collapse
  • ตัวอย่างภาพชุด "สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง " 5 2
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวอย่างภาพชุด "สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง "  (อ่าน 5403 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ตัวอย่างภาพชุดล่าสุด " สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"

สำหรับกระทู้นี้ จะ แจ้งรายละเอียดต่างๆ ภาพตัวอย่างภาพชุดล่าสุด ให้กับสมาชิกได้ชมกันเรื่อยๆ ก่อนวันจริง

อย่าลืมเข้ามาติดตาม พูดคุย สร้างสีสันให้กับบ้านของเราด้วยนะครับ  ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการปล่อยภาพ

ชุดใหม่นี้นะครับ  เพราะความแรง และ ความเยอะของภาพที่ จะออกไป ต้องมีความแน่นอน ในความเหมาะสมกับ

สถานการณ์ หวังเป็นอย่างยิ่ง ว่าสมาชิกทุกคนจะเข้าใจข้อจำกัดนี้นะครับ

" สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"

สมาชิกสามารถพูดคุย สร้างสีสัน สร้างความสุขให้กับบ้านของเราเกี่ยวกับภาพชุดใหม่นี้ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=2896.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2018, 11:27:42 AM โดย พงษ์ »

• *

สวัสดีครับ

ภาพตัวอย่าง สำหรับสมาชิกใน Member Zone สมาชิกทุกระดับ

ทนเหนื่อยทนกับงาน ทั้งแดด ร้อนจ้า แต่ ความอยาก หรือ จะหยุด ลีลาของเขาได้

หนุ่มบ้านทุ่ง หุ่นแน่น คนนี้.......พร้อมจะ แบกเอาลีลา ของความแข็งแกร่ง

เผย........ความเป็นชาย ด้วยมัดกล้าม

ให้ความร้อนรุ่มของแสงแดด.............กลายเป็นแดนสวรรค์ ของพวกเรา

ลีลา......ของ *อ้ายพงษ์*  หนุ่มนา คนนี้  มีดีมา อวด ทุกท่าน

กลางท้องนา หรือ แม้แต่ บนต้นไม้  ความอยากของเขา จะทำให้เราตาค้าง

ทุกมุม ของท้องทุ่ง  คือ สวรรค์ ของอ้ายพงษ์

กลางน้ำ  ข้างคลอง  คือ ความตื่นเต้น ท้าทาย ที่จะทำให้เขา อารมณ์ เดือดพร่าน

และกระท่อมปลายนา หลังนี้ ก็ จะเป็น ที่ๆ เขาจะหาความสุข

และได้ปลดปล่อย ความเมื่อยล้า ..........สู่ห้วงของแดนสวรรค์

ไปพร้อมๆ กับกับ ......." อ้ายพงษ์"   คนนี้

• *

สวัสดีครับ

ภาพตัวอย่าง สำหรับสมาชิกใน Premium ZoneสมาชิกระดับPremium Member ขึ้นไป

สำหรับโซนพิเศษนี้ จะได้เห็นกันจะๆ แบบไม่ซ้ำกับ โซนปกติ แต่ละท่า แต่ละ ภาพ คัดสรรค์มาเพื่อน สมาชิก

ระดับ Premium ทุกคนเลยครับ

ทุกมุม ทุกองศา ความเร้าใจ มีให้ทุก.......ท่านเลยครับ

หนุ่มบ้านนา หัวใจเปลี่ยวคนนี้....จะมอบความร้อน ในท้องทุ่ง ให้ลุกโชย ดังเปลวเพลิง

ใต้กระท่อม หลังเปลี่ยวหลังนี้ จะเป็นสวรรห์ของ หนุ่มหน้ามลคนนี้ ...ครับ

หนุ่มใจกล้าคนนี้  จะยืน อวด .........น้องชาย ลำใหญ่ แข็งโด  โชว์ กลางทุ่ง

พร้อมน้ำ....ไหล ออกจากรู...แห่งสวรรค์ เป็นระยะๆ  รอเพียงเวลาที่จะปลอดปล่อยให้ เพื่อนๆ ได้เห็น

ความเงี่ยน.....ในไม่ช้านี้ครับ

มุมไหนๆ ก็คือ สวรรค์ ของเขา.......แข็ง โด่ โชวกลางทุ่ง

ติดตามตัวอย่างภาพ ได้ที่นี่เรื่อยๆ นะครับ

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
ขณะนี้ได้ปล่อยภาพชุด " " สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"

