collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
2 (100%)
ชอบมากๆ
0 (0%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 2

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 30, 2015, 11:02:18 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงมาช้าเเต่ก็ประทับใจไม่รู้ลืม  (อ่าน 2852 ครั้ง)

ออฟไลน์ swillball

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ถึงมาช้าเเต่ก็ประทับใจไม่รู้ลืม
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 10:38:28 PM »
นวดกับพงษ์มาพักใหญ่ๆแล้วครับ  ;/juju ;/juju ;/juju
  แต่งานเยอะมากๆเลยไม่มีโอกาสได้เขียนสักที เเละด้วยการจองที่ค่อนข้างยากเลยยังไม่ได้ไปซ้ำเลยครับ

เพราะคิวเเน่นตลอดๆ แล้วตอนนี้มาทำงาน ตจว ด้วยเลยยิ่งหาโอกาสไปยากขึ้นอีก

แต่จะพยายามไปซ้ำให้ได้ครับ  ด้วยความตื่นเต้นวันนั้นลางานไปทั้งวันเลยแอบเห็นพงษ์เดินมาซื้อของด้วยครับ

แอบเดินตามด้วยเหมือนพวกโรคจิตเลยเราฮ่าๆ

ก็อยากจะปล้ำซะตั้งแต่ตรงนั้นแล้ว หลังจากพงษ์เดินจากไป

เราก้อเดินเล่นในเซ็นทรัลไปเรื่อยๆ รอเวลามันช่างยาวนานเหลือเกินนนน

พอใกล้เวลาเลยรีบไปรออยู่หน้าห้องแต่อันนี้ไม่ได้บอกพงษ์เลย

จนโทรบอกพงษ์ตอนถึงเวลา พอได้เข้าห้องปุป ตื่นเต้นสุดๆด้วยท่อนบนเปลือยน่าลงลิ้นให้มากๆ

จนน้องผมแข็งเยิ่มและซึมออกมาแบบเห็นเลยโชคดีที่กางเกงสีเข้ม

หุหุหลังจากอาบน้ำเราก้ไปแก้ผ้ารอที่เตียงเชือด น้องชายของผมมันยากมากมายแล้วให้พงษ์มาปลดปล่อย

แล้วพงษืก็เข้ามาแบบเปลือยเปล่า เฮ้อออ อยากแล้ววววว

เจ้าน้องผมแข็งตั้งชูโชว์พงษ์เลย เขิลเลยพงษ์บอกเรามาเริ่มนวดกันก่อนดีกว่าครับ 555

แต่จิงๆตอนนั้นอยากข้ามขั้นตอนใจจะขาดดด อันนี้ชื่นชมเลย

พงษ์ยังทำหน้าที่ได้ดีมากๆกับการนวดไม่เคยละทิ้งนวดได้ครบทุกขั้นตอนจริงๆ

ดังนั้นขอเล่าท่าที่ผมเกือบพ่ายแพ้ดีกว่านะครับ  อย่าเช่นท่าล้วงไข่พญานาค โอ้ยยยมันสุดยอดจริงๆ

เจ้าน้องผมแข็งแทบแตก กลั้นแทบจะระเบิดให้ได้ กว่าจะคุมสติอยู่ โคดเสียวเลยครับ

ดีที่เพลงยังมีผ่อนหนักผ่อนเบาเลยรอดไปเรา อันนี้แอบสารภาพเลยว่าแตกไปเซตเล็กนิดๆ

ตอนที่พงษ์กำลังจะหยุดท่านี้พอดีครับ  ชอบมากเวลาพงษ์เลียให้เรา จูบเราหอมเรา

ไซร้เรา จนไม่ได้สนใจแล้วว่าตอนนั้นๆกำลังอยู่ในท่าไหนมันฟินไปหมด

อยากจะให้ถึงตอนท้ายเร็วๆมากๆครับ ตามด้วยพงษ์หนีบของเราไว้หว่างขาแล้ววิดพื้นโยกขึ้นลงมันเสียวววว

จนแทบแตกมโนได้เต็มที่เลยครับสำหรับท่านี้มันฟินจีๆ ยิ่งตอนได้อมลำอันหอมหวาน

ดุจแท่งอ้อยอวบๆอาบน้ำผึ้ง มันยิ่งมีความสุขสม อร่อยและชุ่มชื่นมากๆครับ

ผมดูดไม่ยั้งเลย ผมเกร็งปากให้ตอดรัครอบอบลำแน่นๆ ดึงเข้าดึงออกจนพงร้องครางงง

อ่า เสียวครับบบ เสียวว เสียงครางของพงษ์ยิ่งทำให้เราให้ใจ

เหมือนนิ่งว่าก็ยิ่งยุ อมสุดลำโยกปากเต็มที่ พงษ์ก็ยิ่งร้องคราวไม่หยุดจนผมสำลักเองเลยคายเจ้าแท่งอ้อยไปแปปนึง

