collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
7 (53.8%)
ชอบมาก
4 (30.8%)
ชอบ
2 (15.4%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอยควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ลางานเพื่อคิวหลุดน้องพงษ์ (ต่อนะครับ)  (อ่าน 5093 ครั้ง)

ออฟไลน์ iceberg_qq

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านนะครับผม
มาลองเริ่มรีวิวตั้งแต่นัดคิวเลยนะคับ > <
วันนี้ลองโทรหาน้องพงษ์เผื่อฟลุคมีคิวหลุด ซึ่งเหมือนฟ้าเป็นใจ 555
น้องพงษ์บอกหลุดรอบบ่ายสี่โมงเย็น ผมนี่ดีใจสุดๆ แต่ก็เหมือนตัวเองจะติดงาน.....หลังจากประมวณผลในหัวอย่างรวดเร็วบอกน้องพงษ์ โอเคครับ คอนเฟิร์ม!! (น้องพงษ์เสียงหล่อดีนะครับ)
โอกาสหายากนิดนึง ต้องรีบคว้า
วางสายเสร็จรีบปั่นงานด่วนๆ เคลียร์งานให้ไว 555
PS ระหว่างที่ตั้งกระทู้นี่เวลาเที่ยงๆ เองนะครับ พึ่งวางสายจากน้องพงษ์เอง สดๆร้อนๆ ตื่นเต้นมากกก
 รออีกสี่ชั่วโมงจะได้น้องพงษ์ เพื่อพิสูจน์ฝีมือทั้งน้องพงษ์และทั้งตัวเองด้วยนะคับ ว่าไหวหรือป่าว
เดี๋ยวหลังจากเสร็จเรียบร้อยจะมารีวิว เต็มให้อีกทีนะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2017, 09:00:40 PM โดย admin »

ออฟไลน์ mrvtha

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 34
Re: ลางานเพื่อคิวหลุดน้องพงษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 01:55:46 PM »
รอติดตามเลยครับ ขอให้มีความสุขกับพี่พงษ์นะครับ อิอิ
อ่านรีวิวเก่าได้ที่
1. https://goo.gl/yzawqj
2. https://goo.gl/CAH5wN
3. https://goo.gl/Davi3M
4. https://goo.gl/uBDCgj
5. https://goo.gl/79hp7q

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
Re: ลางานเพื่อคิวหลุดน้องพงษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 09:57:33 PM »
รออ่าน...รีวิวอยู่นะครับ ขอบคุณiceberg_qq อย่าลืมมาเขียนเรื่องราวให้เรา อิจฉาด้วยนะครับ

(:Thank you:) (:Thank you:)

