collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับทุกคน สู่บ้านหลังใหม่นะครับ  (อ่าน 229158 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
ต้อนรับทุกคน สู่บ้านหลังใหม่นะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:13:33 PM »
สวัสดีครับ

พี่ๆ น้องๆ สมาชิกที่น่ารักทุกคนครับ

ยินดีต้อนรับ ที่พี่ๆสมาชิก หลายๆคนร่วมเข้ามาสร้างสิ่งดีๆ ในบ้านของเรานะครับ
เรามาสร้างสิ่งดีๆ สร้างเรื่องราว และสร้างมีความสุขอีกครั้งนะครับ เพราะบ้านหลังนี้จะมั่นคงขึ้น และอยู่คู่กับเราไปตลอดไป
 เริ่มต้นสร้างหลากหลายอารมณ์ของสมาชิกทุกคน เพราะมีทั้งคนที่มอบทั้งกำลังใจ มอบทั้งสิ่งดีๆ ในยามที่รู้สึก ท้อ เหนื่อย กับหลายๆ อย่างที่มันเกิดขึ้น
แต่ผมก็รับรู้เสมอว่า คนที่รักเราจริงไม่ว่า เราจะสุข  จะทุกข์  หรือ จะท้อ ก็ยังคงอยู่เคียงข้างเสมอๆ ไม่ห่างหายไปไหน และเฝ้านึกถึงวันเวลาที่ผ่านมา สิ่งต่างๆ หลายอย่างที่ทำให้ผมได้รู้จักกับพี่ๆสมาชิก แม้บางคนเราจะอยู่คนละที่ คนละรูปแบบการทำงาน และแตกต่างกับการใช้ชีวิต กลับทำให้ได้รู้จักกัน ได้พูดคุย เหมือนเป็นพี่ เป็นน้อง เป็นเพื่อนรัก ที่คอยบอก คอยถามเรื่องนั้น เรื่องนี้ ไม่ว่ายามทุกข์ ยามท้อ แค่ได้บอกได้ เขียน อะไรต่อมิอะไร ไว้ในนี้  ก็มีหลากหลายคนที่คอยเป็นห่วง คอยตอบคำถาม คอยแจ้งเรื่องราว เล่าสู่กันฟัง

พี่ๆสมาชิกบางคน ยังไม่เคยเจอกันมาก่อน แต่พอผมรับรู้ว่าเป็นสมาชิกในบ้าน เป็นคนที่มีตัวตนในบ้านหลังนี้ นั่นก็เป็นเสมือน คนที่สำคัญของผมคนหนึ่งแล้ว เพราะการทำบ้านหลังนี้ขึ้น ผมไม่ได้ต้องการอะไรมากไปกว่า เป็นอีกมุมเป็นอีกสถานที่ที่จะรับรู้ ว่าสมาชิก เป็นอย่างไรกันบ้าง มีความสุขความทุกข์ กันรึเปล่า งานยุ่งกันไหม

มีปัญหาอะไรพอที่จะเป็น อีกมุมที่ช่วยสร้างกำลังใจ เป็นที่พักใจ ในเวลาที่เหนื่อย ที่ท้อเพราะยังมีผมยังมีสมาชิกภายในบ้านที่ จะมอบกำลังใจ มอบสิ่งดีๆ แค่บอกออกมาเท่านั้นเองครับ
   สำหรับการสร้างบ้านหลังนี้ขึ้น

