collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสมาชิกเรื่องการclaim ระดับสมาชิกจากบ้านหลังเดิมครับ  (อ่าน 264576 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
Latest development:ขอแจ้งสมาชิกเพิ่มเติมอีกครั้งนะครับ ...

เนื่องจากตอนนี้การปรับระดับสมาชิกยังอาจจะยังไม่ได้ข้อสรุปที่ชัดเจนว่า ระดับสมาชิกเก่าจะสามารถนำมาใช้ที่บ้านหลังนี้ได้หรือไม่ เนื่องจากระบบของบ้านนี้ไม่เอื้ออำนวยให้ปรับระดับสมาชิกแบบ manual ได้ ... โดยสมาชิกจะต้องมีจำนวน post ถึงระดับที่ระบบกำหนดถึงจะสามารถเลื่อนสู่ขั้นที่สูงขึ้นได้

อย่างไรก็ตาม ผมจะพยายามเช็คระบบและพูดคุยกับพงษ์ (เพื่อให้ประสานวานต่อไปยัง system admin ของ server) ว่าจะสามารถเปลี่ยงแปลงระบบได้หรือไม่อย่างไร ... หากสามารถปรับเปลี่ยนระดับสมาชิกแบบ manual ได้ ข้อมูลที่สมารถแจ้ง claim สิทธิไว้จะได้นำมาใช้ประโยชน์ต่อไปครับ (ซึ่งจะรักษาน้ำใจและเป็นกำลังใจให้กับสมาชิกที่มีความตั้งใจอย่างมากที่บ้านหลังเดิมครับ)

ซึ่งการดำเนินข้างต้นอาจใช้เวลาครับ และไม่แน่ใจถึงความเป็นไปได้ ... จึงต้องขออภัยสมาชิกถึงความไม่สะดวกที่เกิดขึ้น และขอรบกวนให้สมาชิกเพิ่มจำนวน post หรือตั้งกระทู้ไปพลาง เพื่อจะได้เลื่อนระดับตามที่ระบบกำหนดไว้ในเบื้องต้น และหากมีความคืบหน้าในการดำเนินการจะได้แจ้งให้ทราบต่อไปครับ

-------------------------------------------------------------                                                           

สวัสดีครับ

ขณะนี้ข้อมูลบ้านของเราหลังเดิมถูก block เอาไว้ และมีความน่าจะเป็นที่ค่อนข้างต่ำที่จะนำข้อมูลดังกล่าวกลับมาได้ทั้งหมด เลยต้องขอความกรุณาจากสมาชิกอีกครั้งในสมัครสมาชิกเพื่อเป็นฐานข้อมูล ของระบบใหม่ของบ้านหลังใหม่หลังนี้ด้วยนะครับ
เนื่องจากระบบต่างๆ ของบ้านหลังใหม่นี้มีรูปแบบ ที่แตกต่างจากบ้านหลังเดิมโดยสิ้นเชิง ผมเองพยายามทุกวิถีทางเพื่อให้ระดับของสมาชิกเดิมกลับมาใช้งานได้ตามเหมือนบ้านหลังเดิม แต่ก็ไม่สามารถทำได้เนื่องจากข้อจำกัดระบบของบ้านหลังใหม่ ไม่สามารถปรับระดับ ให้สมาชิกเป็นระดับตามเดิม จึงต้อง

ขออภัยสมาชิกเป็นอย่างมากกับการปัญหาที่ไม่สามารถ claim สถานะเดิมกลับคืนมาได้
ดังนั้น ขอรบกวนสมาชิกอีกครั้งนะครับ ร่วมกันสร้างสิ่งดีๆ ขึ้นใหม่ร่วมกันนะครับ
ระบบของบ้านหลังใหม่หลังนี้ สถานะของแต่ละสมาชิก  จะปรับต่ามจำนวดการโพสท์ของสมาชิกเป็นหลัก

สถานะและจำนวนการโพสต์

1. Founder
Founder (M) ได้รับสิทธิเป็น Premium member ตลอดชีพ โดยจะมีสิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ Founder ได้รับสิทธิเป็น Premium member ตลอดชีพ โดยจะมีสิทธิในการเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP ) สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 1000 โพสต์ขึ้นไป

2. PLATINUM
แขกผู้ได้รับเชิญพิเศษ  โดยจะมีสิทธิเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone และ Exclusive Zone โซนพิเศษสุดสำหรับสมาชิกระดับ VIP ) ในระยะเวลาตามที่ Admin เป็นผู้กำหนดสมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 800 โพสต์ขึ้นไป

3. Premium
มีสิทธิเข้าห้องพิเศษต่างๆ (เช่น Special zone)  จำนวดการโพสต์กระทู้ตั้งแต่ 80 กระทู้ขึ้นไป

4. Senior
สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 40 โพสต์ขึ้นไป (ได้สิทธิในการเข้าห้อง Member Zone )

5. Junior
สมาชิกที่มีจำนวนโพสต์มากกว่า 20 โพสต์ขึ้นไป (ได้สิทธิในการเข้าห้อง Member Zone )

6. Member
สมาชิกที่ลงชื่อสมัครเข้าใช้งานเว็บไซต์ ที่มีจำนวนโพสต์ตั้งแต่ 0 - 9 โพสต์

7.Guest (ไม่นับรวมเข้าระดับชั้น)
คือผู้มาเยือนเว็บไซต์ โดยที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2013, 06:20:25 PM โดย admin »

