collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
8 (72.7%)
ชอบมาก
2 (18.2%)
ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
1 (9.1%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

ปิดการโหวต: มีนาคม 01, 2017, 03:53:58 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจที่แสนหอมหวาน  (อ่าน 3978 ครั้ง)

ออฟไลน์ therock

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 7
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ความประทับใจที่แสนหอมหวาน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 12:53:43 AM »
ว่าจะไม่เขียนริวิวแล้ว (ได้แต่อ่านของคนอื่น)จึงถือโอกาสเดือนแห่งความรักนี้มาเล่า ประสบการณ์ของผมที่ไม่อาจจะลืมเลือนได้
เริ่มเลยละกันครับ ย้อนไปปีก่อนจากการแนะนำของเพื่อนๆ ผมก็ตัดสินใจอยู่นานมากที่จะนัดนวดกับพี่พงษ์
จนสุดท้ายก็ได้นัดจนได้ (คิวแอบยาว นานจนลืมเลย) แล้ววันแห่งความตราตรึงก็มาถึง พี่พงษ์โทรเข้ามาบอกว่าเรามีนัดนะครับ (งงเลยนัดอะไร ยังไง ) พอออ เท่านั้นละครับหัวใจนี้เต้นเป็นกลองเลย อารมณ์ทำงงทำงานนี้ไม่มีเลยครับ กระเจิ่งไปหมด(หลายคนคงเป็น) ผมเดินทางไปที่นัดพบกัน ก็คงเหมือนๆๆ กันกับทุกคนที่เคยไป ขอข้ามไปตรงที่ไปเคาะห้องพี่เขาละกัน ตอนนั้นหัวใจยังเต้นตุ่มตั่มอยู่เลย พอพี่เขามาเปิดประตูเท่านั้นละครับ น่ารักดีนะคนๆ นี้ สะอาดสะอ้านดี แลดูดีอ่ะ (พูดแล้วเขิน) วันนั้นพี่เขา ใส่กางเกงกับเสื้อกล้ามมารับที่หน้าห้อง เขาน่าจะเรียกว่ากางเกงเล หรือป่าว ผมมีแลต่ำนิดๆ ค.. พี่เขาขนาดเวลาปกติยังเด่นร่าอยู่เลย
 แล้วเราก็เเข้ามาในห้องพี่เขาบริการดีมามีน้ำเย็นๆ ให้ดื่ม ถามไถ่ดี แล้วสักพักก้บอกให้ผม ไปอาบน้ำ ผมก็เข้าไปล้างเนื้อล้างตัว  แล้วผมก้มานั่งที่เตียงนวด พี่เขาขอตัวไปซสักพัก แล้วกลับมาพร้อมน้ำมันให้เลือกกลิ่น ผมเลือกกลิ่นกุหลาบ ออลืมไปผมเลือกนวดแบบ 2 ชั่งโมงนะ ครับ พอเสร็จแล้วพี่เขาก็ให้ผมนอนคว่ำหน้าลง แล้วเขาก็หายไปสักพักกลับมา เริ่มทำการนวด (ริวิวเป็นยกๆละกันครับ)
  พี่เขาเริ่มนวดมาจากเท้าจักจี้ปนเสี...วนิดๆๆ ครับ แล้วก็ค่อยๆ เลื่อนตัวขึ้นมานวดถึงเอว ถึงไหล่ บอกเลยว่าท่านี้ได้อารมร์มากครับเป็นบางครั้งที่ ค.. พี่เขา ชนที่ช่องเสี...วของผม มันยังไม่ดตนะครับอ่อนๆๆ แต่ของผมนี้แข็งเลยละ แล้วพี่เขาก็เลื่อยขึ้นลงตามจังหวะเพลง ค... ก็ ชน ประตูสวรค์ผม เสี..วจริง  แต่เสีย..วได้ไม่ทันไร พี่เขาก้บอกให้ผมนั่งโดยนั่งทับพี่เขาเลย ผมนี้ครางเสี...วเลย โดยโยกท่าสักพัก คว... พี่เขาแข็งโด่เลยทุกครั้งที่มีการโยกลงนั้น คว..พี่เขาเสียดสีกับช่องเสี...วนี้ ส่านเสี...วมากครับ ผมแทบแตกในท่านี้เลยมันเสี...วส่านมาก หน้าอกพี่เขาชนกันกับหลังผม คว..พี่เขาค่อยเสียดสีกับช่องเสี...วผมทุกครั้งที่มีการดญกขึ้นลง ถึงแม้จะมืดนิดๆๆ แต่ผมก็มองเห็นว่าคว.. พี่เขาทะลุมาผ่านคว..ของผมเลยละครับจนในที่สุดความเขินอามันหายไป ผมจับไปที่คว..พีเขามันใหญ่มากก ครับโอ้ยย ไม่ไหวจริงๆๆ อย่างเสี...วเลย จนพี่เขาร้องคราง แล้วก้มมาเลียหลังคอและใบหูสะท้ายเลยครับผม ผมนี้เสี...วอย่างสุดๆอ่ะ จนสักพักพี่เขาเปลี่ยนท่าให้ผมก้มลง พี่เขาเริ่มนวดจากขามาต้นขาแล้วลูบไล้ จนล้วงมาพวงของผมลูบพวงของผมจนเสี...วส่าน อารมณืตอนนี้บรรยายไม่ถูกครับส่านไปทั่วตัวเลยแต่ผมเลย ก้มลงมองตัวพี่เขาผ่านขาเห็นคว..พี่เขารำไรๆๆ ในใจอยากเข้าไปดูดไปอมให้เต็มอิ่มเลย จนสักพักพี่เขาขอตัวน่าจะเข้าห้องน้ำมั่งครับเห็นเดินหายไป
 เดี๋ยวมาต่อครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2017, 04:38:49 PM โดย admin »

