collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวกิจกรรมประจำวัน เดือนเมษายน 2559  (อ่าน 4666 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
สวัสดีดีครับสมาชิกที่รักทุกท่าน

เดือนเมษายน 2559

{flower4}

วันเสาร์ที่2เมษายน วันหยุดผมตื่นนอนสายเลย. ครับ

ตื่นนอนหาอะไรกินตอนเช้า ช่วงนี้หลานๆปิดเทอม พี่สาวเลยพามาเล่นด้วย

เลยพาหลานๆมาเล่นน้ำที่คอนโด คลายร้อนครับ

พอเล่นกันเสร็จ ก็ไปตลาดไปซื้ออาหารมาทำกินกัน. รวมพลอาหารอีสาน

ผมขอโชว์ฝีมือตำต้มตำ‼️ไม่รู้จะกินได่ป่าว..อิอิ‼️

วันหยุดวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุข...ที่ได้อยู่กับครอบครัว ได้พูดคุย  เรื่องไร้สาระ

หัวเราะกัน. หวังว่าสมาชิกจะมีความสุขเช่นกันในวันหยุดนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2017, 07:56:48 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
Re: กิจกรรมประจำวัน..(เมษายน)พงษ์...ครับ‼️
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 12:18:59 PM »
สวัสดีครับ วันอาทิตย์วันหยุดแบบนี้ ผมตื่นแต่เช้า   ได้มีโอกาส ทำอะไรสบายใจ. เช่นตัดกิ่งต้นไม้ที่ปลูกไว้หน้าระเบียงคอนโด.  รดน้ำเขาหน่อย

สวัสดีตอนเย็นๆครับ.... วันนี้อากาศร้อนมากครับช่วงกลางวัน ได้มีโอกาศทำอะไรดีๆ คือ ไปปล่อยปลา..ให้อาหารนก วัดริมแม่น้ำที่เจ้าพระยา...ครับวัดนี้ไปบ่อยเลยสงบมากเลยครับ

เสร็จก็ไปดูหนังสบายใจมากๆครับ..แล้วก็เข้าฟิตเนส. ออกกำลังกาย....💦. แล้วก็หาอะไรกิน...

แวะมาทักทายสมาชิก...ขอยกเวทต่อ ก่อนนะครับ เครื่องกำลังร้อนเลย💪✌️✌✌

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 04:22:07 PM โดย พงษ์ »

• *
Re: กิจกรรมประจำวัน..(เมษายน)พงษ์...ครับ‼️
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 04:09:00 PM »
สวัสดีตอนเช้าวันจันทร์ที่04 เมษายนครับ

วันเริ่มงาน........วันแรกของอาตย์หลังได้หยุด มา2 วันครับ

ออกกำลังกาย ฟิตๆกันหน่อย..........กอ่นเริ่มงานครับ

เตรียม......พร้อมคิวแรก เที่ยงครึ่งครับ วันนี้ยิ่งยาว 5 คนเลยครับ

คิวสุดท้ายแล้วครับ.......รอมอบความผ่อนคลาย......กับคิว20.00 น.

วันนี้ แรงเยอะ ได้พัก 2 วัน...แต่อาทิิตย์นี้ผมทำงานถึงวันพุธ......เพราะวันพฤหัสก็ออกเดินทาง เที่ยวช่วงสงกรานต์แล้วครับ
เต็มที่.....ครับ

(:fighting2:) (:fighting2:) (:fighting2:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 07:59:25 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2016, 09:55:44 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านวันนี้ตื่นสายเลยมัวแต่นอน...ฮ่าาาา
สวัสดีวันอังคารที่5 เมษายนครับ

ตื่นมาก็มาฟิต กันก่อนทำงานครับ วันนี้เล่นอกและหน้าท้องครับ

เล่นเสร็จ ก็กินข้าว เตรียมตัวทำงานคิวแรกเที่ยงครึ่งครับ

เสร็จคิวสุดท้าย ตอน 3ทุ่มครึ่ง เก็บของเรียบร้อย. หมดแรงเลยครับ

หลับฝันดีนะครับ....เจอกันพรุ่งนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2016, 12:10:39 AM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 12:12:18 AM »
สวัสดีตอนตึกครับ....วันนี้หลายๆคนหยุดกันสำหรับผมทำงาน วันสุดท้าย

ก่อนหยุดยาวพรุ่งนี้ครับ .....ผมหยุดรับงานตั้งแต่พรุ่งนี้.

