collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเข้ามาใช้งานเว็บครั้งแรกครับ ถ้าจะติดต่อใช้บริการจะต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 2017 ครั้ง)

ออฟไลน์ Foxymale

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ตอบกลับหรืออีเมลมาที่ teely1111@gmail.com ครับ พอดีวันนี้ 24 เม.ย. 60 ว่าง แต้เห็นคิวเต็มแล้ว เลยจะจอสำรองคิวไว้เผื่อมีแคนเซิลนัดครับผม

ออฟไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
ขอบคุณครับ  (:fighting2:) (:fighting2:) (:fighting2:)

ออฟไลน์ Maxspeed

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 2

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1

รายละเอียดของการบริการทั้งหมดของผมครับ

{flower2} {flower2}

การบริการ

การนวดประกอบเพลง คือ อะไร

การนวดประกอบเพลง คือ  การนวดตามจังหวะเสียงเพลงที่ทำขึ้นเพื่อการนวดเฉพาะแบบโดยเฉพาะครับ
เพลงที่ใช้ในการนวด จะเป็นเพลงที่มีทั้งจังหวะเบา หนัก ช้า และ เร็ว ผมจะนวดไปตามจังหวะเพลง ถ้าเพลงหนักก็จะลงน้ำหนัก ถ้าเพลงเบาก็จะลงน้ำหนักเบาหรือ จังหวะช้า และ เร็ว  ตามเสียงเพลง เป็นหลัก โดยใช้การนวด ประกอบเข้าด้วยกันอย่างลงตัว   
สำหรับ ท่านวดพิเศษ  จะเป็นท่านวดบังคับ ที่ทำขึ้นเพื่อ สร้างความรู้สึกในรูปแบบ อีโรติก การลูปไล้ โดยใช้ ร่างกายของผม ในการนวด ผสมกับการนวดท่าปกติทั่วไป   ตั้งแต่ เท้า ไป หัว ไล่ไปทุกส่วนของร่างกาย  โดยจะ มีทั้งการ กด ดัด ลูป ตามจุดต่างๆ  อย่างลงตัวให้เข้ากับเสียงเพลง รูปของการนวดผสมผสาน ไทย กดจุด อโรม่า Body To Body (พร้อมบริการนวดเฉพาะจุด*) ในรูปแบบ Music Massage ที่เป็นการผสมผสานอย่างลงตัวระหว่างท่วงท่าการนวดกับจังหวะเพลงบรรเลง โดยการนวดจะเริ่มจากสัมผัสสบายๆ ผ่อนคลาย และค่อยๆ เพิ่มระดับไปจนถึงการเคลื่อนไหวที่ร้อนแรงและเสี...วซ่านจนถึงขีดสุด

*โปรดสอบถามรายละเอียดผ่านทางโทรศัพท์หมายเลข 085-059-3097

- ให้บริการทั้งชายและหญิงโดยไม่จำกัดอายุ รูปร่าง และหน้าตา

- ให้บริการทั้งในสถานที่และนอกสถานที่ โดยหากเป็นบริการนอกสถานที่อัตราค่าบริการจะสูงกว่าและมีการคิดค่าเดินทางเพิ่มเติมด้วยครับ (นอกจากนี้ การบริการนอกสถานที่ พี่ๆ อาจจะไม่ได้รับการบริการอย่างเต็มอรรถรสครับ ต่างจากการบริการในสถานที่ที่ทุกอย่างเตรียมพร้อมอย่างสมบูรณ์เข้ากับ Pong's Musicmassage)

เวลาที่ให้บริการ

จันทร์ - ศุกร์ เวลา 12.00 - 22.00 น.

(วันเสาร์ -วันอาทิตย์หยุดให้บริการครับ)

{flower4}

ราคาค่าบริการ

{flower4}

ในสถานที่

แบบที่ 1 (The Classic)
ราคารวม 1,500 บาท *รวมทุกอย่างแล้ว
แบบ 1.30 นาที(The Classic) ราคารวมสุทธิ 1,700

**หมายเหตุ** ราคาใหม่ จะปรับเป็นราคารวมสุทธิ 1,700 บาท ตั้งแต่ มกราคม 2560 เป็นต้นไปครับ

มีให้เลือก 3 จังหวะ

1) จังหวะเพลงแบบ เบาสบาย คลายอารมณ์

2) จังหวะเพลงแบบ ครึกครื้น รื่นอารมณ์

3) จังหวะเพลงแบบ ตื่นเต้น เร้าอารมณ์

แบบที่ 2 (The Finest)

นวดประกอบเพลง แบบ 2 ชั่วโมงเต็ม (The Finest) ราคารวมสุทธิ 2,500

**หมายเหตุ** ราคาใหม่ จะปรับเป็น ราคารวมสุทธิ 2,500 บาท ตั้งแต่ มกราคม 2560 เป็นต้นไปครับ

2 ชั่วโมงเต็มเป็นการรวม จังหวะทั้ง3 แบบเข้าด้วยกันพร้อมกับท่านวดสุดเสี...วซ่านเพิ่มมาเป็น 15 ท่า พร้อมความสุขที่ขยายเพิ่มขึ้น ปรับขยายเพลงใหม่ ขยายนวดเท้า ขยายนวดไหล่ พร้อมผ้าร้อนในการนวดเท้า ช่วยให้ผ่อนคลาย มากยิ่งขึ้นด้วยครับ

Pong's Musicmassage

การบริการในสถานที่

- บริการในสถานที่ ใช้สถานที่ คือ "สยามคอนโดมิเนียม" ตรงข้าม Fortune town รัชดา ใกล้กับแยกระราม 9 รัชดา และสถานี MRT พระราม 9

- ในห้องที่ใช้บริการมีอุปกรณ์อำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมทั้งเสียงเพลงที่จะขับกล่อมอารมณ์ผ่อนคลายตลอดการให้บริการ

แผนที่ครับ

การนัดหมาย

เช็คคิวได้ที่ลิ้งข้างล่างได้เลยครับ

http://www.musicmassage.net/index.php?action=calendar

- พี่ๆ สามารถตรวจสอบวันที่ยังคงทำการนัดหมายได้ในหน้า Calendar ครับ โดยวันที่ยังสามารถทำการนัดหมายได้อยู่จะเขียนว่า  แต่สำหรับผมจะแจ้งไว้2 ช่วงเวลา "ช่วงที่(1) 12.00-18.00 Fully booked" (คิวเต็ม) ช่วงที่(2) 18.00-22.00 Fully booked หรือ "Service closed" (หยุดให้บริการ) จะไม่สามารถนัดหมายได้ครับ

- เมื่อพี่ๆ เลือกวันได้แล้ว รบกวนโทรมาหาผมโดยใช้หมายเลข 085-059-3097 เพื่อกำหนดเวลาที่ต้องการนัดหมายต่อไปครับ

- ในบางครั้ง สำหรับวันที่แจ้งว่า Fully booked ก็อาจจะมีการยกเลิกอย่างกะทันหันของลูกค้าในวันนั้นๆ ได้ครับ ยังไงเพื่อไม่ให้พลาดโอกาสที่จะได้พบกัน พี่ๆ สามารถโทรมาสอบถามเวลาที่ชัดเจนและ real time ได้เช่นเดิมครับ

{flower4}

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ tin2599

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
ทางไลน์และเบอร์โทรครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ tin2599

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +3/-1

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
โทรหาน้องพงษ์เลยครับ สะดวกดี
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31