจะนั่งตักน้องพงษ์ โดยน้องพงษ์ซุกไซร้ซอกคอ ใบหู พร้อมทั้งใช้ลิ้นชอนใชที่ใบหู เล่นเอาผมเคลิ้ม จนผมเผลอหันคอไปจูบปากกับน้องพงษ์เข้าจนได้ น้องพงษ์น่ารักมา จูบปากผมตอบ แต่มือผมพลางไปจับของน้องพงษ์ ซึ่งตอนนี้มันแข็งตัวเต็มที่ สู้มือผม พระเจ้า! ขนาดมันใหญ่มาก มหึมาสมคำร่ำลือจริงๆ ผมรูดชักของน้องพงษ์ไปเรื่อย ส่วนน้องพงษ์ก็ลูบหน้าอกผม ผร้อมทั้งบีบหัวนมเป็นจังหวะ สลับกันไป ไม่นาน น้องพงษ์ก็ให้ผมนอนหงาย และตัวน้องพงษ์เองก็มานั่งที่หว่างขาผม ตอนนี้พงษ์น้อย จ่ออยู่ที่ปากถ้ำของผมแล้วครับ จากนั้นน้องพงษ์ก็นวดคลึงหน้าอกผม พร้อมทั้งก้มหน้ามาดูดนมผม สลับไปมาทั้งสองข้าง เวลานั้นผมกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้วครับ มือผมก็จับของพงษ์รูดไปมา ของน้องพงษ์แข็งสู้มือผมตลอด จนน้องพงษ์กระเถิบขึ้นมา เอาพงษ์น้อยมาจ่อปากผม ผมงับเข้าปากไปโดยอัตโนมัติ คราวนี้ผมไม่ได้แค่เห็น หรือสัมผัสเท่านั้น แต่ตอนนี้ของน้องพงษ์เข้าไปอยู่ในปากผมแล้ว ผมดูดดุนจนมิดลำ คับไปถึงลำคอ เหลือบมองน้องพงษ์ ใบหน้าเสียวสุดๆ น้องพงษ์ครางออกมาเป็นระยะๆ มันยั่งทำให้ผมได้ใจ ดูดดุนท่อนลำของน้องพงษ์อย่างยาวนาน สลับกับก้มมาจูปกับผม ป้อมลูกอมสลับไปมาปากต่อปาก ในช่วงเวลานั้นผมเหทือนได้ขึ้นสวรรค์จิงๆครับ ไม่นาน น้องพงษ์ก็มากระซิบข้างหูผมว่า"วันนี้ให้ผมรุกพี่นะครับ" ผมเขินมาก แต่เอาวะ...ตั้งใจมาแล้ว(พร้อมเตรียมตัวมาอย่างดี) จึงพยักหน้ารับคำ น้องพงษ์เอื้อมไปหยิบหมอนมารองที่ก้นผม พร้อมทั้งเอื้อมหยิบถุงยางมาสวมเข้ากับพงษ์น้อย และเสียงนุ่มๆของน้องพงษ์ก็ถามว่า"พร้อมนครับพี่" เวลานั้นผมได้แต่พยักหน้า น้องพงษ์ก็บรรจงละเลงเจลให้ทั่วท่อนลำ พร้อมทั้งรูของผมด้วย พลางแหย่นิ้วเข้าไป เวลานั้นผมเสียวมากอย่างบอกไม่ถูก น้องพงษ์ก็กระซิบเบาๆตลอดว่าอย่าเกร็งนะครับ ปล่อยตัวตามสบาย จะได้ไม่เจ็บ ไม่นาน ช่วงเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง น้องพงษ์ค่อยๆสอดท่อนเอ็นยักเข้าไปในตัวผม ซึ่งตอนแรกมันเข้าลำบากมาก จนต้องถอนออกมา พร้อมใส่เจลให้เยอะขึ้นกว่าเดิม จนน้องพงษ์ดันเข้าไปอีกครั้ง ผมกอดคอน้องพงษ์แน่น พร้อมทั้งร้องออกมาเสียงหลงมาก แต่น้องพงษ์ก็ไม่ฟัง ค่อยๆบรรจงดันท่อนลำมาจนเกือบมิด และก้มมาจูบปากผมอีครั้ง จังหวะนี้แหละครับ ที่น้องพงษ์ใช้โอกาศดันเข้ามาจนมิดลำ ผมได้แต่หายใจลึกๆเพื่อให้ผ่อนคลาย จากนั้นน้องพงษ์จิงเริ่มซอยจากช้าๆ จนมาเร็ว ผมจากที่เจ็บเหมือนร่างจะสลาย เวลานี้มองเห็นหนุ่มรูปร่างเพอร์เฟคกำลังซอยผมอย่างเมามันส์ เสียงกระแทกดังเป็นจังหวะพร้อมทั้งเสียงครางของน้องพงษ์ เลาผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมง สำหรับการบริการแบบ Hard ผมเสียวจนไกล้แตกหลายครั้ง และไม่นาน น้องพงษ์ก็พูดออกมาว่า"พี่ครับ...ผมจะเเตกแล้วครับ" ผมได้ยินแบบนั้น จึงให้น้องพงษ์เร่งซอยได้เลย จนไม่นาน น้องผมกระเเทกอย่างหนักหน่วง สามสี่ครั้งจนเสร็จพร้อมผม ผมจำได้ว่า ผมกับน้องพงษ์ร้องเสียงดังกันมาก จนลืมกลัวห้องข้างๆจะได้ยินไปเลย...5555 จากนั้นน้องพงษ์ก็ขอตัวไปอาบน้ำชำระร่างกาย และไม่นาน ผมก็ไปล้างเนื้อตัวให้เรียบร้อยเหมือนกัน และยิ่งกว่าความประทับใจจากการนวด และบริการเสริมอันแสนประทับใจในครั้งนี้ น้องพงษ์เป็นเด็กดีมาก ซึ่งผมทำเงินแบงค์พัน และแบงค์ห้าร้อยจำนวนหนึ่งตกที่พื่น(น่าจะเป็นช่วงถอดกางเกงเปลี่ยนผ้าเตรียมอาบน้ำ) น้องพงษ์มาบอกผมว่า"พี่ทำตังค์หล่นครับ" ผมประทับใจในความสุจริตของน้องพงษ์จริงๆ สุดท้าย ผมมานั่งที่เก้าอี้ยาวอีกครั้ง พร้อมทั้งดื่มน้ำเย็นๆที่น้องพงษ์เอามาเสริฟท์ หลังจากเสร็จกิจ...น้องพงษ์พูดทิ้งท้ายว่า"หากล่วงเกินประการใด ผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ" ผมได้แต่ยิ้มๆ และหอมแก้มน้องพงษ์ ก่อนที่จะเดินกลับออกไป เฮ้ออออ....จบซะที การรีวิวครั้งแรกของผม และการโดนเปิดซิง(โดนรุก)ครั้งแรกของผมด้วย...หากผิดพลาดประการใด ผมขอ อภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ...ขอบคุณเพื่อนๆที่เสียสละเวลามาอ่านรีวิวของผมนะครับ (นัดต่อไป เดือน ธ.ค. แล้วผมจะมารีวิวให้เพื่อนๆอ่านอีกนะครับบบบบ) ขอบคุณมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2015, 05:30:27 PM โดย admin »

