collapse
  • เชิญสมาชิกระดับ Premium Member ขึ้นไปชมภาพชุด "แข็งโด่ 24 ชัวโมง✴️New 2020✴️ 5 1
Currently:  

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกระดับ Premium Member ขึ้นไปชมภาพชุด "แข็งโด่ 24 ชัวโมง✴️New 2020✴️  (อ่าน 19213 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงษ์

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 6829
  • คะแนนพิเศษ: +1734/-1

(:Welcome:)
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน
เชิญสมาชิกระดับระดับ Premium Member ขี้นไป ชมภาพชุดพิเศษ

{flower1} {flower1}
"แข็งโด่ 24 ชั่วโมง"

สำหรับภาพชุดนี้พิเศษสุดๆ สำหรับสมาชิก ระดับ Premium Member ขี้นไป จะมีภาพเห็นจะๆ ในมุมโด่ๆ แข็งๆ แบบจะๆ ในสุดร้อนแรง โดยจะมีจำกัดเวลา ภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากปล่อยภาพ  และ จะถูกเซ็นเชอร์อัตโนมัต

หมายเหตุ

สำหรับภาพชุดนี้ จะอาจจะถูกปล่อย โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบวันเวลา แน่นอน อยากให้สมาชิกติดตาม เรื่อยๆ นะครับ พลาดแล้ว ........พลาดเลย

{flower4}

"ภาพสุดพิเศษ.แข็งโด่ 24 ชั่วโมง**แบบจำกัดเวลา**"

✴️NEW...2020✴️

(ศุกร์ที่)
18/12/2020
 {flower4}
โผล่...มาโชว์

ลมเย็นสบาย...น้องชายเลยอารมณ์ดี

(ศุกร์ที่)
04/12/2020

{flower4}

อากาศเย็นๆ เขาว่าหำจะหด

สำรวจ...ความแข็งตัว เจ้าน้องชายกันหน่อย

ก็ไม่หดนะ....แข็งโด่เลย... พร้อมสู้ทุกสถานการณ์นะครับ

(ศุกร์ที่)
13/11/2020
 {flower4}
Coffee.. or Cock?

ดื่มกาแฟเยอะๆ...มักทำให้ผม ควยแข็ง

แถมเงี่ยน...และเซ็กส์จัดด้วย...

(ศุกร์ที่)
06/11/2020
 {flower4}
วันนี้พาเข้าป่า...หาปลากันครับ

ได้ปลาชะโดตัวเขื่อง.....ดิ้นดุกๆ เลยครับ

ปลาชะโดตัวนี้...แรงเยอะน่าดู ผมเยิ่อ อยู่นานกวาจะเอาอยู่  น้ำเหงื่อ ไหลเป็นทางเลยครับ

ส่วนปลาตัวนี้...ก็พ่นพิษ...ขาวขุ่น จนแฉะมือผมไปหมดเลย....คืนนี้ได้กิน  ต้มยำน้ำข้นแล้ว

(ศุกร์ที่)
16/10/2020
 {flower4}
ข้างๆผมยังว่าง...มานั่งข้างๆ หรือตรงกลาง ก็ได้น๊ะ....เลือกเลย

(ศุกร์ที่)
09/10/2020
 {flower4}

บรรยากาศ..มันได้ อารมณ์เลยมา...
ความฉ่ำ..เยิ้มเริ่ม..ไหลนอง

สัมผัสได้ถึงความอวบ

โผล่..ยอดมาเป็นหัว

ดอกเห็ด...เบ่งบานเต็มโคน พร้อมผสมพันธ์

(ศุกร์ที่)
02/10/2020
 {flower4}
รับหนุ่มแว่น...หน้าตาซื่อๆ...ไปกอดซักคืนมั๊ยครับ

ผมหนุ่มแว่น...แสนซื่อบื้อ เก่งแต่เรื่องทฤษฎี...

หาคนใจดี...สอนภาคปฎิบัติ..เรื่องSEX ศาสตร์..ผมหน่อย

ยอมทำตาม...ทุกเรื่องเลยครับ....

(ศุกร์ที่)
11/09/2020
 {flower4}
หลับแล้วน้าาาา....Goodnight

จะทำอะไร....ยอม...เลยตามสบาย

อยากโดนฟิวส์....โดนลักหลับ...จะฟินขนาดไหน...แข็งรอเลยครับ

(ศุกร์ที่)
28/08/2020
 {flower4}

สวัสดีวันศุกร์....สดใส ปล่อยให้น้องมาสูดอากาศชดชื่น

เย็นชื่นใจ....น้องชอบใหญ่เลยครับ

นั่งสบาย ...มีใครมานั่งทับ คงดีนะครับท่านี้ หุๆๆ

กลางป่า...แบบนี้  ความโด่ก็มา

ได้ลิ้นนุ่มๆ...ตวัดไปมา...คลอบเต็มๆหัว.....คงสุดยอดเลยนะครับ

เป่ง....เต็มๆลำเลย....ท่านี้...โอ้ววววววว

(ศุกร์ที่)
14/08/2020
 {flower4}
ช่วงนี้ฝนดี...พาสมาชิกล่องบึง...นั่งเรือเย็นๆกันเถอะครับ

ปลาน่านี้...กำลังคึก ฝนพรำๆ ปลาช่อน ร่าเริ่ง อวบๆ ไปจับปลามาต้ม

มีทั้งปลาช่อน ปลาไหล จับให้มั่น...อยากให้หลุดมือ นะครับ 

ปลาตัวอวบๆ .....อยากให้คนมาจับ มาลูป มาคลำ ก่อน...จะมุดลงถ้ำ เพราะปลาตัวนี้ ชอบมุดถ้ำไปนอนดิ้นดึ๊กๆ

แล้วพ่น....น้ำเชื้อขาวๆ...ก่อนตัวเมียจะวางไข่....

