collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำการ ช่วงเวลา แห่งความสุข กับ การนวดประกอบเพลงสำหรับลูกค้าใหม่...🔵2021🔵  (อ่าน 19030 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
การนวดประกอบเพลง( Musicmassage)

{flower1} {flower1}

แนะนำ สัมผัสช่วงเวลา แห่งความสุข กับ การนวดประกอบเพลง

✴️Updat ข้อมูล 05/01/2021✴️

(1) การจอง

1.1 จองเวลาล่วงหน้า

สวัสดีครับสมาชิกและ ลูกค้าทุกท่าน

✴️ขอแจ้งข้อกำหนดใหม่เกี่ยวกับการจองคิวนะครับ✴️

🔴ค่ามัดจำในการจองคิว🔴

เนื่องจากเพราะมีลูกค้าจองคิวกันยาว และเป็นจำนวนมาก และ ทำให้เกิดปัญหามาตลอด และ ช่วงหลังๆกลายเป็นปัญหามากขึ้น ทำให้มีผลกระทบต่อการจัดคิวและ เป็นการกันที่สำหรับลูกค้าที่ต้องการนวดจริงๆ หลายๆอย่างมากมายในการบริการของผมมาตลอด

“✴️ปัญหาที่เกิดขึ้นเป็นประจำจากการจองคิวแบบไม่มีมัดจำ✴️”

จองคิวเล่นๆ ,จองแล้วไม่มา ,ยกเลิกคิวไม่แจ้งผมล่วงหน้า,แจ้งคอนเฟิร์มแต่ไม่มา,
เลื่อนนัดบ่อยมากๆ  ฯลฯ ลูกค้าที่ต้องการนวดจริงๆไม่ได้คิว ผมหาลูกค้ามาแทนไม่ทันเวลา...กลายเป็นผมเสียงาน...ไปก็หลายหนเลยครับ.โดยไม่มีค่าชดเชยเสียเวลาจากการยกเลิกคิวไป แทนที่จะได้ทำงานอย่าเต็มที่. ต้องมาลุ้นตลอดเวลาว่าลูกค้าที่จองไว้จะมาจริงรึเปล่า...กลายเป็นไม่สบายใจกับการทำงานกับลูกค้าบางคน

เพื่อความสบายใจทั้ง2 ฝ่ายในการทำงานนะครับ

จึงมีความจำเป็นที่ต้องมีการมัดจำเพื่อทำการจองคิว “ทุกคนทุกครั้ง”นะครับเพื่อให้เป็นระบบเดียวกันทุกคนครับ

*เงื่อนไขในการจองคิวนะครับ*

✳️มัดจำล่วงหน้า✳️

🔶ครอส 1.30 นาที  ราคาค่าบริการ 2,000 บาท....มัดจำ500 บาทครับ แล้วมาจ่ายที่เหลืออีก 1,500 บาทในวันที่ใช้บริการครับ

🔶ครอส 2 ชั่วโมงเต็ม ราคา3,000 บาท....มัดจำ 1,000 บาทครับ แล้วมาจ่ายที่เหลืออีก 2,000 บาทในวันที่ใช้บริการครับ

✳️(หมายเหตุ)✳️

“วันใช้บริการ จ่ายส่วนที่เหลือนะครับ”

หลังโอนเงินมัดจำผมเสร็จ...จะลงตารางการจองให้นะครับเป็นอันสมบรูณ์ในการจองคิวนะครับ

สำหรับลูกค้าท่านใดที่ทำการจองแล้วยังไม่โอนเงินมา จะถือว่าการจองยังไม่เสร็จสมบูรณ์นะครับ ซึ่งถ้ามีลูกค้าท่านอื่นจองในเวลาเดียวกันแล้วโอนเงินมา จะทำให้ท่านเสียโอกาสครับ

เงื่อนไขในการมัดจำ

✳️1. การคืนมัดจำ...ถ้าไม่ต้องการนวด สามารถแจ้งยกเลิกการจองก่อนวันใช้บริการ 3 วัน ผมจะคืนมัดจำให้ทั้งหมด .(โปรดเก็บหลักฐานการโอนเงินมัดจำไว้ด้วยนะครับ)

