collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
6 (66.7%)
ชอบมากๆ
2 (22.2%)
ชอบ
1 (11.1%)
เฉยๆ
0 (0%)
ไม่ชอบควรปรับปรุง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ปิดการโหวต: ธันวาคม 30, 2017, 11:05:06 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปให้สุดแล้วหยุดที่ความฟินกับพงษ์  (อ่าน 2705 ครั้ง)

ออฟไลน์ chlorophyll

• MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ไปให้สุดแล้วหยุดที่ความฟินกับพงษ์
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 02:20:45 AM »
สวัสดีครับ

ให้ถามว่าครั้งนี้เป็นครั้งที่เท่าไหร่แล้วกับการนวดของพี่พงษ์ ผมคงตอบไม่ได้ เพราะประทับใจในการบริการ การ "เอา" ใจใส่ สุขอนามัยและอีกหลายๆ อย่างที่ทำให้ผมต้องกลับมาหาพี่พงษ์อยู่เป็นครั้งคราว รีวิวบ้าง ไม่ได้รีวิวบ้าง

รอบนี้ผมนวดกับพี่พงษ์ช่วงเดือน กรกฎาคม ซึ่งก็แอบนานมาแล้วเหมือนกัน แต่ที่ผ่านมางานยุ่งมากเลยไม่ได้รีวิว เลยถือโอกาสเป็นช่วงนี้เลยละกันครับ

ตอนแรกผมจองแบบ 2 ชม.กับพี่พงษ์ไว้ตอนสองทุ่ม แต่โชคดีที่ว่าวันนั้นพี่พงษ์คิวว่างตอนทุ่มนึงพอดี เลยได้เจอพี่พงษ์ไวขึ้น ตอนเดินทางไปหายังรู้สึกใจเต้นตุ้มๆ ต่อมๆ อยู่ตลอด แปลกนะ ทั้งๆ ที่ไม่ได้นวดเป็นครั้งแรกๆ แล้ว แต่ก็ยังรู้สึกแบบนี้อยู่เสมอ ไปเดินเล่นรอที่ห้างก็แล้วอะไรก็แล้ว แต่ 15 นาทีที่รอรู้สึกว่าผ่านไปนานพอตัว พอพี่พงษ์ไลน์มาบอกว่าพร้อมแล้ว ใจผมกลับเต้นแรงอีกครั้ง แต่ก็ไม่รอช้า เดินออกจากห้างไปสู่ที่หมายอย่างรวดเร็ว

หลังจากที่ผมเคาะประตูม่านแดง ประตูเปิดออก ทำให้เห็นพี่พงษ์เปลือยท่อนบน ซึ่งแน่นอนว่ายังคงคุณภาพเสมอ ผิวขาว กล้ามเนื้อชัดเจนสะอาดสะอ้าน เห็นแล้วก็อยากจะสัมผัส 5555 แต่ก็ต้องห้ามใจไว้ก่อน พี่พงษ์เชิญเข้าไปให้นั่งข้างในพร้อมเสิร์ฟน้ำ ถามสารทุกข์สุขดิบ พี่พงษ์ไม่ชวนคุยให้นานก็ให้ผมเลือกกลิ่นน้ำมันนวดก่อนที่จะให้ไปอาบน้ำ (อย่ารีบอาบเกินไปนะ ความสะอาดเป็นเรื่องสำคัญนะครับ ไม่งั้นคนนวดก็บริการให้ได้ไม่เต็มที่ คนโดนนวดก็ฟินไม่สุด)

หลังจากที่ผมอาบเสร็จ กลายร่างเป็นชุดแรกเกิด ก็นอนคว่ำรอที่เตียง ไม่รอช้า พี่พงษ์ก็เปิดประตูเข้ามาในชุดแรกเกิดเช่นกัน พี่พงษ์เริ่มนวดจากเท้าก่อนตามปกติ พร้อมคุยกับผมในทั้งเรื่องงาน เรื่องออกกำลังกาย ผมดีใจนะที่พี่พงษ์ทักผมว่าดูมีกล้ามเนื้อมากขึ้นเพราะเริ่มออกกำลังกาย และผมก็ดีใจที่พี่จำได้ว่าก่อนหน้านั้นเราเคยคุยอะไรกันบ้าง ทั้งเรื่องออกกำลังกายและการงาน ทั้งๆ ที่ผมห่างหายจากการนวดกับพี่ไปนานพอสมควร (แต่พี่ก็จำได้ว่าหายไปนานแค่ไหน) เป็นอีกจุดเด่นที่ชนะใจลูกค้าได้เลยครับ ทำให้รู้สึกว่าพี่ใส่ใจลูกค้ามากๆ

