collapse
  • รีวิวบริการ ครั้งที่ 2 ประสบการณ์นวด กับน้องพงษ์26 พฤศจิกายน 2556 3 3
Currently:  

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
ชอบมาก
ชอบ
เฉยๆ

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวบริการ ครั้งที่ 2 ประสบการณ์นวด กับน้องพงษ์26 พฤศจิกายน 2556  (อ่าน 20300 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittisaks

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
  • Ruknakrub
รีวิวบริการ ครั้งที่ 2 ประสบการณ์นวด กับน้องพงษ์ วันที่ 26 พฤศจิกายน 2556 เวลา 12:00 น.

วันที่ 25 ช่วงบ่าย น้องพงษ์โทรมาคอนเฟริ์มวันและเวลานวด ตามที่นัดไว้ ผมรับปากและรีบยืนยันวันที่จะได้เจอน้องพงษ์อีกครั้ง
เราคุยกันไม่นาน เพราะผมรู้ดีว่าเวลาของน้องมีค่าเสมอ

วันนัด ผมมาถึงก่อนเวลา ประมาณ 10 นาที เพราะตั้งใจว่าน้องพงษ์ จะได้เหลือเวลาพอที่จะเตรียมตัว และพักได้นิดหน่อย
ก่อนที่จะดูแลเพื่อนๆ คิวต่อไป  ผมเคาะประตูที่หน้าห้อง น้องพงษ์  2-3 ครั้ง  งืมๆๆ เสียงเงียบแฮ่ะ !! ไม่มีเสียงตอบรับ 
อืม หรือว่ากำลังอาบน้ำอยู่นะ  ผมมองซ้าย มองขวา อยู่ว่าจะทำยังไง หรือจะลองโทรหาน้องพงษ์ดี  ?   คิดอยู่แว๊บเดียวก็มีความรู้สึกว่า
เกย์ด้าร์ของผมเริ่มทำงาน เพราะสัมผัสได้ถึงรังสี ความขาวออร่าของหนุ่มน้อยบางคน  อ้าววววว… ไม่ใช่ใครอื่น น้องพงษ์เดินออกมาจากทางลิฟท์ พร้อมข้าวของพะรุงพะรัง ที่ซื้อมาจาก Lotus เป็นทิชชู่ม้วนใหญ่ๆ และน้ำเปล่ากะลอนใหญ่มหึมา พงษ์รีบเดินจ้ำๆ  ขอโทษขอโพยผม
แล้วบอกให้ผมรอสักครู่  ผมยืนรอด้านนอกไม่นาน น้องพงษ์ก็โทรมาว่าจัดเข้าของเก็บที่เรียบร้อย พร้อมให้บริการแล้วคร๊าบบบบบบบบบบ
ผมเคาะห้องอีกครั้ง หน้าใสๆๆ ของน้องพงษ์ และผิวขาวออร่า ที่อยู่บน 6 pack งามๆ ก็มาปรากฏด้านหน้าของผม 
ผมเดินเข้าห้องนั่งพักที่มุมต้อนรับ น้องพงษ์รีบรินน้ำให้ดื่ม และถามว่าผมมารอนานไหม ?  ผมตอบกลับไปว่าไม่นาน…
จะยิงมุกไปว่า สำหรับน้องพงษ์แล้วให้รอทั้งชีวิตก็รอได้ ก็ไม่กล้านะ เพราะกลัวว่าจะเลี่ยนเกิ๊นนนนน 5555

เราถามไถ่ถึงสารทุกข์สุกดิบ กันและกัน และหนีไม่พ้นเรื่องการเมือง ที่น้องพงษ์และผม อ่อนใจ ++
น้องพงษ์ให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันที่ใช้สำหรับนวด คราวนี้ผมเลือกกลิ่นลาเวนเดอร์  เพราะจากประสบการณ์ครั้งที่แล้ว
ผมเลือกกลิ่นเปปเปอร์มิ้นท์ ... กลิ่นนี้แหล่ะมันทำให้ผมชาที่ปาก และลิ้นไปนานหลายต่อหลายสัปดาห์
( คงไม่ต้องบอกใช่ไหมว่าทำไมน้ำมันนวดกลิ่นเปเปอร์มิ้นท์ ...  ถึงทำให้ปากและลิ้นชาไปหมด อิอิ!! )

