collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสำหรับสมาชิกMember Zone ชุด " Take a Bath with Me?"  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6726
  • คะแนนพิเศษ: +1663/-1
ภาพสำหรับสมาชิกMember Zone ชุด " Take a Bath with Me?"
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 02:02:21 PM »

TAKE A BATH WITH ME...?ชุดที่1

ภาพที่1.
วันนี้ผมจะชวนพี่ๆมาอาบน้ำด้วยกันนะครับ มามะ ถอดเสื้อ ถอดกางเกง และก็ underware ตัวจิ๋วออกกัน ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวรอพี่ๆ อยู่นะครับ

ภาพที่2.
นั่งดูพี่ๆ ถอดเสื้อผ้าแล้ว อยากอ่ะ อุ้ยๆ พี่ๆ ดูสิดุ้นลำของผม เริ่มขยายแล้ว ผมเริ่มเงี่ยนแล้วครับ...อ้าาาา

ภาพที่3.
พี่ครับ เร็วๆสิครับ ผมอยากถูหลังให้แล้วน้าาาา พี่ตอบสนองผมด้วยการเลียหัวนมวนไปรอบบนกล้ามอกแน่นๆ ของผมทีนะครับ

ภาพที่4.
แล้วพี่ๆ ก็ค่อยๆ ตวัดลิ้น เลื้อยลงต่ำ ซอกไซร้ จากเนินนมของผมลงต่ำมาที่หน้าท้อง ช้าๆ อูยยยยยยย เสียวจังครับบบบบ ลิ้นอุ่นๆ สยิวมากเลย

ภาพที่5.
สุดยอดเลยครับพี่ๆๆๆ มามะพร้อมที่จะดูดท่อนเอ็นแข็งลำใหญ่ๆ กันยังครับ? ลำลึงค์ผมแข็งเตรียมพร้อมรับการครอบจากปากของพี่แล้วครับ

ภาพที่6.
พี่ๆ ครับ ดูดแรงๆ เลยครับ ผมเกร็งมากเพราะความเสียวจากปากพี่ๆ อ่างงงง ผมเสียวจัง อ่างงงง เต็มปากดีไหมครับ ลำของผม

ภาพที่7.
เลียตรงโคนไข่ก็ได้นะครับ ผมชอบบบบ ตวัดลิ้น วนเวียนที่ปลายหัวหยัก และก็อมเข้าๆจนมิดด้าม เลียไปมารอบหัวดอของผม ดีครับ น้ำผมเยิ้มไปหมดแล้วครับ

ภาพที่8.
เรามาเสียวกันต่อในน้ำดีกว่าครับ น้ำอุ่นเลยครับพี่ มามะมาผลัดกัดฟอกตัวให้กัน ลูบไล้เต็มเลยครับ นั่นแน่ ดุ้นของพวกพี่ๆ ก็แข็งปั๋งน่าดูเหมือนกันนะครับ

ภาพที่9.
อ้าาาาา พี่ครับบบบบบบ ชักแบบนั้นแหละครับ ผมชอบบบบ เสียวมากกกก ชักแรงๆเลยครับบบบ น้ำอุ่นๆๆ  แรงมือของพวกพี่ ทำคว... ผมแข็งแทบทะลักเลยครับ ล้วงพวงไข่ผมด้วยครับบบบ แบบนั้นครับบบบดีจัง

ภาพที่10.
งัดลำคว...ของผมขึ้นมาเลยครับพี่.... ผมถ่างขาอ้าให้พี่ๆช่วยได้เต็มที่เลยครับ จะงัดออกมาจากฟองโฟมมาชัก มาดูดดด มาดู ได้เต็มที่เลยครับบบบบ เร็วสิครับบบบบ งัดดุ้นใหญ่ของผมตามแต่พี่จะอยากทำเลยครับ

ภาพที่11.
แทบแตกเลยครับพี่ๆๆๆ พี่เก่งกันจังงงงครับ มาพักยกกันก่อน มานอนกอดก่ายกันในอ่างน้ำนี้ดีกว่าครับบบบ มามะมานอนนาบบนอกอุ่นแน่นๆ ของผมดีกว่าครับ เอาแบบดุ้นชนดุ้นเลยนะครับ

ภาพที่12.
อู้ยยยยย หันก้นพี่ๆมาให้ผมได้แล้วนะครับ....ผมอยากกระแทกแรงๆ ในน้ำนี้ดูหน่อยครับ ก้นฟิตกับคว...แข็งๆของผมมมม ในน้ำอุ่นๆๆๆ มันคงตอดตุ้บๆ รัดคว...ผมมากแน่ๆ เลย....ซี้ดดดด

ภาพที่13.
หรือจะเปลี่ยนมาเป็นท่ายืน พี่ๆ เอาขาพาดขอบอ่างน้ำ แหกขากว้างๆ ก้นโด่งๆ ให้ผมเสียบดีครับ?