ออฟไลน์ zonjang

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 4
Re: ความประทับใจที่แสนหอมหวาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2017, 01:01:53 AM »
 (:Shh:)ปูเสื่อรอเลยครับ กำลังฟินส์

ออฟไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2017, 12:09:16 PM »
 (:Clear:) (:Lover:)

ออฟไลน์ Scorpion

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 07:32:18 PM »
รีบมาต่อเลยคับเดี๋ยวค้าง^^

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:02:33 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ hotkae. นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ ampkub

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 12:52:52 AM »
อิจฉามากกกกกกกกกกกกกก

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 09:29:53 PM »
มาต่อเลยครับ กำลังฟิร

ออฟไลน์ llGGGll

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:48:50 PM »
มาต่อสิ มาต่อได้แว้ววววววว

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 12:03:44 AM »
รออ่านครับ อิอิ รอดันๆ

ออฟไลน์ therock

• *
  • Total likes: 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 12:08:17 AM »
มาต่อครับ (โทษที่หายไปนาน)
ที่นี้พี่พงษ์เมื่อเขาหายไปผมก็ไปเข้าห้องน้ำครับ และผมก้มานอนรอที่เตียง ไม่นานแก่ก็ออกมาครับ พร้อมผ้าเย็น ที่นี้พี่แกไม่ใส่อะไรมาเลย เดินมาโทงๆๆ เลยครับ ผมแอบชำเลียงดูนะไม่อยากพลาด พอพี่แกมาถึงเตียงจึงได้เริ่มนวดกันต่อ แกก็นวดๆๆขาไปต้นขา พร้อมจังหวะเพลงที่เล่น และแล้วพี่พงษ์ก็เอามือมาลูบพวงสวรรค์ เสี่.ววาบเลยครับ ลูบไปสักพักก็พี่แกก็จับที่ค...ผมที่มันแข็งโด่อยู่แล้วแกก็ชักให้ ขึ้นลงเบาๆๆๆ เสี่ยวดีครับ สักพักและแกก็เปลี่ยนท่าเลยครับ แกยกขาทั้งสองข้างผมพาดบ่แกผมนี้ตกใจเลยครับ พี่แกเอามือมาลูบๆๆ ขาผม ผมไม่ไหวจริงๆๆ ครับตอนนั้นเลยเอามือตัวเองไป จับที่คว...พี่พงษ์ครับ แล้วชักให้แกเบาๆๆ แกก็โน้มตัวมาไซร้ ขึ้นๆ ลงๆ ครับ อย่างเสี่.วเลยครับ (พูดแล้วแข็งเลย) แล้วพี่พงษ์ก็เปลี่ยนท่ามาขึ้นบนตัวผม มาลูบๆๆ แถวหัวนมผมๆ นี้แข็งเป็นไตเลยละ ส่วนผมหรือจะพลาดลูบคว..พี่แกเบาๆๆ อย่างใหญ่ใกล้สายตามาครับผมนี้ลูบไปทั่วตัวพี่แกเลยครับมือไม้สั้นไปหมด แล้วพี่แกก็ลงไปจากตัวผม บอกให้ผมนอนคว่ำลง แล้งแกก็ทับตัวผมลงไปเลย แล้งเลื้อยขึ้นเลื้อยลง โอ้ยเสี.วมากครับ คว..พี่แกชนประตูสวรรค์อยู่ตลอกเวลาเลย พอได้สักพักพี่แกจอค...ที่ประตูสวรรค์มันดันมากครับแล้วแกเอาคว..แกมาสีเสียดกับของผม แล้วซอยเอวขึ้นลงอย่างเสี..ว เลย
