collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
5 (62.5%)
ชอบมากๆ
3 (37.5%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 31, 2015, 11:21:52 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์นวดครั้งแรกของเด็กเรียนที่ชีวิตไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน  (อ่าน 7030 ครั้ง)

ออฟไลน์ mastertam

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
     45 วันสำหรับการรอคอยบริการของพี่พงศ์สำหรับลูกค้าที่ค่อนข้างมือใหม่อย่างผมนี่ถือว่าไม่ใช่เวลานานอะไรเลยครับ แค่เรียนๆเล่นๆแวบเดียววันนั้นก็มาถึงซะแล้ว อยากบอกท่านผู้อ่านตรงๆว่าตัวคนเขียนเองนี่ลืมไปแล้วว่านัดพี่พงศ์ไว้  โชคดีมากที่อยู่ดีๆเมลโฆษณาของเวบเราก็เด้งเข้ามาในมือถือของผมกะทันหัน ตอนนั้นความรู้สึกเหมือนเทพเจ้าลงมาประทานพรหยั่งไงหยั่งงั้น พอนึกขึ้นได้ว่านัดไว้ผมก็โทรไปหาพี่พงศ์แล้วก็คอนเฟิมนัดทันที แล้วคืนนั้นผมก็เปิดรีวิวของพี่ๆที่ได้เขียนไว้ จัดการเอาน้ำตัวเองออกหมดเลยครับกลัวไปเจอพี่พงษ์แล้วเกมจบเร็ว ฮ่าๆ ในใจตอนอ่านรีวิวตอนแรกคนเรามันต้องศึกษากันบ้างแต่ไปๆมาๆไหงพี่พงศ์ในจินตนาการเล่นผมซะเมื่อยแบบนี้หละ  /;so good

พอเช้าวันที่ 28 เมษายน ผมก็อาบน้ำแต่งตัวให้สะอาด พร้อมแบกหนังสือที่จะสอบไฟนอลในอาทิตย์ถัดไปออกไปหาพี่พงศ์ด้วย เห็นแบบนี้ก็รักเรียนนะครับแหม่ ในส่วนของคอนโดพี่พงศ์มาค่อนข้างง่ายนั่งรถไฟฟ้ามาลงพระรามเก้าแล้วถึงเลยอยู่ข้างๆกัน พอมาถึงคอนโดก็รอคอนเฟิมเวลากับพี่พงศ์ บอกเลยว่ามือเย็นเฉียบพอมาเจอพี่พงศ์ที่หน้าห้องเท่านั้นแหละ โอ้โห! หุ่นชนะเลิศมาก ตอนนั้นคิดอยู่ว่าถ้าไม่ยอมมาใช้บริการพี่พงศ์ชาตินี้จะหาแบบนี้ได้ไหม พอเข้าไปในห้องพี่พงศ์ก็ให้เลือกกลิ่นน้ำมันครับ เคยมีคนบอกมิ้นแสบปากผมนนี่รีบตัดช๊อยส์ทิ้งเลย ฮ่าๆ (เอ๊ะทำไมนวดน้ำมันแล้วแสบปาก) สรุปแล้วผมเลือกกลิ่นกุหลาบครับ เบสิคสุดละ หลังจากนั้นก็เข้าไปอาบน้ำใส่ผ้าชัดตัวออกมาแล้วปล่อยไก่โดยการขึ้นเตียงนวดทั้งๆที่ไม่ได้ถอดผ้าเช็ดตัวออก พี่พงศ์เลยบอกว่า “ถอดผ้าแขวนไว้เลยนะครับ” พร้อมยิ้มเทพบุตร ผมนี่อายมาก เกิดมานอกจากพ่อแม่แล้วไม่เคยแก้ผ้าต่อหน้าใครเลย แต่ก็ถอดออกแบบเก้ๆกังๆแล้วก็นอนรอรับบริการการนวดจากพี่พงศ์ครับ  /;happy

