collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
6 (75%)
ชอบมากๆ
1 (12.5%)
ชอบ
1 (12.5%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 31, 2015, 12:39:45 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับพงษ์ สมคำร่ำลือจริง ๆ ความสุขจุกอกเลยครับ  (อ่าน 4202 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ประทับใจสุด ๆ เหมือนได้ไปนวดกับแฟน ไม่คิดว่าจะได้เจอการนวดที่สุดยอดแบบนี้มาก่อน  !!!
ผมเพิ่งได้มีโอกาสใช้บริการพงษ์ หลังจากที่พยายามหาคิวที่น้องว่าง แต่ก็ไม่ผิดหวังครับ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้น หลังจากที่รอคิวมาระยะหนึ่ง ผมก็ได้คิวครับ เป็นรอบสุดท้าย  ผมเคยเห็นแค่หุ่นล่ำและท่วงท่าจากในรูปเท่านั้น ไม่เคยเจอเห็นหน้าตามาก่อนเลยครับ ตอนแรกคิดว่ารอบสุดท้ายน้องคงจะหมดแรง แต่ที่ไหนได้ครับ น้องเป็นคนทำให้ผมหมดแรงและหมดเนื้อหมดตัว
ผมไปถึงห้องพงษ์ก็เปิดประตูรับด้วยชุดที่อยากเข้าไปซุกหน้าอกเลยครับ สุดยอดมาก ๆ แผงหน้าอก และกล้ามแบบ Six packs แบบชัดมาก ๆ ผมถึงกับอายหุ่นตัวเองเลยครับ ต้องแขม่วพุงตัวเองทันทีเลยครับ ผมเห็นพงษ์แล้วทำให้ผมแข็งขึ้นมาทันทีครับ ตอนนั้นอยากเอาลิ้นเข้าไปเลียนมพงษ์ให้ได้เลยครับ แต่ก็ต้องระงับความอยากไว้ พงษ์ผิวขาวเนียนมาก ๆ หน้าตาถึงแม้ไม่ใช่สเปคผม (ผมชอบแบบตัวเล็กๆ ) แต่กับพงษ์ต้องยอมรับว่าถูกใจมาก ๆ  พูดจาสุภาพ เอาใจสุด ๆ ผมเป็นเกย์รุก แต่เจอพงษ์เข้าไปอยากทดลองรับเลยครับ เหมือนมีแฟนมาเอาใจใส่ ตั้งแต่ย่างเท้าเข้าประตู ตอนเจอหน้าพงษ์ อารมณ์ผมก็กระเจิงไปไหนต่อไหนแล้วครับ แข็งและเยิ้มเลยครับ  ช่วงนวดพงษ์ใช้การนวดประกอบเพลง ซึ่งปกติผมก็ชอบอยู่แล้วเวลาไปนวดเพราะว่ารู้สึกผ่อนคลายกว่าการไม่มีเพลง แต่เพลงที่พงษ์เอามาประกอบมันช่างให้อารมณ์กับท่าต่าง ๆ ที่พงษ์สรรหามาจริงๆ ครับ มีทั้งช้าและเร็วทำให้อารมณ์ผมกระเจิดกระเจิง มากยิ่งกว่าเดิม ช่วงท่าล้วงพญานาค ทำเอาผมแทบกลั้นไม่อยู่เลยครับ เสียวสุดยอด