collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (1) อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 10 ท่า แบบ(The Classic)เวลา 1ชม.30 นาที✴️New..2020✴️  (อ่าน 9584 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2

{flower1} {flower1}

สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน
ขออธิบายขั้นตอน แบบ คร่าวๆ สำหรับการนวดประกอบเพลง ในแบบ 1 ชม30 นาที.ให้ทราบกันตามท่าต่างๆ
ทั้ง 10 ท่า และ ตามเพลงประกอบที่ได้จัดทำไว้เพื่อการนวดโดยเฉพาะ สำหรับ ขั้นตอนการนวด จะเริ่มจากลูกค้าอาบน้ำเสร็จเรียบร้อย แล้ว เริ่มจากการนอนคว่ำ แล้วเริ่มจากการนวดที่เท้าและ ขาไล่ไปบ่า และ แขนทั้งสองข้าง แล้วก็เริ่มในท่าที่ 1

***ยกที่1***

ท่าที่1. -ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้(ฺBody to body ด้านหลัง)

เป็นการนวดในแบบ ตัวนวดตัว โดยใช้ทั้งตัวในการ เลื้อยไล้ โอบเลื้อย ตามเสียงเพลง จากทุกส่วนของร่างกายโดยใช้น้ำมัน สร้างความสบายในทุกส่วนของร่างกาย และความอบอุ่น จากกายสู่กาย เป็นอีกท่าที่หลายๆคน และโหวตในความชอบ

ท่าที่2. -ท่านั่งทับขา พาโยกย้าย

เป็นการเปลี่ยนท่าจากการนอนคว่ำ มานั่งทับที่ขา ทำให้ร่างกายได้เปลี่ยนอิริยาบท โดยผมจะลูปไล้ ไปทั่วหน้าท้อง และ หน้าอก และ ส่วนด้านหน้า ตามเสียงเพลง เป็นท่าเริ่มต้นความสุข เป็นอย่างดีเลยครับ

ท่าที่3 ท่าล้วงไข่พญานาค

ท่านี้จะเป็นท่านวดเฉพาะจุดโดยจะให้ลูกค้ายกตัวศอกแนบกับพื้นในท่าสบาย แล้วนวดเฉพาะจุด ตามจังหวะเพลง โดยจะเน้นความเสี...วซ่าน เป็นหลักจนเพลงนั้นจบจังหวะ (เป็นท่าที่ ชื่นชอบกันมากของทุกคนเลยครับ)

ท่านวดที่(4) ท่ามือโอบหลัง คอซุกอก

ท่านี้จะเปลี่ยนให้ลูกค้า นั่งขัดสมาธิ เปลี่ยนอิริยาบถ ในท่าสบายแล้วผมจะลูปไล้จากด้านหลังหนักเบาตามจังหวะเพลง โดยเน้นที่ราวนม หน้าท้องและจุดยุทธศาสตร์เป็นหลัก สลับกันตามเสียงเพลงสร้างความอบอุ่น บวกกับความเสี...วซ่านของท่วงท่า (ใครที่ชอบให้คนโอบกอด จะตราตรึงกับท่านี้ที่สุดครับ)

ท่าที่(5) ท่าเอนแผ่กาย เอนซบ อก

สานต่อความอบอุ่นแบบสบายตัวกันต่อโดยผมจะให้ลูกค้านอนราบบนอกของผม อย่างสบายตัวแล้วนวดตามจังหวะเพลงตามหน้าอก หน้าท้อง และจุดเฉพาะสลับกันอย่างแผ่วเบาตามเสียงเพลง บวกกับการนวดแขนซ้ายขวาสลับกัน จนจบจังหวะเพลงของท่านี้ (เป็นท่าที่สานความสุข ความอบอุ่นจากท่าที่5 ให้ยาวและอบอุ่นจากการลูปไล้เป็นอย่างมากเลยครับ)

***พักยกที่2***

ท่าที่6 ท่าล้วงคอนาคราช

ท่านี้จะเป็นการเน้นจุดยุทธศาสตร์ เป็นหลัก จะนวดอย่างแผ่วเบา พร้อมกดตามบริเวณรอบๆเพื่อกระตุ้นเส้นประสาท ผสมกับเร็วช้าตามจังหวะเพลงโดยใช้เจลให้ความไหลลื่นกับจุดยุทธศาสตร์เพื่อสร้างความตื่นเต้นเป็นหลัก(ท่านี้เป็นอีกการนวดที่ต้องใช้เทคนิคเฉพาะตัวเพราะกระตุ้นจุดสัมผัสโดนตรง)

