collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
4 (66.7%)
ชอบมากๆ
0 (0%)
ชอบ
2 (33.3%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 6

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 30, 2015, 09:24:11 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ปีมาแล้ว กับความทรงจำสีจาง...ที่ตราตรึง  (อ่าน 3006 ครั้ง)

ออฟไลน์ hotkae

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ใช่ครับ 3 ปีมาแล้ว ที่ผมได้มีโอกาสนวดกับพงษ์
3 ปีมาแล้วตั้งแต่ยังไม่มีเซ็นทรัลพระราม 9
3 ปีมาแล้ว ที่ผมยังไม่เคนเจอใครที่นวดได้ถึงแก่นเหมือนกับพงษ์
3 ปีมาแล้ว ที่ผมเหมือนจะลืม...แต่ก็ยังจำได้

เรื่องราวเริ่มต้นก็คงไม่ต่างกันครับ ผมมาจากต่างจังหวัด จะหาโอกาสมานวดกับหนุ่มคิวทองคนนี้ก็ยาก เพราะปกติคิวก็เต็มอยู่แล้ว หรือไม่ก็ว่างไม่ตรงกับคิวที่ว่าง...แต่วันนั้น โชคดีที่มีคิวว่างราวๆบ่ายสองพอดี

ผมไปก่อนเวลาครับ แต่ดูเหมือนลูกค้ารายก่อนจะยังไม่เรียบร้อย ก็เลยต้องรอสัญญานจากพงษ์ให้ขึ้นลิฟท์ไป ในใจก็แอบนึก 'ถ้าคิวทองขนาดนี้ แล้วนวดจริงไม่ถึงที่หวังคงนอยด์มาก' แล้วผมก็มารู้ทีหลังว่าที่ผมคิด "ผิดทั้งหมด"

ทุกอย่างดูค่อนข้างลึกลับสำหรับผม เพราะปกติไม่เคยมานวดถึงที่ ตึกเองก็มีอายุพอสมควร แล้วแถวนั้นคนอยู่อาศัยก็เยอะ บอกตรงๆเลยตอนนั้นค่อนข้างอึดอัดครับ

พอผมได้สัญญานขึ้นไปถึงของพงษ์แล้ว ใจก็เต้นตึกๆ เหมือนเด็กผู้ชายตื่นที่ ตื่นคนอย่างบอกไม่ถูก เพราะเราหลายคน ผมเชื่อว่าได้อ่านแต่รีวิวคนที่เคยนวดมาก่อน

แต่ไม่เคยเห็นหน้าพงษ์
เห็นแต่หุ่น

หุ่น...สุดแซบ เหนือคำบรรยาย และนำเราชวนเคลิ้ม ชวนฝันว่า หากหุ่นล่ำสันนั้น มากลิ้งเกลือกบนร่างอันเปลือยเปล่าของเรา...มันจะนำเราไปสู่ อารมณ์ หรือความปารถนาอะไรบ้าง

ผมเดินมาถึงหน้าห้อง และเคาะประตู...

ประตูเปิดออก และมีชายหนุ่ม...ในอุดมคติ
หน้าตา ผิวพรรณ หุ่นล่ำสัน

นุ่งกางเกงขายาว ถอดเสื้อออกมาต้นรับอย่างเป็นกันเอง

พงษ์มนุษย์สัมพันธ์ดีครับ อย่างที่หลายๆคนบอก
ผมเลือกทานน้ำเย็น ดับร้อน ก่อนที่จะไปเจออะไรที่...ร้อนกว่า

ผมจำไม่ได้แล้วว่า ตอนนั้นมีน้ำมันอะไรให้เลือกบ้าง
หลังจากอาบน้ำเสร็จ (อย่างรวดเร็ว) ผมก็เดินผ่านมู่ลี่เข้ามาสู่...
ห้องนวด...
'อ้อ นี่หรือคือสิ่งที่เรารอคอย...นี่หรือจะเป็นความสุขของเราในไม่ช้า'
ทั้งแสงไฟอ่อนๆ เสียงเพลง มันพาผมเข้าไปในห้วงภวังค์

โดยไม่รู้ตัว ผ้าเช็ดตัวผมก็ถูกดึงออก...และผมก็ขึ้นนอนบนเตียงนวดคว่ำหน้าลง...
ผมจำไม่ได้แล้วว่าตอนนั้นพงษ์ถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกหมดรึยัง เพราะผมเองก็เขินที่จะมองเหมือนกันครับ

น้ำมันนวดถูกเทลงบนร่างเปลือยเปล่าช้าๆ จากเท้า...ไล่ขึ้นมาข้างบน...หรือว่าจากข้างบนลงข้างล่าง จำไม่ได้เหมือนกัน
แต่ที่จำได้คือสัมผัสของนิ้วมือพงษ์ ที่ไล่ตามน้ำมันที่ไหลลงมาไปตามร่างกาย