ช่วงที่นวดบอดี้ทูบอดี้ลมหายใจของพงษ์ทำให้ผมมีความเสียวระคนไปกับความสุข เหมือนอารมณ์ล่องลอยเลยครับ พงษ์เอาใจใส่ตลอดเวลา ถามตลอดว่าหนักไปมั้ย เบาไปมั้ย ทำให้เปรียบเทียบได้กับไปนวดกับอื่นๆ เลย ที่บางครั้ง ก็นวดและตัดเข้างานแถมอย่างเดียวเลย แต่พงษ์ทำให้ผมร้สึกถึงการเป็นพิเศษในค่ำคืนนั้นจริง ๆ ครับ คืนนั้นผมพยายามกินงูของพงษ์แต่ด้วยที่งูของพงษ์เป็นงูยักษ์ก็เลยได้แต่อมแค่หัวงู (ไว้จะไปฝึกมาใหม่ งวดหน้าจะเอาให้มิดโคนเลย) คืนนั้นผมลองรับดู แต่ด้วยความที่ไม่เคยและต้องเจอกับงูยักษ์ สมคำร่ำลือจริง ๆครับ กำไม่มิดเลยครับ  ก็เลยต้องซอฟท์กันไปครับ ใจอยากเห็นงูของพงษ์เข้ามามิดไปตัวมากๆ เลย ช่วงที่น้องจะเอาเข้าก็สุภาพนิ่มนวลดีมาก ๆ ครับ แต่ผมไม่เคย ก็เลยขมิบไม่ยอมให้มันเข้ามา แต่พงษ์ก็ช่วยด้วยดี บอดี้ทูบอดี้ ด้านหน้า งูสองตัวมาฉกสู้กัน กอดรัดฟัดเหวี่ยงกัน เสียวและมีความสุขมาก ๆ ครับ ลงเอยด้วยผมเป็นคนเสร็จก่อนตามระเบียบ เพราะว่าเสียวน้ำเยิ้มมาตั้งแต่เห็นพงษ์ตั้งแต่ตอนเปิดประตูแล้ว ประกอบกับความตื่นเต้นที่ได้นวดกับคนที่ได้ชื่อว่านวดดีที่สุดในตอนนี้ ทำให้ อารมณ์พุ่งพล่านมากครับ ผมไม่คิดว่าตอนผมแตกแล้วมันจะพุ่งแรงถึงขนาดนั้น แต่พงษซ์ทำให้ผมพุ่งแรงจริง ๆ ครับ พงษ์พยายามแตกด้วยครับ แต่ผมเห็นว่าพงษ์คงเหนื่อยแล้วก็เลยขอนอนกอดกันดีกว่า มีความสุขมากๆ ได้นอนหนุนแผงอกของพงษ์ น้องไม่เร่งเวลาเลยครับ ทำให้รู้สึกหลงรักพงษ์ เลยครับ เหมือนอยู่กับคนรักที่รู้ใจ ทำให้ผมทุกอย่าง จนไม่อยากกลับเลยครับ และอยากเก็บเวลาที่ผมได้อยู่กับพงษ์ไว้นาน ๆ ผมมีความสุขมากจริงๆครับพงษ์ ขนาดตอนพิมพ์แล้วนึกถึงตอนที่ได้นวดกับพงษ์ ของผมก็แข็งและเยิ้มไปด้วยแล้วครับ ประทับมากๆ ต้องกลับไปซ้ำอีกแน่นอนครับ ขอบคุณพงษ์ที่ทำให้ผมมีความสุขด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:44:33 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ   jackies นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2015, 11:38:04 PM โดย admin »

