collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
5 (62.5%)
ชอบมาก
1 (12.5%)
ชอบ
2 (25%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 01, 2015, 07:47:24 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ไปนวดครั้งแรกของเด็กเชียงใหม่ สุดท้ายเสร็จพงษ์เลย  (อ่าน 5842 ครั้ง)

ออฟไลน์ takechi

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
        สวัสดีทุกท่านนะครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ชื่อเล่นชื่อ ต. ละกัน เพิ่งเข้ามาเล่นในเวป ได้ยินชื่อเสียงของพงษ์มานานละ ว่านวดดีงานเยี่ยม แต่ก็ได้แต่หาโอกาสและจังหวะ เพราะว่าผมอยู่ไกลถึงเชียงใหม่ ได้แต่รอว่าเมื่อไหร่สวรรค์จะเป็นใจบ้างนะ  แล้วโชคก็เข้าข้างผม เมื่อได้มีโอกาสมาอบรมที่กรุงเทพเมื่อวันที่ 6-9 ที่ผ่านมา แต่ว่าก็ต้องลุ้น เพราะเห็นว่าคิวเต็มยาวเลย ก็เลยต้องใช้ลูกตื้อ ไลน์หาพงษ์ตลอด จนโชคเข้าข้างให้ผม มีคิวหลุดวันที่ 8 ตอน 6โมงเย็น ใจผมนี่รอคอยจะให้ได้ เตรียมตัวออกไปถึงเซ็นทรัลพระรามเก้าตั้ง 5 โมงเย็น เวลาในการรอคอยมันช่างยาวนานเหลือเกิน แต่แล้วเสียงเตือนจากไลน์ก็ดังขึ้น พร้อมกับรายละเอียดว่ให้ไปห้องไหนชั้นไหน ผมแทบจะหยุดหายใจเลย พอไปถึงตอนโด ขึ้นลิฟต์ไปเคาะตรงหน้าห้อง ใจคอไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย พอได้ยินเสียงเปิดประตูกับภาพชายหนุ่มหุ่นดี ใส่แต่กางเกงรอตรงหน้า มันช่างสุดๆเลย ถึงแม้ว่าตัวจริงพงษ์จะดูตัวเล็กกว่าในรูป แต่หุ่นกล้ามเนื้อที่แน่น มันน่ามองจริงๆ ทักทายกันสักพัก พงษ์ก็ให้ผมไปเปลี่ยยเสื้อผ้า อาบน้ำและนอนรอ พงษ์เข้ามาถึงพร้อมกับร่างกายอันเปลือยเปล่า ฝีมือนวดระดับมืออาชีพบวกกับลีลาท่านวดที่เร้าใจ ทำเอาผมแทบจะหายใจไม่เป็นจังหวะเลย เพราะมีเจ้าหน อนน้อยทิ่มหลังอยู่ตลอดเวลา และแล้วนาทีที่รอคอยก็มาถึง พงษ์ถามผมว่าเป็นแบบไหน ผมก็บอกไปว่าเป็นรับ เขาก็บอกว่างั้นรับผมนะ เราก็ตอบรับโดยดีไม่มีอิดออด ไม่น่าเชื่อว่าเจ้าหนอนน้อย จะกลายเป็นท่อนซุงขนาดมหึมา ไม่คิดว่าจะขนาดนี้ แปรผกผันกับตัวเจ้าของมาก แต่ไหนๆก็ไหนๆแล้วเลยต้องใจดีสู้เสือ เขายื่นมาขนาดนี้ เราเลยใช้วิชาชิวหาพาเพลินจนพงษ์ครางไม่เป็นภาษา ทักทายเจ้าท่อนซุงได้สักพักก็ถึงเวลาที่มันจะต้องมาสำรวจถ้ำน้อยของเราแล้ว แอบกลัวนิดๆแต่พงษ์ก็ปลอบจนเรายอม ในที่สุดมันก็เข้าไปจนหมดลำ เล่นท่ากันเยอะมาก จนที่สุดเราทั้งสองก็ฟินๆ ไปพร้อมกัน ตอนนี้เราติดใจพงษ์แล้วหละสิ เมื่อไหร่นะจะได้ไปกรุงเทพ คิดถึงพงษ์มากๆนะ อยากไปนวดด้วยทุกเดือนเลย

