collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
3 (75%)
ชอบมาก
1 (25%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 4

ปิดการโหวต: สิงหาคม 05, 2016, 07:42:21 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเปิดซิงครั้งแรก....กับพงศ์  (อ่าน 4235 ครั้ง)

ออฟไลน์ Earth

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
โดนเปิดซิงครั้งแรก....กับพงศ์
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 08:59:23 PM »
(:Shh:) ดีคับ ปมเป็นคนหนึ่งที่รอคอยการใช้บริการของพงศ์มานานมาก

กว่าได้คิวทองนั้น รอเป็นเดือนเลยคับ ที่จริงปมไม่เคยใช้บริการแบบนี้มาก่อน

และไม่เคยนวดแบบนี้ ส่วนมากก็จะนวดแผนไทย หมอนวดตามรพ.นะคับ ปมเป็นคนเมื่อยง่าย

ต้องทำงานกับคนไข้ทั้งวัน ครั้งแรกที่เจอเฟส ปมสนใจมาก มีแต่คนติดตาม

เลยอยากลองนวดดู ครั้งแรกที่โทร ไม่มีคนรับสาย ใจเสียนิดหน่อยคับ คิดว่าเค้าคงไม่ว่าง

เราคงอดแน่เลย ๆๆ อยากจะลองใช้บริการซะหน่อย แต่พอปมว่างโทรสับได้ไม่ถึง ชม.คับ

พงศ์เค้าก็โทรมา แต่ปมอะดิ ดันติดคนไข้อยู่ ไม่กล้ารับสาย ต้งรอให้เลิกงาน จึงโทรหา จึงได้คิวทองครั้งนี้ ว่าจะได้ก็รอเป็นเดือนเลยคับ พอใกล้ถึงวันนวดปมตื่นเต้นมาก รีบออกมาจากต่างจังหวัด

ตั้งแต่เช้ากัวพลาดคิวทองนี้ ครั้งแรกที่เจอพงศ์ ปมตกใจมาก

แต่ไม่ค่อยกล้ามองมากนัก คนอะไร หล่อ หุ่นนี่กล้ามเป็นมัด ๆๆ 

พูดจาเป็นกันเอง เจอกันครั้งแรกก็จะบริการเสิร์ฟน้ำเย็นให้ทันที และให้เราเลือกกลิ่นน้ำมันนวดที่เราชอบ

พร้อมทั้งให้เราไปเปลี่ยนเสื้อผ้า อาบน้ำ ขณะที่พงศ์เค้าไปเปิดเพลง และเตรียมนวด หลังจากอาบน้ำเสร็จ

พงศ์ให้ปมถอดผ้าเช็ดตัวออก ถอดเกงใน ออกให้หมด เหลือแต่น้องชาเขียว ให้ปมนอนคว่ำ

ปมตื่นเต้นมากคนไม่เคย แก้ผ้าให้ใครเห็น แถมต้องมาแก้ผ้าต่อหน้าชายด้วยกันที่หล่อ น่ากินที่สุด

หลังจากนอนคว่ำแล้ว พงศ์ค่อย ๆๆ นวดจากเท้าอย่างนุ่มนวด

โดยคอยถามว่าแรงไปไหมอยู่ตลอดเวลา เน้นนวดมาเรื่อง ๆๆ จนถึงก้น มีการคลึง

และนวดขึ้นมาเรื่อย ๆๆ จนถึงหลัง ระหว่างนั้นปมสัมผัสได้ถึง มังกรองพงศ์ ได้มาชนปากถ้ำของปมอยู่เป็นระยะ ปมแอบมองผ่านกระจก
 มันใหย่ และค่อย ๆๆ ใหย่ขึ้น

มาเลื้อยไปเลื้อยมาอยู่ปากถ้ำจนปมแทบมะไหว หายใจรวยริน เริ่มร้อนตามมือ พงศ์ยังคงเลื่อยไปมาตามร่างกายปม

จนมาถึงท่าที่ทำให้ปมต้องเปล่งเสียงออกมา คือ ท่าล้วงไข่พญานาค ปมเสี...วมาก เสี...วจนแทบหยุดมะอยู่

มันเสี...วไปหมด น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเลย บวกกับแผ่นอกของพงศ์ที่มาประกบกับมันเสี...วบอกมะถูก

จนน้ำปมแทบแตก แต่กัวหมดสนุกเร็ว จึงพยายามกั้นมันเอาไว้  จนมาถึงท่านั่งทับขา โดนคลึงหัวนม

และสาวว่าวให้มันเสี...วอย่างบอกมะถูก จนจบด้วยท่าตัวแนบชิดกันเลื้อยไปมาทำให้มังกรของพงศ์อย่างชัดเจน