ผมเข้าไปภายห้อง เห็นบรรยากาศสลัวๆ หลังจากที่น้องพงษ์เดินเข้าไปเปิดเพลงบรรเลงคลอเบาๆ ให้ผมรีบเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อไปอาบน้ำ
ป้วนปากด้วยความคุ้นเคย และพอมองไปรอบๆ ในห้องน้ำก็พอเดาเหตุการณ์ได้ว่าพงษ์รีบแปลงร่างเพื่อมาบริการผม และ
FC แบบสายฟ้าแล๊บบบบบบ  ผมนอนคว่ำหน้า ด้วยร่างที่เปลือยเปล่าบนเตียงนุ่มๆ บรรยากาศสลัวๆ มีแสงไฟสีแดง หมุนไปรอบๆ
ห้องอย่างช้าๆ  เจ้าแสงไฟนี่เองที่ช่วยสร้างบรรยากาศ ให้ผมรู้สึกผ่อนคลาย และน้องพงษ้ขอตัวไปปิดไฟด้านนอกห้องสักพัก
และไม่นานก็เดินกลับมาด้วยร่างเปลือยเปล่าเช่นกัน มือนุ่มๆ ของน้องพงษ์จับที่ปลายเท้าของผมเบาๆ พงษ์ยังคงถามถึงน้ำหนักมือการนวด
ที่เราต้องการ เบา ปานกลาง หรือหนัก และถามผมต่ออีกว่าเจ็บตรงไหน หรือต้องการเน้นให้นวดตรงจุดไหนบอกน้องพงษ์ได้นะ
ทุกท่วงท่าที่น้องพงษ์นวดให้ผมครั้งแรก และครั้งนี้ให้ความรู้สึกเร้าใจ และตื่นเต้นทุกครั้ง เอ็นอุ่นๆ ของน้องพงษ์อยู่กลางหลังของผม
มือนุ่มๆ ที่อ่อนโยน ทำผมเคลิ้มตลอดเวลา ไม่ว่าจะนวดด้านหน้า หรือด้านหลังท่านวดทั้ง 13 ท่า การันตีได้เลยว่า แซ่บสุดๆ
โดยเฉพาะนอนทับตัว ใช้ร่างกายเลื้อยไล้บนเรือนร่างของกันและกันตามจังหวะดนตรี ท่าล้วงไข่พญานาค ที่มีมือนุ่มๆ ของน้องพงษ์จะมาจับ
เจ้านู๋ของผม ค่อยๆ ชักขึ้นชักลงเบาๆ จนเสี...วซ่านไปทั่ว และท่านั่งทับกาย ที่ผมสามารถลูบไล้ 6 pack แน่นๆ และผิวขาวๆ ของน้องพงษ์
ได้แบบจัดเต็ม