✳️2. ในกรณีที่ติดธุระ ไม่สามารถมารับบริการได้ในวันที่จองไว้ได้ ลูกค้าสามารถขอเลื่อนการรับบริการไปในวันอื่น ที่สะดวกทั้งสองฝ่าย ได้ 1 ครั้งนะครับ...ต้องแจ้งล่วงหน้า3 วันก่อนวันนัดหมายนะครับ

✳️3. ในกรณีที่มีการเลื่อนนัดแล้ว ลูกค้า”ไม่สามารถเลื่อนนัดได้อีก”รวมทั้งจะไม่ได้รับเงินมัดจำคืน ไม่ว่าจะกรณีใดๆก็ตาม

✳️4. ถ้าต้องการนัดหมายครั้งต่อๆไป ต้องมีการมัดจำ การจองล่วงหน้าใหม่นะครับ

✳️5.กรณีจองคิวต่อกันหลายๆคิว ลูกค้าจะต้องมีการโอนค่ามัดจำ ให้ครบตามจำนวนครั้งที่นัด

✳️ช่องทางในการโอนเงินมัดจำ✳️

1. โอนเงินผ่านบัญชี

032 - 437 -4018 ธนาคารไทยพาณิช ชื่อบัญชี Mr. Rittirak Sripongarm ออมทรัพย์

2. QR code Bank

3. พร้อมเพย์ ที่เบอร์ 085 0593 097

โอนเสร็จ อย่าลืมแจ้ง ชื่อ+ เบอร์โทรและ สลิปเงินที่โอนด้วยนะครับ

4. OR code Line

{flower4}

หลังจาก ลูกค้าได้วันเวลาที่ว่างและสะดวก สามารถเลือก วัน-เวลา ที่ต้องการใช้บริการ โดยสามารถดูตารางจากปฏิทินคิวงานของผมได้จากกระทู้นี้ประกอบได้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?action=calendar

ช่วงเวลาที่ผม รับจอง จะเริ่มงาน วันจันทร์- ศุกร์
✳️ คิวแรก  12.30 น.
✳️ คิวที่สอง 14.00 น.
✳️ คิวที่สามคือ 16.00 น
✳️ คิวที่สี่ คือ 18.00 น.
✳️ คิวสุดท้าย คือ 20.00 น.

**หมายเหตุ**

ช่วงเวลาดังกล่าวขึ้นอยู่กับรูปแบบการนวด และ ระยะเวลาที่จะลงตัวในแต่ละคิวอีกที ผมจะแจ้ง
อีกทีตอนที่จองเวลาในแต่ละวันนะครับ

สำหรับวันเสาร์ และ วันอาทิตย์
หยุดให้บริการนะครับ

1.2 เช็คคิวหลุด คิวยกเลิก

http://www.musicmassage.net/index.php?action=calendar

(2) การติดต่อ

ลูกค้าติดต่อผมได้ที่ เบอร์ 085-0593097

หรือ sms และอีก ทางที่สะดวกคือ line ได้เลยครับ

มีไลน์ สำหรับติดต่อแล้วนะครับ

https://line.me/R/ti/p/%40pong_massage

(3) เลือกแบบ การนวดประกอบเพลง

สำหรับการนวดประกอบเพลงของผม มี 2 แบบให้เลือ คือ
3.1 นวดประกอบเพลง แบบ 1.30 นาที (The classic)
ราคารวมสุทธิ 2,000
ค่ามัดจำ การจอง 500 บาท

3.2 นวดประกอบเพลง แบบ 2 ชั่วโมงเต็ม (The Finest) ราคารวมสุทธิ 3,000 ค่ามัดจำการจอง 1,000 บาท
[color]

(4) การยกเลิกการจอง เลื่อนเวลา

สำหรับสมาชิกที่จองวันเวลา ไว้แล้ว หากติดธุระ หรือ จำเป็นต้องยกเลิก หรือ เลื่อนเวลา อย่าลืมรีบแจ้งผม ก่อน ล่วงหน้า3 วันด้วยนะครับ โดยใช้ค่ามัดจำเดิมได้อีก 1 ครั้ง. หรือ คืนค่ามัดจำหากต้องการยกเลิกการจอง

ผมจะได้หาวัน และ เวลาอื่นให้  และ
จะได้รับลูกค้าที่สะดวกที่มาฝากเบอร์ไว้ จะได้ไม่เสียโอกาส ทั้งผมด้วย และ ลูกค้าอีกคนด้วยครับ 