ในมุมของตัวผมเองที่ทำขึ้นนี้ ไม่ได้ต้องการอะไรมากไปกว่า อยากรู้ว่าสมาชิกของผมเป็นใครกันบ้าง มาจากที่แห่งไหนกัน แล้วมาเจอบ้านหลังนี้ ข้อมูลของผมจากที่ไหน ยังไง แล้วพอได้มาเจอผมแล้ว   ความรู้สึกของพี่ๆที่มาหาผมแล้วเป็นยังไง  มีสิ่งไหนที่ผมจะต้องปรับปรุง เปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง  แล้วหลังจากที่ได้เจอกับผมแล้ว พี่ๆทำอะไรกันบ้าง พี่ๆน้องๆงานยุ่ง งานเยอะ กันรึเปล่า สบายดีกันไหม? เพราะคงเหมือนกับที่พี่ก็คงอยากรู้ว่าผมเป็นยังไงบ้าง การบริการ หรือ มีอะไรใหม่ๆ ปรับปรุงเพิ่มขึ้น หรือ มีอะไรเปลี่ยนไปรึเปล่า  หรือ แม้แต่การที่พี่ยังไม่ได้มาเจอผม ที่เข้ามาพูดคุยเข้า มาพูดจา ถึงดิน ฟ้า อากาศ ไม้รู้จักสมาชิกในบ้าน มันก็พลอยทำให้ผม ได้พี่ได้เพื่อน ได้น้องเพิ่ม อีกมุมหนึ่งในชีวิต เหมือนกัน  เพราะผมก็เชื่อว่า ไม่ว่าเราจะเป็นใครก็ตาม มาจากที่ไหนก็ช่าง การที่เราได้มาพบมาเจอ แม้จะแค่ครั้งหรือ ยังไม่เคยเจอกันเลย แต่ได้พูดจาเรื่องเดียวกัน   ได้อยู่ในที่ๆ เดียวกัน ได้มาอยู่ในบ้านหลังนี้ ด้วยกัน  มันทำให้ผมรู้สึกว่า คงเป็นพรหมลิขิต ที่ขีดเส้นให้มาลากมาเจอกัน ......จริงๆ
เพราะไม่อย่างนั้น อะไรๆ จะดำเนินมาให้พานพบเจอกัน แบบตรงๆ คงเป็นไปยากเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคน กับการกำลังใจนี้นะครับ เพราะเพียงแค่เห็นสมาชิกเข้ามาในบ้านผมก็ ดีใจแทบน้ำตาจะไหลแล้ว เพราะมันเหมือน กำลังใจที่มาช่วยยื่นมือมาดึงเมื่อเราท้อ ตอนเราเหนื่อย กับปัญหามันมีความหมายมากจริงๆครับ  ผมกับพี่แอดมิน รู้สึกเสมอว่าบ้านหลังนี้มันจะไร้ความหมาย มาก หากไม่มีสมาชิกของเราแล้ว เรื่องราวต่างๆ คงยากที่จะมีขึ้น ความทรงจำดีๆ ความทรงจำในวันนี้ ของเมื่อวาน หรือ ของปีที่แล้วก็คงว่างเปล่า แต่พอมีเรื่องราวจากสมาชิก มันก็ทำให้ผมอยากมี ส่วนในความทรงจำดีๆ ในทุกๆครั้งที่เราได้หวนนึกถึง

เรามาสร้างความสุข ความทรงจำดีๆ มาร่วมพูดคุย ร่วมมอบสิ่งดีๆให้กันต่อไปนะครับ ผมขอร่วมเป็นหนึ่งใน ช่วงเวลาของชีวิต ที่แสนมีค่านี้  ให้มีสีสัน ให้มีหลากหลายความทรงจำที่มีหลายๆ มุมของชีวิตเรานะครับ

พงษ์ครับ

[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2013, 01:14:45 AM โดย admin »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ Denchai

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +15/-0
Re: ต้อนรับทุกคน สู่บ้านหลังใหม่นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 06:36:52 PM »
ซึ้งมากครับ อ่านแล้วรู้สึกดีมากๆ
ต้องขอบคุณทั้งพงษ์ และตุณ Admin เช่นกันนะครับ
ที่ทำให้บ้านหลังนี้กลับมาอีกครั้ง
และพยายามพัฒนารูปแบบ และการใช้งานให้ง่ายและสะดวกต่อลูกบ้านทั้งหมด

สำหรับส่วนตัวของผมเองแล้ว
ผมรู้จักพงษ์ จาก TMM แต่นานมากแล้วครับ ตั้งแต่สมัยยังอยู่ที่ราชเทวี
พอรู้จัก ได้ไปใช้บริการนวด ก็ได้สัมผัสถึงความแตกต่างจากที่อื่น
การเอาใจใส่ ใส่ใจในรายละเอียด เรียกได้ว่าเก็บรายละเอียดและมีใจบริการเป็นที่สุด
ทั้งๆ ที่ผมก็ทราบดีว่า ทุกคนคือคนสำคัญสำหรับพงษ์เช่นเดียวกัน
แต่สิ่งที่ผมได้รับ มันทำให้ผมรู้สึกว่าผมเป็นคนที่สำคัญมาก