สัมผัมสากด้านของชายแท้ ที่ลูบไปตามผิวหนัง ทำให้ผมรู้สึก...ซ่านไปทั้งตัว

เพลงยังคงเป็นจังหวะเรียบๆ สบายๆ เหมือนต้องการให้ผมผ่อนคลายก่อน...ก่อนที่จะไปสู้จังหวะเร่งเร้ากว่านี้

จากนั้นน้ำหนักมือที่กดเบียดลงบนร่างกายนั้น ก็บอกผมได้เลยว่า พงษ์...เป็นมืออาชีพในการนวดจริงๆ
ผมรู้สึกเคลิบเคลิ้มและผ่อนคลายจากสัมผัสและน้ำหนักการนวดมาก โดยไม่ทันตั้งตัว เพลงก็เร่งจังหวะเร็วขึ้น...

และร่างล่ำสันก็เคลื่อนลงมาทับหลังของผม...

น้ำมันเป็นตัวเร่งปฏิกิริยาอย่างดีเวลาที่ผิวกายสัมผัสผิวกาย

พงษ์ขยับเคลื่อนตัวไปช้าๆตามเสียงเพลง...ผมรับรู้ถึงสัมผัสของกลุ่มขน...ที่เนินก้น...และต่ำลงไปจากนั้น คือความเป็นชายของพงษ์ที่ค่อยๆตื่นตัวขึ้นเล็กน้อย และมันทำให้ผมตื่นตัวตาม

เสียงหายใจหอบๆชองพงษ์ ยิ่งดึงอารมณ์ผมให้ดิ่งลงไปในห้วงภวังค์ และตอนนั้นก็อยากบอกพงษ์เหลือเกินว่า 'จัดการผมเลยครับพงษ์'

ทันใดนั้นเพลงก็เร่งจังหวะเร็วขึ้น พงษ์ก็เคลื่อนตัวตามเพลงเร็วขึ้น ยิ่งทำให้ผมตื่นตัวมากขึ้นไปอีก...แต่ก่อนที่ผมจะทนต่อไปไม่ไหว...เพลงก็กลับมาช้าลง และพงษ์ก็ค่อยๆเคลื่อนตัวออกไป

พงษ์จับผมขึ้นนั่ง และลูบไล้ไปตามหน้าท้อง หน้าอกของผม...และไม่เว้น...ส่วนนั้นของผม...มันน่าตีจริงๆ ที่เราเหมือนจะอ่อนเปลี้ย ไม่มีแรง ปล่อยให้ชายหนุ่มล่ำสัน ลูบไล้ร่างกายเราโดยไม่ขัดขืน

ริมฝีปาก และจมูกของพงษ์อยู่ใกล้ๆหูผมนี่เอง...ได้ยินเสียงหายใจหอบซ่านของชายแท้แบบนี้แล้ว...มันแทบจะฉุดใจไว้ไม่อยู่จริงๆครับ

ผมถูกจับให้ก้มลงและโก่งส่วนก้นขึ้น...ผมไม่รู้เลย ณ ตอนนั้นว่าพงษ์จะทำอะไร ซักพักมืออุ่นๆก็ลูบมาตามต้นขา..ซอกขา และสุดท้าย...มาจบที่ส่วนนั้นของผม...พงษ์ค่อยๆจับรูด คลึงตามเสียงเพลง

ความนี้ผมคงห้ามไม่ให้ส่วนนั้นของผมแข็งตัวได้อีกต่อไปแล้วครับ ได้แต่เคลิบเคลิ้มกับจังหวะที่พงษ์บรรจงมอบให้ ความเสียวซ่านรุนแรงจนผมแทบจะทนไว้ไม่ไหว ผมได้แต่ครางออกมาเบาๆ พยายามอดกลั้นเอาไว้ไม่ให้เสร็จเสียก่อน...แล้วเพลงก็ค่อยๆช้าลง...

พงษ์จับผมนั่งหงายและเอนไปซบที่หน้าอก แผงอกแกร่งแน่นของชายแท้ที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อและน้ำมัน กลิ่นอ่อนๆนี้มันกระตุ้นอารมณ์และความเสียวซ่านของผมได้มากจริงๆครับ

มือของพงษ์ ก็ยังคงทำงาน ลูบไล้ไปตามร่างกาย แล้วพงษ์ก็จับผมนอนหงาย...ไล่มือจากต้นขา..มาจบที่ส่วนนั้นของผมอีกแล้ว...

อยากทรมานผมเหรอครับ...

