collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
10 (62.5%)
ชอบมาก
5 (31.3%)
ชอบ
1 (6.3%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 30, 2015, 01:16:39 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งที่สอง แบบฮารฺ์ตครอ จัดมัด คริๆ  (อ่าน 6232 ครั้ง)

ออฟไลน์ vayoka

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 ;/lovelyกลับมารีวิวเป็นครั้งที่สองให้น้องพงษ์นะครับ หลังจากที่ครั้งแรกน้องพงษ์เปิดซิงผม เป็นผู้ชายคนแรกของชีวิต ที่ผมจะจำตลอดไปตราบนานเท่านาน ประทับใจในความนุ่มนวนสุภาพ ;/lovelyมีมารยาท เป็นกันเอง นึกย้อนกลับไปก็อายๆนะครับ ที่พงษ์ถามว่ารับได้มั้ยครับ ผมตอบว่าปกติไม่รับแต่ครั้งนี้จะลองดููครับ ;/fitสู้ๆ ไม่เน่าเชื่อว่าจะเข้าไปได้สำเร็จของใหญ่ขนาดนั้น55 ;/chai

ขอเข้าเรื่องดีกว้าครับ นัดต่อจากครั้งที่แล้วต้องรออีกสองเดือน ใจแทบขาด ก่อนถึงวันนัดเตรียมตัวเตรียมใจพยายามขัดสีฉวีวรรณตัวเองอยู่เป็นอาทิตย์เพื่อให้ร่างกายพร้อมที่สุดสำหรับน้องพงษ์ที่รัก แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง ;/sad ออกเดินทางจากบ้านตั้งแต่6 โมงเช้านัดพงษ์คิวแรก ไม่ได้ขับรถไปเพราะคิดว่าการเดินทางด้วยรถตู้สะดวกที่สุดจากอยุธยา ลงอนุเสาวรีย์ ต่อด้วยรถไฟฟ้าลงอโศก แล้วต่อ MRT ไปลงพระราม9 จะไปถึงประมาณ 10 โมงห้างเปิดมีเวลาหาอะไรกินหรือชอปปิ้งได้นิดหน่อย ปล.ก่อนออกจากบ้านหยิบเตาเผาน้ำหอมกับกลิ่นน้ำหอมกลิ่นโปรดSandalwood ไปฝากน้องพงษ์เพื่อสร้างบรรยากาศให้โรแมนติกมากขี้น
จริงๆในใจแอบมีแผนเพื่มแสงสว่างเพื่อจะได้เห็นผู้ชายคนโปรดคนแรกของเราให้เต็มตา บอกตรงๆครั้งที่แล้วเป็นครั้งแรกตื่นเต้นมากฟ้าหมุนเคว้งมึนงงไปหมดเก็บรายละเอียดในความทรงจำไม่ได้เลย คริๆ  ;/verynice

เคาะห้องพอพงษ์มาเปิดประตูให้ ใจแทบละลายขอนอนกองอยู่หน้าห้องแป็บ55 ถอดเสื้อใส่กางเกงวอร์มออกกำลังกาย โอ้ยยยยยที่รักอยากจะเข้าไปกระโดดจูบเลยครับ อดใจไว้ก่อน ;/happy พงษ์ก็ถามสารทุกข์สุขดิบตามระเบียบหาน้ำเย็นๆให้ดื่ม ให้เลือกกลิ่น ขอให้พงษ์เปิดเตาน้ำหอมที่เอามาฝาก ได้ผล ห้องสว่างขึ้นทันตา วันนี้แหละจะลืมตาดูให้เต็มตาเลย ไม่ว่าเสียวขนาดไหนก็จะไม่มีหลับตาเด็ดขาด55  /;juju  อาบน้ำอาบท่ารอเข้าห้องเชือด