(5) การเดินทาง

รถไฟฟ้า MRT

พี่ๆ สามารถเดินทางมาหาผมได้โดยใช้ รถไฟฟ้าใต้ดิน (MRT) สถานีพระราม 9 ใช้ทางออกที่ 2 แล้วเดินตรงมาทาง ถ.รัชดาภิเษก (ตึก TRUE) แล้วเลี้ยวขวาเดินลอดผ่านตึกของห้าง Central พระราม 9 จากนั้นเดินเข้ามาอีกเล็กน้อยก็จะพบกับ "อาคารสยามคอนโดฯ" อยู่ด้านขวามือ หลังห้าง Central พระราม 9 ฝั่ง ROBINSON

สำหรับรถส่วนตัว

ลูกค้า สามารถจอดรถที่ ห้าง เซ็นทรัลพระราม 9 ได้เลยครับ เพราะ คอนโดของผมจะอยู่หลังห้างเซ็นทรัลเลยครับ จอดฟรี 2 ชั่วโมงแรก

หากมาไม่ถูกหรือมีข้อสงสัยใดๆ สามารถโทรมาสอบถามผมที่เบอร์ 085-059-3097 ได้เลยครับ

(6)การเข้าตัวอาคาร

ข้อแนะนำในการเข้าตึก

1. ลูกค้าที่มาใ้ช้บริการ หาก มีคนเข้า-ออก หรือประตูเปิดอยู่  สามารถเดินเข้าอาคารมาได้เลยนะครับ ไม่ต้องแจ้ง รปภ.ก็ได้นะครับ

2. หากไม่มีบุคคล เข้า-ออกประตู เป็นเวลานาน  พี่ๆ สามารถติดต่อ รปภ. เพื่อ แลกบัตร โดยบอกว่ามาติดต่องาน หรือมาหาเพื่อนหรือ ญาติ ในการเปิดเพื่อเข้าประตู ไ้ด้เลยครับ

3. เวลาออก สามารถกดปุ่ม ขวามือ จากด้านในได้เลยครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกอีก ครั้งนะครับ
  แต่อาคารชุดสยามคอนโด เป็นอาคารกึ่งสำนักงานและห้องพัก มีทั้งสถาบันสอนพิเศษ และ ออฟฟิส จึงจะมีบุคลเข้า-ออกเพื่อมาติดต่อ ในทุกๆ ชั้นอยู่ตลอดเวลา ลูกค้าสบายใจได้กับความปลอดภัย และ ความเป็นส่วนตัว และไม่เป็นที่สนใจ ในการมา..นะครับ

(7) อุปกรณ์ที่ผมใช้ประกอบการนวด

อุปกรณ์ที่ผมใช้ประกอบการนวดครับ

(8) เตรียมตัวก่อนการนวดประกอบเพลง

การเตรียมความพร้อมก่อนการนวดประกอบเพลง

1. ปิด เสียงโทรศัพท์ มือถือ และ อุปการณ์สื่อสารทุกชนิด เพื่อไม่เป็นการรบกวน เสียงเพลง สมาธิทั้งของผมเองและลูกค้าด้วยครับสำคัญมากครับ

2. อาบน้ำชำระร่างกายให้สะอาดก่อนทุกๆครั้ง เพราะความสะอาดสำคัญกับการบริการที่เต็มที่มากหากมีกลิ่นไม่พึงประสงค์อาจทำให้การบริการลดลงได้นะครับ

3. ต้องแจ้งก่อนเสมอ หากมีจุด หรือ ส่วนใดของร่างกายที่เป็นข้อจำกัด บาดเจ็บ หรือ อาการที่ไม่พึงประสงค์ที่ไม่สามารถนวดได้นะครับ

4. มีความพร้อมที่ยอมรับการนวด การให้ความร่วมมือและผ่อนคลายร่างกายและจิตใจในระหว่างการนวด ไม่เกร็งตัว เพราะจะทำให้ผู้นวดนวดลำบาก และ อาจเป็นอันตรายได้

5. ทำจิตใจให้สบาย ละทิ้งความกังวล ละทิ้งความเครียด เตรียมรับความสุขความสบายที่กำลังจะเริ่มขึ้นกันนะครับ

6.หากน้ำหนักมือในการนวด เบาหรือ หนักเกินไป บอกได้เลยนะครับ

(9) การนวดประกอบเพลง( Musicmassage)