ด้วยความที่มันเป็นอะไรที่ 18+ ครั้งแรกในชีวิตพอพี่พงศ์เริ่มนวดผมนี่ตัวสั่นเลยครับ เกรงว่าจะเป็นตะคริว ในท่าการนวดทั่วไปในตอนแรกนั้นส่วนตัวผมไม่เคยใช้บริการนวดมาก่อน คิดว่าพี่พงศ์นวดดีนะครับ ตัวที่ตึงๆอยู่นี่ยืดหมดเลย ส่วนท่านวดพร้อมบริการเสริมแต่ละท่านี่จุใจมาก เกือบแตกไปหลายรอบ ท่าบอดี้ทูบอดี้ที่พี่พงศ์นั่งทับตัวเรานวดนี่มังกรพี่พงศ์แทรกมาโดนบั้นท้ายเป็นระยะๆครับ ขนาดไม่ได้ยัดเข้าไปแค่เฉี่ยวผ่านๆยังจุกๆเลย นวดไปเรื่อยๆจนถึงท่าล้วงคอนาคราชตัวผมนี่กระตุกตุบๆ ในใจนี่ขอบคุณตัวเองเลยที่เอาน้ำออกไปเมื่อคืนไม่งั้นท่านี้มีเลอะมือพี่พงศ์แน่ๆ หลังจากนั้นก็มีอีกหลายๆท่าครับ เสียวไปหมด แต่ส่วนตัวผมชอบท่าที่ผมได้เอาหลังเอนพิงพี่พงศ์นะ ส่วนตัวเป็นคนหน้าตาไม่ได้แย่หรอก แต่ค่อนข้างจริงจังเรื่องความรักพอสมควร ประสบการณ์อบอุ่นๆแบบนี้ยังไม่เคยมี พอถูกพี่พงศ์โอบหลังลูบนั่นลูบนี่แล้วถึงกลัวเคลิ้มเลย ไหนท่านอนหงายจะกัดหัวนมจนสะท้ายทั้งตัวอีก พี่พงศ์นี่แย่จริงๆ ชอบแกล้งมือใหม่ ฮ่าๆ  /;drang

ถัดจากการนวกก็มาถึงเวลาที่ค่อนข้างจะหน่วงๆใจนึงก็อยาก แต่ใจนึงก็กลัวมากเพราะไม่เคย นวดๆอยู่พี่พงศ์ก็ยื่นมังกรมาที่ปากให้เราอมเลยครับ ความรู้สึกแรกคือสะอาดนะ แต่คับปากมาก พยายามจะยัดเข้าไปแล้วนะแต่ไม่ไหว ตอนนั้นรู้เลยว่ายัดบั้นท้ายไม่ได้แน่ๆ เลยเอาเป็นว่าแค่ซอฟไป พอเรารู้ว่าอมไม่มิดก็เปลี่ยนวิธีการมาเลียแง่งตรงหัวซะเลย รู้สึกว่าจะได้ผลพี่พงศ์ร้องเสียวๆเสียงเซ้กซี่มาก เอาตรงๆอัดเสียงมาว่าวที่ห้องน้ำก็แตกได้แล้ว พอเรานัวเนียไปซักพักพี่พงศ์ก็ใช้ท่าไม้ตายซอกขาของพี่พงศ์ ผมไม่รู้นะว่าเวลาเราแทงเข้าไปมันเวลามีอะไรกับคนรักรู้สึกยังไง แต่ท่อนขาพี่พงศ์นี่แน่นมากกระทุ้งได้แปปเดียวน้ำผมแตกตัวเกร็งไปหมด ฟินไป 3 ชาติ ขนาดพึ่งเอาออกเมื่อคืน  ;/what

คะแนนการบริการ
การเดินทาง 10/10
ความสะอาด 10/10
การนวด 9/10
(18+) 9/10 > อันนี้ผมเสร็จเร็วเอง พี่พงศ์ไม่ผิด  ;/kay

ตอนท้ายพี่พงศ์ก็ออกมาส่งบริการด้วยรอยยิ้มที่น่ารัก บอกเลยว่าเวลา 1 ชั่วโมงครึ่งมันไม่พอจริงๆ สงสัยคราวหน้าต้องมาจัด 2 ชั่วโมงซะแล้ว อ่านรีวิวนี้แล้วก็มาใช้บริการพี่พงศ์กันเยอะๆนะครับ

ปล.เขียนรีวิวไปก็เงี่ยนไป เด๋วคืนนี้โทรจองคิวดีกว่า ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:45:34 PM โดย admin »