เข้ามาในห้องนอนรอด้วยใจจดจ่อ พงษ์เดินเข้ามาพร้อมกับชุดวันเกิด นอนคว่ำก่อนนะครับพี่ ฮ่าจะนอนหงายอย่างเดียวเลย ไม่อยากละสายตาจากพงษ์เลยจริวๆ พงษ์เริ่มจากกดที่น่องแล้วไล่ขึ้นมากลางหลังมือเอื้มมาคว้านมาบี้ที่หัวนม ไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าการที่ถูกบี้เบาๆที่หัวนมจะทำให้มีอารมณ์ได้ขนาดนีี้ จะว่าเสียวก็ไม่ใช่ จะว่าจั๊กจี้ก็ไม่เชิง ท่าต่อมาคือนั่งทับขา ชอบที่นี้มากครับพงษฺ์ ยิ่งโดนหนวดหลอมแหลมของพงษ์ไซค์ที่คอที่กกหูมันเสียวอย่าบอกใครเลย พร้อมกับความรู้สึกด้านล่างที่มีอะไรมาดุนอยู่ที่ประตูหลังมันเป็นอะไรที่สุขคูณสอง ประกอบกับดนตรีเสียงฮัมเพลงในคอประมาณว่าวันนี้ผมเป็นโรสที่มีแจ๊คดออวบยืนประกบคู่อยู่ข้างหลังสุขใดจะปานนั้น

ต่อด้วยท่าล้วงไข่พญานาคสมคำล่ำลือ โดนกี่ครั้งก็มีดิ้นพล่านด้วยความเสียวทุกครั้ง พงษ์บอกว่าพี่ครับนอนหงายได้แล้วครับความเสียวก็มีมาอย่างต่อเนื่องด้วยท่าลูบไข่ล้วงคอพญานาค มือที่เยื้มไปด้วยน้ำมันสัมผัสที่แผ่วเบาทนุถนอม กับใบหน้าที่หล่อเหลาพร้อมเคราที่น่าซุกไซ้อันนั้น รสสัมผัสนี้ยากจะลืมเรือนจริงๆรู้สึกได้เลยว่าเรื่มจะมีน้ำใสๆไหลรินมาอยู่ที่ปากท่อแล้ว แล้วพงษ์ก็ยกขาเราขึ้นพาดที่คอ มังกรตัวเขื่องก็จ่อที่ปากประตูบ้านถูไถเฉียดไหเฉียดมา โอ้ยพ่อหนุ่มฮ้อทจะทรมานผมไปถึงไหนจะแตกอยู่รอมร่อ จัดผมซักทีเถอะครับ

พงษ์เอามือมาประสานกับมือผม แล้วจับไปลูบที่หน้าอกอันแน่นๆของเค้า พอนำร่องได้สักพักก็ให้เราเป็นคนลูบเอง ไม่ไหวแล้วครับขอข้ามชอต์ไปจับมังกรน้อยที่คิดถึงเลยนะครับน้องพงษ์นมไว้ก่อนขอทักทายเจ้ามังกรตัวดีก่อนนะครับ น้องพงษ์รู้งานครับขั้นมานั่งทับที่หน้าอกให้เจ้ามังกรน้อยได้ใกล้ชืดสนิดแนบเนื้อกับปากเรามากขึ้น ผมก็รู้งานเหมือนกันค่อยๆเปิดหัวน้องออกชิมน้ำใสๆที่ปลายทาง ออกรสเปรี้ยวๆหอมหวานชื่นใจครับ(คิดแล้วน้ำลายไหล ;/ie ie) ทำไปทำมาไม่ถนัดครับ ขอลุกเลยดีกว่า น้องพงษ์คุกเข่าแอ่นกายไปข้างหลังให้ผมได้ลุกขึ้นมาเล่นกับน้องชายของพงษ์ได้เต็มที่ พงษ์ร้องตลอดเวล่าว่าเสียวครับเสียวๆๆ ผมยื่งได้ใจทั้งขบทั้งดูดสุดชีวืต จนน้องพงษ์ต้องบอกว่าเบาๆครับพี่ผมเจ็บ หยุดก่อนนะครับเดี๋ยวค่อยมาต่อท่านวดยังไม่เสร็จ ......อ้ากกกก ก็ผมไม่ไหวแล้วนี่ครับอยากกลืนกินพงษฺ์ทั้งตัวเลย