สำหรับการนวดประกอบเพลง บางคนคงสงสัยว่าคือ อะไร  คือ การนวดตามจังหวะของเสียงเพลง ที่จะมีทั้งเร็ว ช้า สลับกัน โดย เพลงที่ใช้จะ กำหนดไว้ตายตัวตามจังหวะ และ ท่วงท่า ในแต่ละเพลง ในแต่ละส่วนของร่างกาย โดยใช้เสียงเพลงเป็นหลัก ในการลงน้ำหนักและ ความเร็ว
*** เพลงเร็ว ผมจะนวด เร็ว   เพลงช้า ผมจะนวดช้า  ***
*** เพลงเสียงดัง ผมจะลงน้ำหนักแรง เพลงเสียงเบา ผมจะลงน้ำหนักแผ่วเบา ***

โดยจะเน้น ความสบายตัวเป็นหลัก และ ความเสี...วซ่าน ในท่านวด ผสมกับเสียงเพลง อย่างลงตัว เพลงในการใช้
ประกอบการนวดผมจะ ตั้งเวลา ไว้ เป็นมาตฐาน ลูกค้าทุกคนจะได้ท่านวด เท่ากัน เวลาเท่ากัน

หมายเหตุ

ตอนนี้ผมได้ปรับปรุง เพลงประกอบท่านวด ไว้หลากหลาย ประเภท ทั้ง บทเพลงบรรเลงดนตรีไทย ต่างๆ บทเพลงบรรเลงSYMPHONY ต่างๆ บทเพลงบรรเลงประกอบภาพยนต์ SOUND TRACKSต่างๆ บทเพลงบรรเลงขับร้องโอเปร่า ต่างๆ บทเพลงประกอบภาพยนต์เกาหลี ภาพยนต์จีน ซีรี่ดังๆต่างๆ บทเพลงบรรเลงดนตรีจีน นักบรรเลงเพลงชื่อดังต่างๆ
รับรอง พี่ๆที่มานวดในแต่ละครั้งจะได้บทเพลงที่ไม่ซ้ำจักหวะเดิมๆ สำหรับลูกค้าประจำรับรอง ไม่จำเจ กับเพลงเดิมๆ จังหวะเดิมๆ เพราะผม ปรับปรุงแต่ละจังหวะให้กับลูกค้า เสมอครับ

(10) ขั้นตอนการนวด
ขั้นตอนการนวด

หลังจากลูกค้าอาบน้ำเสร็จ

{flower1} {flower1}

แบบที่1  แบบ 1.30 นาที(The Classic)  มี3 ยก

ยกที่1

ผมจะให้ลูกค้านอนคว่ำก่อนแล้วผมจะ จะเริ่มไล่นวดตามจังหวะเพลง จากเท้า ไปน่อง ต้นขา ไล่ไปก้น โดยจะมีไม้
จดตามจุด ต่างๆ สลับกัน แล้วไล่นวดไปช่วงหลัง ไหล่ จากนั้น ก็เริ่มในท่าที่1

ท่าที่1. -ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้(Body to body  ด้านหลัง)

ท่าที่2. -ท่านั่งทับขา พาโยกย้าย

ท่าที่3. -ล้วงไข่พญานาค

แล้วไล่นวดจากต้นขา ลงมาที่เท้าอีกรอบ

ยกที่2

จากนั้นจะให้ลูกค้า   นั่งในท่าขัดสมาธิโดยผมจะนวดและโอบจากด้านหลัง เริ่มที่ไหล่ ต้นคอ ต่อด้วย

ท่าที่4. -ท่านวด กายโอบกาย คลายอารมณ์

ท่าที่5. -ท่านวด มือโอบหลัง คอซุกคอ

หลังจากนั้นผมจะนวดไหล่  และมีการดัด เพื่อให้เส้นที่ตึงคลาย
ต่อด้วย การนวดที่หัวเบาๆ

ช่วงพักครึ่งและนอนหงาย

ผมจะขอตัวออกไปเอาผ้าเย็นเพื่อเช็ดที่เท้า ช่วงนี้ลูกค้า สามารถเข้าห้องน้ำ เพื่อทำธุระหากต้องการ
เป็นเวลาประมาณ 3 - 4 นาที สิ้นเสียงเพลง พักยกผมจะเข้ามาพร้อมถาดผ้าเย็น