แต่ก็นั่นแหละ ผมก็ได้แต่นอนหงายและปล่อยให้พงษ์จัดการกับส่วนนั้นของผม...โดยไม่ขัดขืน เสียงครางของผมก็ดังขึ้นเรื่อยๆตามเสียงเพลงที่เร่งจังหวะขึ้น

นี่เวลาผ่านไปเท่าไหร่แล้วนะ ทำไมมันช่างดูยาวนาน ทรมานแต่ก็มีความสุข
มันช่างเสียวซ่านเหลือเกินครับ

ร่างล่ำสันปล่อยมือจากส่วนนั้นของผม และโน้มตัวมาข้างหน้า...คราวนี้ผมได้เห็นพงษ์ใกล้ใกล้ๆซักที...

พงษ์ค่อยๆยกขาของผมขึ้นทั้ง 2 ข้างและพาดไว้ที่บ่า...

จะ...ผม...ตอนนี้แล้วเหรอครับ

พงษ์จับผมโยกไปตามดนตรี และในจังหวะนี้เอง ที่ผมรู้สึกถึงสัมผัสจากส่วนนั้นของพงษ์ ที่มันเริ่มเต่งตึงอยู่ใกล้ๆถ้ำของผม...ใกล้มากเสียด้วย

ผมหลับตาลงเพื่อเคลิบเคลิ้มกับความเสียวซ่านนั้น แล้วซักพักก็รู้สึกถึงความเย็นจากผ้าเย็นที่พงษ์ค่อยๆเช็ดเอาน้ำมันนวดออกจากร่างกาย...ผมจึงลืมตา และชายหนุ่มล่ำสันพร้อมกับอาวุธประจำกายก็กลับมาประจันหน้ากับผมอีกครั้ง

ผ้าเย็นถูกโยนไปทางไหนไม่รู้ จู่ๆพงษ์ก็ขึ้นมาทับตัวผม...คราวนี้ส่วนนั้นของพงษ์ ก็โด่เต็มที่...

ผมมองตาพงษ์ แล้วก็พอเดาได้ว่าผมต้องทำอย่างไร พงษ์ค่อยๆคลานขึ้นมา ให้ส่วนนั้นอยู่ใกล้ๆกับปากของผมมากที่สุด...

ริมฝีปากผมค่อยๆครอบลงที่ส่วนนั้นของพงษ์ แล้วผมก็ปล่อยให้ความปราถนาของผมจัดการกับส่วนนั้นของพงษ์ ผมได้ยินแต่เสียงเสียวซ่านของชายหนุ่มล่ำสัน...และจังหวะโยกรับกับแรงดูดยิ่งทำให้เสียงนั้นดังยิ่งขึ้น

พงษ์ค่อยๆเอื้อมมือมาจับหน้าผม ให้ผมคลายปากออกมาจากส่วนนั้น ที่โด่ชันเต็มที่  และจับผมยกขึ้นวางบนหมอน...
หมอนใบนั้น...ใบใหญ่ๆที่รองรับร่างของผมให้พร้อมสำหรับความเสียวซ่านขั้นสูงสุด

พงษ์พรมน้ำมันลงมาที่ถ้ำของผมอีก แล้วค่อยๆใช้นิ้วสากๆลูบเบาๆ ให้ผมรู้สึกตื่นตัวที่สุด...

ผมหลับตาลง...แล้วก็รับรู้ถึงการรุกล้ำเข้ามาช้าๆ...ยิ่งทำให้ผมหลับตาแน่นขึ้น และค่อยๆครางออกมาทันทีที่ท่อนเอ็นเข้ามาจนหมด...

พงษ์ค้างเอาไว้อย่างนั้น นานพอสมควร เขาหายใจหอบๆ ช้าๆ เพราะถ้ำผมคงแน่นมากเหมือนกัน...และแล้วความหฤหันต์ค่อยๆเริ่มขึ้นครับ...

เอวของพงษ์เริ่มเคลื่อนไหวตามเสียงเพลงที่เร็วขึ้น ยิ่งนำผมให้เสียวซ่านมากขึ้น ผมลืมตามาสบตาชายหนุ่มล่ำสัน..ที่กำลังยัดเยียด...ความเป็นชายของเขาเข้ามาในตัวผม เสียงครางของผมและพงษ์ดังไปพร้อมๆกับจังหวะที่ท่อนนั้นเคลื่อนเข้ามาข้างใน...

ไม่รุ้ว่านานเท่าไหร่...แต่ก็ทำให้ร่างกายของผมร้อนไปทั้งตัว โดยเฉพาะบริเวณถ้ำของผมที่ร้อนผ่าวจากการเคลื่อนไหว และขนาดของ...ท่อนเอ็นนั้น พงษ์ค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้น และเอื้อมมือมาจัดการให้ส่วนนั้นของผม....