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ takechiนะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ในภาพชุดล่าสุดนี้ สวรรค์บ้านนากับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง

เรียนเชิญสมาชิกเข้า ร่วมเขียนรีวิวเพื่อเข้าชิงรางวัลและเข้าชมห้องในVIP ZONE  ที่ยังเปิดให้สมาชิกทุกคน ร่วมเข้าชมในโซนพิเศษ. นี้ และ ภาพชุดก่อนๆ ใน Executive zone. รูปเด็ดๆจากชุดที่ผ่านมา แบบเต็มๆ

ออฟไลน์ บักหำน้อย

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
สุดยอดมากครับ อ่านแล้วอยากไปบ้างเลย ;/verynice

ออฟไลน์ Jk115

• JUNIOR MEMBER
  • *
ผมกำลังนับวันเวลา รอที่จะได้เจอ

ออฟไลน์ patisserie

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
แบบนี้สิ อิอิ ติดใจเลยทีเดียว

ออฟไลน์ takechi

• MEMBER
  • *
ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ติดใจจริงๆ คงต้องหาเรื่องไปกรุงเทพบ่อยๆละ

ออฟไลน์ Prasert

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +25/-0
  • ชอบก้อทัก รักก้อบอก
 ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

ออฟไลน์ wongwon25

• *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-1
อยากเสดพงษ์บ้างจัง

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อยากเสดพงษ์บ้างจัง

นัดให้ได้ก่อนแล้วจะสมหวัง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice

• *
ฟินเลยใช่ไหมครับ อิอิ

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
อยากกลับไปหาพงษ์อีกแล้ว อ่านแล้วอยากขึ้นมาเลยครับ

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
สุดยอด ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice ;/nice

• *
ใครๆก็อยากเสร้จๆ อิอิ กะคนหล่อ

ออฟไลน์ maxsap

• *
ยอดเยี่ยมที่สุด อ่านไป ลุกไปตลอด 555

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • คุยกัน คร๊าบ..........
ยอดเยี่ยมที่สุด อ่านไป ลุกไปตลอด 555
สุดยอด......คำเดียว เลย........ ;/angry ;/angry ;/angry ;/angry ;/angry
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

ออฟไลน์ stonyskunk

• *
ถึงจะสั้นแต่ก็มันส์ดีคราบบบบบ..อิอิ /;juju

• *
เขียนได้ดีมากๆ ครับ

ออฟไลน์ advenger69

• *
 ;/sad ;/sad..อ่านแล้วของขึ้นตามเบย อยากจะไปซ้ำบ้าง แต่ดูตารางคิวแล้วยาวเลยอะ เสียดาย ติดใจลีลาเหมือนกัน เนื้อขาวเนียน แน่นมากๆ
ลำตรง หัวแดง ล้นปากกันเลยเชียว ติดใจท่า69 สุดๆ ร่องไร้ขน เพลินลิ้นเบย...แค่นี้ก่อนของขึ้นแระ..PP

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
;/sad ;/sad..อ่านแล้วของขึ้นตามเบย อยากจะไปซ้ำบ้าง แต่ดูตารางคิวแล้วยาวเลยอะ เสียดาย ติดใจลีลาเหมือนกัน เนื้อขาวเนียน แน่นมากๆ
ลำตรง หัวแดง ล้นปากกันเลยเชียว ติดใจท่า69 สุดๆ ร่องไร้ขน เพลินลิ้นเบย...แค่นี้ก่อนของขึ้นแระ..PP

ท่า 69 คือท่าอะไรหรา
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ zuntano

• MEMBER
  • *
อิจฉาที่ได้คิว ยังไม่เคยและไม่เคยมีเวลาว่างตรงกันเลย

• *
มะนต้องฟินแบบนี้ สินะ 55 ชอบ ครับ

ออฟไลน์ เจ้าชายสายลม

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 7
 /;happy ฟินกันไปตาม ๆ กัน แต่ละรายที่ได้ไปหาคุณน้องพงษ์  /;happy

ออฟไลน์ l-007

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
อยากมีเวลาแบบนี้บ้างจัง แต่คิวน้องยาวมากๆๆๆๆๆ :pig Smaily:

ออฟไลน์ hmoo

• SENIOR MEMBER
  • *
โชคดีจังเลยได้นวดกับพงษ์แล้ว ผมยังจองคิวไม่ได้เลย

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31