ยกที่3

ผมจะเข้ามาพร้อมกับผ้าร้อน และ ผ้าเย็นแล้วจะเริ่มกดที่เท้า ตามจังหวะเพลง เสร็จแล้วก็จะทำการเช็ดเท้าด้วยผ้าเย็นเพิ่มความสดชื่น
 และเริ่มนวดที่ขา ไล่ไปต้นขาขึ้นไปจนถึงหน้าท้อง ตามจังหวะเพลง ต่อด้วย

ท่าที่ 6. -ล้วงคอ นาคราช

ท่าที่ 7. -ท่า กดกษัย ลูปไข่พญานาค 

ท่าที่8. -ท่ายกขาชี้ฟ้า หน้าประกบกัน

ท่าที่ 9.-ท่านั่งขย่มตัว มือประสานมือ

ท่าที่ 10. - ท่านวด นั่งทับกาย เชิญลูบไล้

สำหรับท่านวดทั้ง 10 ท่า ผมอาจตัด หรือ ปรับเปลี่ยนบางท่า นวด หรือ เพิ่มท่านวด หากรูปร่าง ของลูกค้ามีน้ำหนักมากเกินกว่าจะนวดบางท่า ได้นะครับ เพื่อให้สบายตัว และไม่เป็นอันตราย และ ไม่ลำบากมากทั้งผมคนนวดเองและ ตัวลูกค้าเองในการเคลื่อนไหวในบางท่านะครับ
และ สำหรับลูกค้าที่มาช้ามากๆ  ผมอาจขออนุญาติตัด บางท่า หากลูกค้าที่มาช้าเลยเวลานัดหมาย เป็นเวลาเกินกว่าจะนวดให้ครบทุกท่าได้
โดยผมจะพยายามให้ได้ท่านวดที่สำคัญมากที่สุดและ เพื่อให้ไม่ชนกับเวลาของลูกค้าคน ต่อไปนะครับ ต้องขอโทษมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

แบบที่2  (The Finest)พงษ์สุดยอด เวลา 2 ชั่วโมงเต็ม มี4 ยก

ยกที่1

ผมจะให้ลูกค้านอนคว่ำก่อนแล้วผมจะ จะเริ่มไล่นวดตามจังหวะเพลง จากเท้า ไปน่อง ต้นขา ไล่ไปก้น โดยจะมีไม้
จดตามจุด ต่างๆ สลับกัน แล้วไล่นวดไปช่วงหลัง ไหล่ จากนั้น ก็เริ่มในท่าที่1

ท่าที่1. -ท่านวดตัวทับตัว ตัวเลื้อยไล้(Body to body  ด้านหลัง)

ท่าที่2. -ท่านั่งทับขา พาโยกย้าย

ท่าที่3. -ล้วงไข่พญานาค

ท่าที่4. -ท่านวด กายโอบกาย คลายอารมณ์

แล้วไล่นวดจากต้นขา ลงมาที่เท้าอีกรอบ

ยกที่2
จากนั้นจะให้ลูกค้า  นั่งในท่าขัดสมาธิโดยผมจะนวดและโอบจากด้านหลัง เริ่มที่ไหล่ ต้นคอ ต่อด้วย

ท่าที่5. -ท่านวด มือโอบหลัง คอซุกคอ

ท่าที่6. -ท่านอนแผ่กาย เอน ซบ อก

หลังจากนั้นผมจะเน้นนวดไหล่ โดยใช้ศอกและกดร่วมด้วย และมีการดัด เพื่อให้เส้นที่ตึงคลาย
ต่อด้วย การนวดที่หัวเบาๆ

ช่วงพักครึ่งและนอนหงาย

ผมจะขอตัวออกไปเอาผ้าร้อน เพื่อมาปะคบที่เท้า ช่วงนี้ลูกค้า สามารถเข้าห้องน้ำ เพื่อทำธุระหากต้องการ
เป็นเวลาประมาณ 3 - 4 นาที สิ้นเสียงเพลง พักยกผมจะเข้ามาพร้อมถาดผ้าร้อน และผ้าเย็น

