collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 สถานที่เที่ยวกลางคืน ที่มีเปอร์เซนต์ได้เสีย (ตัว) มากที่สุด  (อ่าน 1623 ครั้ง)

ออฟไลน์ 顾海

• Hi Everybody : 大家好
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 398
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
(:Welcome:)
5 สถานที่เที่ยวกลางคืน ที่มีเปอร์เซนต์ได้เสีย (ตัว) มากที่สุด
ช่วงนี้อดอยากปากแห้ง ผู้ชายไม่ค่อยจะตกถึงท้อง ปล่อยให้เจ้ไฝฟูเกล้อ ละเมอไปคนเดียว เห้อออ!! คิดแล้วเพลียละเ...่ยหัวใจซะจริงๆ

แต่เห็นเเพื่อนๆ "เจ่เจ้" ไปเที่ยวกัน แล้วบอกว่า ไปทีไร ได้กินทุกที "เจ่เจ้"  ต้องออกล่าเหยื่อ แบบเพื่อน "เจ่เจ้" บ้างละ อิอิ ของดีๆ ต้องให้เราวิ่งไปตามหารับรอง ถ้าได้มานะ จะจัดให้ลั่น สนั่นห้องกันเลยทีเดียวเชียว (แซ้บบแซ่บบ) แอร๊ยยยยยยย เจ้ไฝ หงี่ฝีฟู มากมาย

เพื่อน "เจ่เจ้" เลยแนะนำสถานที่ ที่ไปแล้วมากกว่า 90% มีได้เสีย (เสียตัว)

1. เกาะเสม็ด (เสร็จทุกราย)

ก็อย่างที่เราๆ เคยได้ยินกัน ว่าไปเสม็ดเสร็จทุกราย แอร๊ยยยย++ กล้ามปูเพียบ ขาวๆ ล่ำๆ หำใหญ่ แอร๊ยยยย! เค้าไปกันเพื่อนการนี้เลยเฉพาะเลยล่ะ

2. Full Moon พงัน (ปาร์ตี้สุดขีด สวีทสุดเสียว กับชาวต่างชาติ)

งาน ฟูลมูน ปาร์ตี้ที่พงันเนี่ย เค้าว่ากันว่า แซ่บน่าดู ฝรั่งพรึบ เห็ดเพียบ นัวกันเพลิน จัดกันฟิน โอ๊ยยย! เจ้ไฝอยากโดนๆๆๆๆ

3. สีลม (แหล่งเสียตัวของเกย์)

แหล่งขายน้ำเมืองไทยของเเหล่าชาวเกย์ ชาวต่างชาติมาไทย ต้องแวะไปสีลม ไม่งั๊นถือว่าไม่ถึงเมืองไทย ก็สารพัดเห็ด อยู่ที่นี่เลยเจ้าค่ะ จะกล้ามปู

จะหัวโปก ที่นี่มีหมด แอร๊ยยยยยยยย++ ถ้าน้องนีจะมาเที่ยวแถวนี้ก็รับรองว่าปลอดภัยคร้าาา

4. ถนนข้าวสาร (ใครอยากโดนของอิมพอร์ท เห็ดบานๆ ใหญ่ๆ ไซร์ฝรั่งต้องที่นี่)

ที่นี่เนี่ย ชาวต่างชาติเพียบ โดยเฉพาะฝั่งยุโรป มากันเป็นตับ มาสวงหาความสุขกันแบบ one night stand แบบ back pack แบบว่าหล่อๆเซอร์ๆ ได้เสียง่ายๆ 555

5. พัทยา (ไปไกลหน่อย แต่ที่นี่ ใครไปแล้วไม่ได้เนี่ย กรุณาพิจารณาตัวเอง)

โดยด่วน เพราะที่นี่หลากหลายมาก ชายก็ดี หญิงก็ได้ เน้นเสียวๆ แอร๊ยยยยย

เค้าว่ากันว่า วันๆ นึง ที่พัทยามี sex มากกว่า 10000 คู่เลยทีเดียว กรี๊สสสสสสสส++ "เจ่เจ้" อยากเป็น หนึ่งในหมื่นจุงเบยยยยย คงแซ้บบบ แน่

Special thanks : Zaapmak
  S
If any content violates privacy, please inform to Admin or moderators for edit/deleted. Enjony the content

ออฟไลน์ SacrificeJr

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ไปมาหมด รอดกลับมาหมด - -

ออฟไลน์ Thebestgane8

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 128
ขอบคุณมากครับสำหรับการเเชร์จะคอยติดตามอีกนะครับ

ออฟไลน์ KrugerXX

• *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
เคยไป ไม่เคยได้ 555+
ขอบคุณที่นำมาแชร์ครับ

ออฟไลน์ panpan

• *
  • Total likes: 0
 (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ thaimale2011

• *
  • Total likes: 71
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

ออฟไลน์ dupbee

• *

ออฟไลน์ dupbee

• *
 (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 336
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ไม่เคยไปซักที่ เลยไม่ ได้-เสีย  แม้แต่ครั้งเดียว โสดยาว ปายยย
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
ง่ายขนาดนั้นเลยเหรอครับ

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
  • Total likes: 336
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• *
  • Total likes: 14
 (:boring:)ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

ออฟไลน์ pakorn21

• *
  • Total likes: 13
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
อยากไปครับเพราะไม่เคยเสร็จกับใครที่ไหนมาก่อนครับ

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
อยากไปมาก จะได้เสียตัวเสียที
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

ตุลาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 [22] 23 24 25 26
27 28 29 30 31