collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560 ครับ  (อ่าน 2538 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1

(:Welcome:)
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560
สำหรับค่าบริการนวด ของผมนะครับ

สำหรับค่าบริการที่ปรับคือ
 แบบที่1 (The Classic)เวลา1ชั่วโมง 30 นาที่ จากเดิม 1,500 บาท เพิ่มเป็น 1,700 บาท
 แบบที่2 (The Finest) เวลา2 ชั่วโมงเต็ม จากเดิม 2,000 บาท เพิ่มเป็น 2,500 บาท

**สาเหตุที่ผมต้องปรับค่าบริการ**

1) ค่าห้อง ค่าเช่าสถานที่ที่ผมเช่าเพื่อให้บริการ ที่ปรับเพิ่มขึ้นทุกๆปี และ ในต้นปีหน้าก็จะมีการปรับขึ้นอีก ผมเลยมีความจำเป็นต้อง
ปรับค่าบริการขึ้นครับ

2)ผมต้องการเพิ่มการบริการเพิ่มท่านวดใหม่ๆ เพิ่มคุณภาพของอุปกรณ์ต่างๆให้ดียิ่งขึ้นด้วยครับ

3)เนื่องจากมีค่าใช้จ่ายในการทำงานที่ผมเพิ่มและปรับปรุงสิ่งใหม่ๆ ภายในห้อง อุปกรณ์ต่างๆ ที่เพิ่มขึ้น จึงมีความจำเป็นต้องปรับค่าบริการเพื่อให้สอดคล้องกับค่าใช้จ่ายที่มากขึ้น

{flower4}

**มีอะไรเพิ่มเข้ามาใหม่....?**

สำหรับสิ่งที่จะเพิ่มเข้ามาหลังจากปรับราคา หลักๆ คือ

(1) ท่านวดที่เพิ่มขึ้น

แบบที่1 (The Classic)เวลา1ชั่วโมง 30 นาที่ จากเดิมมีท่านวดพิเศษ8 ท่า เพิ่มท่านวด 2 ท่าสุดพิเศษเป็น 10 ท่า

แบบที่2 (The Finest) เวลา2 ชั่วโมงเต็ม จากเดิม มีท่านวดพิเศษ13 ท่า เพิ่มท่านวด2 ท่าสุดพิเศษเป็น 15 ท่า

ท่านวดต่างๆ หรือแม้แต่ท่านวดพิเศษที่เพิ่มขึ้น ผมถือเป็นปัจจัยหลักและ เป็นสิ่งสำคัญที่สุดของงานของผมที่จะมีให้กับลูกค้าทุกท่าน ที่ได้มาสัมผัสในแบบที่แตกต่าง
และตื่นเต้น สบายตัว และเป็นมาตฐานมากขึ้น

**หมายเหตุ**

สำหรับท่านวดที่เพิ่มเข้ามาจะแจ้งอีกที  นะครับ ตอนนี้อยู่ในช่วงทดลอง และ ปรับปรุง ในการเพิ่มท่าครับ จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีนะครับ

(2) อุปกรณ์ต่างๆที่ดีมากยิ่งขึ้นมีความเพียบพร้อมยิ่งขึ้น และ อุปกรณ์เสริมที่สร้างความตื่นเต้นมากขึ้น
สำหรับอุปกรณ์ต่างๆที่นำมาใช้ทั้งหลายจะ คัดสรรสิ่งดีๆ เป็นมาตฐานและ ครบครันเพื่อให้คุ้มค่าคุ้มราคาครับ

(3) สถาานที่ที่มีการสร้างบรรยากาศและเพิ่มสิ่งอำนวยความสะดวกต่อการบริการมากยิ่งขึ้น

ผมได้จัดสถานที่ เพิ่มกระจกบานใหญ่ และ ไฟสีต่างๆ น้ำตก ให้ดูหลากหลาย และ สร้างบรรยกาศภาพในห้องให้สะอาด และ เพิ่มบรรยากาศให้มีสีสันมากยิ่งขึ้น

(4) ความมั่นใจในเรื่องสุขภาพที่แข็งแรง และ ปลอดภัยสำหรับความสบายใจให้ลูกค้าทุกๆคนครับ

สำหรับเรื่องความปลอดภัยในร่างกายของผม ตลอดเวลาที่ทำงานมาผมได้มีการตรวจเลือด ตรวจสุขภาพ และดูแลสุขภาพออกกำลังกาย สม่ำเสมอ และมีการป้องกันทุกครั้งที่ทำงาน ตลอดเวลา และตอนนี้ผม ได้เข้าร่วมโครงการการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวีก่อนสัมผัส ที่สามารถลดความเสี่ยงได้ถึง 92%(HIV PreExposure Prophylaxis, PrEP) โดยผมได้รับยา PrEP ตัวนี้มา 6 เดือนติดต่อกันแล้ว เพื่อป้องกัน อย่างต่อเนื่อง  และ ต่อๆ ไปตลอด เพื่อลูกค้า และ ตัวผมด้วย
ยา PrEP การใด้รับยาต้านไวรัสแก่ผู้ที่ยังไม่ติดเชื้อเอชไอวี ก่อนมีการสัมผัส (pre-exposure) ที่เสี่ยงต่อการติดเชื้อ เพื่อป้องกัน (prophylaxis) การติดเชื้อเอชไอวีจากการสัมผัสนั้น

