collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุด1 "สุดยอดความกระสัน สุดมันกับสองชาย RETURN" (Member Zone)  (อ่าน 2943 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

สวัสดีครับ

ภาพที่1-20

ภาพชุดพิเศษนี้ เป็นภาพชุดพิเศษต้อนรับปีใหม่ที่ผม ขอเสนอ มุมสุดเสียวที่ผมกับ พี่ย.
กับหุ่นแน่นๆ กล้ามบึ๊กๆ  พร้อมน้ำมันลื่นๆ ผสมผสานกับท่วงท่าสุดเสียวซ่าน
ที่จะทำให้ อารมณ์พรุ่นพร่านไปพร้อมๆกันเลยครับ

ผมดูหุ่น ผมกับพี่ย.กันก่อน

แต่ละคนไม่มีใคร ยอมใครจริงๆครับ

ประชันความแกร่ง ของกล้ามอก

เริ่มอวด หุ่นแบบตัวต่อตัว

แบบเปลือยกันหมดจด

แต่พอ อะไรมันว่างเปล่า ไม่มีอะไรมาปิดบัง

อารมณ์มันก็เริ่ม พรุ่นพร่านแล้วครับ

ตามอง ตาพาจิตใจ ใหวหวั่่น

ขออยู่ในอ้อมกอด อันอบอุ่น สักครู่นะครับ

ขอลูปอกแน่นๆ พี่หน่อยครับ

มาลูปไล้ตัวผม ด้วยสิ ว่ากล้ามผมจะแน่่นรึเปล่า

ภาพที่ 21-40

ยิ่งตัวทับตัว เหมือนเราเป็นหนึ่งเดียว

อกพี่ก็แน่น  อกผมก็บึ๊ก อารมณ์เริ่มมาแล้ว...ครับ

โอ้วววววววววววว............ได้อารมณ์จริงๆ

อกแน่นจริงๆ  ว่าแต่อะไรแข็งๆ

เริ่มดัน.........ผมอยู่ข้างหลัง ละครับเนี่ย

ขอลูปไล้นานๆ หน่อยนะครับ

มันได้ใจจริงๆ

ภาพที่ 41-56

โอ้ววววววววว ..........ดีจัง

ผมเริ่มเกร็งแล้วครับ พี่ย..

ว้าว.........โด่แล้วครับ

กล้ามแน่นๆ ของผม พี่ชอบไหมครับ

อกแน่นๆ แบบนี้ มันเต็มไม้เต็มมือจริงๆ

ทั้งน้ำมันลื่นๆ กล้ามหุ่นบึ๊กๆ  มันชวนให้อารมณ์ของเราทั้งสอง ไหลลอยไปใหนต่อไหน
โดยไม่รู้ตัวเลยทีเดียวครับ อยากให้พี่ๆ มาลูปไล้ ด้วยกันจัง มันเสียวเสียจน
บรรยายไม่ถูกเลยทีเดียวครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 04:06:27 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ภาพชุด1 "ส่งท้ายปลายปี ต้อนรับปี 2558" (Member Zone)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 03:23:51 PM »

ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อชุด2

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=2038.0

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
Re: ภาพชุด1 "สุดยอดความกระสัน สุดมันกับสองชาย RETURN" (Member Zone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 07:39:06 AM »
 (:Kiss:)
ชอบมากครับบบบบบบ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31