พงษ์ต่อท่านวดด้วยการประกบกายหน้าชนกัน ได้เห็นหน้าหล่อๆของพงษ์อีกแล้ว นวดไปสักพักพงษ์ก็จับน้องชายผมเห็บเข้าที่ซอกขาแล้วเรื่มกระบวนการด้วยท่าเสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์  เสียวจรืงๆครับด้วยความฟิตความตึงของหน้าขาน้องพงษ์ความรู้สึกมันเหมือนได้เอาน้องชายของเราเข้าประตูสวรรค์ของน้องพงษ์เลย พงษ์เลี้ยยๆไปได้ซักพัก เราก็เอ่ยปากขอว่า พงษ์ครับพี่ขอรับนะครับ พงษ์ก็ใจดีจัดให้ตามที่ขอ จับขาเราแหกอ้าออก เราก็อ้าอย่างเก้ๆกังๆ น้องพงษฺ์ใช้นิ้วนำร่องมาก่อนไม่แน่ใจเหมือนกันว่าสองหรือสามนิ่่้ว แต่เอาเลยครับจัดไป เมื่อทุกอย่างเริ่มเข้าที่เข้าทางพงษ์ก็เอาน้องชายมาจ่อที่ปากถ้ำ เก้ๆกังๆกันอยู่สักพักอาจจะเป็นเพราะว่าเราเกร็งไปหน่อยเลยเข้าลำบากสักหน่อย พงษ์เอื้อมมือไปหยิบเชือกมาผูกที่ขาผมทั้งสองข้างเข้ากับหัวเตียง คิดในใจเอาแล้วโว้ยวันนี้ฮาร์ตคอร์กันเลยที่เดียวเหมือนหนังญี่ปุ่นเลย ควาวนี้สำเร็จแฮะ พงษฺดันพรวดเดียวเข้าเลยครับ พอเริ่มซอยพงษ์ร้องเสียวๆๆตลอดเวลา ไอ้ผมก็ไม่ได้รู้สึกเสียวอะไรหรอกนะครับ แต่ชอบเวลาที่พงษ์ร้องแบบนี้ที่สุด พงษ์เอามือมาสาวว่าวไปพร้อมกับซอยเจ้ามังกรตัวเขื่องเข้าออกอย่างถี่ยิย เน้นนะครับถี่ยิบ เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังปับๆ หน้าหล่อๆเวลาเสียวนี่มันทำให้อารมณ์เรากระเจิงได้จริงๆนะครับ พงษ์บอกว่าเสร็จพร้อมกันนะครับ พงษ์ซอยถี่ขึ้นพร้อมกับมือที่สาวว่าให้ผมถี่ขึ้น ความเสียววิ่งขึ้นมาถึงก้านสมองเลยครับ เขื่อนแตกน้ำนองหน้าท้องพร้อมกับการกระตุกของน้องพงษ์ ........................ขอบคุณอีกครั้งสำหรับความสุขครั้งที่สองของเราที่มีร่วมกันนะครับ จุ๊บๆ รักเสมอ ....คิดถึงตลอดไป.....เราจะไม่ทื้งกันผมจะอยู่กับอาชีพนี้ของพงษ์จนวันที่พงษ์อื่มตัวเบื่อในอาชีพนี้เลยนะครับ...สัญญา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:46:50 PM โดย admin »

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
Re: ครั้งที่สอง แบบฮารฺ์ตครอ จัดมัด คริๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 10:58:55 PM »
นีวิสได้ถึงใจถึงอารมณ์ดีคับ เสียวตาม อิอิ  ;/chaily

ออฟไลน์ RRyomakung919

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
Re: ครั้งที่สอง แบบฮารฺ์ตครอ จัดมัด คริๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 11:01:06 PM »
สุดยอดดด เสียวตามเลย

ออฟไลน์ Shinjuku

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 02:56:57 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2015, 10:09:01 PM »
บรรยายได้แบบว่าชัดเจน เห็นภาพฝุดๆ

ออนไลน์ swillball

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2015, 10:14:10 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ gokoh

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 08:51:43 PM »
อ่านแล้ว เสียวตามเลย

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 01:25:00 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ vayoka นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2015, 12:24:45 PM โดย admin »

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2015, 01:35:02 PM »
นึกภาพตาม เสียวเลยครับ ^^

ออฟไลน์ needsomelove

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2015, 05:06:19 PM »

อยากโดนมัดขานี่ต้องบอกพงษ์ก่อนไหมครับ

ออฟไลน์ ton

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2015, 09:07:50 PM »
 :pig Smaily (6):  อัยยะ...ส่วนมากถ้าได้เจอน้องพงษ์ใจอ่อนยอมหมด คนอื่นไม่ยอมหรอกน๊า

ออฟไลน์ nn

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2015, 05:25:01 PM »
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice  สุดยอดครับ

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2015, 10:33:40 PM »
อ่านแล้วใจสั่นเลยครับ. ขอโหวตให้ไปเลย

อยากเขียนได้ดีๆแบบนี้จังผมรีวิวไม่ค่อยเป็น เห็นพี่ๆแต่ละคนเขียนแล้วฝ

สุดยอดไปเลยครับนึกภาพตามฟินสุดๆ

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 02:43:45 AM »
เป้นใครๆ ก้ยอมน้องพงษ์ 55

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 10:36:20 AM »
เข้ามาร่วมvote ให้อีกเสียงค่ะ.