ออฟไลน์ danieldanai

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-1
เอกครับ
เคยเป็น premium member เดิม

ออฟไลน์ Denchai

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +15/-0
สวัสดีครับ.. ผมนายเด่นชัยคนเดิม
ยินดีกับบ้านหลังใหม่ และขอบคุณสำหรับความพยายามของทั้งคุณ Admin และพงษ์ นะครับ
ขอให้บ้านหลังนี้ ครึกครื้น รื่นเริง เป็นที่พักใจของพวกเราตลอดไปครับ

::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2013, 07:58:47 PM โดย Denchai »

ออฟไลน์ tonton

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
มาแล้วครับ tonton
สถานะเดิม Founder Member คร้าบบบบบ ^^

ออฟไลน์ pjy

• *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
มารายงานตัวด้วยคนครับ

ออฟไลน์ tawatch

• MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ผมวัจครับ
สถานะเดิม - เป็นสมาชิกธรรมดาครับผม  :))

เป็นกำลังใจให้พี่พงษ์ รวมถึงทีมงานทุกคนนะครับ  :-*

ออฟไลน์ วัต Wut G

• *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0

วัต Wut G ครับ
สถานะ Founder ครับ

:o :o :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2013, 08:08:53 PM โดย Wut G »

ออฟไลน์ prakarn

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
สวัสดีครับ
  ผม prakarn ครับ  สมาชิก Founder ครับ
Better than Yesterday

ออฟไลน์ Little559

• *
  • Assume nothing
น้องน้อยรายงานตัวครับ  ^-^ ^-^
สถานะน่าจะ Founder เหมือนพี่ต้นต้นนะคับ  ;/Crazy4

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
ถูกblockบ่อยจัง ไหนบอกมีมาตราการไง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ katoon

• *
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
สวัสดีครับ

ขณะนี้ข้อมูลบ้านของเราหลังเดิมถูก block เอาไว้ และมีความน่าจะเป็นที่ค่อนข้างต่ำที่จะนำข้อมูลดังกล่าวกลับมาได้ทั้งหมด เลยต้องขอความกรุณาจากสมาชิกอีกครั้งในการ "แนะนำตัวใหม่" พร้อมทั้งโปรดแจ้งระดับสมาชิกที่บ้านหลังเดิมด้วยครับ ผมจะได้นำมาพิจารณาปรับฐานข้อมูลที่บ้านหลังนี้ (ซึ่งจะไม่ลดสิทธิอย่างแน่นอน)

และถ้าเป็นไปได้อาจแนบภาพ avatar (หรือภาพ profile) เดิมมาด้วยนะครับ หรือมีข้อความเด็ดอะไรที่ทำให้ผมนึกถึงได้ก็เขียนกันมาเลยเต็มที่ครับ

ktoon มารายงานตัวแล้วครับ

ออฟไลน์ greedgrade

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
มาแล้วครับ  คุณกร
สถานะเดิม Founder Member คร้าบบบบบ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
ทยอยเข้ามากันใหญ่เลยนะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ decai

• MEMBER
  • *
ชัย นะครับ มารายงานตัวแล้วครับ

ออฟไลน์ ponglover

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
สวัสดีครับ เลิฟ ครับ สถานะ founder ครับ

::)

ออฟไลน์ Little559

• *
  • Assume nothing
บอร์ดรอบแล้วมันไม่ใช่ว่าใช้การชั่วคราวหรอกเหรอพี่ริ้ว ?

ออฟไลน์ zanook

• *
  • Total likes: 1
 ;/Crazy8 ผมชื่อ สิบ Premium Member รายงานตัวครับ

ออฟไลน์ knotty007

• PLATINUM MEMBER
  • *
knotty ครับ สมาชิก Premium Member  :)) :))

ออฟไลน์ Daniel

• *
ผม Daniel ครับ ระดับสมาชิกเดิมเป็น Premium Member ครับ

ขอบคุณมากคร้าบบ

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
T มารายงานแล้วครับ ตอนนี้กลับมาใช้ยูส tear
บ้านหลังก่อน tear18 ครับ (บ้านหลังก่อนพรีเมียมครับผม)

ทักทายทุกๆ คนนะครับ

ออฟไลน์ nili

• MEMBER
  • *
สมาชิกธรรมดาครับ

• *
ดึกๆ แบบนี้มีใครอยู่บ้างครับ ^^

ออฟไลน์ princekelly

• *
  • คะแนนพิเศษ: +4/-0
  • めっちゃやられたい😍
princekelly ครับ
หลังจากที่ยุ่งๆมาทั้งอาทิตย์ ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย
คืนนี้เห็นเมลจากแอดมินถึงได้รู้ว่าโดนอีกแล้ว
ไม่เป็นไรครับ ล้มแล้วก็ลุกใหม่นะครับ
เพื่อนๆสมาชิกเก่าๆก็จะช่วยๆกันฉุดขึ้นมาอีกหลายแรงเลยนะครับ สู้โว้ยยยย!
  :))

ลูบไล้ ซุกไซ้ ทำให้สยิว ❣ Make me moan ❣ キモチよくしてほしい。

• *
ใช่แล้วครับสู้โว้ยยยยยย

ออฟไลน์ DaroS

• *
  • Total likes: 9
  • คะแนนพิเศษ: +8/-2
FuKuDaRos

premium member คร้าบ

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31