ออฟไลน์ man_u

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
เข้ามาโหวตให้อีกเสียงครับ. ได้อารมณ์สุดๆ
ยิ่งอ่านยิ่งอยากไปหา. คิดถึงอกแน่นๆ ของพี่พงษ์มากๆ. 

อยากลูปไล้ อยากๆๆๆ ไปหมด /;shi

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อยากไปลูบไล้มั่งจังครับ

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
อร้ายยยยย แอบตื่นเต้นมือ สั่นไป หมดอ่านไปแอบยิ้มไปด้วยเลยค่ะ

เอาไป1vote เลยโดนสุดๆ

• *
อยกไปฟินแบบนี้เลย

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
สุดยอดเลยครับ. เป็นรีวิวที่ฟินมาก
นึกภาพตาทแทบอดตัวเองไม่ไหวเลยทีเดียว

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
น้ำเดิน   ;/juju ;/juju ;/juju

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1

ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับพี่jackies

เข้ามาร่วมvote ให้แบบยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ.

รีวิวครั้งแรงที่มานวดกับผมก็ทำให้ผมยิ้มแก้มป่องเลย.  เขินจนหน้าแดงเลยครับ ขอบคุณจริงๆ ขอบคุณกับการนวดที่ผมประยุกต์ และพยายามสรรสร้างมอบความสบายตัว ความตื่นเต้น

ให้กับการพักผ่อนขอให้ผมเป็นคนรับผิดชอบความเครียดให้ผ่อนคลายไปจากใจ นะครับ.

และหวังเป็นอย่างยิ่ง สิ่งดีๆที่ผมตั้งใจได้มอบให้.  หวังเสมอ พี่ๆจะหวนนึกถึงช่วงเวลาดีที่เราได้มีสิ่งดีๆมิตรภาพดี ในใจเสมอๆเมื่อได้หวนกลับมาอ่านรีวิวที่แสนวิเศษนี้อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณจริงๆอีกครั้งครับ

/;happy /;happy /;happy
  (/pong7) พงษ์ครับ  (/pong6)

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
อ่านไปฟินไปครับผม สุดๆไปเลยครับ ^^

ออฟไลน์ ton

• *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ขอบคุณคร้าบ...อ่านไปฟินไปเหมือนอยู่ในเหตุการณ์  ;/shrek

ออฟไลน์ Yggdrasil

• *
  • Total likes: 8
ผมมีปัญหาเหมือนกันครับ คือเอาของพงษ์เข้าไม่ได้ มันใหญ่เกิน ปรกติก็ไม่ใช่คนที่รับบ่อยอยู่แล้วเลยยิ่งยากเข้าไปอีก

• *

ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับพี่jackies

เข้ามาร่วมvote ให้แบบยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ.

รีวิวครั้งแรงที่มานวดกับผมก็ทำให้ผมยิ้มแก้มป่องเลย.  เขินจนหน้าแดงเลยครับ ขอบคุณจริงๆ ขอบคุณกับการนวดที่ผมประยุกต์ และพยายามสรรสร้างมอบความสบายตัว ความตื่นเต้น

ให้กับการพักผ่อนขอให้ผมเป็นคนรับผิดชอบความเครียดให้ผ่อนคลายไปจากใจ นะครับ.

และหวังเป็นอย่างยิ่ง สิ่งดีๆที่ผมตั้งใจได้มอบให้.  หวังเสมอ พี่ๆจะหวนนึกถึงช่วงเวลาดีที่เราได้มีสิ่งดีๆมิตรภาพดี ในใจเสมอๆเมื่อได้หวนกลับมาอ่านรีวิวที่แสนวิเศษนี้อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณจริงๆอีกครั้งครับ

/;happy /;happy /;happy
  (/pong7) พงษ์ครับ  (/pong6)

คิดถึงพงษ์มากๆ ขอบคุณครับที่ทำให้พี่มีความสุขมากๆครับ

• *
รีวิวแบบนี้ต้องกลับไปจัดครับบ

ออฟไลน์ tarofanclubs

• MEMBER
  • *
 ;/chaily ;/chailyฟินมากๆ

ออฟไลน์ Kitdee

• *
  • Total likes: 7
ชอบๆได้อารมณ์จิงๆเลยครับ

• *
อยากไปจุกอกแบบนี้มั่ง 55 คงจะดีมิน้อย

• *
อยากไปจุกอกแบบนี้มั่ง 55 คงจะดีมิน้อย

พยายามหาคิวพงษ์อยู่ครับ คิดถึงมาก ๆ ครับ นึกถึงวันนั้นที่ไร ก็นั่งแข็ง นั่งเยิ้ม แล็วก็สาวว่าวไปด้วยทุกที

• *
อยากจุกอกบ้าง อิอิ

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
 :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9): :Boy Smaily (9):

• *
วีาวๆ สุขฝุดๆใช่ป่าวครับ

ออฟไลน์ mkrub

• *
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ Aof13

• *
  • Total likes: 2
ฟินตามเลยครับ

ออฟไลน์ tigrery

• MEMBER
  • *
 ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice

• *
อยากมีความสุขจุกอกมั่งจัง 55

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31