ท่าที่ 7. -ท่า กดกษัย ลูปไข่พญานาค

ท่าที่8 ท่ายกขาชี้ฟ้าหน้าชนกัน

สำหรับท่านี้เป็นจะเป็นการยืดเส้นบริเวณต้นขาทั้งสองข้างของลูกค้า จะได้ถึงการยืด
โดยยกขาพาดที่บ่าทั้ง2ข้างของผม แล้วค่อยๆดัน เป็นจังหวะตามเสียงเพลง มอบความตื่นเต้นของท่า นวดเป็นอย่างดี หลังจากเกร็งตัวมาแล้วเปลี่ยนท่ามายืดเส้นกันครับ. ท่านี้จะได้ทั้งการคลายเส้นจากต้นขา พร้อมทั้งการได้สัมผัส แบบนุ่มนวล ผสมผสานกันได้เป็นอย่างดีเลยครับ

ท่าที่9 ท่านั่งขย่มตัว มือประสานมือ

สำหรับท่านี้ผมจะนั่งทันบนตัวของลูกค้า อย่างแผ่วเบาอวดเรือนร่างให้ ให้เห็นกล้ามอก กล้ามท้องแบบทั่วตัว. แล้วนวดที่แขนและมือทั้ง2ข้างผสมกับการลูปไล้ไปทั่วหน้าอก  สร้างความตื่นเต้นและความสบายของแขนทั้งสองข้างแบบไกล้ชิดกันเลยทีเดียวครับ

ท่าที่ 10. - ท่านวด นั่งทับกาย เชิญลูบไล้

**หมายเหตุ**

สำหรับท่านวดทั้ง 10 ท่า ผมอาจตัด หรือ ปรับเปลี่ยนบางท่า นวด หรือ เพิ่มท่านวด หากรูปร่าง ของลูกค้ามีน้ำหนักมากเกินกว่าจะนวดบางท่า ไ้ด้นะครับ เพื่อให้สบายตัว และไม่เป็นอันตราย และ ไม่ลำบากมากทั้งผมคนนวดเองและ ตัวลูกค้าเองในการเคลื่อนไหวในบางท่านะครับ
และ สำหรับลูกค้าที่มาช้ามากๆ  ผมอาจขออนุญาติตัด บางท่า หากลูกค้าที่มาช้าเลยเวลานัดหมาย เป็นเวลาเกินกว่าจะนวดให้ครบทุกท่าได้
โดยผมจะพยายามให้ได้ท่านวดที่สำคัญมากที่สุดและ เพื่อให้ไม่ชนกับเวลาของลูกค้าคน ต่อไปนะครับ ต้องขอโทษมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

หมายเหตุ

ทุกท่าคือ ท่านวดเฉพาะที่ผมสรรค์สร้างเพื่อความสบายตัว และ ตื่นเต้น นอกจากท่าเหล่านี้แ้ล้ว จะรวมการนวดในท่าปกติทั่วไป เพื่อ ความสบายตัว เป็นช่วงๆ  ไม่ใช่การมีอะไรกัน หรือ อนาจารแต่อย่า่งใด จุดมุ่งหมายหลักคือ การนวด เพื่อความผ่อนคลาย และ ผสมบทเพลง เพื่อ สร้างความตื่นเต้น และ ท่วงท่าต่างๆ ทำขึ้นเพื่อ เป็นอีกสิ่งแปลกใหม่ของผู้ชอบการนวด แบบ อีโรติกประยุกต์ นะครับ

**และ ลูกค้าที่มีน้ำหนัก มาก อาจมีการดัดแปลงปรับ เปลี่ยนบางท่วงที่เพื่อไม่ให้ลำบากในการนวดบางท่า ทั้งผู้นวดและ ผู้ถูกนวดนะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนและ ติชมการบริการด้วยดีเสมอมา น้อมรับคำติชมและ สิ่งที่จะต้องปรัับปรุงตลอดเวลาครับ