ช่วงสุดท้ายล่ะ ท่าฟรีสไตล์ที่ผมรอคอย น้องพงษ์ถามผมว่ารับได้หรือเปล่า? ผมรีบตอบว่า ( Yes , No ** เดากันตามสบายครับ อิอิ  )
 ความสุขตรงที่ได้กอดน้องพงษ์แน่นๆ หอมแก้ม และประทับรอยริมฝีปาก ของกันและกันเบาๆ นี่แหล่ะ ฟินๆๆ สุด ๆ ไปเลย เจ้าน้องชาย
ของน้องพงษ์มันช่างใหญ่โต คับไปหมดทุกส่วน  ผมใช้ลิ้นเลียตรงส่วนหัวจนน้องพงษ์ร้องครางเบาๆ น้องพงษ์ใช้น้ำผึ้งบีบใส่เจ้าน้องชาย
ของน้องพงษ์ ซึ่งปกติมันก็หอมกรุน อยู่แล้ว ตอนนี้มันกลายเป็นทั้งหอม ทั้งหวาน และมีเสน่ห์ ผมใช้ลิ้นเลีย และอม ดูด ราวกับว่าผม
กลับกลายเป็นเด็กน้อยอีกครั้ง สักพักน้องพงษ์เอาที่รัดมารัดโคนเจ้าชายของน้องพงษ์ เพื่อยืดเวลาความสุข ของเราทั้งคู่ออกไปอีก
น้องพงษ์เอนหลังพิงที่หัวเตียงให้ผมใช้ลิ้นสากๆๆ ได้สัมผัสความหอม หวาน และเอ็นอุ่นๆ อย่างใกล้ชิด  สักพักน้องพงษ์ลุกขึ้นยืนเปลี่ยน
ท่าให้ผมถนัดขึ้น ผมคุกเข่าลงต่อหน้าน้องพงษ์ แล้วใช้ปาก โลมเลีย สิ่งที่อยู่ตรงหน้า พงษ์ร้องคราง พร้อมๆ กับชักเจ้าน้องชายไปเบาๆ
จนสักพักก็เร่งจังหวะขึ้นๆๆๆๆๆ ไม่นานน้ำใสๆ จากน้องพงษ์ก็ทะลัก มาที่หน้าอก และตัวของผม  น้องพงษ์โน้มตัวลงมากอดผมสักพัก
และไปหยิบเบาะมาให้ผมนั่งเพื่อให้ผมถนัดขึ้น คราวนี้ถึงตาผมแล้ว น้องพงษ์ใช้ลิ้นเลียไปรอบๆ หน้าอก และนมของผมจนผมเองแทบทนไม่ไหว
สักพักพงษ์ก็ใช้ท่าที่เด็ดที่สุดไม้ตายก็คือท่าซอกขา พาสู่สวรรค์ ท่านี่แหล่ะครับ ฟินจน แตกคาหว่างขา ฟิตๆๆ ของน้องพงษ์เลย
พงษ์หยอกผมเล่น ด้วยความกวน และขอตัวไปอาบน้ำพร้อมกับเตรียมน้ำอุ่นๆ ให้ผมดื่มก่อนจะผมจะกลับ

ถึงเวลาต้องกลับแล้วสินะ 2 ชม. ที่เป็นเวลาแห่งความสุข มันช่างผ่านไปรวดเร็วเหลือเกิน
ผมต้องกลับแล้ว !!!   ผมเดินเข้าไปกอดน้องพงษ์และจุ๊บๆ เบาๆ ที่ริมฝีปากน้องพงษ์อีกครั้ง น้องพงษ์รับปากว่าจะดูคิวให้
ในเดือนธันวาคมนี้ และเชิญชวนให้ผมมาเขียนรีวิวบริการ เพื่อลุ้นรางวัล ซึ่งพงษ์เองจะคอยเป็นกำลังใจให้

สุดท้ายนี้ FC ท่านใด ที่ยังไม่เคยไปใช้บริการ บอกเลยครับห้ามพลาด พยายามหาเวลาให้ได้ ครั้งนึงๆ
ที่คุณจะประทับใจใม่รู้ลืมแบบผม ลืมบอกไป ผมลางานมาเลยนะครับ ถ้าได้คิวของน้องพงษ์ง่ะ อิอิ  เพราะรู้ตัวว่าจองเสาร์ย๊ากกกก มาก 
และตอนนี้ถ้า FC คนไหน มีโอกาสไปเดินเล่นในงาน Motor Expo
ปีนี้น้องพงษ์ ไม่พลาดนะ เจ้าตัวบอกจะไปซุ่มถ่ายภาพสาวๆพริตตี้ในงาน แสบไม่ใช่เล่นนะเนี่ย 555 + 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2016, 10:30:42 PM โดย พงษ์ »

ออฟไลน์ pakawat

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0

ออฟไลน์ siril

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

Hotta

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาร่วมยินดีครับ. อ่านรีสิวนี้แล้วคิดถึงตอนที่ผมไปหาน้องพงษ์ผมก็ได้ความสุขมากๆเช่นกันครับ
มันเป็นความสุขที่หาจากที่ไหนไม่ได้จริงๆครับ
ขอบคุณเรื่องราวดีๆนะครับ

ออฟไลน์ Manager

• Global Moderator
  • SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 42
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
สุดยอดครับ. ประทับใจอยากได้บ้างครับ  ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
ขอบคุณนะครับ ฟินเลย ;/lovelove ;/lovelove ;/lovelove