 และแล้วช่วงเวลาที่รอก็มาถึง พี่แกบอกให้ผมนอนหงายขึ้น แล้วพี่พงษ์ก็ไปหยิบอุปกรณ์แกมาครับ ผมนี้ลุกขึ้นตามเลยครับ ไม่นอนหงายแล้วแกเอาน้ำผึ้งทาค..ว ตัวเองครับ ผมมองตามเลยโดยไม่รอช้า อ้าปากงับเลยครับเลียๆๆๆๆๆ ในใจอยากจะอมไว้อย่างนั้นเลย ไม่อยากคายออกมาเลยครับ จนพี่แกบอกพอก่อนนะครับเดี๋ยวพี่แตกก่อนพอดี เดี๋ยวไม่สนุกนะ เสียงแกนี้ทราบซ่านไปตัวเลยครับ แกบอกนอนหงายลงนะครับ  พร้อมยังครับ พี่พร้อมแล้วนะ ผมได้แต่ ครับ แล้วแกก็เอาครีมมาทาประตูสวรรค์เย็นวาบเลยครับ อย่างเสี..วอะครับ แกโน้มมาผมนี้จูบเลยละอดใจไม่ไหว แกเอาคว..แกมาถูๆๆแลัวค่อยๆๆเอาแท่งยัดเอาไป มันเข้าไม่ได้อ่ะแต่เสี..ว มาก แกถามตลอดเลยว่าเจ็บไหม รู้สึกดีไหม ผมได้แต่ ครับ แล้วก็ยัดเข้าเลยครับ จังหวะเพลงก็เข้ากันดีจัง พอมันเข้ามาผ่านหัวอันบานใหญ่ เข้ามาเรื่อยๆๆ อย่างเสี..ยวครับ พอเข้าได้ที่แก ก็เริ่มซอยครับ ช้าๆๆ แต่ผมนี้จุกอะครับมากด้วย มือแกก็มาเขี่ยหัวนมตลอดเลยครับ จนผมนี้หายจากจุกเป็นเสี่..วแทยตอนนี้ละครับอย่างเสี.ยวเลยไม่รู้จะพูดคำไหนมันซ่านไปทั่วครับ แล้วเราก็เปลี่ยนท่ามาเป็นท่าหมาครับ พี่แกเอาคว..เข้ามาท่านี้พูกเลยครับว่ามันเข้ามาลึกมาๆๆ แกซอยๆๆ ถี่ๆๆๆ เลยครับ แล้วมาเปลี่ยนเป็นท่าพื้นฐานนอนหงาย พี่แกซอยไป ผมซักไปเลยครับเสี.วแรงมากจนผมทนไม่ไหวแตกเลยครับ พี่แกครางออกมาด้วยครับ เสี.วครับๆๆๆ โอ้ยมันครับ แล้วซอยอย่างถี่ จนเอาแท่งใหญ่ออกมาดึกถุงออกมาแตกเต็มหน้าท้องผทเลยครับ ปากแกก็ครางเสี...วๆๆๆๆ ตลอดเลยครับ แล้วแกก็ทับตัวผม เราจูบกันอย่างหนัก มือผมก็ชักให้แกครับ มันไม่ยอมหดเลยอะครับ แท่งใหญ่แข็งมา ผมลูบเอาน้ำไปลูบแท่งแกชักไปๆๆๆ แกร้องโอ้ยๆๆๆ เลยครับ แล้วผมก็ออกไปเข้าห้องน้ำล้างเนื้อล้างตัว มาใส่เสื้อผ้า พี่แกว่าเวลาเหลือกว่าสิบนาที เรานั่งดื่มน้ำกันให้หายเหนื่อย ผมนี้เอามือจับของแกผ่านกางเกงที่แกใส่ พร้อมพูดไปว่าไม่อยากให้หมดเวลาเลย แล้วเราก็ลากันพี่แกมาส่งที่ประตู เราหอมแก้มลากัน นับเป็นประสบการณ์ที่หอมหวานมากครับตราตรึงมาก ดดยไม่ลืมนัดรอบหน้าไว้ด้วย
 ปล.น่าจะมีการอาบน้ำให้กันทั้งขาเข้า และตอนที่นวดเสร็จแล้ว คงฟินอย่างมากครับ
ส่วนอื่นประทับใจครับ
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ติดตามครับ รีวิวครั้งแรกขออภัยด้วยครับ (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:) (:Thank you:)