สำหรับผมผู้ที่ยังไม่รู้จักตัวยานี้ PrEP คือ ขออธิบายคร่าวๆให้ทราบนะครับ

1. ก่อนให้ PrEP จะต้องตรวจยืนยันว่าผู้นั้นไม่ติดเชื้อเอชไอวี โดยการตรวจ anti-HIV ให้ผลลบ ทุกครั้ง

2. ก่อนให้ PrEP ควรตรวจคัดกรองการติดเชื้อไวรัสตับอักเสบบีในผู้ที่จะได้รับ PrEP เนื่องจากในผู้ทีมีการติดเชื้อไวรัสตับอักเสบบีทุกครั้ง

3.  PrEP เหมาะกับผู้ที่มีความเสี่ยงต่อการได้รับเชื้อเอชไอวีจากการมีเพศสัมพันธ์ทางทวารหนัก หรือ ช่องคลอด กับคู่นอนที่ติดเชื้อเอชไอวีหรือไม่ทราบว่าติดเชื้อหรือไม่

ทั้งนี้จะต้องเน้นให้ผุ้ที่ได้รับ PrEP เห็นความสำคัญของการใช้ถุงยางอนามัยอย่างถูกต้องและสม่ำเสมอร่วมกับการใช้ PrEP ผู้ที่จะได้รับ PrEP จะต้องมีหลักฐานจากการตรวจเลือดว่าไม่มีการติดเชื้อเอชไอวี ณ เวลาที่ได้รับ PrEP รวมทั้งไม่มีประวัติ และอาการและ/หรืออาการแสดงที่บ่งชี้ถึงการติดเชื้อเอชไอวีเฉียบพลัน

{flower4}

**หมายเหตุ**
PrEP เป็นเพียงมาตรการหนึ่งในการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวี ที่จำเป็นต้องใช้ร่วมกับกับมาตรการป้องกันการติดเชื้อเอชไอวีอื่นๆ เช่น การลดพฤติกรรมเสี่ยง การใช้ถุงยางอนามัยอย่างถูกต้องและสม่ำเสมอ และการขลิบหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศ เป็นต้น

หรือดูข้อมูลตามนี้ได้เลยครับ

http://www.thaiaidssociety.org/index.php?option=com_content&view=article&id=123&Itemid=90

อัตราค่าบริการ เป็นราคารวมสุทธิแล้วครับ และจะเริ่มปรับใช้ในเดือนมกราคม 2560 เป็นต้นไปครับ

สมาชิกหรือ ลูกค้าท่านใหนมีข้อสงสัย หรือ อยากให้ผมแก้ไขปรับปรุงสิ่งใด
ผมพร้อมยินดี ปรับปรุงเปลี่ยนแปลง ให้การบริการเป็นความสุขที่ผมจะมอบให้
เพื่อสร้างความประทับใจให้ดียิ่งขึ้น...ผมยินดีน้อมรับคำแนะนำเสมอครับ

{flower1} {flower1}

ขอบคุณมากๆครับ
พงษ์ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2018, 11:24:48 AM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
  • คุยกัน คร๊าบ..........
 (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:)
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
Re: ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 10:25:50 PM »
ฟินเวอร์ ั  วังอลังการ ชอบ ต้องลองสั้งครั้ง

ออฟไลน์ Tawon02

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
รับทราบคราบ (:Thank you:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
 (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)

ออฟไลน์ zero_man

• เพลินๆนะเพื่อนๆ
  • *
  • Total likes: 121
  • คะแนนพิเศษ: +49/-0
เอาครับปรับก็ได้ครับ เพื่อสิ่งที่ดีกว่าปัจจุบัน

ออฟไลน์ Bluecup

• *
 (:Thank you:) รับทราบครับ
Happiness depends upon ourselves.

ออฟไลน์ chakky

• *
ไม่มีปัญหาเรื่องราคาครับ มีปัญหาแค่ว่าเมื่อไหร่จะว่างไปหใช้บริการครับ 555

ออฟไลน์ siril

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2
มันก้อน่าคิดอยู่นะ
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ zonjang

• *

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
สวัสดีครับพี่ๆสมาชิกทุกคน. สวัสดีครับพี่ jan พี่ Siril และสมาชิกทุกๆคนที่วนเวียนสร้างความสุขให้บ้านทุกไคนนะครับ

สวัสดีปีใหม่2560 ด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกๆคนที่อยู่กันเสมอๆนะครับ. เพราะทุกวันนี้ ผมได้กำลังใจดีๆ ก็เพราะสมาชิกที่อยู่บ้านเรานี่หละครับ