อิจฉา ก้นโด่งเลยค่ะ. 

อย่าให้ถึงตาอีฉันนะค้ะ

อีฉันจะให้มัดมือ.  แล้วเอา เทียนลน. เลยค่าาา

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 10:54:12 AM »
เข้ามาร่วมvote ให้อีกเสียงค่ะ.

อิจฉา ก้นโด่งเลยค่ะ. 

อย่าให้ถึงตาอีฉันนะค้ะ

อีฉันจะให้มัดมือ.  แล้วเอา เทียนลน. เลยค่าาา

เทียนลนด้วยเลยเหรอครับ อย่าลืมมารีวิวให้ฟังด้วยนะครับ ^^

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 11:24:29 PM »
ขอขอบคุณทุกๆท่านสำหรับกำลังใจในการติชมนะครับ ถ้ามีโอกาศจะกลับมาเขียนให้ดีกว่าเดิมครับ

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 11:07:58 AM »
ขอบคุณมากๆกับเรื่องแซบมากเลยครับ. นึกภาพตาม เสียวตามเลย ;/lovely อ่านไปเสียวตามเลยครับเขียนได้ดีมาก เลยครับ

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 04:33:27 PM »
เสียวสุดๆ  ;/suprice ;/suprice ;/suprice

ออฟไลน์ popbkk

• *
  • Total likes: 5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 06:18:26 PM »
มีเชือกด้วยหรอ ว๊าว ไม่เคยเลย

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 06:23:37 PM »

ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ

เข้ามาร่วมvote ให้แบบยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ พี่vayoka
ขอขอบคุณสิ่งดีๆที่เขียนประสบการณ์ ดีๆที่ทำให้ผมอ่านแล้วก็แอบเขินในการบริการของผมที่ อยากมอบสิ่งดีๆ ความตื่นเต้นใหม่ๆ ให้กับช่วงเวลาที่แสนมีค่านี้นะครับ  ได้แต่หวังว่าความสุขเล็กๆน้อยๆที่ผมได้ตั้งใจมอบให้มันจะเป็นอีกมุม ที่สร้างสีสันให้กับชีวิตของเราที่มีร่วมกัน มีค่ามีสีสันในรสชาติ ของชีวิต นะครับ.

สำหรับผม สิ่งใหนที่ไม่เคยทำถ้าทำแล้วมอบความรู้สึกดีๆให้กับคนรอบข้าง สิ่งที่ได้กลับมาคือความสุขเช่นกันครับเพราะถ้าเราตั้งใจมอบสิ่งดีๆออกไป ผมว่าผู้รับก็จะได้รับความสุขที่เราตั้งใจมอบให้เสมอ ขอบคุณรีวิวที่เขียนให้กับผม
ในครั้งนี้นะครับ พี่vayoka มันมีค่ากับผมมากๆจริงๆครับ

ขอบคุณจริงๆครับ

/;happy /;happy /;happy
  (/pong7) พงษ์ครับ  (/pong6)

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 09:36:51 PM »
 ;/chaily ;/oodood ;/ie ie ขอบคุณพงษ์เช่นกันครับ สำหรับประสพการณ์(ประสพกาม)ดีๆที่มีให้ผมหลายรอบแล้วครับ ประทับใจทุกครั้งครับ

ออฟไลน์ jayjay

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 11:47:04 AM »
แอบอิจฉา.  เหมือนกัน ;/angry.  อยากๆๆๆ

ออฟไลน์ Yggdrasil

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 12:27:04 PM »
ขอบคุณมากครับ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 07:31:26 AM »
อ่านแล้วใจสั่นเลยครับ. ขอโหวตให้ไปเลย

อยากเขียนได้ดีๆแบบนี้จังผมรีวิวไม่ค่อยเป็น เห็นพี่ๆแต่ละคนเขียนแล้วฝ

สุดยอดไปเลยครับนึกภาพตามฟินสุดๆ
อยากให้ทุกตนที่ได้อ่านมีความสุขร่วมกันครับ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31