ได้ทีเลยไม่งั้นเสร็จผมคาปากแน่นอน พงษ์เลยเอาเบาะมาให้ผมนั่ง แล้วเข้ามาไซร้ผมบอกว่า ผมขอนะครับ ตอนนั้นด้วยโดนมนต์สะกดเลยตอบตกลงไป แล้วสตั้นไป5วิ

เราติดสินใจอะไรไปเนี่ยยยย แต่ก็เอาวะมาแล้วก็ลอง พงษ์จับอ้อยใส่ปลอก

แล้วทาเจลล้วงเเยงไปที่ถ้ำผมถ้ำผมนี่อ้ารับโดยดีไม่มีบิดพริวเลยจิงๆ พงษ์พยายามดันเข้ามาช้าๆ

เกือบ 5นาทีที่ได้รับความนุ่มนวลเบาๆ มือผมปะป่ายไปทั่วร่างพงษ์

จนโดนกดมันอัดเข้าไปในรูผมอย่างเต็มท่อน ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลย ทั้งจุก แน่น เสี...ว เงี่ยน

เบลอไปหมด มือผมโอบร่างพงษื

ไว้อย่างแน่นและไม่ยอมปล่อยเลยมันเสียวมาก แล้วพงษืก้อเริ่มโยกเบาๆ

จนแรงขึ้นๆ โคดมันเลยยยจนพงษ์ร้องเสียวครับเสียว เสียวมากแล้วเย่อผมแบบไม่ยั้ง

ปากก้อจูบ นมก็โดนเลียจนเเทบจะเเตก เห็นเลยว่าพงษืมันมากเวลาเย่อเรา

แต่มือของพงษ์ไม่ลืมที่จะช่วยผมไปด้วย จัดการรูกน้องผมอยู่ตลอดเวลา

จนพงษ์เริ่มไม่ไหวพงร้องเสียวดังมากแล้วก้นผมโดนเอ็นกระตุกดีด รู้สึกอุ่นขึ้นเบาๆ

จังหวะนั้นผมก็จะไม่ไหวเช่นกันร้องบอกพง์ว่าจะไม่ไหวไม่ไหวแล้วอ่า…. พงษ์เลยบอกผมก็เสียวครับจะไม่ไหวเสร็จพร้อมกันเลยนะ

พอน้ำผมพุ่ง อ้อนพงษ์ก้อกระตุกกกก

อ่ามันช่าง ฟินสุดๆๆๆๆๆๆๆ หลังจากนั้นพงษ์ก็ช่วยน้ำผมที่กระเด็นไปเลอะพงษ์พร้อมส่งกระดาษให้ผม

ตอนนั้นมีความสุขมาก อยากตอนกอดพงษ์ไปทั้งคืนเลยจริงๆ แต่ก็ทำไม่ได้เพราะพงษ์มีแขกต่อ

หลังจากวันนั้นยังไม่ได้กลับไปหาพงษ์อีกเลย แต่จะพยายามหาทางไปให้ได้เพราะคิดถึงมากมายยเหลือล้นเลยครับ 

ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่นี่ครับผม ;/lovely ;/lovely ;/lovely
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2015, 01:48:36 PM โดย admin »

ออฟไลน์ Caramel

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
Re: ถึงมาช้าเเต่ก็ประทับใจไม่รู้ลืม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 10:47:08 PM »
เขียนดีมากครับ ผมไปนวดมาแล้วเขียนยังไม่ได้เท่าพี่เลย

อ่านแล้วนึกถึงวัดที่นวดเอง 55

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
Re: ถึงมาช้าเเต่ก็ประทับใจไม่รู้ลืม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 11:04:07 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ swillballนะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ Tong_69

• *
  • Total likes: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 11:57:55 PM »
 ;/nice ;/nice

ออฟไลน์ Aof13

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:27:57 PM »
ฟินตามเลยครับ

ออฟไลน์ Zackyy

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 02:09:24 PM »
เล่าเรื่องได้เก่งมากครับนึกภาพตามได้เลยอ่า

ออฟไลน์ mkrub

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 10:14:23 PM »
ขอบคุณมาก สำหรับประสบการณ์ดีดี ที่แบ่งปันเล่าสู่กันฟังค้าบบบ

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 02:08:51 AM »
 ;/lovely ;/lovely ;/lovely ยินดีๆๆด้วย ได้เป้น VIP แล้ว

ออฟไลน์ คนบนดิน

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2015, 01:57:42 AM »
 ;/lovely ;/lovely ว้าว  ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ puenz

