collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
1 (50%)
ชอบมาก
0 (0%)
ชอบ
1 (50%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 2

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 30, 2015, 10:23:33 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพงษ์คือที่พักใจ  (อ่าน 2460 ครั้ง)

ออฟไลน์ ponglover

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
น้องพงษ์คือที่พักใจ
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 08:00:09 PM »
ขอออกตัวก่อนว่ารีวิวไม่เก่งนะครับ เห็นรีวิวเพื่อนๆแล้วอายที่จะเขียน แต่ความอยากได้สิทธิ VIP มีเยอะกว่า
 /;kik kik
ผมเองก็เป็นลูกค้าน้องพงษ์มานานพอสมควร แต่นานๆไปหากันที เพราะคิวน้องพงษ์ยาวมาาาาาาาาก
จัดตารางนัดลำบาก เพราะงานผมก็ยุ่งเป็นพักๆ เข้าเรื่องดีกว่า
ตามที่จั่วหัวไว้แหละคับ สำหรับผมแล้วน้องพงษ์เป็นเหมือนที่พักใจครับ น้องพงษ์ให้ความเป็นกันเอง ใส่ใจเรา
รู้สึกกับน้องพงษ์เหมือนเพื่อน เหมือนพี่น้อง เวลาไปหาน้องพงษ์ จากโลกที่แสนวุ่นวายภายนอก
เมื่อผมผ่านประตูเข้าไป ผมรู้สึกอบอุ่น เหมือนได้กลับมาบ้าน บ้านที่เราสามารถเป็นตัวของตัวเอง
น้องพงษ์น่ารัก ชวนเราคุยนู่นนี่นั่น แต่เราก็ไม่ค่อยมีสมาธิเท่าไหร่ เห็นน้องพงษ์แล้วตาพร่า รู้สึกมีออร่าวิ้งๆ
นอกจากแขนล่ำๆ อกแน่นๆ ที่แอบชำเลืองเกือบตลอดเวลาก็เป้าอูมๆ คุยๆไม่ทันไรทำเอาเราคอแห้งผาก อยากกินน้ำน้องพงษ์
ว่าแล้วก็เข้าไปอาบน้ำดีก่า จะได้เข้าห้องหอเร็วๆ
ห้องน้ำน้องพงษ์กว้างขวาง สะอาสอ้านดีคับ สำหรับใครที่อยากถูกทะลวงก็อย่าลืมทำความสะอาดเป็นพิเศษนะคับเพื่อคนพิเศษของเรา
เสร็จแล้วเราก็เข้าไปรอน้องพงษ์ในห้อง ให้น้องพงษ์ได้เตรียมตัวนิดส์นึง ส่วนเราก็ดื่มด่ำกับบรรยากาศแสงไฟสลัวๆ แอร์เย็นๆ เพลงเพราะๆ จินตนาการภาพน้องพงษ์เปลือยเปล่าไปทั้งตัวพาหัวใจเต้นตุบๆ
มาแล้วๆ พระเอกของผม อูยทำไมมันใหญ่ขนาดนี้นะ ถ้าโดนเข้าไปมีหวังได้เลือดแน่ๆ อาห์ อยากสัมผัสเหลือเกิน
ไม่ได้ๆต้องเก็บอาการนิดนึง เดี๋ยวน้องพงษ์จะรู้ว่าเราร่าน
 ;/chaily
จากนั้นน้องพงษ์เริ่มนวดตามท่าต่างๆที่พวกเรารู้กัน สัมผัสของน้องพงษ์ช่างอบอุ่น หอมหวาน อ่อนโยน แต่สร้างความเสียวซ่านให้อย่างมากมาย มือของน้องพงษ์ที่ลูบไล้ไปมา อกแน่นๆที่บดเบียด แข้งขาของเรากระหวัดรัดกัน น้องพงษ์ค้าบทำพี่เถอะ พี่ต้องการน้องพงษ์เหลือเกิน ไม่ได้ๆ เราต้องสูดหายใจลึกๆ กัดฟันทนเอาไว้ ยังมีท่าสุดยอดอีก ได้พลิกตัวหันมาเจอน้องพงษ์แล้ว
น้องพงษ์จับมือเราไปสัมผัสอกแน่นๆของเขา มันช่างแข็งแกร่งจริงๆ
แล้วน้องพงษ์ก็เลือนมือมาจับมือเรา นิ้วของเราสอดประสานกันราวกับจะเชื่อมหัวใจของเราเอาไว้ ร่างกายของเราเสียดสีกันไปมา ผมร้อนผ่าวไปทั้งตัว ยามที่ริมฝีปากของเราสัมผัสกัน มันช่างหวานละมุน
พอน้องพงษ์เลื่อนตัวขึ้นมา ผมก็อดใจไว้ไม่ไหว คว้ามันขึ้นมาสัมผัสอย่างอ่อนโยน เสียงครางเบาๆทำเอาสติผมกระเจิดกระเจิง
น้องพงษ์ไม่ยอมให้ผมคุมเกมส์อีกต่อไป เขาจัดการผมด้วยท่าไม้ตาย มันสุดยอดมาก ไม่รู้จะบรรยายยังไง ของอย่างนี้ต้องลองเองถึงจะรู้ ไม่ต้องพูดถึงงานแถม แค่นี้ผมก็กลั้นไว้ไม่ไหวแล้วคับ ความสุขของผมล้นทะลักทลาย น้องพงษ์หอมแก้มก่อนจะไปล้างเนื้อล้างตัว ให้เราได้มีเวลาพักนิดหน่อยก่อนไปอาบน้ำบ้าง
ก่อนกลับน้องพงษ์ก็ยังพูดคุยอย่างเป็นกันเอง ผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอน้องพงษ์
ย้ำกับน้องพงษ์เสมอ ห้ามเลิกนะคับ กลัวถูกน้องพงษ์ทิ้ง