• *
Re: ลางานเพื่อคิวหลุดน้องพงษ์ (ต่อนะครับ)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 03:45:33 PM »
สวัสดีครับผม วันนี้มารีวิวต่อหลังจากที่เมื่อวานได้เจอน้องพงษ์มาสดๆร้อนๆ
 เริ่ม!!!
หลังจากนับถอยหลังปั่นงานจนเสร็จ รับบึ่งไปพระรามเก้าอย่างไวเพื่อรอตามคิวบ่าย 4 โมงเย็นครับ กลัวเสียวลาอยู่กับน้องพงษ์
ด้วยความใจร้อนถึงตอน 3.50 pm ก็โทรไปหาน้องพงษ์ น้องบอกรอแป๊บนึงครับลูกค้าคนก่อนยังแต่งตัวอยู่ (เสียงหล่อปายย)
เสร็จก็ไปนั่งรอ เดินรอ บรรยากาศเป็นไปตามที่หลายๆท่านรีวิวไว้ครับเป็นคอนโดกลางเมือง มีสวนอยู่ในตึก ถามน้องพงษ์บอกว่าสร้างมานานแล้วแต่ก็ยังโอเคอยู่ครับ
ถึงเวลาประมาณ 4.15 น้องพงษ์โทรมาหา
น้องพงษ์: พี่ครับขึ้นมาได้เลยครับ ขอโทษที่ทำให้รอนานครับ
ผม : โอเครครับผม, ต้องแลกบัตรอะไรมั๊ยครับ
 น้องพงษ์: ไม่ต้องครับ รอคนเข้าออกแล้วตามเข้าไปได้เลยครับ ชั้น 10 ห้อง …..
ผมทำตามอย่างว่าง่าย555
ถึงหน้าห้องเคาะประตูเรียก เปิดออกมาพบกับชายหนุ่มหุ่นดี ผิวขาวจั๊วออกมาต้อนรับพร้อมกล่าวสวัสดีและขอโทษอีกครั้งที่ทำให้รอนาน (Service mind สุดๆ) สารภาพไม่ค่อยได้มองหน้าเท่าไหร่ มองแต่นม 5555 เด่นมาก
น้องพงษ์ชวนคุยนู่นนี่ให้เลือกกลิ่นน้ำมันน่าจะมีซัก 6 กลิ่นให้เลือกมั๊งคับมึนๆ 555 มึนนมน้องพงษ์อยู่ ผมเลือกกลิ่นวนิลา เลือกจังหวะเพลง
น้องพงษ์: พี่เสร็จเร็วมั๊ยครับ??
ผม : ก็นิดหน่อยครับ 55 (แหงล่ะ หล่อเบอร์นี้ก็เสี่ยงต่อการเสร็จก่อนเวลาอันควรมาก)
น้องพงษ์: งั้นเอาจังหวะช้าๆ ผ่อนคลาย สบายๆนะครับ
จากนั้นเข้าไปอาบน้ำนอนรอในห้องซักน้องก็ตามเข้ามาซึ่งคาดว่าจะล่อนจ้อนเข้ามาเลย ไม่ได้หันไปดูนะคับ ชอบตื่นเต้นๆ 555
เริ่มจากการนวดฝ่าเท้า น่อง แล้วไล่ขึ้นมาเรื่อยๆ สบายตัวมากครับ ใครที่คิดว่าจะมาเพื่อผ่อนคลายด้วยนี่ใช่เลยคับผม ทั้งรีดเส้น ดัดขามาหมด ไล่ขึ้นมาถึงก้น น้องพงษ์มีอุปกรณ์กดด้วยนะครับ น้องบอกเอาไว้รีดเส้นครับ ก็แปลกๆดีครับชอบๆ
ระหว่างนวดก็ชวนคุยไปเรื่อยๆนะครับ ผมพูดมากอ่ะคับ ชวนน้องคุยตลอด น้องก็คุยด้วยสุภาพดีคับ แต่ท่านวดนวดแต่ละท่านี่ก็หนักหน่วงตามจังหวะเพลง แบบมืออาชีพมากคับ
น้องพงษ์นวดหลังสบายมากครับ ถามตลอดว่าเจ็บมั๊ย เบาไปมั๊ย ระหว่างนวดน้องพงษ์ก็นั่งทับก้นผม อะไรต่อมิอะไรก็ขึ้นมากองบนตัวผมเต็มๆ > < ไล่พอที่จำได้เลยนะคับ

-ท่า body to body ด้านหลัง น้องพงษ์โถมทั้งตัวลงมาเลื้อยบนตัว หายใจรดคอ เหมือนจะรวมร่างกันไหงงั้น ฟีลดี มากคับ

-น้องพงษ์ให้ผมดันศอกไว้กับพื้น ยกตัวขึ้น ผมคิดเลยท่านี้ต้องทนแล้วทนก็ทนนนน ไม่งั้นจบแน่ > <
เริ่มนวดจากก้นจนถึงด้านหน้า น้องประสบการณ์สูงมากนะคับ รูดจนเหมือนจะเสร็จน้องก็ผ่อนลง ผมก็หายใจสะดวกขึ้นทีนึง ทำแบบนี่วนๆ กลัวใจจะขาดดด 555
-น้องพงษ์ให้นั่ง นวดไหล่จากด้านหลัง ไหล่ลงมาคลึงนมผม เอาน้องชายมาทิ่มๆหลังให้เสียวไปอีก แถมยังเอื่อมจากด้านหลังรูดน้องชายผมอีก ผมนี่แทบหมดแรงสู้เลย จากนั้นพิงไปที่น้องพงษ์ คราวนี้รูดเต็มๆ ผมแอบหันไปจูบน้อง น้องก็จูบกลับด้วยนะครับ ได้ใจมาก หมดช่วงแรกนอนแผ่พักยก ให้หายใจหายคอ

