collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เงื่อนไข และ รางวัลการเข้าร่วมรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจประจำเดือน  (อ่าน 57590 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2

เชิญสมาชิกทุกท่านร่วม รีวิว เรื่องเล่าที่สุดประทับใจ
เพื่อชิงรางวัลสุดพิเศษประจำเดือน

NEW...2019

เรียนเชิญสมาชิก Music Massage ทุกท่านร่วมกันประกวดเขียนรีวิวที่สุดประทับใจ
เพื่อเป็นอีกสีสันและประสบการณ์ดีๆที่มอบเรื่องราวสู่เรื่องราว และ รับรางวัลสุดพิเศษจาก พงษ์ ด้วยครับ

เงื่อนไข การเข้าร่วมโครงการประกวดรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจ

(ข้อที่1.) ผู้เข้าร่วมเขียนรีวิว ต้องเป็นสมาชิกของเว็ป ตั้งแต่ระดับ Member เป็นต้นไป ทุกระดับ ไม่มีจำกัด
(ข้อที่2.) กำหนดรีวิว ขั้นต่ำ1เรื่องเล่า ต่อ 1 สมาชิก ต่อเดือน และ สามารถเขียนได้ทุกเดือน
(ข้อที่3.) รีวิวประกวดในแต่ละเดือนอนุญาติให้สมาชิกเขียนได้ในห้องรีวิวประจำเดือนเท่านั้น และจะถูกย้ายมาที่ห้องรีวิวหลัก ในเดือนถัดไป
(ข้อที่4.) เนื้อหารีวิวไม่จำกัดความยาวห้าม เกิน 3 ตอน ต่อ 1 รีวิว   แต่ต้องจบเรื่องภายในวันที่25 ของเดือนนั้นๆ  รีวิวหลังวันที่ 25 จะนับเป็นของเดือนถัดไป
(ข้อที่5.) ส่วนที่บังคับต้องมีในเนื้อหาของรีวิว
                **เนื้อหาเรื่อง พยายามเลี่ยงใช้คำตรง เพื่อลดความแรงของเนื้อหา นะครับ
                  **บรรยากาศสถานที่
                  **การบริการรูปแบบการนวด   
                  **สิ่งที่ควรปรับปรุง
                  **ความประทับใจ

(เป็นคะแนน จากผู้ดูแล )
(ข้อที่6.) สมาชิกที่เขียนรีวิว เป็นสมาชิกที่เคยมาใช้บริการจริง
(ข้อที่7.) ระยะเวลาการตัดสินคะแนน ตั้งแต่วันที่ 1-25 ของเดือน สรุปผลวันที่ 26-29 ประกาศผลผู้ได้รับรางวัลวันที่ 30-31  ของเดือนนั้นๆ เพียงคนเดียวเท่านั้น รีวิวหลังวันที่ 25 จะนับเป็นของเดือนถัดไป
(ข้อที่8.) การตัดสินคะแนน จะดูคะแนน
              **ความนิยมMost popular topics คะแนน
                 **การกด likeและคะแนนการReplyคะแนนการอ่าน การตอบกระทู้ขอบสมาชิกต่างๆประกอบเป็นหลักและแต่ละรีวิว
                 **จะเพิ่มoption การvot ประเภทโพลประกอบเพื่อให้คะแนนของสมาชิกด้วยครับ

(ข้อที่6.) รางวัลชนะเลิศที่เป็นส่วนลด ค่าบริการมีกำหนดหมดอายุ3 เดือน ถ้าไม่มาใช้สิทธิ์ ถือว่า สิทธ์นั้นหมดอายุ นะครับ

รางวัลสำหรับผู้ชนะโครงการประกวดรีวิว เรื่องเล่าสุดประทับใจ

1.ภาพชุดสุดพิเศษ

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้องVIP ZONE ห้อง Royal Suite Zoneและห้อง  EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 3 เดือน(สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 2 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ SPECIAL MEMBER ในระยะเวลา 3 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

2.เกี่ยวกับการบริการ

2.1 . มีสิทธิพิเศษเลือกวันเวลาได้ในช่วงเวลาที่ให้บริการที่ว่างตรงกัน
2.2. ส่วนลดบริการ PONG นวดประกอบเพลง. 500 บาท จากราคาปกติ
** 2 ชั่วโมง ราคาปกติ 3,000 ลดเหลือ 2500**
** 1.30 นาที ราคาปกติ 2,000 ลดเหลือ 1,500บาท**

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้องห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 3เดือน (สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง ห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONEในระยะเวลา 2 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ SPECIAL MEMBER ในระยะเวลา 3 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง  ห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 1 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับPREMIUM MEMBER ขึ้นไป)
เข้าชมภาพสุดพิเศษ ที่เตรียมไว้ในห้อง  ห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONE ในระยะเวลา 1 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)
ปรับระดับให้เป็นสมาชิกระดับ SPECIAL MEMBER ในระยะเวลา 2 เดือน (สำหรับสมาชิกระดับธรรมดา)