" ชุดที่3 Member Zone แล้วครับ

Member Zone

***ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ (MEMBER ทุกระดับ) ***
ลิงค์ชมภาพ

http://www.musicmassage.net/index.php?board=36.0

Premium Zone

*** สำหรับสมาชิก ระดับ premium member ขึ้นไป ***
คอยติดตาม....เร็วๆนี้ครับ

หากไม่สามารถชมภาพได้ขอให้แจ้งมาที่ผมผ่าน pm นะครับ

หลังจากชมภาพแล้ว อย่าลืมส่งกำลังใจและให้ความเห็น และVOTE

http://www.musicmassage.net/index.php?board=39.0

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน
1. ห้ามทำการ save ต่อส่งต่อภาพไม่ว่าจะในรูปแบบใดๆนะครับ
2. ห้ามเผยแพร่ลิงค์การชมภาพโดยเด็ดขาด นะครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการชมภาพครับ
          ผู้ดูแลเว็ป musicmassage
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ขณะนี้ได้ปล่อยภาพชุด "สวรรห์บ้านนา กับลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง"(VIP Zone)

ชุดที่ 2 และ 3 แล้วครับ

*** สำหรับสมาชิก ระดับ VIP member ขึ้นไป ***

ลิงค์ชมภาพ
http://www.musicmassage.net/index.php?board=38.0

หากไม่สามารถชมภาพได้ขอให้แจ้งมาที่ผมผ่าน pm เท่านั้นนะครับ

หลังจากชมภาพแล้ว อย่าลืมส่งกำลังใจและให้ความเห็น และVOTE
ภาพที่กระทู้นี้นะครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?board=39.0

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน
1. ห้ามทำการ save ต่อส่งต่อภาพไม่ว่าจะในรูปแบบใดๆนะครับ
2. ห้ามเผยแพร่ลิงค์การชมภาพโดยเด็ดขาด นะครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการชมภาพครับ

หลังจากชมภาพเสร็จแล้ว...เรียนเชิญมอบกำลังใจให้กับเรา

พงษ์ครับ

{flower4}

http://www.musicmassage.net/index.php?topic=4109.00

ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

{flower4}

ออฟไลน์ Manhotman

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ครับ

Sent from my SM-A700FD using Tapatalk

ออฟไลน์ Tawan

• *
  • Total likes: 25
Re: ตัวอย่างภาพชุด "สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 04:10:06 PM »
 (:OMG:)อยากดูบ้าง

ออฟไลน์ Tawan

• *
  • Total likes: 25
Re: ตัวอย่างภาพชุด "สวรรค์บ้านนา กับ ลีลาหนุ่มบ้านทุ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 05:11:29 PM »
สุดยอดครับ (:oop:)

ออฟไลน์ replay

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 01:53:46 AM »
อิจฉาตากล้องมากเลยครับ 5555+

ออฟไลน์ tin2599

• *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1
 (:Thank you:) (:Lover:)

• *
 (:Thank you:) (:Lover:)

ออฟไลน์ kk_21

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
หนุ่มบ้านนาน่ากินมาก

ออฟไลน์ dupbee

• *
  • Total likes: 1

ออฟไลน์ 2556kingdom

• *
  • Total likes: 2
ฟิตฟิตฟิตปังปังปังปัง

ออฟไลน์ mymekh

• *
  • Total likes: 3
อยากได้อยากโดน ธรรมชาติมาก

ออฟไลน์ mymekh

• *
  • Total likes: 3
อยากได้อยากโดน

• *
 (:Lover:)จะลีล่าไหนก็ชอบ

ออฟไลน์ dupbee

• *
  • Total likes: 1

• *
 (:Lover:) (:Lover:) รอดูชุดใหม่จ้า

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
แค่เห็นภาพตัวอย่าง ก็  (ตา)  แฉะ แล้ว👨‍👦👨‍👦👨‍👦
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
wow like love kiss

ออฟไลน์ pakorn21

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
If in doubt, follow

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
 (:Kiss:)
สวรรค์ของผม ที่ได้ชื่นชมภาพทุกชุด แต่อยากเลื่อนขั้น อยากใกล้ชิด
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 [28] 29 30
31