collapse
  • ปลายฝนต้นหนาว สัมผัสอุ่นๆจากพงษ์ 4 1
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
6 (75%)
ชอบมาก
1 (12.5%)
ชอบ
1 (12.5%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: ธันวาคม 03, 2014, 12:07:53 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายฝนต้นหนาว สัมผัสอุ่นๆจากพงษ์  (อ่าน 6499 ครั้ง)

ออฟไลน์ VersionGuy

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ปลายฝนต้นหนาว สัมผัสอุ่นๆจากพงษ์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 12:33:59 AM »
สวัสดีครับสมาชิกทุกคน

ผมเป็นคนนึงที่ได้มีโอกาสได้รับการนวดอันแสนประทับใจกับคุณพงษ์ ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผมได้มีโอกาสเป็นลูกค้าของพงษ์ครับ โดยเริ่มจากการที่ผมได้เข้ามาในเวปนี้และเลือกที่จะโทรหาพงษ์เพื่อทำการนัดหมาย เนื่องจากได้ลองอ่านรีวิวมีแต่คนบอกว่าประทับใจล้วนทั้งสิ้น ในใจผมก็นึกว่าจะแค่ไหนกันเชียว (แอบคิดในใจ 55) ผมได้คิวนวดเป็นคิวสุดท้ายครับใช้เวลาจองข้ามเดือนจนเกือบบลืมครับ ค่ำวันนึงมีสายโทรสับเข้ามาเป็นเสียงชายหนุ่ม บอกผมว่าพรุ่งนี้เรามีนัดกันนะครับ ป้าดดดดมีโทรมาหยอดก่อนด้วย 55 ผมก็แกล้งคุยหยอดคุณพงษ์กลับไปว่าอยากไปวันนี้เลยครับ จะรอไม่ไหวแล้วววววว  ผมตื่นเต้นมากครับยอมรับเลยว่าก่อนหน้านั้นเข้ามาอ่านข้อมูลในเวปรวมถึงดูรีวิวรูปถ่ายหุ่นกำยำของพงษ์ มันทำให้ผมจินตนาการไปต่างๆนาๆ และแล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึงครับ ผมไปถึงก่อนเวลา15นาที นั่งรออยู่ที่ข้างล่างคอนโด สักพักก็มีสายโทรสับเข้าให้ผมรอแปบนะครับ เพราะกำลังรอส่งลูกค้าก่อนหน้าอยู่ หัวใจผมเต้นเร็วมากครับ เราจะได้เจอกันแล้วจริงๆหรอครับเนี่ย. 
และแล้วผมก็มายืนอยู่หน้าห้องผู้ชายที่ผมจินตนาการมาเป็นแรมเดือน คุณพงษ์ยืนสวัสดี พร้อมยิ้มทักทายอย่างสุภาพครับ แค่แวปแรกก็เอาใจผมไปเลยครับ หนุ่มร่างกำยำในกางเกงวอมสีดำ กล้ามท้องที่เป็นลอน หน้าอกที่แน่นจนผมอยากเข้าไปกอด แต่ก็ต้องอดใจไว้ครับกลัวจะเสียมารยาท 55  คุณพงษ์ชวนผมคุยให้ผมหายตื่นเต้น แต่จริงๆยิ่งคุยยิ่งทำให้ใจผมแทบสั่นยิ่งขึ้นครับ พงษ์น่ารักมากและหล่อถูกใจจริงๆ สมกับที่ทุกคนเข้ามารีวิวชมไม่ขาดสาย จากนั้นก็เลือกกลิ่นน้ำมัน พูดคุยเรื่องเกี่ยวกับการนวด ซึ่งพงษ์เห็นว่าผมพึ่งเคยมานวดครั้งแรกก็บอกว่าผมจะจัดแบบเบาๆ รีแล็กๆให้ก่อนนะครับ จะได้ผ่อนคลาย จากนั้นพงษ์พาผมเดินไปห้องน้ำ อาบน้ำชำระล้างและเตรียมพร้อมที่จะเข้าสมรภูมิรบครับ 55  ผมนอนควำ่บนเตียงในบรรยากาศที่อบอุ่นเหมือนมีหนุ่มหล่อรอให้การต้อนรับพร้อมเสียงดนตรีที่ทำให้ผมเคลิ้มจนเกือบหลับไป...แต่จะหลับยังไงครับผมกำลังได้เห็นสิ่งที่ผมรอมาตลอด ทันใดนั้นพงษ์ก็เดินเข้ามาพร้อมร่างเปลือยเปล่า ซึ่งมีน้องชายตัวใหญ่ ใหญ่จริงๆครับ ใหญ่จนผมอยากเข้าไปสัมผัส ไม่อยากนึกตอนน้องชายพงษ์ตื่นเลยจะขนาดไหน โอ้วววววว,,,,,