หมายเหตุ

โครงการ นี้ เป็นรางวัลเฉพาะ รีวิวเท่านั้นไม่รวม ไม่รวมการแข่งขัน หรือการให้คะแนน ในรูปแบบอื่น และจำนวนการโพส สามารถเพิ่มในการปรับระดับต่างๆ ตามที่กฎระบุไว้ตามปกติ
สมาชิกทุกท่านสามารถแนะนำการเปลี่ยนแปลงหรือ หลักเกณต่างๆได้ได้นะครับ

หมายเหตุ
สำหรับสมาชิกที่ได้รางวัลชนะเลิศ ที่ต้องการเลือก รางวัลเกี่ยวกับการบริการ ข้อ2. แจ้งรูปแบบที่ต้องการที่ผมได้เลยนะครับ
085-059-3097 หรือ PM  มาแจ้งก็ได้ครับ

สำหรับสมาชิกที่ได้รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 และ รางวัลชมเชย
ระบบจะปรับสถานะให้สามารถเข้าชมห้อง  ห้องVIP ZONE และห้อง EXCUSIVE ZONEได้ อัตโนมัต เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2019, 02:38:46 PM โดย admin »

ออฟไลน์ premprem

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0

ออฟไลน์ pakawat

• *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ขอเป็นผู้อ่านแล้วกันครับ   ;/ohhh ;/ohhh

ออฟไลน์ Manager

• Global Moderator
  • SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 42
รอให้คะแนนคนเขียนอยู่นะครับ ;/ohhh

ออฟไลน์ smiley_man1

• *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
ไม่ได้เจอน้องพงษ์นานแล้ว เขียนไม่ได้เบย............. :pig Smaily: :pig Smaily: :pig Smaily:

ออฟไลน์ tear

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
รออ่านก่อนนะครับ เพราะยังไม่เข้าหลักเกณฑ์สำหรับตัวเอง ^^

ออฟไลน์ Denchai

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +15/-0
รออ่านเรื่องดีๆ จากผู้เข้าประกวดทุกท่านครับ อิอิ

/;lan la

ออฟไลน์ popbkk

• *
  • Total likes: 5
รออ่านดีก่า  /;happy

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
ยังเขียนไม่ได้ คิวยังจองไม่ได้เลย :pig Smaily: รางวัลใหญ่น่าจะเป็น.....ให้นวดและอยู่กับพงษ์สองต่อสองทั้งคืน....อิอิ

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
ไม่ได้เจอน้องพงษ์นานแล้ว เขียนไม่ได้เบย............. :pig Smaily: :pig Smaily: :pig Smaily:

เราก็ไม่ถนัดเขียน  /;sad /;sad /;sad
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
ยังเขียนไม่ได้ คิวยังจองไม่ได้เลย :pig Smaily: รางวัลใหญ่น่าจะเป็น.....ให้นวดและอยู่กับพงษ์สองต่อสองทั้งคืน....อิอิ

นวดทั้งคืน ไม่ไหวหรอกมั้ง
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ longkong

• *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0
เป็นโครงการที่ดีครับ จะได้อ่านรีวิวเด็ดๆ

ออฟไลน์ kk_21

• *
  • Total likes: 5
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
อยากได้รางวัลจังเลยอะครับ

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
อยากได้รางวัลจังเลยอะครับ

รอติดตามอ่านผลงานนะครับ ^^

ออฟไลน์ knotty007

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0

ออฟไลน์ swillball

• PLATINUM MEMBER
  • *
รออ่านด้วยคนค้าบ

ออฟไลน์ kittisaks

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
  • Ruknakrub
รับทราบ แต่วันนี้ก็เกิน วันที่ 25 แล้ว รอต่อไป แงๆๆ

ออฟไลน์ Prasert

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
  • Total likes: 6
  • คะแนนพิเศษ: +25/-0
  • ชอบก้อทัก รักก้อบอก

;/nono ;/nono ;/nono ;/nono
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• วันพรุ่งนี้...ต้องเป็นของเรา
  • *
เป็นโครงการที่ดีครับ จะได้อ่านรีวิวเด็ดๆ

;/nice ;/nice ;/nice
เราใช้เงินซื้อนาฬิกาได้ แต่....ใช้ซื้อเวลาไม่ได้

• *
รออ่านเรื่องดีๆ จากผู้เข้าประกวดทุกท่านครับ อิอิ

/;lan la

รอพี่เด่นครับ อิอิ /;kik kik /;kik kik /;kik kik

• *

/;lan la

รอพี่เด่นครับ อิอิ /;kik kik /;kik kik /;kik kik

รอด้วยน๊า

ออฟไลน์ RVBOYZ

• I'm Your man
  • *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
  • แตกต่างเหมือนกัน

เราก็ไม่ถนัดเขียน  /;sad /;sad /;sad

พี่ริ้วก็เขียนอย่างเดิมนั้นแหละครับ
เสน่ห์เฉพาะตัวดีออก  ;/chai ;/chai ;/chai

• *

/;lan la

รอด้วยน๊า
แอร๊ยยย กิ๊กพี่เด่นมาาและ ;/suprice ;/suprice

ออฟไลน์ วัต Wut G

• *
  • คะแนนพิเศษ: +11/-0

รออ่านเรื่องดีๆ อยู่ครับ

ออฟไลน์ DaroS

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +8/-2
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เรื่องของผม จบไปแล้ว

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30