-น้องกลับเข้ามาพร้อมกับผ้าเย็น ให้ผมนอนหงายรอ เห็นน้องพงษ์เต็มๆ ถึงก็ขึ้นอีกครั้งเลยคับ 555 น้องมาเช็ดๆเท้าให้ผ่อนคลาย นวดขา จกานั้นน้องพงษ์ให้ผมแยกขาออกเอาตัวเองแทรกเข้ามา แล้วเอาออยล์มารูดน้องชายผมต่อ มองหน้าน้องพงษ์ทำนี่ ต้องอดกลั้นมากๆนะคับ > < ไม่งั้นจบเห่ หมดสนุก 555

-Body to body ด้านหน้า, น้องโถมตัวลงมาทั้งตัวอีกครั้ง ผมนี่คว้าคอน้องลงมาจูบเลย ทนไม่ไหวล่ะ 555 น้องจูบตอบด้วยนะครับ น่ารักมาก คนที่ชอบจูบถูกใจเลยคับ เสร็จน้องพงษ์ก็ลงไปดูดนมผมสลับไปมา ลงลิ้นนี่ขนลุกมากก จากนั้นน้องพงษ์ก็ลุกขึ้นมาคร่อมหน้าผม เอาท่อน….มาจ่อหน้าผม ผมก็งับเลยดิครับ เต็มปากเต็มคำ มือก็ลูบก้นแน่นๆของน้อง แอบเอานิ้วแหย่รูน้องไปนิดนึงด้วย 555 อดไม่ไหว ผมให้น้องพงษ์เด้าปากผมไปเรื่อยๆ น้องครางเสียวได้อารมณ์มากครับ มือผมก็อยู่ไม่สุข จับหน้าอก จับก้น จับ sixpack สารพัด ฟินสุด

-น้องพงษ์ยืนขึ้น ปากผมก็ตามท่อนไปเลยครับ ไม่ปล่อยหลุด 555 ทั้งเลียสลับดูดพวงของน้อง น้องพงษ์ทำหน้าเสียวได้อารมณ์ ซักพักผมให้น้องพงษ์นอนลงแผ่หลา ผมก็ไล่จูบตั้งแต่หูลงมาเรื่อยๆ เลยครับ เนื่องจากผมเป็นรุกนะครับ เลยแค่อยากซอฟท์เฉย เลยจับของน้องพงษ์กับของผมชักในมือเดียวกัน เสียววเสียงหลงเลยคับ ผมใกล้เสร็จน้องผมบอกแตกบนตัวน้องได้เลย ผมก็เกรงใจนะครับ น้องบอกไม่เป็นไร ผมก็ไม่ขัดศรัทธานะครับ แตกเต็มหน้าท้อง หน้าอกน้องพงษ์ น้ำเยอะเป็นพิเศษจนผมเองยังงงตัวเอง haha น้องไม่ได้เสร็จกับผม เป็นผมไม่ซีเรียสเลยคับ แค่นี้ก็ฟินจนไม่รู้จะฟินยังไงแล้วคับ  ได้กินชายแท้ หุ่นแน่นขนาดนี้ คุ้มแล้วครับ
เสร็จภารกิจอาบน้ำแต่งตัว ออกมาคุยกับน้องนิดหน่อย จ่ายค่าเสียหาย แอบขอจับนมก่อนกลับด้วยล่ะ 5555 หื่นป่ะ 555