ยกที่3

ผมจะเข้ามาพร้อมกับผ้าร้อน และ ผ้าเย็นแล้วจะเริ่มกดที่เท้า ตามจังหวะเพลง เสร็จแล้วก็จะทำการปะคบด้วยผ้าร้อน และเริ่มนวดที่ขา ไล่ไปต้นขาขึ้นไปจนถึงหน้าท้อง ตามจังหวะเพลง ต่อด้วย

ท่าที่ 7. -ท่า กดกษัย ลูปไข่พญานาค

ท่าที่ 8. -ล้วงคอ นาคราช

ท่าที่ 9. -ท่ายกขาชี้ฟ้า หน้าประกบกัน

ท่าที่ 10.-ท่านั่งขย่มตัว มือประสานมือ

ยกที่4

ท่าที่ 11. - ท่านวด นั่งทับกาย เชิญลูบไล้

ท่าที่ 12. - ท่านวด กายประกบกาย ตัวเลื้อยไล้ หน้าผสานกัน (Body to body  ด้านหน้า)

ท่าที่ 13. - ท่านวด ท่ากอดรัด มัดมือ

เป็นท่าที่เพิ่มใหม่ ต่อเนื่อจากท่านั่งทับตัว มือลูปไล้ ช่วยสร้างอารมณ์ดิบๆ. ชวนให้ตื่นเต้น อีกท่าเลยครับ ท่านี้ผมจะจับมือ ทั้งสองข้างมัดเบาๆ ไว้กับเตียงแล้วเลื้อย ตัวเบาๆ ตามเสียงเพลง ช้าๆในแบบ body to body จะมอบให้ทุกจุดสัมผัส สั่นสะท้านทุกอนู เลยครับ

ท่าที่ 14. - ท่านวด ท่าปิดตา พา สยิ๋ว.

สานต่อความตื่นเต้นที่ จะทำให้คุณจิตนาการ สู่ความสุขแบบเหนือคำบรรยา เหนือความคาดหมาย เพราะ อิสระแห่งสัมผัส สู่สัมผัส จะมอบความตื่นเต้น เร้าอารมณ์ ระหว่างช่วงเวลาที่มืดมิด จะสร้างจินตนาการ ขอบคุณโลดแล่นไปกับ การเลื้อยไล้ ของกายและกายผสานความตื่นเต้นแบบไร้การคาดเดา.

สำหรับท่านี้ จะเป็นอีกความตื่นเต้นที่ลูกค้าจะได้อีกรูปแบบของการนวด ในแบบ body to body ที่ทั้งมัดมือ. และ ถูกปิดตา ในคราวเดียวกัน ความสุขในอีกรูปแบบที่หาที่ไหนไม่ได้จะถูกผสานรวมกัน เป็นท่านวดสุดพิเศษ สำหรับคนพิเศษ ในรูปแบบพิเศษ เลยครับ

ท่าที่ 15. - ท่านวด เสห์นซอกขา พาสู่สวรรค์

สำหรับท่านวดทั้ง 15 ท่า ผมอาจตัดหรือ ปรับเปลี่ยนบางท่า นวด หรือ เพิ่มท่านวด หากรูปร่าง ของลูกค้ามีน้ำหนักมากเกินกว่าจะนวดบางท่า ไ้ด้นะครับ เพื่อให้สบายตัว และไม่เป็นอันตราย และ ไม่ลำบากมากทั้งผมคนนวดเองและ ตัวลูกค้าเองในการเคลื่อนไหวในบางท่านะครับ
และ สำหรับลูกค้าที่มาช้ามากๆ  ผมอาจขออนุญาติตัด บางท่า หากลูกค้าที่มาช้าเลยเวลานัดหมาย เป็นเวลาเกินกว่าจะนวดให้ครบทุกท่าได้
โดยผมจะพยายามให้ได้ท่านวดที่สำคัญมากที่สุดและ เพื่อให้ไม่ชนกับเวลาของลูกค้าคน ต่อไปนะครับ ต้องขอโทษมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

(11) การนัดคิวครั้งต่อไป
หลังจากนวดเสร็จ ลูกค้าสามารถ นัดคิว ต่อไปหลังจาก นวดกับผมได้เลยครับ
หรือ ติดต่อ นัดหมายอีกที ทางโทรศัพท์ที่เบอร์ 085-059-3097

หรือ sms และอีก ทางที่สะดวกคือ line ได้เลยครับ

ผมมีไลน์ สำหรับติดต่อแล้วนะครับ

https://line.me/R/ti/p/%40pong_massage

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2022, 02:41:55 PM โดย admin »