ผมรู้ว่าใกล้แล้ว...ใกล้ถึงแล้ว...

แล้วทันใดนั้น ชายหนุ่มล่ำสันก็ครางตะโกนออกมา พร้อมกับความรู้สึกข้างในของผม ที่รับรู้ถึงแรงดันอุ่นๆที่พุ่งอยู่ในนั้น และไม่นาน...ผมก็สำรอกความสุขออกมาเป็นหยาดน้ำสีขาว พุ่งจนเลอะแผงอกของตัวเองไปหมด

พงษ์ยังคงแช่ท่อนเอ็นที่ยังแข็งตัวเอาไว้อย่างนั้น และผมก็ยังรับรู้ถึงแรงเต้นของหัวใจ ที่ถ่ายทอดผ่านเส้นเลือดมาสู่ท่อนเอ็นนั้น...และมันยังเต้น ตุบๆ อยู่ในถ้ำของผม...

หลังจากที่พงษ์ปลดปล่อยผมออกมาจากความหฤหันต์นั้น ผมนอนพักหอบเหนื่อยอยู่บนเตียง ลืมทุกสิ่งที่อย่างที่คาดหวังไว้ก่อนที่จะมาไปจนหมด....

นี่มันเหนือความคาดหวังของผมจริงๆ

ผมได้อาบน้ำ และแต่งตัวก่อนที่จะออกไปเจอกับพงษ์อีกรอบ...
เราได้พูดคุยกันไม่นาน แต่ผมก็รับรู้ได้ถึงอัธยาศัยที่ดีของพงษ์

นี่ก็ 3 ปีมาแล้ว...ความทรงจำของผมที่เหมือนจะลืม...แต่ก็ไม่ลืม

ขอบคุณที่ติดตามอ่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:50:14 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: 3 ปีมาแล้ว กับความทรงจำสีจาง...ที่ตราตรึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 09:29:32 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ hotkae. นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ jayjay

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
Re: 3 ปีมาแล้ว กับความทรงจำสีจาง...ที่ตราตรึง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 11:45:25 AM »
สุดยอดเลยครับ. แม้จะผ่านมาเป็นปี ผมก็ยังจำกลิ่นกายพงษ์ ได้เสมอเหมือนกัน

ออฟไลน์ vayoka

• *
  • Total likes: 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 03:34:43 PM »
สนุกตื่นเต้นดีครับ โหวดให้1 เสีย่งครับ ;/wab

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 08:13:33 PM »
ขอบคูรมากๆครับ  /;juju

ออฟไลน์ Aof13

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:20:24 PM »
ฟินตามเลยครับ

ออฟไลน์ mkrub

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 12:29:18 AM »
กี่ปี ก็มิลืมเลือน ขอบคุณมากกกค้าบบบ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 11:37:59 PM »
ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 03:38:17 AM »
อย่าลืมกลับไปทบทวนนะครับ มันฟินเว่อร์ๆ

ออฟไลน์ Weerachat12345

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 11:34:34 PM »
ชอบมากเลยครับ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 07:48:19 AM »
เข้ามาศึกษาข้อมูลครับ   
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 02:14:37 PM »
เข้ามาศึกษาข้อมูลครับ   
ขอบคุณครับ

L5
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ micz_it

• *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 12:57:32 AM »
ชอบรีวิวนี้มากเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ deviguy

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 01:38:10 PM »
สามปีเหมือนเพิ่งสามวันที่ผ่านมาเหอ ๆ  ๆๆ

ออฟไลน์ shinchan

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 10:27:37 PM »
ชอบๆๆๆๆ ขอบคุณมากนะครับ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 12:54:46 PM »
 (:Umm:)ขอบคุณมากๆครับ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 01:21:19 PM »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ natty

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2016, 12:34:46 PM »
 (:Thank you:) ขอบคุณมากครับบบบ

ออฟไลน์ zixq69

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 10:51:36 PM »
 (:OMG:)ชอบมากมากเลย (:Lover:)

ออฟไลน์ blackcombat7

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 06:03:46 PM »
เสียน้ำอีกรอบครับวันนี้

ออฟไลน์ therock

• *
  • Total likes: 7
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 12:47:48 AM »
 (:Thank you:)

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 12:59:20 AM »
จินตนาการตามเลยนะ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 01:29:15 AM »
ประสบการณ์ที่ดีที่น่าสนใจ

ออฟไลน์ meanadj

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 10:02:12 PM »
ขอบคุณครับ ที่แชร์ประสบการณ์

ออฟไลน์ Scorpion

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 08:01:42 PM »
 (:Thank you:)ขอบคุณมากครับ (:Thank you:)

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31