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 04:03:04 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ reallove

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2015, 08:40:14 PM »
ประทับใจเหมือนกันคับ ยังหาวันนัดไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Weerachat12345

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2015, 08:40:36 PM »
โอ้โหฟินมากเสียวตามเลย

ออฟไลน์ kong215

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 08:14:25 AM »
ขอบคุณมากครับ สำหรับประสบการณ์ดีๆ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 05:57:18 AM »
เข้ามาศึกษาข้อมูลครับ   
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 02:27:31 PM »
นวดกับพงษ์มาพักใหญ่ๆแล้วครับ  ;/juju ;/juju ;/juju
  แต่งานเยอะมากๆเลยไม่มีโอกาสได้เขียนสักที เเละด้วยการจองที่ค่อนข้างยากเลยยังไม่ได้ไปซ้ำเลยครับ

เพราะคิวเเน่นตลอดๆ แล้วตอนนี้มาทำงาน ตจว ด้วยเลยยิ่งหาโอกาสไปยากขึ้นอีก

แต่จะพยายามไปซ้ำให้ได้ครับ  ด้วยความตื่นเต้นวันนั้นลางานไปทั้งวันเลยแอบเห็นพงษ์เดินมาซื้อของด้วยครับ

แอบเดินตามด้วยเหมือนพวกโรคจิตเลยเราฮ่าๆ

ก็อยากจะปล้ำซะตั้งแต่ตรงนั้นแล้ว หลังจากพงษ์เดินจากไป

เราก้อเดินเล่นในเซ็นทรัลไปเรื่อยๆ รอเวลามันช่างยาวนานเหลือเกินนนน

พอใกล้เวลาเลยรีบไปรออยู่หน้าห้องแต่อันนี้ไม่ได้บอกพงษ์เลย

จนโทรบอกพงษ์ตอนถึงเวลา พอได้เข้าห้องปุป ตื่นเต้นสุดๆด้วยท่อนบนเปลือยน่าลงลิ้นให้มากๆ

จนน้องผมแข็งเยิ่มและซึมออกมาแบบเห็นเลยโชคดีที่กางเกงสีเข้ม

หุหุหลังจากอาบน้ำเราก้ไปแก้ผ้ารอที่เตียงเชือด น้องชายของผมมันยากมากมายแล้วให้พงษ์มาปลดปล่อย

แล้วพงษืก็เข้ามาแบบเปลือยเปล่า เฮ้อออ อยากแล้ววววว

เจ้าน้องผมแข็งตั้งชูโชว์พงษ์เลย เขิลเลยพงษ์บอกเรามาเริ่มนวดกันก่อนดีกว่าครับ 555

แต่จิงๆตอนนั้นอยากข้ามขั้นตอนใจจะขาดดด อันนี้ชื่นชมเลย

พงษ์ยังทำหน้าที่ได้ดีมากๆกับการนวดไม่เคยละทิ้งนวดได้ครบทุกขั้นตอนจริงๆ

ดังนั้นขอเล่าท่าที่ผมเกือบพ่ายแพ้ดีกว่านะครับ  อย่าเช่นท่าล้วงไข่พญานาค โอ้ยยยมันสุดยอดจริงๆ

เจ้าน้องผมแข็งแทบแตก กลั้นแทบจะระเบิดให้ได้ กว่าจะคุมสติอยู่ โคดเสียวเลยครับ

ดีที่เพลงยังมีผ่อนหนักผ่อนเบาเลยรอดไปเรา อันนี้แอบสารภาพเลยว่าแตกไปเซตเล็กนิดๆ

ตอนที่พงษ์กำลังจะหยุดท่านี้พอดีครับ  ชอบมากเวลาพงษ์เลียให้เรา จูบเราหอมเรา

ไซร้เรา จนไม่ได้สนใจแล้วว่าตอนนั้นๆกำลังอยู่ในท่าไหนมันฟินไปหมด

อยากจะให้ถึงตอนท้ายเร็วๆมากๆครับ ตามด้วยพงษ์หนีบของเราไว้หว่างขาแล้ววิดพื้นโยกขึ้นลงมันเสียวววว

จนแทบแตกมโนได้เต็มที่เลยครับสำหรับท่านี้มันฟินจีๆ ยิ่งตอนได้อมลำอันหอมหวาน

ดุจแท่งอ้อยอวบๆอาบน้ำผึ้ง มันยิ่งมีความสุขสม อร่อยและชุ่มชื่นมากๆครับ

ผมดูดไม่ยั้งเลย ผมเกร็งปากให้ตอดรัครอบอบลำแน่นๆ ดึงเข้าดึงออกจนพงร้องครางงง

อ่า เสียวครับบบ เสียวว เสียงครางของพงษ์ยิ่งทำให้เราให้ใจ

เหมือนนิ่งว่าก็ยิ่งยุ อมสุดลำโยกปากเต็มที่ พงษ์ก็ยิ่งร้องคราวไม่หยุดจนผมสำลักเองเลยคายเจ้าแท่งอ้อยไปแปปนึง