เอาล่ะ พอนวดขาไปสักพัก พี่พงษ์ก็เริ่มนวดหลัง แขน มือ ตามจังหวะเสียงเพลง ไม่นาน จังหวะเพลงเริ่มไวขึ้น เร่าร้อนขึ้น จากนวดก็เริ่มนาบมากขึ้นจนพี่พงษ์ลงนาบหลังผม กล้ามอกแน่นๆ กับลอนซิกแพคที่เสียดสีหลังของผมนี่ช่างยั่วอารมณ์ผมเหลือเกิน จากแอร์ในห้องที่เย็นกำลังพอดีกลายเป็นความอุ่นจากร่างกายอันกำยำของพี่พงษ์เข้าแทรก ส่วน k ของพี่พงษ์นี่ถ้าใครเคยใช้บริการก็จะรู้เลย ขณะที่นาบอยู่นั้น k อ่อนๆ (แต่ใหญ่มาก) เสียดสีประตูหลังของผมอยู่ครั้งคราว เพิ่มความเสียวให้พอตัว เหมือนพี่พงษ์จะรู้ว่าเริ่มเสียว ก็เริ่มจับมือผมขึงไว้กับเตียง ลมหายใจของพี่พงษ์เริ่มรดคอและเลียใบหูผมด้วยความหิวโหย (พี่ ผมไม่มีอะไรในหูให้กินนะ แต่เสียวมากครับ) จากนั้นพี่พงษ์ให้ผมนั่งชันเข่าก้มหน้า มือพี่พงษ์แสนซนก็รูดน้องชายผมเข้าออกอยู่ตลอด เสียวอยู่แปลบๆ (แต่ก็ทำอะไรผมไม่ได้หรอกนะ) แล้วพี่พงษ์ก็ให้ผมนั่งเอนพิงอกพี่พงษ์ มือพี่พงษ์ก็ยังซนจับนมผมข้างนึง อีกมือก็รูดน้องชายผมอยู่ตลอด ความเคลิ้มทำให้ผมเอนตัวต่ำลงมาเรื่อยๆ จนปากจะถึง k พี่พงษ์อยู่แล้ว ไม่รอช้าผมเตรียมอ้าปากทันที แต่พี่พงษ์เหมือนจะรู้ทันเลยชิงบอกก่อน "ยังไม่ถึงท่า ใจเย็นๆ" แล้วก็หัวเราะเบาๆ ผมกลับไปนอนคว่ำอีกครั้ง พี่พงษ์นวดนาบตัวอีกครั้งสุดท้ายก่อนที่จะขอตัวไปเตรียมผ้าร้อน

ผมชอบการนวดแบบนาบตัวกับพี่พงษ์ก็จริง แต่ส่วนที่ผมชอบที่สุดคือพาร์ทสองหลังจากนี้ครับ

พี่พงษ์กลับมาอีกครั้ง ผมนอนหงาย แน่นอนว่าเห็นพี่พงษ์เต็มๆ พี่พงษ์เอาผ้าอุ่นมาประคบขา ถามไถ่อยู่ตลอดว่า ผ้าร้อนไปไหม แอร์หนาวไปไหม ซึ่งก็ประทับใจขึ้นไปอีกครับ เราคุยกันสักพักก่อนที่เริ่มนวดและนาบกันอีกครั้ง ฮ่าๆ ท่านวดอื่นผมแทบไม่สนใจเลย พี่พงษ์เริ่มมานั่งบนเอวผม พงษ์น้อยที่นอนราบอยู่บนท้องของผมเริ่มแข็งขึ้นมาแล้ว พี่พงษ์ชะโลมตัวเองด้วยน้ำมัน แสงสีแดงในห้องสะท้อนกับเงามันบนเรือนร่างกำยำ ทำให้พี่ดูเซ็กซี่มากครับ กล้ามเนื้อชัดเจน น่าสัมผัส เหมือนพี่พงษ์จะอ่านใจออก ก็จับมือผมมาลูบกล้ามอกและแขน ไหล่ ทุกส่วนก่อนที่พี่พงษ์จะเอนตัวลงมา เราสองคนนอนกอดกันพันละวัน เรานาบจนเป็นเนื้อตัวเดียวกัน ควบไปกับจังหวะเสียงเพลง พี่พงษ์โยกเอวเด้ามาเป็นครั้งคราวทำผมเสียวจนต้องร้องออกมาเป็นพักๆ