มันใหย่มาก ขนาดปมเป็นรับยังขอยอมแพ้เลย จับแล้วกำแทบมะมิด

จับอย่างเดียวคงไม่พอแระ ปมเลยเอาปากครอบมังกรของพงศ์เสียเลย พร้อมลงลิ้นรัวไปมาก

จนน้องพงศ์ร้องเสี...ว ครางออกมาเบา ๆๆ ทำให้ปมได้ใจไปอีก หันมางับไข่สองฟองแทนและลงลิ้นรัวไม่ยอมปล่อยให้พลาดโอกาส และลิ้ม

รสน้ำเยิ้มของพงศ์ มันช่างหวาน หอมมาก

ยิ่งเห็นหน้ายิ่งมีอารมมากขึ้น อยากจะอมแช่มังกรเอาไว้อย่างนั้นตลอดไป

มาถึงคราวเสี...วสุด ๆๆ พงศ์ถามว่าปมเป็นรุก หรือ รับ ปมบอกว่าเป็นรุก

พงศ์บอกว่างั้นจะช่วยให้แตกภายนอกนะคับ เพราะพงศ์เค้าเป็นรุกและชายแท้ ผมคิดในใจอดเลยตูจะได้ชิมประตูน้องพงศ์ซะหน่อย

แต่ไม่เป็นไร นาน ๆ จะได้ออกมาผ่อนคลายและเจอของใหย่ขนาดนี้

ตายเป็นตายแระกัน ขอลองรับดูซักทีก็ได้ เลยบอกพงศ์ไปว่างั้นยอมให้พงศ์เปิดซิงคนแรก

พงศ์เลยหยิบถุงยางมาใส่และลองเอานิ้วแหย่เข้าไปทีละนิ้ว

มันเจ็บมาก เจ็บคนบอกมะถูก จนถึงนิ้วที่สองแระสาม พงศ์เอานิ้วคลานไปรอบ ๆๆ ถ้ำของปม เพื่อให้มันคุ้นเคย แต่มันดันมะคุ้นเคยซะที

พงศ์พยายามเอาเจลป้ายปากถ้ำเป็นจำนวนมาก และคิดว่ามันคงขยายแล้ว

จึงลองจับมังกรยัดเข้าปากถ้ำดูมันดันไม่เข้าอะดิ

พงศ์พยายามอีกครั้ง ก็เข้าไปได้นิดหน่อย ปมรู้สึกอึดอัดและแน่นมาก บวกกับเจ็บทนมะไหว ดันตัวพงศ์ออกมา พงศ์ยังพยายามดันเข้าไปอีกรอบ

คราวนี้เข้าไปได้มากกว่าเก่า แต่ก็ยังแน่นอยู่ ขยับมะได้

มันฝืดและเจ็บ ปมดันตัวพงศ์ออกอีกรอบ คราวนี้มังกรของพงศ์ออกมาอยู่นอกปากถ้ำ จนพงศ์บอกว่าถ้าไม่ไหวมะเป็นไรคับ แตกนอกก็ได้คับ ปม
คิดในใจอุตส่าให้เปิดซิงถึงขนาดนี้แระ เป็นไงเป็นกัน ให้พงศ์จับมังกรทองยัดเข้าไปมะต้องเกรงใจปม

เอาเข้าไปให้ได้ พงศ์ดันมันจนสุดเลยคับ ปมร้องออกมาเลย เหมือนตูดปมฉีกเลย

มันแสบไปหมดเลย ปวดมาก ต้องให้พงศ์หยุดก่อน มือ เท้า ปมเริ่มชา จากนั้นพงศ์เริ่มจัดการซอยปากถ้ำปมอย่างเมามัน ปมเห็นพงศ์ร้อง

เสี...ว ปมอดใจมะไหว ร้องเสียงดังมาก ๆๆ และบอกให้พงศ์แทงเข้ามาให้สุดเลย

ปมจัดการขย่มตอเองเลย แบบให้พงศ์ตั้งตัวไม่ทัน พงศ์ทำสีหน้าเสี...วมาก ส่วนปมเหรอ

ทั้งเสี...ว ทั้งเจ็บ ทั้งแสบ ขย่มจนปมทนไม่ได้ในขณะที่อีกมีก็กอดพงศ์ไว้ไม่ให้มังกรทองหลุดจากถ้ำเป็นอันขาด จนในที่สุดปมแตกคามือพงศ์ ส่วนพงศ์โดนปมขย่มจนแตกเหมือนกัน พอช่วยที่มังกรหบุดจากปากถ้ำเท่านั้น ได้ยินเสียง

ป๊อก ปมเข้าห้องน้ำดู เบ่งก้น ปราศว่าเลือดสด ๆๆ

ปมไหลเต็มชักโคกเลย

แดงเต็มเลย เอาน้ำฉีดล้างปากถ้ำมันแสบและเจ็บมาก

ยังมีเลือดไหลมะหยุด

หลังจากทำธุระเสร็จแล้วปมก็นั่งรถกลับมาห้องพักปม ตูดปมยังรู้สึกขมิบอยู่ตลอดเวลา มันยังเต้นตลุบ ๆๆ อยู่เลย