ดังนั้น ผมจะไม่ยอมหายไปไหนแน่นอนครับ
และจะพยายามช่วยให้เพื่อนๆในบ้านรู้สึกรัก และใช้บ้านนี้เป็นที่พักใจ ด้วยอีกแรงนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

::)
[/size][/color]

ออฟไลน์ pjy

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
Re: ต้อนรับทุกคน สู่บ้านหลังใหม่นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 06:52:11 PM »
พงษ์รวยอ่ะ เปลี่ยนบ้านบ่อย อิ อิ

ออฟไลน์ tonton

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 07:27:03 PM »
รอบนี้ทางคุณ Admin และน้องพงษ์เตรียมตัวมาอย่างดี
เปิดบ้านใหม่ได้ในเวลาอันรวดเร็ว
ดีใจกับบ้านหลังใหม่ด้วยครับ

:) :( :D :P :))

ออฟไลน์ วัต Wut G

• *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 07:57:39 PM »

สวัสดีครับ...ไม่ได้เข้ามา 2 วัน โดนแบนอีกแล้ว
ไม่เป็นไรครับ โดนแบนใหม่ เราก็มาสร้างบ้านใหม่ ไม่ย่อท้อครับ

ขอบคุณน้องพงษ์ คุณ Admin และเพื่อนๆ ที่ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันมานะครับ
เราจะสู้ต่อไปครับ

::) ::) ::)

ออฟไลน์ prakarn

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:05:46 PM »
สวัสดีครับ
   พงษ์ และ คุณแอดมิน  คิดถึงนะครับ
 ดีใจที่มาบ้านหลังใหม่ได้เร็ว ทำให้รู้ข่าวคราวครั้งนี้ได้เร็ว จาก เมล์ครับ
มาให้กำลังใจ และติดตามอยู่ครับ  คุณ Siril แฟนเหนียวแน่น รีบมานะครับ
Better than Yesterday

ออฟไลน์ Little559

• *
  • Total likes: 0
  • Assume nothing
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:14:09 PM »
เป็นกำลังใจให้เสมอนะคร๊าบบ จุบุ ๆ อิอิ  :)

ออฟไลน์ zero_man

• เพลินๆนะเพื่อนๆ
  • *
  • Total likes: 122
  • คะแนนพิเศษ: +49/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:26:38 PM »
จุ๊บๆ น้องน้อย มาก่อนแถวหน้าเลยนะครับ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:27:10 PM »
ยินดี ที่ได้ขึ้นบ้านใหม่จ้า ดีจ้าน้องพงษ์กะคุณมิน
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ katoon

• *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:28:52 PM »
สวัสดีครับ

พี่ๆ น้องๆ สมาชิกที่น่ารักทุกคนครับ

ยินดีต้อนรับ ที่พี่ๆสมาชิก หลายๆคนร่วมเข้ามาสร้างสิ่งดีๆ ในบ้านของเรานะครับ
เรามาสร้างสิ่งดีๆ สร้างเรื่องราว และสร้างมีความสุขอีกครั้งนะครับ เพราะบ้านหลังนี้จะมั่นคงขึ้น และอยู่คู่กับเราไปตลอดไป
 เริ่มต้นสร้างหลากหลายอารมณ์ของสมาชิกทุกคน เพราะมีทั้งคนที่มอบทั้งกำลังใจ มอบทั้งสิ่งดีๆ ในยามที่รู้สึก ท้อ เหนื่อย กับหลายๆ อย่างที่มันเกิดขึ้น
แต่ผมก็รับรู้เสมอว่า คนที่รักเราจริงไม่ว่า เราจะสุข  จะทุกข์  หรือ จะท้อ ก็ยังคงอยู่เคียงข้างเสมอๆ ไม่ห่างหายไปไหน และเฝ้านึกถึงวันเวลาที่ผ่านมา สิ่งต่างๆ หลายอย่างที่ทำให้ผมได้รู้จักกับพี่ๆสมาชิก แม้บางคนเราจะอยู่คนละที่ คนละรูปแบบการทำงาน และแตกต่างกับการใช้ชีวิต กลับทำให้ได้รู้จักกัน ได้พูดคุย เหมือนเป็นพี่ เป็นน้อง เป็นเพื่อนรัก ที่คอยบอก คอยถามเรื่องนั้น เรื่องนี้ ไม่ว่ายามทุกข์ ยามท้อ แค่ได้บอกได้ เขียน อะไรต่อมิอะไร ไว้ในนี้  ก็มีหลากหลายคนที่คอยเป็นห่วง คอยตอบคำถาม คอยแจ้งเรื่องราว เล่าสู่กันฟัง