พงษ์เริ่มจากการนวดเท้า และค่อยๆไล่ขึ้นมาที่ขา และที่ก้นผม ถึงแม้จะนอนคว่ำหน้าแต่ผมรับรู้ถึงสัมผัสอบอุ่นที่พงษ์มีให้ตั้งแต่แรก พงษ์ชวนคุยให้ผมผ่อนคลาย ระหว่างที่พงษ์ค่อยๆนวด พงษ์นวดขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงหลังผมตอนนี้พงษ์นั่งคล่อมก้นผมแล้วครับ มีดุ้นยักษ์ปัดก้นผมไปมาอีกด้วย จากนั้นพงษ์เอื้อมมือมาจับมังกรผมให้ผมนอนคุกเข่าและให้มือชักขึ้นลงทักทายมักกรผม ลูปไล้มัน และใช้ปลายนิ้วเชี่ยไข่กลมๆทั้งสองใบอย่างเบาๆ พงษ์กระซิบข้างหูว่าเสียวมั้ยครับ ไม่ต้องเกร็งนะครับผ่อนคลายไปกับผม จังหวะที่พงษ์กระซิบข้างหูผมรู้แค่ว่ามันเสียวมากๆครับ นี่เป็นแค่การเริ่มต้นเพียงให้ผมกระหายมากขึ้นเท่านั้นครับ คุณพงษ์นวดท่าต่อมาด้วยตัวแนบตัว ถูไถก้นผม ขาผม แผ่นหลังผม ตอนนั้นสัมผัสได้ถึงดุ้นยักษ์ที่เริ่มขยายขนาดวนไปมาแถวก้นผม มันสุดยอดมากครับ และยังไม่ทันหายเสียวดีพงษ์จับผมนั่งบนขาและโอบตัวผมจากทางด้านหลัง มือพงษ์เริ่มมาทักทายหัวนมผมให้เสียวสะท้านอีกครั้ง จับผมโยกย้ายตามจังหวะเพลง พร้อมใช้ปากมาถูกตามซอยคอด้านหลังผม จนผมต้องหันหน้ามาสัมผัสริมฝีปากอันอบอุ่น เราสองคนเริ่มบรรเลงเพลงรักอันอบอุ่น ริมฝีปากต่อริมฝีปากเริ่มทักทายกัน พงษ์ดูดริมฝีปากผมสักพักก็จบผมนอนคว่ำ ใช้มือมาชักมักกรผมอีกครั้งแต่ครั้งนี้แรงขึ้น แรงขึ้นตามจังหวะเพลงที่เป็นใจ ผมยอมรับว่าเสียวมากครับ มันเสียวที่สุด พงษ์บรรเลงจูบแผ่นหลังผมใช้ลิ้นเลียจนเสียวสะท้าน จากนั้นก็โอบตัวผมมาด้านหล้งให้นอนทับกับตัวคุณพงษ์ในท่านั่งสุดเสียว พงษ์ใช้ปากเลียตามซอกคอ ไซ้จนผมเกิดอารมณ์สุดๆ พงษ์บรรเลงเพลงได้เสียวซ่านมากครับ ใช้มือทั้งสองเขี่ยและบีบหัวนมผม ให้ผมเอนตัวมาด้านหลังอีกจับผมยืดขา ตอนนั้นผมคิดว่าถึงเวลาที่ผมต้องสนองต่อเพลงบรรเลงของพงษ์บ้างแล้วครับ ผมเงยหน้ารับปากอันเล้าร้อนและอบอุ่นเราจูบกันอีกครั้ง ครั้งนี้ผมควบคุมตัวเองไม่ได้เลยครับจับตัวพงษ์ให้นอนหงาย และตอนนั้นเองที่ผมเห็นเจ้าโลกอย่างชัดเจน มันกำลังตั้งชูชัน ใหญ่สมการรอคอย ความแข็งไม่ต้องพูดถึงครับ ผมไม่รอช้าที่จะให้ปากผม ลิ้มผม ทักทายมันเพื่อเป็นฝ่ายบรรเพลงเพลงให้พงษ์บ้าง ผมดูดมันอย่างช้าๆ ลิ้นเรียไปมา และค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ มือพงษ์กุมมือผมไว้แน่นพร้อมครางให้ผมเห็นหวามเซ็กซี่ พงษ์จับตัวขึ้นมาบนตัวพงษ์และกระซิบที่หูผมว่า ผมเสียวจังครับ อมแบบนี้ผมเสียวจังครับและก็ดันหัวผมไปที่น้องชายของพงษ์ต่อ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าพงษ์อยากให้ผมทำไรกับพงษ์ต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 08:11:27 PM โดย admin »