7เมษายน- 18เมษายน ครับ พัก19 เมษายน1วัน เริ่มงาน20เมษายน.
วันนี้ตอนเช้าก็...ออกไปออกกำลังกายก่อนทำงาน

วันนี้ทำงาน5 คนปกติครับ. หมดแรงเลย พรุ่งนี้ผมเดินทางประมาณ 5 ทุ่ม
ยาวเลย. คืนนี้ก็เตรียมกระเป๋าเรียบร้อยครับ

มารายงานตัวก่อนนอน...ยังไงก็หลับฝันดีนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2016, 12:13:59 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 12:24:36 PM »
(:Welcome:)

สวัสดีครับ สมาชิกที่รักทุกท่าน เนื่องในเทศกาลสงกรานต์

ผมหยุดให้บริการตั้งแต่วันที่8 เมษายน - 18 เมษายน 2559 

อาจไม่สามารถติดต่อผมได้ เนื่องจากไปเที่ยวต่างประเทศ  ต้องขออภัยมาณ. ที่นี้ด้วยครับ

ผมเริ่มรับงาน ตั้งแต่วันที่20 เมษายน เป็นต้นไป

ในเทศกาลสงกานต์ปีนี้ ขออวยพรล่วงหน้า ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีแต่ความสุข สนุกสนาน กับเทศกาลแห่งความสุขนี้นะครับ

ชุ่มฉ่ำในใจ มีความสุขสดใส ทุกๆคนนะครับ

มีเวลา อย่าลืมแบ่งปันความสุขบ้างนะครับ  ขอบคุณมากๆ ครับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ

(:PONG:)

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2016, 02:41:03 PM »

สวัสดีวันสงกรานต์ครับ แม้ปีนี้จะไม่ได้เล่นสงกรานต์ที่บ้านเรา ขอเล่นน้ำให้เย็นฉ่ำไปด้วยกันก็แล้วกันนะครับ

สวัสดีวันสงกรานต์ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

{flower4}

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2016, 03:46:45 PM »
สวัสดีครับสมาชิกที่รักทุกท่าน

ผมพึ่งกลับจากไปเที่ยวช่วงสงกรานต์. ไปยาวเลย

พึ่งถึงเมื่อเช้า 10 โมงเช้าครับ.

มาถึงกรุงเทพ. รอนเลย อากาศเปลี่ยนต่างกันมากเพราะยุโรป. อากาศเย็นมาก

วันนี้ สบายๆ. เก็บข้าวของนอนพัก. ตอนเย็นๆ อาจจะไปออกกำลังกาย ยืดเส้นยืดสายหน่อย

ไม่ได้เข้ายิม เกือบ10 วันเลย. แต่เดินเยอะ ถือว่าเล่นขาไปในตัว

ผมเริ่มงานจริงๆ วันพุธครับ พรุ่งนี้ คงเตรียมห้องเช็คระบบเสียง ไฟระบบน้ำ

ก่อนเดินเครื่องทำงาน เหมือนเดิม หวังว่าสงกรานต์ สมาชิกทุกคนจะมีความสุขกันทั่วหน้านะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2016, 11:44:58 AM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 11:59:48 AM »

สวัสดีตอนเที่ยงๆ ครับ วันอังคารที่19 เมษายน ก่อนผมกินข้าวเที่ยงผม แวะ เล่นเวทยือเส้นยือสาย ก่อนเข้าไปเช็คของระบบน้ำระบบไฟ

เพื่อเริ่มทำงานเต็มที่ พรุ่งนี้ครับ ยังไงก็มีความสุขกับการทำงานกันมากๆ นะครับ

สู้ๆ (:fighting2:) (:fighting2:)