ออฟไลน์ man_u

• *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
สุดยอดเลยครับ.
อ่านแล้วคิดถึง อกแน่นๆ รอยยิ้มหว่านของพี่พงษ์เลยครับ

แอบอิจฉา นิดๆตาร้อน หน่อยๆ ;/chai อยากไปนวดซะตอนนี้ เลย

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2015, 10:16:20 PM โดย admin »

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
 ;/nice ;/nice.  ปลื้มปริ่มกับความสุข ของเด็กเรียนเจ้าค่ะ
อร้าาาาย.  หลากหลายประสบการณ์  ตอนวัยสะรุ่น อีฉันก็เหนียงอายแบบนี้แหละค่ะ ทุ่กวันนี้ อายไม่ได้ค่ะ. อายคือ อด สำหรับ วัยทองอย่างอีฉัน

ขอบคุณที่มาแชร์ สิ่งดีๆนะเจ้าค่ะคุณน้องงง ว่าแต่ ค่าเทอมเดือนหน้าพอรึเปล่า ค่าาา  /;happy

• *
สุดยอดเลยครับ.
อ่านแล้วคิดถึง อกแน่นๆ รอยยิ้มหว่านของพี่พงษ์เลยครับ

แอบอิจฉา นิดๆตาร้อน หน่อยๆ ;/chai อยากไปนวดซะตอนนี้ เลย

รีบโทรจองเลยครับบบบ

• *
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ mastertam นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ขอบคุณแอดมินและพี่พงศ์สำหรับกิจกรรมดีๆในครั้งนี้นะครับ

• *

• *
;/nice ;/nice.  ปลื้มปริ่มกับความสุข ของเด็กเรียนเจ้าค่ะ
อร้าาาาย.  หลากหลายประสบการณ์  ตอนวัยสะรุ่น อีฉันก็เหนียงอายแบบนี้แหละค่ะ ทุ่กวันนี้ อายไม่ได้ค่ะ. อายคือ อด สำหรับ วัยทองอย่างอีฉัน

ขอบคุณที่มาแชร์ สิ่งดีๆนะเจ้าค่ะคุณน้องงง ว่าแต่ ค่าเทอมเดือนหน้าพอรึเปล่า ค่าาา  /;happy

ผมบอกเลยครับ เจียดตังเก็บกินบุฟเฟ่ กินเหล้ากับเพื่อนมาหาพี่พงศ์เลย ฮ่า

• *
เด็กเรียน ก้ต้องมีบ้าง

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0

ผมบอกเลยครับ เจียดตังเก็บกินบุฟเฟ่ กินเหล้ากับเพื่อนมาหาพี่พงศ์เลย ฮ่า

ที่ถามเรื่องค่าเทอมไม่ใช่ อะไรนะค่ะ.
สนใจกระเทยอวบๆ กรุ้มกริ่มๆ รับผิดชอบค่าเทอม ให้สักเทอมใหมค่ะ?
ชอบเด็กเรียน ชอบสนับสนุน น้องๆนะเจ้าค่ะ.

อร้ายยยย.  ;/verynice ;/chai ;/Crazy

• *
เด็กเรียน ก้ต้องมีบ้าง

จริงก็กลัวนะครับ แต่หุ่นพี่พงศ์นี่มันกระตุ้นเหลือเกิน

ออฟไลน์ popbkk

• *
ขอบคุณครับ เปิดซิงครั้งแรก แบบนุ่ม ๆ ดีจัง

ออฟไลน์ jackies

• *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
เห็นภาพเลยครับ ยังคิดถึงวันที่ไปนวดกับพงษ์ไม่หาย เสียวเหมือนเจ้าของกระทู้เลยครับ

• *
ขอบคุณครับ เปิดซิงครั้งแรก แบบนุ่ม ๆ ดีจัง

แค่นี้ก็เมื่อยแล้วครับ 55

• *
เห็นภาพเลยครับ ยังคิดถึงวันที่ไปนวดกับพงษ์ไม่หาย เสียวเหมือนเจ้าของกระทู้เลยครับ
ของคุณ Jackies ก็ไม่แพ้กันเลยครับ