ภาพที่14.
ผมจะช้อน คว.... แข็งๆ ของผม ค่อยบรรจง ยัด กด เบียด ท่อนเอ็นลำยาวใหญ่ของผมเข้าไปในร่องก้น รูตูดของพี่ ช้าๆ แบบเน้นๆ เต็มๆ

ภาพที่15.
อย่าช้าครับพี่ๆ ดุ้นผมล้างมาอย่างดี สะอาดสะอาด มาให้พี่ดูด มาให้พี่ๆ อม รับรองหอมน่าดอมดมแน่ๆครับ

ภาพที่16.
อม ดูด เลีย ของผมให้หนำใจพี่ๆ เลยครับ คว.... อุ่นๆ หยุ่นๆ แข็งๆ ใหญ่ๆ พร้อม เสริฟ ถึงปากพี่ๆแล้วครับ

ภาพที่17.
ได้มองหน้าพี่ๆ ตอนกำลังสาละวนกันคว...ของผมนี่ๆๆๆ อ้าาาา มันทำให้ผมเสียววว มากกครับบ.......

ภาพที่18.
ผมรบกวนพี่มาดูดคว...ผมต่อในอ่างดีกว่าครับ...จัดการมันเลยครับ เอาให้ผมร้องครวญครางไม่เป็นภาษาเลยนะครับ ค่อยๆลงลิ้นวนรอบหัวหยักนะครับ ผมชอบมากกก

ภาพที่19.
พี่ๆ ครับ ผมจะไม่หวายยยย แล้วคร้าบบบบบ เสียวแปล้บบบบไปที่สมองเลยครับบบบบบบ อย่าดูดอย่างนั้นนนครับบบบบ ผมกลัวแตกคาปากพี่ๆๆๆจังงงงง

ภาพที่20.
พอๆ ก่อนครับ พี่ขึ้นมาจาก คว....ผม ก่อนนะครับ มามะ มาให้กอดก่อนครับ ผมยังไม่อยากเสร็จไปก่อนครับ มาเล่นเสียววววว กันต่อก่อนดีกว่าครับ....

พี่ๆครับ มาร่วมลุ้นกับผมต่อไปกับ ภาค 2 นะครับ ผมกำลังเสียวสุดๆ เลยครับ หวังพี่ก็ก็จะเสียวไปกับผมด้วยนะครับ
ในภาค 2 นี้ มาดูกันครับว่าผมกับพี่ ใครจะแตกก่อนกัน และผมจะแตกท่าไหนกันน้า  พี่ๆ มาลองเดากันดูครับ
ภาคต่อชุดที่2 สำหรับ premium โดยเฉพาะเท่านั้นนะครับ

เชิญแสดงความคิดเห็นภาพชุด  " Take a Bath with me..? "
ที่หน้านี้เลยครับ
http://www.musicmassage.net/index.php?topic=262.0

ชอบ หรือ ไม่ชอบยังไงให้กำลังใจได้นะครับ จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ SET หน้านะครับ
ใครเขียน....แสดงว่ารักกันจริง   ไม่เขียน....ไม่เอามาให้ชม อีกน้าาาาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2013, 03:31:16 PM โดย admin »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ nycnsc

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
Re: ภาพสำหรับสมาชิกMember Zone ชุด " Take a Bath with Me?"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 04:23:08 AM »
beautiful bathroom scene

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
Re: ภาพสำหรับสมาชิกMember Zone ชุด " Take a Bath with Me?"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 08:21:05 PM »
ชอบการบรรยายประกอบภาพมากๆเลยครับน้องพงษ์ แต่เดี๋ยวนี้น้องพงษ์ไม่มีภาพพร้อมคำบรรยายแบบนี้อีกเลย
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ Thana100

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2021, 11:21:46 AM »
เสียวมากๆๆครับ เหมือน VDO call ว่าว เลยครับ อิอิอิอิ

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
  • Total likes: 328
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2023, 02:27:19 AM »
อยากให้มีการบรรยายประกอบภาพแบบนี้อีก ภาพประกอบแบบไม่เซ็นเซอร์เห็นทุกอณูขุมขนพร้อมท่อนลำขนาดเขื่องของน้องพงษ์ในยุคปัจจุบัน คงจะแซ็บและเสียวกว่าภาพในอดีตหลายร้อยหลายพันเท่าแน่ๆ😍😍
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 [16] 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30