ออฟไลน์ paramous

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
Re: ปลายฝนต้นหนาว สัมผัสอุ่นๆจากพงษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 12:41:16 AM »
อ่านละฟินตาม อิจฉา

ออฟไลน์ khun_jan

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +130/-0
Re: ปลายฝนต้นหนาว สัมผัสอุ่นๆจากพงษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 01:14:13 AM »
แวะมาขอบคุณสำหรับ review ด้วยครับ ... ปล. อยากรู้ว่าทำอะไรต่อด้วยครับ

;/nice ;/nice ;/nice
For long and windy road ...

ออฟไลน์ Omnibus348

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 08:05:18 AM »
ขอบคุณมากๆเลยครับผม

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 10:02:40 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 12:15:54 PM »
ขอบคุณVersionGuy สำหรับรีวิวที่แสนประทับใจ นี้นะครับ มารวมกดvot อีกเสียงครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 08:04:29 AM »
ขอบคุณมากๆครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 06:55:53 PM »
ขอโทดเพื่อนๆที่หายไปนานคับ วั้นนี้ผมขอมาระบายความเสียวต่อเลยนะคับ

หลังจากที่ผมเป็นฝ่ายบรรเลงความเสียวให้พงษ์บ้าง เสียงร้องครางของพงษ์ทำผมยากที่จะหยุดอม ดูดขึ้นดูดลงได้ ผมกระซิปข้างหูผม ขอผมทำให้เสียวบ้างนะครับ พงษ์รีบจับตัวผมนอนคว่ำ ใช้มือล้วงมังกรผม ชักขึ้นลงอย่างบ้าคลั่ง หน้าพงษ์ก็ไซ้ผมไปทั่ว ผมนี่ครางอย่างเดียวคับ พงษ์ถามว่าเป็นไงครับ เสียวมากมั้ย ถึงคราวผมเอาคืนบ้างแล้ว จนผมกลัวจะแพ้เกมส์บรรเลงของพงษ์ก่อนเวลา ผมต้องขอให้พงษ์หยุดก่อน จากนั่นพงษ์ขอตัวไปเอาผ้าอุ่นมาเข็ดตัวให้ผม และแล้วพงษก็ไม่รช้า ค่อยๆยกขอทั้งสองข้างผมขึ้น พร้อมถามว่าผมขอนะครับและบีบก้นผมอย่างเมามันส์ พงษ์ค่อยๆจูปปากผม เราดูดปากกันอย่างเมามันส์ และพงษ์ก็ไซ้คอผม ดูดนมผม พร้อมยื่นถึงยางให้ และบอกว่าใส่ให้ผมหน่อยนะครับ ผมไม่รอช้าที่จะแกะถุงยางออกจากห่อ แต่ก่อนจะใส่ถุงให้ ผมรีบดูดของพงษ์อีกครั้ง ผมคราง โอ้ววว อ้า โอ้ว เสี...ว ใส่ให้ผมเลยคับ ผมพร้อมกระแทกก้นให้แล้วคับ พงรีบหยิบเจลมาทาก้นผม ยัดเจ้ามักกรตัวใหญ่เข้าทันที พงษ์บอกผมว่า ขอนะคับ มันฟิตฟวยผมมาก โอ้ว พงษ์กระแทกผม ดูดปากผม เราสองคนกุมมือกันแน่น พงษ์เริ่มเร่งความเร็ว ครางว่า เสี...ว เสี...ว ตลอดเวลา ผมไม่รอช้าที่จะยกก้นและรูฟิตๆรับ มักกรตัวใหญ่ และสักพักพงษ์เริ่มเร่งความเร็วมากขึ้น กระแทกรูผมไม่ยั้ง พร้อมถามผมว่าใกล้เสร็จยังคับ ผมจะไม่ไหวแล้ว ตอนนั้นผมใกล้ล่ะคับมันเสียวจนผมจะแตกไปหลายรอบ พงรีบดึงฟวยออก และชักว่าวกลางหน้าท้องผมเราครางพร้อมกัน โอ้ว อ้า อ้า ใกล้แล้วครับ ใกล้แล้ว โอ้ว นำ้ว่าวพงพุ่งถึงหน้าผม และเต็มตัวผม และแล้วผมก็เสร็จตามมาติดๆ พงษ์จูปผมอีกครั้ง และหอมแก้ม ก่อนขอตัวไปอาบน้ำ จากนั้นพงก็ให้ผมอาบน้ำแค่งตัว เราออกมาพูดคุยกันนิดหน่อย และผมไม่รอช้าที่จะจองคิวต่อครับ ก่อนกลับเรากอดกันอีกครั้ง และพร้อมกับคำพูดที่ว่า ไว้มาเจอกับผมอีกนะครับ:) พร้อมรอยยิ้มที่ผมจะไม่มีวันลืม.                            ขอบคุณพงษ์มากนะครับที่ทำให้ผมเสียวต้อนรับหน้าหนาว แล้วไว้เจอกันอีกครับ :)