ออฟไลน์ smiley_man1

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +3/-0

• *
  • Ruknakrub
ขอบคุณ FC ทุกท่านที่โหวตให้กำลังใจครับ

• *
ขอบคุณ FC ทุกท่านที่โหวตให้กำลังใจครับ

เป็นกำลังใจให้ครับผม ^^

ออฟไลน์ tonton

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ชอบครับ
ผมเองก็ไม่ได้ไปใช้บริการน้องพงษ์หลายเดือนแล้ว
งานยุ่งมาก ๆ ปลีกตัวไม่ได้เลย คิดถึงน้องพงษ์จังครับ

/;so good /;so good /;so good /;so good /;so good

• *
ชอบครับ
ผมเองก็ไม่ได้ไปใช้บริการน้องพงษ์หลายเดือนแล้ว
งานยุ่งมาก ๆ ปลีกตัวไม่ได้เลย คิดถึงน้องพงษ์จังครับ

/;so good /;so good /;so good /;so good /;so good

มารีวิวให้ฟังด้วยนะครับ ^^

ออฟไลน์ nayam

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 7
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
มาเปนกำลังใจให้ครับ อ่านแล้วฟินเลย

• *
ชอบครับ

หลายเดือนเลยหรือ
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
ชอบครับ

สำหรับคุณริ้วคงไม่เกินอาทิตย์ใช่ปะครับ ^^

ออฟไลน์ Yggdrasil

• *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
โหวตให้แล้วนะครับ ผมเองก็เพิ่งจะเขียนเรื่องของตัวเองไปเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะติดเรตไปหรือเปล่า

• *
โหวตให้แล้วนะครับ ผมเองก็เพิ่งจะเขียนเรื่องของตัวเองไปเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะติดเรตไปหรือเปล่า

ลงประกวดด้วยไหมครับ

ออฟไลน์ AKARIN

• CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 63
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
เป็นอีกรีวิวที่ อ่านแล้วแอบอิจฉานิดๆครับ.เพราะอยากมีช่วงเวลาแบบนี้นานๆกับพงษ์เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
มาอ่านแล้วก็แอบยิ้มแทนน้องพงษ์ค่ะ ที่ได้แฟนคลับ ที่แสนน่ารัก น่าชัง แบบนี้คุณkittisaks อร้ายยยยยย ปลื้ม ;/what ;/what
ขอบคุณรีวิวที่สุดยอดนะค่ะ

• *
ชอบครับ

สำหรับคุณริ้วคงไม่เกินอาทิตย์ใช่ปะครับ ^^

มากไป ไม่เกินอาทิตย์ ไม่เกิน 2 ชั่วโมงก็แย่แล้วจ้า

• *
เป็นอีกรีวิวที่ อ่านแล้วแอบอิจฉานิดๆครับ.เพราะอยากมีช่วงเวลาแบบนี้นานๆกับพงษ์เหมือนกันครับ

ใช่ อ่านแล้วอิจฉา

• *
ชอบครับ

มากไป ไม่เกินอาทิตย์ ไม่เกิน 2 ชั่วโมงก็แย่แล้วจ้า

โอ้ววววว อุตส่าห์ให้อาทิตย์หนึ่ง นี่ 2 ชม.เองเหรอครับ ^^

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อ่านไปล่ะ จะฟินไหม เนี่ย

• *
  • Ruknakrub
ขอบคุณ FC หลายๆ ท่านที่มาช่วยโหวต และให้คะแนนนะครับ
มารีวิว กันเยอะๆ น้องพงษ์จะได้มีกำลังใจ

• *
ชอบครับ

โอ้ววววว อุตส่าห์ให้อาทิตย์หนึ่ง นี่ 2 ชม.เองเหรอครับ ^^

ใครบอกล่ะ ครั้งละ 2 ชม. วันละ 4 ครั้ง อิอิ

• *
ขอบคุณ FC หลายๆ ท่านที่มาช่วยโหวต และให้คะแนนนะครับ
มารีวิว กันเยอะๆ น้องพงษ์จะได้มีกำลังใจ

อิอิ

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31