ก็ประมาณนี้ล่ะคับ ขอบคุณนะครับที่สละเวลามาอ่านกัน
ขอบคุณครับ
 ;/byby

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:48:59 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: น้องพงษ์คือที่พักใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 10:24:40 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ pongloverนะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ Aof13

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:21:26 PM »
ฟินตามเลยครับ

ออฟไลน์ Pepecostafc

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 11:55:11 AM »
แบบนี้ต้องเติมวีไอพีซะแล้ว

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 04:00:02 PM »
แบบนี้ ก็อยากไปพักบ้างแล้ว

ออฟไลน์ mkrub

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 10:03:51 PM »
ขอบคุณมากค้าบบบ  ที่มาช่วยตอกย้ำ ความน่ารักของ พงษ์

ออฟไลน์ Weerachat12345

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 11:46:11 PM »
ชอบมากเลยครับ

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 09:51:05 AM »
อ่านแล้วฟินอะ เหมือนเป็นแฟนกับพงษ์เลย

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 12:19:10 PM »
ใครๆก็มอบให้นะครับ อิอิ ที่พักใจ

ออฟไลน์ kong215

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 07:55:57 AM »
 ;/chailyขอบคุณมากครับ สำหรับประสบการณ์ดีๆ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 06:03:23 AM »
เข้ามาศึกษาข้อมูลครับ   
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 02:18:10 PM »
ขอออกตัวก่อนว่ารีวิวไม่เก่งนะครับ เห็นรีวิวเพื่อนๆแล้วอายที่จะเขียน แต่ความอยากได้สิทธิ VIP มีเยอะกว่า
 /;kik kik
ผมเองก็เป็นลูกค้าน้องพงษ์มานานพอสมควร แต่นานๆไปหากันที เพราะคิวน้องพงษ์ยาวมาาาาาาาาก
จัดตารางนัดลำบาก เพราะงานผมก็ยุ่งเป็นพักๆ เข้าเรื่องดีกว่า
ตามที่จั่วหัวไว้แหละคับ สำหรับผมแล้วน้องพงษ์เป็นเหมือนที่พักใจครับ น้องพงษ์ให้ความเป็นกันเอง ใส่ใจเรา
รู้สึกกับน้องพงษ์เหมือนเพื่อน เหมือนพี่น้อง เวลาไปหาน้องพงษ์ จากโลกที่แสนวุ่นวายภายนอก
เมื่อผมผ่านประตูเข้าไป ผมรู้สึกอบอุ่น เหมือนได้กลับมาบ้าน บ้านที่เราสามารถเป็นตัวของตัวเอง
น้องพงษ์น่ารัก ชวนเราคุยนู่นนี่นั่น แต่เราก็ไม่ค่อยมีสมาธิเท่าไหร่ เห็นน้องพงษ์แล้วตาพร่า รู้สึกมีออร่าวิ้งๆ
นอกจากแขนล่ำๆ อกแน่นๆ ที่แอบชำเลืองเกือบตลอดเวลาก็เป้าอูมๆ คุยๆไม่ทันไรทำเอาเราคอแห้งผาก อยากกินน้ำน้องพงษ์
ว่าแล้วก็เข้าไปอาบน้ำดีก่า จะได้เข้าห้องหอเร็วๆ
ห้องน้ำน้องพงษ์กว้างขวาง สะอาสอ้านดีคับ สำหรับใครที่อยากถูกทะลวงก็อย่าลืมทำความสะอาดเป็นพิเศษนะคับเพื่อคนพิเศษของเรา
เสร็จแล้วเราก็เข้าไปรอน้องพงษ์ในห้อง ให้น้องพงษ์ได้เตรียมตัวนิดส์นึง ส่วนเราก็ดื่มด่ำกับบรรยากาศแสงไฟสลัวๆ แอร์เย็นๆ เพลงเพราะๆ จินตนาการภาพน้องพงษ์เปลือยเปล่าไปทั้งตัวพาหัวใจเต้นตุบๆ
มาแล้วๆ พระเอกของผม อูยทำไมมันใหญ่ขนาดนี้นะ ถ้าโดนเข้าไปมีหวังได้เลือดแน่ๆ อาห์ อยากสัมผัสเหลือเกิน
ไม่ได้ๆต้องเก็บอาการนิดนึง เดี๋ยวน้องพงษ์จะรู้ว่าเราร่าน
 ;/chaily
