collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับเทศกาลแห่งความสุข ส่งท้ายปีเก่า(2557) ต้อนรับปีใหม่(2558)  (อ่าน 14588 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6728
  • คะแนนพิเศษ: +1666/-1

สวัสดีครับพี่ๆ สมาชิกที่น่ารักทุกคน
 (/pong1) (/pong2)

สำหรับปีเก่าที่กำลังจะหมดไป ปีใหม่กำลังจะมาถึง

ขออวยพรให้พี่ๆสมาชิกทุกคนมีความสุขมากๆ นะครับ สิ่งไม่ดี ความเครียด ความกังวล อาการเจ็บไข้
ได้ป่วย ขอให้หายไป ผ่านเลยไปกับปีเก่า  เตรียมรับสิ่งดีๆ ในปีใหม่นี้ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เจอเรื่องดีๆ เข้ามาในชีวิต  ทั้งการงานก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุข เป็นที่รักของคนรอบข้าง

สำหรับปีที่ผ่านมา ของผมแล้วผมว่า เจอแต่สิ่งดีๆ มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา
พบเจอคนดีๆ เพิ่มขึ้น ปัญหาต่างๆ ก็ได้กำลังใจจากพี่ๆ สมาชิก ได้รับสิ่งดีๆ จากสมาชิกหลายๆคน และที่สำคัญคือ

{flower1} {flower1}

บ้านแสนสุขของเรา มีความรัก มีความอบอุ่นเพิ่มขึ้น หลากหลายมุม ทำให้ผมมีกำลังใจขึ้น แม้บางครั้งจะเหนื่อยกาย แต่พอได้เห็นรอยยิ้มได้เห็นพี่ๆ สมาชิกที่มาใช้บริการ มีความสุข ได้มอบความผ่อนคลาย สร้างรอยยิ้มให้กับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ผมก็หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยทีเดียวเลยครับ

ขอบคุณกับปีที่ผ่านมา ขอบคุณกำลังใจที่มีให้ผมเสมอ จนผมไม่ได้มองว่า พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆที่มาหาผม เป็นลูกค้าเลย ถือว่าเป็นคนพิเศษด้วยซ้ำ ให้เกียรติจองเวลา ให้เกียรติมาใช้บริการ ให้เกียรติมารอวันเวลา กับผม สำหรับผมแล้วคิดเสมอ ว่าเป็นสิ่งที่ผมได้รับเกียรติดีๆนี้

{flower3} {flower3}

มันเป็นสิ่งที่มีค่ามากกับทุกๆงาน และกับทุกๆคนที่มาหาผม ผมเองก็ดีใจที่ได้เจอได้บริการ และคิดเสมอ ผมต้องเต็มที่และให้คุ้มกับที่พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ให้ความไว้วางใจนี้กับผม ขอบคุณสิ่งดีๆ รอยยิ้มที่มอบให้ ความรู้สึกดีๆที่มีให้ผม ผมขอโอบรับความรู้สึกดีๆ นี้ไว้ในหัวใจตลอดไปเลยครับ

สำหรับปีใหม่นี้ ผมขอสัญญาว่า จะตั้งใจมอบสิ่งดีๆ และ ปรับปรุงสิ่งต่างๆ ให้ดีมากๆขึ้น และ อะไรที่ขาดตกบกพร่องไป ก็จะพยายามปรับเปลี่ยนให้ดียิ่งขึ้นเรื่อยๆ และ หวังเป็นอย่า่งยิ่งจะได้รับการสนับสนุนเสมอๆ ต่อไป
ด้วยนะครับ

ขอให้ปีใหม่นี้ สมาชิกของผมทุกคน พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ลูกค้าของผมทุกๆคน สิ่งใหนที่ผมเคยล่วงเกิน สิ่งใหนที่ผมไ้ด้ทำให้ไม่พอใจ การบริการที่บกพร่องไป ขอกราบโทษขออภัยในสิ่งไม่ดีเหล่านั้น ให้ผ่านไปกับปีเก่าๆ ผมขอน้อมรับมาปรับปรุงและ ขอมอบสิ่งดีๆ ในปีใหม่นี้นะครับ

สุขสันต์วันปีใหม่ 2558

สิ่งต่างต่าง..ผันผ่าน..ตามกาลเปลี่ยน

หมุนวนเวียน..ได้เรียนรู้..ให้อยู่ไหว

ปีเก่าผ่าน..การณ์สั่งสม..เป็นแรงใจ

เข้าปีใหม่..ก้าวไปต่อ..ไม่ย่อท้อ

กราบขอวอน..พรประเสริฐ..ในเลิศหล้า

โปรดประทาน..ผ่านฟ้า..ดั่งคำขอ

ให้สุขสันต์..นั้นพลันเกิด..ไม่รีรอ

อยู่เพียงพอ..ไร้ทุกข์..สุขนิรันด

{thank you}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2015, 03:50:48 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0

ออฟไลน์ tin2599

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1
ปีใหม่เที่ยวไหนกันครับ

ออฟไลน์ longkong

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0

ออฟไลน์ Omnibus348

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
 :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
ขอบคุณสิ่งดีๆ ที่พงษ์มีให้กับพวกเราเช่นกันครับ.
ขอให้น้องพงษ์ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง น่ารักๆ.   แบบนี้ตลอดปีครับ

สวัสดีปีแพะ ครับ

ออฟไลน์ noomklong

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
 ;/chaily ;/ ha ha ha
:Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6): :Boy Smaily (6):

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
ขอบคุณครับ และขอให้พรนั้นกลับคืนสู่พงษ์ด้วยเช่นกันครับ ^^

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
ขอบคุณครับ และขอให้พรนั้นกลับคืนสู่พงษ์ด้วยเช่นกันครับ ^^

พรไม่อยากได้ อยากได้คิวมากกว่า
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ MORK

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0

พรไม่อยากได้ อยากได้คิวมากกว่า

จัดให้หน่อยน้องพงษ์  ;/ ha ha ha ;/ ha ha ha ;/ ha ha ha

ออฟไลน์ khun_jan

• *
  • คะแนนพิเศษ: +130/-0

;/nice ;/nice ;/nice
For long and windy road ...

ออฟไลน์ zero_man

• เพลินๆนะเพื่อนๆ
  • *
  • Total likes: 121
  • คะแนนพิเศษ: +49/-0

;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ thaimale2011

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ  /;juju /;juju

• *

ว้าวววววววว อยากได้เหมือนกันครับ ^^

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0

;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ MORK

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0
ปีชงเต็ม ๆ  /;drang /;sad

• *
ปีชงเต็ม ๆ  /;drang /;sad

บางทีอาจจะไม่แย่เสมอไปครับพี่หมอก อย่าเพิ่งวิตกไปก่อนครับผม ^^

ออฟไลน์ noomklong

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1

ออฟไลน์ katoon

• *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
สุขกาย สบายใจ ตลอดปี 2558 นะน้องพงษ์

• *
สุขกาย สบายใจ ตลอดปี 2558 นะน้องพงษ์

หวัดดีครับคุณการ์ตูน ^^

ออฟไลน์ katoon

• *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1

สวัสดีครับ คิดถึงเช่นกันนะครับ  โชคดีปีใหม่

• *

สวัสดีครับ คิดถึงเช่นกันนะครับ  โชคดีปีใหม่

ครับผม หายไปไหนมาครับ งานยุ่งเหรอครับ ^^

• *

;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

คนนี้ก็หายไปนานนะครับโด่ ^^

ออฟไลน์ tin2599

• *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1
มึความสุขมากๆๆครับ

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 [19] 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30