สุดท้ายการรีวิวนี้ อยากบอกว่าโครตฟลุ๊คที่ได้คิวหลุด ไม่งั้นรออีกทีปีหน้า (ตอนนี้เดือน ธ ค) นี่เป็นรีวิวแรกของผมจากประสบการณ์ดีดี ของ Freelance ดีๆ อย่างน้องพงษ์นะครับ อาจ งงๆ หน่อย ขอโทษล่วงหน้านะครับ ถ้าชื่นชอบช่วยโหวตเป็นกำลังให้ด้วยนะครับผม
ขอบคุณครับ     
 (:Clear:) (:Clear:) (:Clear:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ lookbackward

• *
  • Total likes: 2
Re: ลางานเพื่อคิวหลุดน้องพงษ์ (ต่อนะครับ)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:20:53 AM »
 (:Thank you:)ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 11:39:29 AM »
ขอบคุณครับผม วันนี้ก็คิดถึงน้องพงษ์อีกแล้วครับ haha

ออฟไลน์ Tawon02

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 11:46:21 AM »
 (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:)เยียม

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 01:43:06 PM »
ครับผม ต้องหาโอกาสไปพบน้องพงษ์ให้ได้นะคับ

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 02:25:52 PM »
สุดยอดไปเลยฮะ
 (:Lover:)

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 04:22:49 PM »
แบ่งปันเรื่องๆ ดีกันครับผม  (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ llGGGll

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 03:55:54 PM »
อ๋อยยยย อ่านไป ก็เสียวไป

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6699
  • คะแนนพิเศษ: +1644/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 07:58:50 PM »
 (:Thank you:) (:Lover:) (:Lover:)
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 09:49:41 PM »
อิอิ เด่วต้องหาเวลาไปซั่ม เอ่ย ซ้ำสักหน่อย

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 01:30:04 PM »
อิอิ เด่วต้องหาเวลาไปซั่ม เอ่ย ซ้ำสักหน่อย
ผมก็อยากซั่ม เอ่ย อยากซ้ำอีกซักทีเหมือนกันค้าบบ

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 08:11:06 AM »
สงสีอีฉันต้องโดนเรียน. อุ้ยลางานบ้างค่ะ. ไม่งั้นอด

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 10:52:30 AM »
สงสีอีฉันต้องโดนเรียน. อุ้ยลางานบ้างค่ะ. ไม่งั้นอด
ถือเป็นการใช้วันลาอย่างเกิดประโยชน์นะค้าบบ  (:55:) (:55:)

ออฟไลน์ knotty007

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 11:26:15 PM »
 (:best:) เยี่ยมไปเลย ฟินตามไปด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 02:54:22 PM »
(:best:) เยี่ยมไปเลย ฟินตามไปด้วยครับ
ยินดีครับ ผมนึกถึงก็ยังฟินอยู่เลย  (:miss you:) อิอิ

ออฟไลน์ panpan

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 08:25:37 AM »
อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ

ออฟไลน์ navavich

• *
  • Total likes: 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 11:06:45 PM »
อ๋ออยย อยากบ้างไรบ้าง

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 02:49:42 PM »
อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ
ของจริงนี่เสียวยิ่งกว่าเลยนะครับ (:55:) (:55:)

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 02:50:52 PM »
อ๋ออยย อยากบ้างไรบ้าง

ต้องจองครับคนนีตัวจริงแน่นอน คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆครับผม

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2016, 05:41:49 PM »
 (:Lover:) (:Lover:)อ่านแล้วเสียวตาม

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 03:48:23 AM »
แบบนี้ มีรอบ 2 แน่ๆ เบย

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 11:33:22 AM »
(:Lover:) (:Lover:)อ่านแล้วเสียวตาม
ขอบคุณน๊าครับ พยายามจดจำเก็บรายละเอียดให้เยอะๆ ไว้คราวหน้ามาใหม่ค้าบบ (:Thank you:) (:Thank you:)

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31