มันยังชวนเสี...วมะหาย ขนาดเข้าห้องน้ำมันยังมีเลือดซึมออกมาอยู่ แต่ปมก็ดีใจนะ อย่างน้อยก็ได้ถูกเปิดซิงกะคนที่หล่อ หุ่นดี มังกรยังอย่างพงศ์ ไม่เสียใจเลย

อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2016, 11:23:23 AM โดย admin »

ออฟไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
Re: โดนเปิดซิงครั้งแรก....กับพงศ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 05:19:39 PM »
 (:wellcome:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ คุมะมง

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
Re: โดนเปิดซิงครั้งแรก....กับพงศ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 11:15:55 PM »
ว้าววว  (:fighting:)

ออฟไลน์ 2556kingdom

• FOUNDER MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 08:42:20 PM »
โอ้ว ไม่อยากคิดเลยว่าจะเป็นอย่างไร

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 10:17:18 PM »
เสียวสุดพลังไหม ครับบอิอิ

ออฟไลน์ Sukinashi

• maxbet
  • MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2016, 04:21:59 PM »
ผมโดนเปิดซิ่งกับผู้หญิงที่เคยมีผัวมาแล้ว รู้สึกเขินมากครับ

ออฟไลน์ Athaiguy

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 07:25:25 PM »
เจ็บปนเสียว

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 10:59:55 AM »
ขอบคุณ สำหรับรีวิวสุดวิเศษนี้นะครับคุณ Earth ดีใจมากเลยครับ ไม่คิดว่าจะเขียนรีวิวให้กับผม ขอบคุณจริงๆครับ

และหวังเป็นอย่างยิ่งประสบการณ์และ สิ่งดีๆที่ผมได้มอบ ให้ด้วยความตั้งใจ จะสร้างความสุขให้นะครับ

สำหรับผมเอง ดีใจมากๆ ทุกครั้งที่ลูกค้าใหม่ ได้ลองการนวดประกอบเพลงแล้วชอบ และ สัญญาว่าจะรักษามาตฐานดีๆ นี้ไว้และ ปรับปรุงให้ดียิ่งๆขึ้นเลยครับ

ขอบคุณ คุณ    Earth อีกครัั้งครับ

{thank you}
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ mcode

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 06:12:03 PM »
 (:best:) อ่านหลายรอบ แล้ว ยังตื่นเต้น

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 03:49:14 PM »
สุดยอดมากๆ ครับ ยินดีด้วย ครับ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 04:47:04 PM »
ขอบคุณ สำหรับรีวิวสุดวิเศษนี้นะครับคุณ Earth ดีใจมากเลยครับ ไม่คิดว่าจะเขียนรีวิวให้กับผม ขอบคุณจริงๆครับ

และหวังเป็นอย่างยิ่งประสบการณ์และ สิ่งดีๆที่ผมได้มอบ ให้ด้วยความตั้งใจ จะสร้างความสุขให้นะครับ

สำหรับผมเอง ดีใจมากๆ ทุกครั้งที่ลูกค้าใหม่ ได้ลองการนวดประกอบเพลงแล้วชอบ และ สัญญาว่าจะรักษามาตฐานดีๆ นี้ไว้และ ปรับปรุงให้ดียิ่งๆขึ้นเลยครับ

ขอบคุณ คุณ    Earth อีกครัั้งครับ

{thank you}

ใจร้ายจัง
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2016, 06:52:23 PM »
vขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ zixq69

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 10:58:03 PM »
 (:Umm:) (:Umm:) (:yes:) มังกรต้องใหญ่มากแน่ๆ

ออฟไลน์ killbill

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2016, 05:58:32 PM »
 (:yes:)โอ้ยฟินมาก

ออฟไลน์ icanca

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 11:18:59 AM »
 (:OMG:) (:OMG:) (:OMG:) (:OMG:)

ออฟไลน์ nattyboyza

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 03:21:12 PM »
ขอบคุณครับที่มาแชร์

ออฟไลน์ llGGGll

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 12:49:49 PM »

อยากมีแบบนี้บ้างงง

ออฟไลน์ blackcombat7

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 06:59:11 PM »
ถึงกับเลือดตกยางออกเลยครับ

ออฟไลน์ therock

• *
  • Total likes: 7
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 11:35:02 PM »
ทั้งอิจฉา ทั้งสงสาร

ออฟไลน์ therock

• *
  • Total likes: 7
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 12:59:43 AM »
จินตนาการตามเลยนะ

ออฟไลน์ Thebestgane8

• *
  • Total likes: 128
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 01:09:14 PM »
ขอบคุณมากนะครับสำหรับการเเชร์ จะคอยติดตามเรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ zonjang

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:36:16 AM »
มีความเสียวและฟินส์ตามเลยครับ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 08:38:59 AM »
 (:Lover:)   

ออฟไลน์ meanadj

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:37:05 AM »
อ่านไปเสียวไป จินตนาการตามเป็นฉากๆ เลยครับ

ออฟไลน์ manara

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 06:45:55 AM »
           (:yes:)

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31