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
 /;kik kik /;kik kik /;kik kik /;kik kik

ออฟไลน์ Brotderick

• ibcbet
  • MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
นวดดีเลยหรอครับ

• *
วีาวๆๆๆ สุดยอดๆๆ

ออฟไลน์ bkkboy46

• PLATINUM MEMBER
  • *
ดีครับ

ออฟไลน์ jojo13

• MEMBER
  • *
 /;isure /;happyสุดยอดเลยชอบๆๆ

ออฟไลน์ paramous

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
ผมอยากได้แบบนี้บ้างงงง

ออฟไลน์ Omnibus348

• *
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ bkkboy46

• *

• MEMBER
  • *
ขอบคุณมากๆคับ

• *
 ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice

ออฟไลน์ Omnibus348

• *
 :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ Yggdrasil

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ปรบมือให้กับคุณ จขกท และทุกท่าน ที่ทนรับของน้องได้จนจบกระบวนการ
ผมคงต้องไปจัดการอะไรกับของตัวเองซะก่อน เพราะรับไม่ไหวเลยจริงๆ

ออฟไลน์ noomklong

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1

• *

• MEMBER
  • *
น้องพงษ์นวดดีมากๆคับ ไม่ใช่แค่จะนวดๆอย่างเดียว การเอาใจใส่ทุกรายละเอียดทำให้ผมประทับใจจริงๆครับ

ออฟไลน์ benz6969

• *
  • Total likes: 1
อยากไปลองบ้างจัง

ออฟไลน์ เจ้าชายสายลม

• *
  • Total likes: 7
บรรยายซะเห็นภาพเลย  /;kik kik /;kik kik

• MEMBER
  • *
น้องพงษ์สุดยอดจิงๆนี่คับ ผมบรรยายตามอาคมณ์ตอนนั้นเลย นี่ยังตื่นเต้นอยู่เลยครับ มีนัดอีกทีเดือนหน้าคับ อยากนวดใจจะขาดแล้ว55555...ไว้ผมจะมารีวิวอีกนะคับ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาอ่าน และช่วยโหวตกันเยอะๆนะคับ ขอบคุณมากๆคับ

ออฟไลน์ katoon

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
สุดยอดเลย

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

• *
เริศมากกก

• *
ประทับใจมากอะ

• MEMBER
  • *
ประทับใจมากอะ

ขอบคุณมากๆคับคุณ noomklong ที่ติดตามรีวิวผมนะคับ ยังไงผมจะมารีวิวให้อ่านกันอีกนะคับ

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

{thank you}

ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนประทับใจนะครับพี่ aeum ขอบคุณมากๆจริงๆ

ตอนแรกไม่คิดว่าพี่จะมาเขียนรีวิว ให้ด้วยซ้ำ พอเห็นรีัวิวก็ดีใจมากๆเลยครับ

อ่านไปเขินไป สำหรับพี่ aeum  กว่าจะได้เจอกันก็คลาดกันไปคลาดกันมา

ผมเองก็ยินดีที่ได้รู้จัก  ;/lovely ได้รับเกรียตินี้ยิ่งดีใจมากๆเลยครับ สำหรับสิ่งดีๆ ที่่มอบให้ขอรับใว้ในหัวใจ

ดวงน้อยๆ นี้ไปตลอดเลยนะครับ  รีวิวที่ พี่ aeum ได้เขียนขึ้นนี้ จะเป็นเสมอ ความทรงจำดีๆ ;/suprice

ที่เราได้มีให้กันตลอดไป ยามใดก็ตามที่คิดถึงกัน พอมาอ่านรีวิวนี้ สิ่งดีๆ เหล่านี้จะกลับมา ย้ำเตือน

ความสุขที่เกิดขึ้นกับเราทันทีเลยครับ  ;/nonono

ขอบคุณมากๆนะครับ ขอบคุณจริงๆ

พงษ์ครับ
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31