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 07:02:54 PM »
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน ที่แวะเข้ามาอ่านและโหวตรีวิวผมนะครับ:)

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 09:42:48 AM »
อุ้ยยยยย ที่สุดเลยครับ. ขอบอกว่า มันแซบมากจริงๆ. อิจฉาไปเลย
อยากโดนแบบนี้บ้างเหมือนกัน อต่ไม่กล้ารับของพี่พงษ์ กล้าๆกลัวๆ ก็ไอ้ความใหญ่ นีหละครับ ;/what ;/lovely

ออฟไลน์ vayoka

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 09:39:33 PM »
 {flower3} ;/lovely

ออฟไลน์ bkkboy46

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 03:26:01 AM »
 ;/angry hot

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 07:56:20 AM »

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 10:06:50 PM »
 ;/verynice

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 10:08:04 PM »
ขอบคุณค้าบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 10:21:22 PM »
Oh...fin อิอิ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 11:24:46 PM »
 ;/lovelove

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1667/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 12:04:54 AM »
{thank you}
เข้ามาให้กำลังใจ พร้องขอบคุณกับรีวิว ดีๆ ที่สร้างความสุขให้กับผม
และสมาชิกด้วยนะครับ เพราะถ้าไม่มีเรื่องราวดีๆของพี่VersionGuy แล้ว ความสุขความทรงจำดีๆ คงหายไปตามกาลเวลา  ;/lovely

เพราะมีรีวิวดีๆ ทำฝห้เมื่อไหร่ ที่ผมได้หวนมาอ่านมันก็นึกถึง เรื่องราวดีๆนี้ื ความสุขจากตัวอักษร มันจะเรียกบรรยากาศดีๆ ให้เราได้มาเจอกันอีกครั้ง และตลอดไปเลยครับ.

ขอบคุณเรื่องราวดีๆ นี้อีกครั้งนะครับ  ;/nice

พงษ์ครับ
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 12:06:40 AM »
ขอบคุณพงษ์เช่นกันครับ ฟินเลยยยย55

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 08:08:45 AM »

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 11:46:47 AM »
อร้าาาย กรีสสสสส. อ่านแล้ว ขนลุก ตาวาว เลยเจ้า ค่ะ

ม่ายยยย. นะ.    อิจฉา  ;/angry ;/angry

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 06:42:32 PM »
55555 อยากให้ลองคับ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 03:19:06 PM »
 ;/nonono

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 08:06:39 AM »
THX So Much ^^

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 08:21:25 AM »
16
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30