เข้าสู่ท่าใหม่ที่พี่พงษ์จับผมขึงกับเตียงด้วยผ้าดำ ภายในมืดมิดไม่เห็นอะไรแต่กายหยาบสัมผัสได้อย่างชัดเจนเมื่อพี่พงษ์นาบตัวผมอีกครั้ง ปากดูดหัวนมทำผมร้องซี๊ดซ๊าด แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะผ้าขึงอยู่ ผมบิดตัวซ้ายขวาในขณะที่พี่พงษ์ก็เล่นกับร่างผมไปเรื่อยๆ ความใคร่ของผมถึงขีดสุด ผมสลัดผ้าขึงออก เปิดผ้าปิดตา พี่พงษ์ที่ k แข็งเต็มที่แล้วยื่นมาตรงหน้า ไม่รอช้า ผมเข้าชาร์จทันที พี่พงษ์ค่อยๆ ขยับเอวเล็กน้อย ผมดูด k อย่างเมามันส์จนพี่พงษ์ครางออกมา "เสียวมากเลยครับน้อง" เราเปลี่ยนท่ากันให้พี่พงษ์นอนบนเตียง ผมเริ่มจับพี่พงษ์ขึงบ้าง พี่พงษ์เอาผ้ามาปิดตาให้ผมดูด k และเลียหัวนมต่อไป ผมหิวกล้ามพี่พงษ์มากครับ ตอนนั้นเลยโลมเลียกล้ามเนื้อทุกส่วนสลับกับดูด k ไปตลอด น้ำเริ่มปริ่มตรงหัวแล้ว พี่พงษ์จับผมนอนคว่ำ คว้าถุงมาใส่ (ความปลอดภัยต้องมาก่อนเสมอ) และค่อยๆ สอดใส่เข้ามา ด้วยความที่พี่พงษ์ของใหญ่มากครับ จึงต้องให้พี่พงษ์เริ่มอย่างช้าๆ ช่วงแรกๆ เจ็บมาก แต่พี่พงษ์ก็ไม่เคยเร่งเลย ให้ผมชินกับขนาดก่อน พอผมบอกว่าเข้าที่แล้ว คราวนี้ล่ะ บันเทิงละ พี่พงษ์ซอยผมอย่างเมามันส์ หน้าของผมเห็นกระจกฉายเป็นภาพพี่พงษ์กำลังซอยตูดผมอย่างต่อเนื่อง เสียงผับๆ กระแทกเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ เสียวกันทั้งพี่และผม และที่เคยอ่านรีวิว เห็นมีคนเคยแกล้งพี่พงษ์ด้วยการขมิบตูด เลยลองบ้าง พี่พงษ์ซอยใหญ่เลย เสียงครางทั้งผมและพี่เริ่มออกมาเรื่อยๆ ปากพลางบอก "แน่นมากเลยครับ" "เสียวมากเลยครับ" อยู่ตลอด

เสียงกระทบดังขึ้นเรื่อยๆ เสียงครางดังขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้ายพี่พงษ์เป็นฝ่ายจะแตกก่อน พี่พงษ์ชัก k ออกมา ถอดถุงอย่างรวดเร็ว ผมไม่รอช้าอ้าปากรอก่อนที่พี่พงษ์จะปล่อยน้ำออกมาเต็มเลย ผมเลียน้ำจนหมดเกลี้ยง ผมเริ่มชักต่อ ขอให้พี่พงษ์นอนบนเตียง พี่พงษ์ช่วยผมชักอยู่สักพักก่อนที่ผมจะชักเอง ความเสียวถึงขีดสุดจนน้ำของผมปล่อยออกมาเต็มร่างพี่พงษ์เลย เราจูบดูดดื่มกันครั้งสุดท้ายก่อนที่พี่พงษ์จะขอตัวไปล้างตัว ทิ้งให้ผมนอนรออยู่บนเตียงด้วยความประทับใจ

ครั้งนี้บอกเลยว่าเป็นครั้งที่ผมประทับใจที่สุดนะครับ รู้สึกว่าพี่พงษ์บริการสุด อะไรสุด ปกติก็ประทับใจอยู่แล้ว แต่ครั้งนี้บอกไม่ถูกว่ามันสุดจริงๆ อยากจะจองและกลับมาใช้บริการต่อวันนั้นเลย แต่ด้วยที่งานผมเยอะมาก เลยทำให้ไม่มีเวลารีวิวและจองคิวต่อเลย รอบนี้เริ่มมีเวลา เลยมาเขียนรีวิว ไม่รู้จะถูกใจแฟนๆ พี่พงษ์กันบ้างไหม แต่ตอนนี้ก็จองคิวกับพี่พงษ์ไปเรียบร้อยแล้ว คิวแน่นมากเลย กว่าจะได้อีกทีก็เดือน ม.ค.โน่นแหนะ

ไว้ถ้าได้ใช้บริการกับพี่พงษ์อีกครั้ง มีความประทับใจอะไร จะมาแบ่งปันอีกนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2018, 04:59:39 PM โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 851
  • คะแนนพิเศษ: +86/-2
Re: ไปให้สุดแล้วหยุดที่ความฟินกับพงษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 03:32:51 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ
 ขอบคุณที่ทำให้เราได้รับรู้ประสบการณ์ดีๆ จากประสบการณ์ที่มีค่าจากคุณ chlorophyll นะครับ

และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับ สิทธิ์พิเศษ ในระดับ VIP ZONE

ระดับ VIP  Zone

ท่านสมาชิกจะได้รับการคัดเลือกพิเศษ  SPECIAL MEMBER
จากการร่วมประกวดการเขียนรีวิวประจำเดือน จะได้รับชมภาพ ในแบบ
 แบบเห็นจะๆ ที่เยอะกว่า และ ไม่มี time out

ออฟไลน์ gen_com

• *
  • Total likes: 0
Re: ไปให้สุดแล้วหยุดที่ความฟินกับพงษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 09:00:50 PM »
สุดยอดมากๆๆๆ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ArthurThai

• MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 08:52:31 AM »
 (:Good night:)
สุดยอดมากๆ

ออฟไลน์ Tawan

• *
  • Total likes: 25
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 09:09:00 AM »
 (:best:) ดีมาก เห็นภาพเลยครับ

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 07:53:30 PM »
 (:boring:) (:yes:)
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ wer

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 08:22:46 PM »
ขอบคุณมากครับ อ่านสนุกมาก

ออฟไลน์ พงษ์

• *
  • Total likes: 6856
  • คะแนนพิเศษ: +1753/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:50:23 AM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวที่แสนวิเศษนี้นะครับ

ทุกครั้งที่ได้เจอดีใจเสมอ และรีวิวก็เป็นเสมือนกำลังใจให้พี่จริงๆครับ. ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆนี้นะครับ. อยากบอกทุกครั้งที่มาหา มันก็ทำให้พี่ได้มิตรภาพดีๆ ทีเหมือน อุ่นใจเสมอๆเลยครับ
“ พงษ์ครับ”
 {flower4}

อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออฟไลน์ nattyboyza

• PREMIUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 10:34:52 AM »
ยอดเยี่ยม จิงๆ

ออฟไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 334
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 06:37:07 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับรางวัลชนะเลิศประจำเดือน
ธันวาคม 2560👍👍👍
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jack

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 11:59:28 PM »
ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ AlexKPP

• ไม่ยาก ถ้าอยากได้ แต่ก็ ไม่ง่าย กับทุกคน.....
  • *
  • Total likes: 1
  • คุยกัน คร๊าบ..........
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:55:48 PM »
 (:oop:) (:oop:) (:oop:) (:oop:) ฟิน เลย.....  (:Sorry:) (:Sorry:) (:Sorry:) (:Sorry:) (:Sorry:) (:Sorry:)
คนเมืองกล้วย....ไข่ แข็ง.... ครับ.........

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 08:16:56 AM »
ขอบคุณที่ริวิวให้อ่านครับ
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ jess344

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 01:11:49 AM »
 (good night:) (:?:) (:??:) (:LOVE:)

ออฟไลน์ pike

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:16:10 PM »
ดีมากกก เห็นภาพเลยยยย

ออฟไลน์ pauls_brooks

• SENIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 05:40:01 PM »
ตามมาอ่านเรื่องราว เป็นกำลังใจให้คนนวด

ออฟไลน์ Nnewwyork

• JUNIOR MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:07:18 PM »
 (:Clear:) (:Lover:) (:best:) (:ok:) (:yes:)

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 02:12:21 PM »
อีกเดือนกว่าๆ กะว่าจะไปให้สุดเหมือนกัน..
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ kong215

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 11:35:00 AM »
 (:how ru:) (:how ru:) (:how ru:)

ออฟไลน์ nongyosi485

• รักกันต้องรักที่ใจใช่สะตัง
  • *
  • Total likes: 4
  • มีดีทีเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 10:53:59 PM »
wow like love kiss

ออฟไลน์ Kinnikuworld

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 14
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 10:51:07 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ออฟไลน์ Amnaj.s

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 07:44:43 PM »
 (:fighting:)

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 03:29:36 AM »
สุดยอด (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

ออฟไลน์ Arunothatha

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 24
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2020, 12:50:46 PM »
บรรยายได้เห็นภาพสุดยอดมากเลยครับเป็นประสบการณ์ที่ได้รับจากคุณพงษ์

ออฟไลน์ Ka-Chay.2015

• ไม่ต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย .. แค่รู้เรื่องของกายกันและกันก็พอ
  • *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +9/-0
  • เป็นความสุขของกันและกัน
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2021, 04:50:33 PM »
 (:fighting:)
ขึ้นเตียงด้วยผ้าดำปิดตา
โอ้ยยยยย ตื่นเต้น
สถานะ :

เป็นความสุข ของกันและกัน
                  ไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องส่วนตัวกันมากมาย 
                   แค่ รู้เรื่องของ "กาย"  กันและกันก็พอ

18 Aug. 2015

* Calendar

กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30 31