ช่วงนี้ ผมอาจจะเข้าไป เล่นเฟส บ่อยแต่ก็อยากดึงให้สมาชิกใหม่ๆ หรือ สมาชิกเดิมๆ ได้ เข้ามาในบ้านเราด้วย เพราะทุกภาพในเฟส เป็นแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น หลักๆ และแบบเต็มๆผมก็จะ มีอยู่ในบ้านของเราเป็นหลัก.  เพราะเข้าใจดี สังคมsocial บ้านเราเปลี่ยนไปเร็วมาก ก็ต้อง ตามให้ทันแต่ สุดท้ายบ้านของเราหลังนี้ ก็ยังสำคัญที่สุดของผม
และสมาชิกที่บ้านของเรา ก็สำคัญที่สุดของผมเช่นกัน  เพราะภาพทุกภาพ มุมทุกมุมในบ้านหลังนี้ ผมได้สำรองและ ได้เก็บบันทึกข้อมูล ไว้เรื่อยๆ ไม่หายไปใหน. แต่ที่ระบบเฟส ig ก็ไม่รู้จะ โดนปิด หรือ ลดความนิยมไปวันไหน แต่บ้านของเราผมคงเก็บข้อมูล ไว้จน วันตาย แม้จะนานแค่ไหน. จะคงอยูเสมอครับ

ปีใหม่นี้หวังว่าจะมีอะไรดีๆ.. ให้ผมและสมาชิกได้สร้างความสุข.  และความทรงจำดีๆต่อไป. ไม่น่าเบื่อและ

แปลกใหม่ อีกต่อไป อีกเรื่อยๆนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

• *
สวัสดีครับพี่ๆสมาชิกทุกคน. สวัสดีครับพี่ jan พี่ Siril และสมาชิกทุกๆคนที่วนเวียนสร้างความสุขให้บ้านทุกไคนนะครับ

สวัสดีปีใหม่2560 ด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกๆคนที่อยู่กันเสมอๆนะครับ. เพราะทุกวันนี้ ผมได้กำลังใจดีๆ ก็เพราะสมาชิกที่อยู่บ้านเรานี่หละครับ

ช่วงนี้ ผมอาจจะเข้าไป เล่นเฟส บ่อยแต่ก็อยากดึงให้สมาชิกใหม่ๆ หรือ สมาชิกเดิมๆ ได้ เข้ามาในบ้านเราด้วย เพราะทุกภาพในเฟส เป็นแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น หลักๆ และแบบเต็มๆผมก็จะ มีอยู่ในบ้านของเราเป็นหลัก.  เพราะเข้าใจดี สังคมsocial บ้านเราเปลี่ยนไปเร็วมาก ก็ต้อง ตามให้ทันแต่ สุดท้ายบ้านของเราหลังนี้ ก็ยังสำคัญที่สุดของผม
และสมาชิกที่บ้านของเรา ก็สำคัญที่สุดของผมเช่นกัน  เพราะภาพทุกภาพ มุมทุกมุมในบ้านหลังนี้ ผมได้สำรองและ ได้เก็บบันทึกข้อมูล ไว้เรื่อยๆ ไม่หายไปใหน. แต่ที่ระบบเฟส ig ก็ไม่รู้จะ โดนปิด หรือ ลดความนิยมไปวันไหน แต่บ้านของเราผมคงเก็บข้อมูล ไว้จน วันตาย แม้จะนานแค่ไหน. จะคงอยูเสมอครับ

ปีใหม่นี้หวังว่าจะมีอะไรดีๆ.. ให้ผมและสมาชิกได้สร้างความสุข.  และความทรงจำดีๆต่อไป. ไม่น่าเบื่อและ

แปลกใหม่ อีกต่อไป อีกเรื่อยๆนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

จริงนะ พง
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

ออฟไลน์ bank

• MEMBER
  • *
Re: ขอประกาศแจ้ง...การปรับเพิ่มค่าบริการในต้นปี 2560 ครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 08:16:04 AM »
จะขอจองคิวคุณพงษ์ ต้องทำอย่างไรบ้างคับ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:11:05 AM »
จะขอจองคิวคุณพงษ์ ต้องทำอย่างไรบ้างคับ

โทรไป แล้วนัดวันเวลาที่เรากับพงว่างนะคับ

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 08:53:18 PM »
 (:yes:)นี่แหล่ะบ้านของพวกเรา

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 04:36:08 PM »
(:yes:)นี่แหล่ะบ้านของพวกเรา

(:ok:)

ออฟไลน์ Burgandy

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 02:47:21 AM »
รับทราบครับผม

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • Total likes: 1
  • คุยกัน คร๊าบ..........
 (:ok:) (:ok:) (:ok:) (:ok:)
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:) (:yes:)

ออฟไลน์ tin2599

• *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1
 (:best:)ตามนั้นครับ

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 326
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
รับทราบ และเข้าใจครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
wow like love kiss

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 15
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
 (:Kiss:)
ผมเชื่อครับว่า คุณภาพ ไม่ต่ำกว่าราคา แน่นอน
FC พีพงษ์
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31