ได้ทีเลยไม่งั้นเสร็จผมคาปากแน่นอน พงษ์เลยเอาเบาะมาให้ผมนั่ง แล้วเข้ามาไซร้ผมบอกว่า ผมขอนะครับ ตอนนั้นด้วยโดนมนต์สะกดเลยตอบตกลงไป แล้วสตั้นไป5วิ

เราติดสินใจอะไรไปเนี่ยยยย แต่ก็เอาวะมาแล้วก็ลอง พงษ์จับอ้อยใส่ปลอก

แล้วทาเจลล้วงเเยงไปที่ถ้ำผมถ้ำผมนี่อ้ารับโดยดีไม่มีบิดพริวเลยจิงๆ พงษ์พยายามดันเข้ามาช้าๆ

เกือบ 5นาทีที่ได้รับความนุ่มนวลเบาๆ มือผมปะป่ายไปทั่วร่างพงษ์

จนโดนกดมันอัดเข้าไปในรูผมอย่างเต็มท่อน ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลย ทั้งจุก แน่น เสี...ว เงี่ยน

เบลอไปหมด มือผมโอบร่างพงษื

ไว้อย่างแน่นและไม่ยอมปล่อยเลยมันเสียวมาก แล้วพงษืก้อเริ่มโยกเบาๆ

จนแรงขึ้นๆ โคดมันเลยยยจนพงษ์ร้องเสียวครับเสียว เสียวมากแล้วเย่อผมแบบไม่ยั้ง

ปากก้อจูบ นมก็โดนเลียจนเเทบจะเเตก เห็นเลยว่าพงษืมันมากเวลาเย่อเรา

แต่มือของพงษ์ไม่ลืมที่จะช่วยผมไปด้วย จัดการรูกน้องผมอยู่ตลอดเวลา

จนพงษ์เริ่มไม่ไหวพงร้องเสียวดังมากแล้วก้นผมโดนเอ็นกระตุกดีด รู้สึกอุ่นขึ้นเบาๆ

จังหวะนั้นผมก็จะไม่ไหวเช่นกันร้องบอกพง์ว่าจะไม่ไหวไม่ไหวแล้วอ่า…. พงษ์เลยบอกผมก็เสียวครับจะไม่ไหวเสร็จพร้อมกันเลยนะ

พอน้ำผมพุ่ง อ้อนพงษ์ก้อกระตุกกกก

อ่ามันช่าง ฟินสุดๆๆๆๆๆๆๆ หลังจากนั้นพงษ์ก็ช่วยน้ำผมที่กระเด็นไปเลอะพงษ์พร้อมส่งกระดาษให้ผม

ตอนนั้นมีความสุขมาก อยากตอนกอดพงษ์ไปทั้งคืนเลยจริงๆ แต่ก็ทำไม่ได้เพราะพงษ์มีแขกต่อ

หลังจากวันนั้นยังไม่ได้กลับไปหาพงษ์อีกเลย แต่จะพยายามหาทางไปให้ได้เพราะคิดถึงมากมายยเหลือล้นเลยครับ 

ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่นี่ครับผม ;/lovely ;/lovely ;/lovely

L32
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 06:16:14 AM »
ขอบคุณมากครับบบ

ออฟไลน์ micz_it

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 12:49:25 AM »
บรรยายซะเห็นภาพเลยครับ อยากให้ถึงคิวผมบ้างแล้ว

ออฟไลน์ deviguy

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 01:47:00 PM »
ช้า ๆ ๆ ได้พร้าเล่มงาม

ออฟไลน์ shinchan

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 10:19:21 PM »
ชอบๆๆๆๆ ขอบคุณมากนะครับ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 01:05:48 PM »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ Bluecup

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 11:31:47 PM »
 (:Lover:) (:fighting2:) ชอบคับ
Happiness depends upon ourselves.

ออฟไลน์ bong che

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 01:07:16 AM »
ลองเข้ามาอ่าน แล้วก็ได้เจอรีวิวดีๆ เข้าแล้ว... ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Bluecup

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 05:58:00 AM »
 (:Thank you:) (:Lover:)
Happiness depends upon ourselves.

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 10:32:46 PM »
ขอบคุณครับ [[[

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 10:33:33 PM »
ขอบคุณครับ   

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31