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1

ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ

เข้ามาร่วมvote ให้แบบยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ

ไม่คิดว่าจะได้อ่านรีวิวที่ได้มอบความสุขให้เกิดขึ้นในใจ อ่านไปก็ยิ้มไปเลยครับ. ไม่คิดเลยว่าในเวลาแค่ไม่กี่ชม นะครับน้อง mastertam
มสุขที่ผมได้รับมาเช่นกันความเป็นกันเองความน่ารักของน้อง จะทำให้ผมหายเหนื่อยกับการบริการเช่นกัน.   ขอบคุณสิ่งดีๆที่มอบมิตรภาพดีๆที่มีค่าที่มอบให้ผมเช่นกันนะครับ

หวังเหมือนทุกครั้งว่าความทรงจำดีๆที่เกิดขึ้นในรีวิวนี้ จะไม่ได้แค่อยู่ในประสบการณ์ของผมคนเดียว จะยังอยู่ในใจเราตลอดไป ขอบคุณน้อง. Matertam อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณจริงๆครับ

/;happy /;happy /;happy
  (/pong7) พงษ์ครับ  (/pong6)

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ jayjay

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
ประสบการณ์ชีวิต ของเราแต่ละคนไม่ได้หาได้ในแค่ โทรทัศน์ หรือ ในห้องเรียนเท่านั้น การได้มาเจอของจริงมันมีค่ามากกว่าบทความต่างๆหลายร้อยเท่าเลยครับ. น้อง. เพราะชีวิตคนเรามีหลายเรื่องที่บางคนแม้จะเกิดก่อนเรา. ไม่เคยเจอ
เป็นประสบการณ์ที่แสนประทับใจจริงๆ

• *

ขอบคุณรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ

เข้ามาร่วมvote ให้แบบยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ

ไม่คิดว่าจะได้อ่านรีวิวที่ได้มอบความสุขให้เกิดขึ้นในใจ อ่านไปก็ยิ้มไปเลยครับ. ไม่คิดเลยว่าในเวลาแค่ไม่กี่ชม นะครับน้อง mastertam
มสุขที่ผมได้รับมาเช่นกันความเป็นกันเองความน่ารักของน้อง จะทำให้ผมหายเหนื่อยกับการบริการเช่นกัน.   ขอบคุณสิ่งดีๆที่มอบมิตรภาพดีๆที่มีค่าที่มอบให้ผมเช่นกันนะครับ

หวังเหมือนทุกครั้งว่าความทรงจำดีๆที่เกิดขึ้นในรีวิวนี้ จะไม่ได้แค่อยู่ในประสบการณ์ของผมคนเดียว จะยังอยู่ในใจเราตลอดไป ขอบคุณน้อง. Matertam อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณจริงๆครับ

/;happy /;happy /;happy
  (/pong7) พงษ์ครับ  (/pong6)

ขอบคุณมากนะครับพี่พงศ์เขินเลย

• *
ชอบๆกับรีวิวนี้ครับบ

• *
ประสบการณ์ชีวิต ของเราแต่ละคนไม่ได้หาได้ในแค่ โทรทัศน์ หรือ ในห้องเรียนเท่านั้น การได้มาเจอของจริงมันมีค่ามากกว่าบทความต่างๆหลายร้อยเท่าเลยครับ. น้อง. เพราะชีวิตคนเรามีหลายเรื่องที่บางคนแม้จะเกิดก่อนเรา. ไม่เคยเจอ
เป็นประสบการณ์ที่แสนประทับใจจริงๆ

เป็นประสบการณ์ที่สุดยอดมากครับคุณJayjay

• *
อยากได้ประสบการณ์ดีๆ แบบน้องจัง

ออฟไลน์ firstaaa

• *
  • Total likes: 1
ชอบๆ ผมก็ยังไม่เคย  แต่ก็อยากไปใช้บริการพี่พงษ์เหมือนกัน  ช่วงนี้ปิดเทอมอยู่ด้วย  อิอิ

ออฟไลน์ mkrub

• *
  • Total likes: 0
สุดยอด โดนของดี แต่เด็กเรยยย

ออฟไลน์ Weerachat12345

• *
  • Total likes: 2
ล่ชอบมากเลยครับ

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31