ออฟไลน์ Supunya

• ซื้อหวยออนไลน์
  • MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
พี่ๆนวดได้สบายตัวมากเลย เคยไปลองนวดอยู่สบายตัวมากครับ

ออฟไลน์ อธิช

• MEMBER
  • *
 (:Kiss:)
นวดดีทุกท่าเลยครับ

ออฟไลน์ pakorn21

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
ทุกขั้นทุกตอนเป็นระบบดีครับข้อตกลงชัดเจน

ออฟไลน์ yuttapop17

• Happy Man!
  • EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
จุ๊บๆๆ

ออฟไลน์ docz2020

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +0/-2
Thanks admin for the comprehensive description (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:)

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
อยากไปหาน้องพงษ์มากๆเลย คิดถึงสุดๆ (:Nice:) (:Nice:)
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ phyamarn

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 11
รายละเอียดเพียบ อ่านหมดแระ แต่เวลาเจอของจริง ลืมหมดทุกสิ่ง...  (:Lover:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• *
  • Total likes: 24
รับทราบเงื่อนไขการจองคิวครับคุณพงษ์สุดหล่อ (:Umm:) (:Umm:) (:Umm:)

• *
เป็นความสุขสุดยอดถ้าได้รับการนวดจากหนุ่มพงษ์สุดหล่อ

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
อยากจะบอกว่า ชอบทุกท่าทุกอย่างที่น้องพงษ์ทำให้ครับ มีความสุขสุดยอดทุกครั้งที่ได้ไปพบเจอน้องพงษ์😘😘😘
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
 (:don't:) (:Kiss:)รับทราบครับอยากมีช่วงเวลาดีๆที่มีความสุขกับคุณพงษ์ครับ

ออฟไลน์ Thana100

• *
  • Total likes: 4
รายละเอียดครยถ้วนดีม่กไครัย เหมาะสำหรัยคนมาน้องพงษ์ครั้งแรก ชอบม่กๆครับ

• *
รับทราบเงื่อนไขการบริการช่วงเวลาแห่งความสุขที่คุณพงษ์สุดหล่อมอบให้กับลูกค้าอย่างสุดประทับใจ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
ชัดเจน แจ่มแจ้ง ..
สุดยอดครับ อยากนวดทุกท่าเลยครับ
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

• *
สุดยอดครับ อยากนวดทุกท่าเลยครับ

ยังไม่ไปจัดอีกหรือครับอิอิ..
💗💗💗⚘⚘⚘

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *

ด้วยงานที่ผมทำครับ เวลาไม่เหมือนคนทั่วไปครับ
เดินทางไป ตจว.บ่อย
เวลาที่ผมสะดวก ก็มีคิวจองแล้ว เวลาที่เหลือยาวๆ ผมก็ไม่กล้าจอง เพราะกลัวงานต้องเดินทางกระทันหัน ครับ
สถานะ :

ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

• *

ด้วยงานที่ผมทำครับ เวลาไม่เหมือนคนทั่วไปครับ
เดินทางไป ตจว.บ่อย
เวลาที่ผมสะดวก ก็มีคิวจองแล้ว เวลาที่เหลือยาวๆ ผมก็ไม่กล้าจอง เพราะกลัวงานต้องเดินทางกระทันหัน ครับ
เอาใจช่วย..สักวันโอกาสต้องมีครับ..
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
 (:fighting:)
ขอบคุณมากๆ ครับพี่ ... ผมต้องได้เป็นของพี่พงษ์ ในสักวัน 555
สถานะ :

• *
(:fighting:)
ขอบคุณมากๆ ครับพี่ ... ผมต้องได้เป็นของพี่พงษ์ ในสักวัน 555
ได้เป็นของพี่พงษ์ กับได้พี่พงษ์เป็นเจ้าของ ให้เลือกได้อย่างเดียว น้องตงเลือกเอาอันไหนครับ555
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
มันกฌความหมายเดียวกันนะ
สถานะ :

• *
ช่างเป็นช่วงเวลาแห่งความสุขลึกซึ้งกับบรรยากาศที่แสนโรแมนติกเซ็กซี่มากเลยครับคุณพงษ์

ออฟไลน์ jerryfernandez2013

• *

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31