จากนั้นน้องพงษ์เริ่มนวดตามท่าต่างๆที่พวกเรารู้กัน สัมผัสของน้องพงษ์ช่างอบอุ่น หอมหวาน อ่อนโยน แต่สร้างความเสียวซ่านให้อย่างมากมาย มือของน้องพงษ์ที่ลูบไล้ไปมา อกแน่นๆที่บดเบียด แข้งขาของเรากระหวัดรัดกัน น้องพงษ์ค้าบทำพี่เถอะ พี่ต้องการน้องพงษ์เหลือเกิน ไม่ได้ๆ เราต้องสูดหายใจลึกๆ กัดฟันทนเอาไว้ ยังมีท่าสุดยอดอีก ได้พลิกตัวหันมาเจอน้องพงษ์แล้ว
น้องพงษ์จับมือเราไปสัมผัสอกแน่นๆของเขา มันช่างแข็งแกร่งจริงๆ
แล้วน้องพงษ์ก็เลือนมือมาจับมือเรา นิ้วของเราสอดประสานกันราวกับจะเชื่อมหัวใจของเราเอาไว้ ร่างกายของเราเสียดสีกันไปมา ผมร้อนผ่าวไปทั้งตัว ยามที่ริมฝีปากของเราสัมผัสกัน มันช่างหวานละมุน
พอน้องพงษ์เลื่อนตัวขึ้นมา ผมก็อดใจไว้ไม่ไหว คว้ามันขึ้นมาสัมผัสอย่างอ่อนโยน เสียงครางเบาๆทำเอาสติผมกระเจิดกระเจิง
น้องพงษ์ไม่ยอมให้ผมคุมเกมส์อีกต่อไป เขาจัดการผมด้วยท่าไม้ตาย มันสุดยอดมาก ไม่รู้จะบรรยายยังไง ของอย่างนี้ต้องลองเองถึงจะรู้ ไม่ต้องพูดถึงงานแถม แค่นี้ผมก็กลั้นไว้ไม่ไหวแล้วคับ ความสุขของผมล้นทะลักทลาย น้องพงษ์หอมแก้มก่อนจะไปล้างเนื้อล้างตัว ให้เราได้มีเวลาพักนิดหน่อยก่อนไปอาบน้ำบ้าง
ก่อนกลับน้องพงษ์ก็ยังพูดคุยอย่างเป็นกันเอง ผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอน้องพงษ์
ย้ำกับน้องพงษ์เสมอ ห้ามเลิกนะคับ กลัวถูกน้องพงษ์ทิ้ง

ก็ประมาณนี้ล่ะคับ ขอบคุณนะครับที่สละเวลามาอ่านกัน
ขอบคุณครับ
 ;/byby

L13
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 16, 2015, 07:57:52 PM »
ไปพักด้วยดีกว่า อยากพักใจ

ออฟไลน์ champ

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 06:13:57 AM »
จินตนาการถาพออกเลยเสียวมากๆ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 05:51:33 AM »
ขอบคุณมากครับบบ

ออฟไลน์ micz_it

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 12:57:18 AM »
ชอบรีวิวนี้มากเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ rakheekhow

• *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 07:39:29 AM »
อ่านแล้วชอบจังเลยครับ มีแอบอิจฉาที่พงษ์หอมแก้มด้วยอ่ะ

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 08:43:01 AM »
อ่านแล้วชอบจังเลยครับ มีแอบอิจฉาที่พงษ์หอมแก้มด้วยอ่ะ

อิจฉาด้วยนะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 09:05:47 PM »

อิจฉาด้วยนะ

พี่ริ้วก็ชิงหอมก่อนเลยดิครับ ^^

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 03:57:28 AM »
คิดถึงน้องพงษ์จัง อยากไปหาน้องเค้า

ออฟไลน์ surachet

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 03:50:50 PM »
อ่านแล้วได้อารมณ์ตามเลยครับ ขอบคุณครับสำหรับประสบการณ์

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 01:29:21 PM »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ Bluecup

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 11:29:06 PM »
 (:what:) (:Lover:)
Happiness depends upon ourselves.

ออฟไลน์ natty

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2016, 12:44:13 PM »
 (:Thank you:) ขอบคุณมากครับบบบ

ออฟไลน์ icanca

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 10:36:51 AM »
 (:best:) (:best:) (:best:) (:best:)

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31