{thank you}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 04:10:40 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
Re: (1) อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 8 ท่า แบบ(The Classic)เวลา 1ชม.30 นาที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 10:35:02 PM »
รักน้องพงษ์ มากเลย  หล่อด้วย นิสัยดี ด้วย

ออฟไลน์ blackcombat7

• *
  • Total likes: 1
ชอบตรงที่ไม่ต้องจินตนาการมากนี่แหละครับ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
รักน้องพงษ์ มากเลย  หล่อด้วย นิสัยดี ด้วย

9หล่อ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ natguy

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
แค่อ่านก็เสียวละคับ

ออฟไลน์ Scorpion

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
Re: (1) อธิบายขั้นตอนท่วงท่า 8 ท่า แบบ(The Classic)เวลา 1ชม.30 นาที
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 05:55:31 PM »
เห็นภาพแล้วสุดยอดมากครับ

ออฟไลน์ zonjang

• *
ไม่ว่าจะท่าไหน ก็เสียวสะท้านทรวงจริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ The-BLacK-BuTT

• Previlege member หนทางยาววอีกใกล
  • *
  • Total likes: 16
  • ดีคับ ผม โอ๊ดคับ FC - คุณพงษ์สุด X คับ
มีแต่ท่าเด็ดๆ
ไลน์ผม -mystique-  FC พงษ์คับ

ออฟไลน์ aun3250

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 03:16:54 PM »
น่านวดทุกม่าเลยนะครับ

ออฟไลน์ the_bt

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 07:53:06 PM »
 (:555:) (:555:)สุดจริง

ออฟไลน์ Tawan

• *
  • Total likes: 25
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 10:33:10 AM »
 (good night:)ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้(ฺBody to body ด้านหลัง)

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 02:57:35 PM »
แต่ละท่า ฟินสุดๆเลยครับ แต่1:30 ชม.  ขอข้าม  ครั้งแรกจัดเต็ม2 ชม.  เลยทีเดียว🤣🤣🤣
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ oliverB

• *
  • Total likes: 62
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 04:14:14 PM »
Next time in Bangkok, I want massage with you. 1, 2, 3  times ...

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
wow like love kiss

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 01:47:06 PM »
 (:best:) (:best:) (:best:)

ออฟไลน์ pakorn21

• *
  • Total likes: 13
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:54 PM »
รับทราบครับ ชอบทุกท่ากระบวนทางเลยครับ

ออฟไลน์ blu666

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 01:20:43 AM »
 (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:)

ออฟไลน์ porranaiwer

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 03:02:20 AM »
รับทราบครับ เห็นรูปแล้วฟิน จินตนาการไปไกล

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 11:23:40 AM »
รับทราบครับ เห็นรูปแล้วฟิน จินตนาการไปไกล
อย่ามัวแต่จินตนาการครับ จองคิวแล้วไปสำผัสความสุขสบายตัวกับลีลาท่านวดสุดฟิน กับน้องพงษ์ได้เลยครับ☺☺
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ docz2020

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +0/-2
👅👅👅💦💦💦

• *
 (:Nice:) (:Nice:)อยากกอด อยากหอม อยากโดนน้องพงษ์จัดหลายๆท่า  (:cry:) (:cry:)
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • Total likes: 24
อธิบายขั้นตอนได้ชัดเจนมากครับคุณพงษ์สุดหล่อ

ออฟไลน์ Thana100

• *
อ่านแล้วฟินมากๆ มีภาพประกอบด้วย เข้าใจท่าทางในการนวดมากๆเลย เป็นน้องรับงานรวดคนแรกเลย ที่มีการอธิบายท่านวดต่างๆ

• *
อ่านแล้วฟินมากๆ มีภาพประกอบด้วย เข้าใจท่าทางในการนวดมากๆเลย เป็นน้องรับงานรวดคนแรกเลย ที่มีการอธิบายท่านวดต่างๆ
นวดจริง ฟินและเสียวกว่าคำบรรยายหลายเท่าเลย 💦(:AIAI:) (:AIAI:)
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • Total likes: 24
แต่ละขั้นตอนการนวดขอคุณพงษ์สุดหล่อมันช่างทำให้สดชื่นซาบซ่าไปทั้งเรือนร่าง

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31