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 08:36:02 AM »
 (:Lover:)   

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 07:35:30 PM »
(:Lover:) (:Lover:) (:Lover:)
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ อ่านไป
เขินเลยครับ
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ saksakul

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 03:48:35 PM »
อยู่ต่างประเทศยังไม่มีโอกาสกลับเมืองไทย ถ้าไปจะต้องแวะไปคลายเมื่อยสักหน่อย ก่อนไปต้องบุ๊คคิวก่อนบุ๊คตั๋วเครื่องบินซะแล้ว

ออฟไลน์ Spoiyz

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 08:29:33 AM »
อยากไปลองนวดสักครั้ง

ออฟไลน์ wer

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 03:21:03 PM »
อ่านแล้วรู้สึกเสียวตามเลยครับ

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 11:22:07 PM »
 (:best:)
อ่านไป เสียวไปนะครับ  (:55:)

ออฟไลน์ manara

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 06:49:16 AM »
 (:best:)       

ออฟไลน์ Bright789

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 08:49:46 PM »
 (:Lover:)
มีความอิจฉามาก

ออฟไลน์ Burgandy

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 02, 2017, 02:01:58 AM »
สุดยอดจริง มีความเสียวตอนอ่าน555

ออฟไลน์ Scorpion

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 05:32:51 PM »
แค่อ่านก็แข็งตามแล้วครับ ขอบคุณมากครับบบบบ (:Thank you:)

ออฟไลน์ mcode

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:54:14 PM »
 (:OMG:) ดีต่อใจ

ออฟไลน์ lookbackward

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 09:07:33 AM »
 (:Thank you:)

ออฟไลน์ fuzion

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 03:29:10 PM »
สุดยอดมากๆครับ อยากเจอเร็วๆ

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 17
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 03:25:38 AM »
แบบเริดครับ อิอิ

ออฟไลน์ 2556kingdom

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 12:46:18 AM »
มันเป็นอะไรที่ฟินมาก

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31