พี่ๆสมาชิกบางคน ยังไม่เคยเจอกันมาก่อน แต่พอผมรับรู้ว่าเป็นสมาชิกในบ้าน เป็นคนที่มีตัวตนในบ้านหลังนี้ นั่นก็เป็นเสมือน คนที่สำคัญของผมคนหนึ่งแล้ว เพราะการทำบ้านหลังนี้ขึ้น ผมไม่ได้ต้องการอะไรมากไปกว่า เป็นอีกมุมเป็นอีกสถานที่ที่จะรับรู้ ว่าสมาชิก เป็นอย่างไรกันบ้าง มีความสุขความทุกข์ กันรึเปล่า งานยุ่งกันไหม

มีปัญหาอะไรพอที่จะเป็น อีกมุมที่ช่วยสร้างกำลังใจ เป็นที่พักใจ ในเวลาที่เหนื่อย ที่ท้อเพราะยังมีผมยังมีสมาชิกภายในบ้านที่ จะมอบกำลังใจ มอบสิ่งดีๆ แค่บอกออกมาเท่านั้นเองครับ
   สำหรับการสร้างบ้านหลังนี้ขึ้น

ในมุมของตัวผมเองที่ทำขึ้นนี้ ไม่ได้ต้องการอะไรมากไปกว่า อยากรู้ว่าสมาชิกของผมเป็นใครกันบ้าง มาจากที่แห่งไหนกัน แล้วมาเจอบ้านหลังนี้ ข้อมูลของผมจากที่ไหน ยังไง แล้วพอได้มาเจอผมแล้ว   ความรู้สึกของพี่ๆที่มาหาผมแล้วเป็นยังไง  มีสิ่งไหนที่ผมจะต้องปรับปรุง เปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง  แล้วหลังจากที่ได้เจอกับผมแล้ว พี่ๆทำอะไรกันบ้าง พี่ๆน้องๆงานยุ่ง งานเยอะ กันรึเปล่า สบายดีกันไหม? เพราะคงเหมือนกับที่พี่ก็คงอยากรู้ว่าผมเป็นยังไงบ้าง การบริการ หรือ มีอะไรใหม่ๆ ปรับปรุงเพิ่มขึ้น หรือ มีอะไรเปลี่ยนไปรึเปล่า  หรือ แม้แต่การที่พี่ยังไม่ได้มาเจอผม ที่เข้ามาพูดคุยเข้า มาพูดจา ถึงดิน ฟ้า อากาศ ไม้รู้จักสมาชิกในบ้าน มันก็พลอยทำให้ผม ได้พี่ได้เพื่อน ได้น้องเพิ่ม อีกมุมหนึ่งในชีวิต เหมือนกัน  เพราะผมก็เชื่อว่า ไม่ว่าเราจะเป็นใครก็ตาม มาจากที่ไหนก็ช่าง การที่เราได้มาพบมาเจอ แม้จะแค่ครั้งหรือ ยังไม่เคยเจอกันเลย แต่ได้พูดจาเรื่องเดียวกัน   ได้อยู่ในที่ๆ เดียวกัน ได้มาอยู่ในบ้านหลังนี้ ด้วยกัน  มันทำให้ผมรู้สึกว่า คงเป็นพรหมลิขิต ที่ขีดเส้นให้มาลากมาเจอกัน ......จริงๆ
เพราะไม่อย่างนั้น อะไรๆ จะดำเนินมาให้พานพบเจอกัน แบบตรงๆ คงเป็นไปยากเหมือนกันนะครับ

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคน กับการกำลังใจนี้นะครับ เพราะเพียงแค่เห็นสมาชิกเข้ามาในบ้านผมก็ ดีใจแทบน้ำตาจะไหลแล้ว เพราะมันเหมือน กำลังใจที่มาช่วยยื่นมือมาดึงเมื่อเราท้อ ตอนเราเหนื่อย กับปัญหามันมีความหมายมากจริงๆครับ  ผมกับพี่แอดมิน รู้สึกเสมอว่าบ้านหลังนี้มันจะไร้ความหมาย มาก หากไม่มีสมาชิกของเราแล้ว เรื่องราวต่างๆ คงยากที่จะมีขึ้น ความทรงจำดีๆ ความทรงจำในวันนี้ ของเมื่อวาน หรือ ของปีที่แล้วก็คงว่างเปล่า แต่พอมีเรื่องราวจากสมาชิก มันก็ทำให้ผมอยากมี ส่วนในความทรงจำดีๆ ในทุกๆครั้งที่เราได้หวนนึกถึง

