collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดใจ พี่ไอซ์ – น้องตูมตาม คู่รักเกย์สุดน่ารัก กำลังมาแรงในโลกออนไลน์ !  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ 顾海

• Hi Everybody : 大家好
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 398
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
(:Welcome:)
เปิดใจ พี่ไอซ์ – น้องตูมตาม คู่รักเกย์สุดน่ารัก กำลังมาแรงในโลกออนไลน์ !

วันนี้ ได้มีโอกาสสัมภาษณ์ หนุ่มตี๋สุดหล่อ ไอซ์ รัฐวิศว์ และ ตูมตาม สุวัฒน์ แบบ เอ็กซ์คลูซีฟ จริงๆ !! ไปอ่านกันเลย

ผู้สื่อข่าว : ตั้งแต่จบรายการ Take Guy Out Thailand เราเริ่มคบหาดูใจ กันอย่างไรบ้าง มีเขินบ้างไหม

ไอซ์ – ตูมตาม : ( หัวเราะ ) มีอาการเขินกันหนักมาก เพราะโดยส่วนตัวเป็นคนขี้อายทั้งคู่ แต่ก็สนิทกันมากขึ้นเพราะนัดเดท ก็ตกลงใจคบหาเป็นแฟนกันตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาครับ ส่วนใหญ่เราจะไปถ่ายรูปกัน ตามสถานที่น่ารักๆ เช่น สวนรถไฟ, ห้างสรรพสินค้า ชอบไปร้องคาราโอเกะกัน น่ารักดี

ผู้สื่อข่าว: ได้ข่าวว่าทั้งคู่อยู่ไกลกันมาก ไอซ์อยู่เชียงใหม่ แต่ตูมตามอยู่กทม.ทั้งสองคนมีวิธีการประคองความรัก และ ติดต่อกันอย่างไรเพื่อไม่ให้ความสัมพันธ์ขาดช่วงไป

ไอซ์ – ตูมตาม : ส่วนใหญ่เราจะโทร หรือ เฟสไทม์ เห็นหน้าของกันและกันตลอดเวลา แต่ก็มีบ้าง เวลาที่คิดถึงหนักๆก็จะโทรหากัน เราคุยกันเป็นชั่วโมงเลย เดี๋ยวต้นเดือนหน้าตูมตามก็จะบินไปเชียงใหม่แล้ว

ผู้สื่อข่าว : รู้สึกอย่างไรที่มีแฟนคลับชื่นชอบเรามากมายขนาดนี้

ไอซ์ – ตูมตาม : จริงๆ เราไม่นึกว่าจะมีคนชอบมากมายขนาดนี้ ทีแรกก็ตกใจ มีแฟนคลับทำเพจให้ รวมไปถึงคลิปน่ารักๆในยูทูป ล่าสุดแฟนคลับก็มางานรับปริญญาตูมตามแห่มาให้ของขวัญกันเยอะมาก น่ารักทุกคนเลยครับ

ไอซ์ – ตูมตาม : ( หัวเราะ ) ก็ต้องมีบ้างแหละ เราก็เคยทะเลาะกันนะครับ แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องแบบง้องแง้ง น่ารักๆ มากกว่า เช่น ทำไมไม่อ่านไลน์ ไม่ตอบไลน์ ทำอะไรอยู่ แต่โดยรวมทั้งคู่ต่างก็เข้าใจซึ่งกันและกันครับ

ผู้สื่อข่าว : ไอซ์กับตูมตามมีความคิดเห็นอย่างไรกับเรื่องคู่รักเกย์ที่ชอบเปลี่ยนแฟนบ่อยๆ เดี๋ยวรัก เดี๋ยวเลิก บางคู่ก็มั่วกันไปหมด ในส่วนของไอซ์กับตูมตามต้องทำอย่างไรให้ความรักยั่งยืน ไม่มีภาพลักษณ์เหมือนเกย์ส่วนน้อยที่รักๆเลิกๆ

ไอซ์ – ตูมตาม : จริงๆเราให้คำตอบใครไม่ได้หรอกครับว่าจะยั่งยืนหรือไม่ สิ่งที่สำคัญของเราสองคนคือ ทำยังไงก็ได้ให้เราคุยกันเหมือนจีบกันตอนแรกๆเสมอ เพราะถ้าเราทำให้มันเป็นความคุ้นเคย มันก็อาจจะเลือนลางและละเลยในหน้าที่ของความเป็นแฟน ก็เป็นได้

แต่ถ้าหากเรา ทำความรักของเราให้เหมือนเป็นการจีบกันไปมาแรกๆ แบบนี้ เชื่อว่าอย่างน้อย มันก็ทำให้เราได้กลับไปใช้ชีวิตความรักแบบเด็กๆ ของทั้งคู่อีกครั้งครับ

แหม …ดูความน่ารักของทั้งคู่แล้วก็อดอิจฉาไม่ได้…ใครชอบ ใครปลื้ม ก็แชร์ให้คู่รักคู่นี้รักกัน และดังไปนานๆ นะครับ

Special thanks : http://dodeden.com/210938.html
If any content violates privacy, please inform to Admin or moderators for edit/deleted. Enjony the content

ออฟไลน์ SacrificeJr

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
เห็นคนมีคู่ละก็เศร้าใจ อยากมีมั่ง

ออฟไลน์ Thebestgane8

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 128
ขอบคุณมากครับสำหรับการเเชร์จะคอยติดตามอีกนะครับ

ออฟไลน์ KrugerXX

• *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
ิดีใจกับเขาที่มีคู่
ขอบคุณที่นำมาแชร์ครับ

ออฟไลน์ panpan

• *
  • Total likes: 0

ออฟไลน์ dupbee

• *
  • Total likes: 1
 (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 336
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
อยากมีคู่เหมือนกับเขาบ้างจัง
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
ดีใจกับเค้าด้วยครับ

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• *
  • Total likes: 14
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
อยากให้เปิดอย่างอื่นด้วย 555
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

ตุลาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 [22] 23 24 25 26
27 28 29 30 31