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 04:06:18 PM »
สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆครับ สมาชิกทุกท่าน

วันนี้ผมเริ่มงานวันแรก  เมื่อวานมาเตรียมระบบ น้ำ ไฟ แสง สีเสียงพร้อมทำงานจนดึกเลย

วันนี้เริ่มรับงานวันแรก   (:fighting2:) (:fighting2:)

ก่อนมาทำงานก็ แวะ ยืดเส้นยืดสาย สร้างพลังงานแขนกันหน่อยครับ

อาบน้ำแต่งตัว...ทานข้าว พร้อมเดินเครื่องเต็มกำลัง ครับ

วันนี้ลูกค้า5 คน... (:fighting2:) (:fighting2:)

เสร็จงานแล้วครับ.....เจอกันพรุ่งนี้

ขอให้สมาชิกทุกท่าน....มีความสุขกับการทำงานนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2016, 09:49:42 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 08:05:11 PM »
สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน

วันพฤหัสบดีที่ 21 เมษายน

ตื่นขึ้นมา ประมาณ8 โมงกว่าจะลุกออกจากเตียงได้ เปิดทีวีดูข่าวจนหลับแล้วหลับอีก แฮ่ๆๆๆ

ก่อนทำงานแวะมา ฟิตๆ กันก่อนครับ วันนี้เล่นอก  และก็หน้าท้องครับ  เล่นไม่เยอะ ชั่วโมงกว่าๆ สบายๆ ครับ

วันนี้นวด 5 คนเหมือนเดิม......สู้ๆ  (:fighting2:) (:fighting2:)

พรุ่งนี้เจอกัน.......อีกวันครับ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 09:11:39 PM »
สวัสดีครับสมาชิกที่รักทุกคน

วันศุกร์แล้ว......พรุ่งนี้ก็ได้พักแล้วครับ

สำหรับผมวันนี้ก็ แวะยืดเส้นยืดสายก่อนออกมาทำงานเช่นเคย

วันนี้ทำงาน เต็มวันเลยครับ..... (:fighting2:) (:fighting2:)

มีความสุขกับวันศุกร์ นะครับ

ฝันดีครับ

(:Lover:) (:Lover:)

(:PONG:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2016, 08:00:22 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 06:39:23 PM »

วันหยุด...ขอทำความสะอาดบ้าน เป็นพ่อบ้านที่ดีกันหน่อย อิๆๆ

สวัสดีครับ

สมาชิกที่รักทุกท่านสวัสดีวันอาทิตย์ที่ 24 เมษายนครับ ผมได้มีเวลาในวันหยุดไปทำบุญที่วัดหัวลำโพง

ทำบุญเสร็จก็ดูหนัง........เล่นฟิตเนส ในวันหยุดไกล้ๆบ้าน

แล้วสมาชิกละครับทำอะไรกันบ้างวันหยุด

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

{flower4}

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2016, 08:02:48 PM โดย พงษ์ »

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 07:57:42 PM »
สวัสดีวันจันทร์ที่25 เมษายนครับ

ผมตื่นมาก็ดูข่าว เช็คความเครื่อนไหวของสถานการณ์บ้านเมืองตามปกติครับ

ก่อนทำงานก็ลงมาออกกำลังกายใต้คอนโด....เล่นได้1 ชั่วโมงกว่าๆ ก็ทานข้าวออกมาทำงานเริ่มต้นของสัปห์ดาแรงเยอะเลยได้พักหยุด

วันนี้ลูกค้า 5 คนครับ เริ่มงาน.....เที่ยงครึ่งยิงยาวถึง 4 ทุ่มเลย....

ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะครับ...แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับ

{flower4}

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 07:54:18 PM »
สวัสดีครับสมาชิกทีกรักทุกท่าน

มารายงานตัววันอังคารที่ 26 เมษายน 2016

วันนี้ตื่นแต่เช้าเลยครับ......ตื่นมาดูข่าว แล้วก็เผลอหลับ  พอดีผมดูข่าวเจอที่ตอนนี้เขากำลัง รณรงค์ ช่วยกันเหมือนเกียวกับโรคโปลิโอ

ให้หมดไป เลยตามกระแสหน่อย วิดพื้น = ทำบุญช่วยผู้ป่วยโรคโปลิโอครับ ‪#‎pushup4polio

พร้อมทำงานเริ่มคิวแรก 12.30 น.ครับ วันนี้เดินเครื่อง....เต็มกำลัง

ลืมกันรึยังครับภาพชุด.....หนุ่มเผาถ่าน.....เอามาฝากสมาชิกครับ

สำหรับวันนี้ได้เจอพี่ๆลูกค้า....คุยสนุกและ น่ารักทุกคนเลยครับ ขอบคุณกับมิตรภาพและความทรงจำดีๆ ให้กับผมนะครับ

ขอเก็บสิ่งดีๆ ไว้ในใจเสมอครับ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 10:17:29 PM »
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน
สวัสดีมารายงานตัววตอนค่ำๆ วันพุธที่ 27 เมษายนครับ
วันนี้ตื่นเช้าหน่อย....นั่งดูข่าวแป๊บ ก็เลยนึกไงไม่รู้

อยากว่ายน้ำ.....สงสัยมันร้อนมั้งครับ เลยขอออกกำลังกายในสระให้หายร้อน
แต่เหมือนจะร้อนกว่าเดิม.....แต่ก็ดีครับ ได้ฝึกหายใจ

วันนี้ก็......รับงานเต็มทั้งวันเลยครับ

มีความสุขกับการทำงานนะครับ

แล้วเจอกัน..พรุ่งนี้ครับ ฝันดีนะครับ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2016, 08:07:49 PM »

มารายงานตัว วันพฤหัสบดีที่28 เมษายน หวังว่าสมาชิกทุกคนคงสบายดีนะครับ

วันนี้ผมตื่นมาแต่เช้า ดูข่าวเช่นเคยจากนั้นก็ ไม่ลืมที่จะ ลงมายืดเส้นยืดสายกันก่อนทำงานครับ

วันนี้เล่นหน้าท้องครับ.......แล้วก็แขนนิดหน่อย

เสร็จแล้ว.......ก็หาอะไรกิน.....เดินเครื่องยาวจนถึง 4 ทุ่มเลย...เพราะอาทิตย์หน้าหยุดหลายวันวันแรงงานด้วย

เลยขอเก็บ....เงินก่อน สู้ๆ ครับ

แอบเอาภาพ...มุมสวยๆ จากสวิตมาฝาก...เป็นประเทศที่มองไปมุมไหนก็สวยไปหมดเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 10:10:20 PM »

มารายงานตัว วันศุกร์ที่29 เมษายน สุดสัปห์ดา ตอนดึกๆ ครับ

ผมพึ่งเสร็จงาน....แวะมาทักทายสมาชิกก่อนนอน เพราะวันหยุดหลายวัน....ผมก็หยุดใช้แรง ด้วยเหมือนกัน
วันนี้ตื่นก็แวะ มาออกกำลังกายแต่เช้า.....เลยครับ วันนี้เล่นท้องอย่างเดียวเลย

เริ่มงาน เที่ยงครึ่งครับ.......วันนี้รับงานเต็มวันเลยครับ ขอบคุณลูกค้าทุกคนนะครับ
รอยยิ้มที่มอบให้ผม เป็นเสมือนกำลังใจและคำขอบคุณให้กับผมเช่นกัน หวังเป็นอย่างยิ่งผมจะได้มีโอกาส
มอบความสบายใจ สบายกายอีกครั้งในคราวหน้านะครับ

แวะเอาภาพ....มาฝากสมาชิกกันหนอ่ย ว่าแต่อยากแช่น้ำอุ่นเปิดแอร์เย็นๆ แบบนี้จัง

ฝันดีนะครับ.....แล้วเจอกัน....หลังวันหยุดยาว ครับ

มีความสุขมากๆ กับวันหยุดนะครับทุกๆคน

{flower4}

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31