เรามาสร้างความสุข ความทรงจำดีๆ มาร่วมพูดคุย ร่วมมอบสิ่งดีๆให้กันต่อไปนะครับ ผมขอร่วมเป็นหนึ่งใน ช่วงเวลาของชีวิต ที่แสนมีค่านี้  ให้มีสีสัน ให้มีหลากหลายความทรงจำที่มีหลายๆ มุมของชีวิตเรานะครับ

พงษ์ครับ

[/size]

แวะมาส่งกำลังใจ สู้ๆๆเพื่อบ้านหลังใหม่ของเรานะครับ

ออฟไลน์ zero_man

• เพลินๆนะเพื่อนๆ
  • *
  • Total likes: 122
  • คะแนนพิเศษ: +49/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:32:21 PM »
มาให้กำลังใจ น้องพงษ์ และคุณมินนะครับ สู้ๆครับ

บ้านใหม่สวยงามสบายตาดีครับ

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:19:30 PM »
มาแล้วครับ  ทักทายทุกคนครับ :) :)

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:26:17 PM »
บ้านใหม่นี้สวยกว่าอีกนะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ ponglover

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:38:17 PM »
ขนาดเป็นสมาชิกผมยังรู้สึกเหนื่อยกับการขึ้นบ้านใหม่บ่อยๆ คิดว่าทั้งน้องพงษ์กับพี่แอดมินคงเหนื่อยกันมากแน่ๆ ขอเป็นกำลังใจให้นะคับ และพร้อมจะก้าวไปด้วยกันเสมอแม้จะล้มลงกี่ครั้งเราก็จะลุกขึ้นใหม่แล้วเดินไปด้วยกันนะครับ

:-*

ออฟไลน์ vidva_baba

• MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:39:16 PM »
เยี่ยมครับพงษ์ วันนั้นผมทำงานดึก แต่พอมาเปิดก็ไปซะละ ยินดีมากๆ ครับบพี่พงา์กับทีมกลับมา เยี่ยมครับ

ออฟไลน์ Little559

• *
  • Assume nothing
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:54:53 PM »
แหม พี่ซีมาแซวนะ ตัวพี่ซีเองก็ไวใช่ย่อย  :D

ออฟไลน์ Daniel

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 11:36:25 PM »
แม้จะเป็นบ้านหลังใหม่ แต่สมาชิกในบ้านยังเหนียวแน่น อบอุ่นกันเหมือนเดิม น่าชื่นใจแทนพงษ์และแอ๊ดมินจริงๆ ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะคร้าบบ

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:08:35 AM »
ทักทายทุกคนนะครับ คิดถึงจุงเบย  :)

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 01:20:49 AM »
แหม พี่ซีมาแซวนะ ตัวพี่ซีเองก็ไวใช่ย่อย  :D

แต่ละคนไม่มีใครยอมใครครับ ^^

ออฟไลน์ DaroS

• *
  • Total likes: 9
  • คะแนนพิเศษ: +8/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 03:28:17 AM »
กว่าผมจะหาเจอ พี่ๆๆๆๆมากันเร็วมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

;/Crazy3 ;/Crazy3 ;/Crazy3

ออฟไลน์ pakawat

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 05:31:17 AM »
แวะมาทักทาย และส่งกำลังใจให้เหมือนเดืมครับ

:)) :))

ออฟไลน์ Yggdrasil

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:10:42 AM »
สู้ๆ นะครับ จะหมั่นแวะมาให้กำลังใจบ่อยๆ ครับ

ออฟไลน์ mayfly

• *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:02:12 AM »
congratulations!

ออฟไลน์ bee8116

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:43:58 AM »
เจอกันทีเปลี่ยนบ้านอีกแล้ว เป็นกำลังใจให้นะครับน้องพงษ์

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:22:35 AM »
ตามมาแล้วครับ บ้านที่คุ้นเคย ยังไงก็ขอให้บ้านหลังใหม่อยู่ด้วยกันนานๆ ครับผม

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31