(ศุกร์ที่)
07/08/2020

On the log

เปรียบกับพี่..เป็นแค่ขอนไม้ มีแค่ดอกเห็ด...หัวบานๆ น้ำเยิ้มๆ

ถ้าจะขอ...แหย่ เนิ่นน้องนาง....บนขอนไม้ กลางป่า ให้น้ำพุ่งนอง.....ละลักเป็นสาย จะได้ใหม่...?

(ศุกร์ที่)
17/07/2020
 {flower4}

ล้างหำ แล้ว ไปทำงานกันครับ

สายน้ำไหลเย็น เห็นหัว....คว..ย

หอมกรุ่น....เลยนะครับ

ไม่เชื่อ ...ยินดีให้ทดสอบ

(ศุกร์ที่)
24/07/2020

{flower4}

สายลมเย็นทอดผ่านกาย...ละอองดอกไม้..โชยกลิ่นอบอวล

ดอกกระเจียว...เบ่งบานใหญ่

เปลือยเรือนกาย...กลางพงไพร

(ศุกร์ที่)
10/07/2020
 {flower4}

พงไพร...อันสดใส

ถึงฤดู... ลิงค่าง...กลางป่า ออกล่า ผสมพันธุ์

(ศุกร์ที่)
03/07/2020

{flower4}
ทดสอบความยืด..หยุ่นของเนื้อผ้า

แล้วก็มาทดสอบ...ความแข็ง ของค..วย

ลองดูมั๊ย...ว่าน้ำ...ผมจะพุ่ง แรง ไกลขนาดใหน.....

(ศุกร์ที่)
26/06/2020
 {flower4}
วันนี้...เข้าป่า ไม่ได้ไปล่าสัตว์นะครับ

แต่มีของเด็ดกว่านั้นอีก....เรามาหาความสุขกับลมเย็นๆ...ริมบึงหลังหมู่บ้านกันครับ

หลังจากได้มุมดีๆ ใต้ตนสะเดา ผมก็เกิดเงี่ยนขึ้นมา...คว..ยก็โด่ตั้งแต่ เห็นมุมดีๆแล้วครับ

สาวขึ้น สาวลง....น้ำเริ่้มเยิ้ม ล้นออกมาเต็มรูเลย....โอ้ววววววววว

ยิ่งรูดถี่ๆ....น้ำขนข้น...ที่เก็บไว้หลายวัน  เตรียมทะลัก...ดังน้ำป่าไหลซัดเลยครับ

ไม่ไหวแล้วครับ....ของพุ่ง ยาวๆๆ

มาดู กันชัดๆ...ว่าน้ำแห่งความสุขของผม....จะเยอะขนาดไหน ขาวข้น หวานมันเลยน๊าาาาาา  อยากชิมป่าววววว?

อาบน้ำเสร็จ...

แต่ อารมณ์เงี่ยน....ยังไม่เสร็จ

ทำยังไงถึงจะเสร็จละครับเนีย....หัวแป่งอยากพุ่งเต็มทีแล้ว....มีใครว่างๆ ช่วยจัดให้ผมที...

(ศุกร์ที่)
29/05/2020
 {flower4}
NEW...2020
เห็นอะไร รางๆข้างใน มั๊ยเอ่ย

ปลุกให้ตื่น...จะได้สดชื่นกัน

ถ้ายังเห็นไม่ชัด...เดี่ยวงัดออกมาโชว์ ตัวกันหน่อยสิ

ทักทายสมาชิก....กันหน่อยซิจ๊ะ ไอ้น้อง...."ผงกหัวใหญ่เลยครับ"

(ศุกร์ที่)
08/05/2020

อากาศมันร้อน...มีใครให้ อ้อน บ้างน้าา

ร้อนมาก..ร้อนไปถึงลำ ค.วย เลยครับ

น้ำขาวข้น...จากอุ่นๆ คงร้อนฉ่า..เลยแน่ๆ

(เสาร์ที่)
25/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

My chair...เก้าอี้ที่รัก

สบายทั้งตอนนั่ง...ทั้งตอนพัก

แข็งกำลังดี...ยิ่งได้มุมดีๆ ....โยกกันมันกระจายเลยครับ

ใครสนใจมุมนี้...บอกผมได้น้าาาาา เดี๋ยวจัดให้

(ศุกร์ที่)
17/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

รูปไม่หล่อ....กระดอไม่ใหญ่

แต่ลีลาพอได้...สนใจ เอาไปกอด.. ซั๊กคืนมั๊ยครับ

(ศุกร์ที่)

03/04/2020

สำหรับสถานการณ์แบบนี้...หมอแนะนำให้เราออกกำลังกายสม่ำเสมอ

และก็อย่าลืม...กินอาหารให้ครบ และ บำรุงด้วยผลไม้ที่มี วิตตามิน C เยอะๆ

ช่วยสร้างน้ำ...ให้พุ่งแรงๆ...แถมสเปิร์ม..ให้แข็งแรง สู้โควิด....19 ด้วย....

มามะ...มากิน กล้วยหวานๆกันครับ

(ศุกร์ที่)

13/03/2020

{flower4}

NEW...2020

เจล...แอลกอเฮอล์ ช่วยฆ่าไวรัสได้....ครับ

ส่วน...เจล...หล่อลื่น ช่วยเพิ่มความเงี่ยน มอบความนุ่มลื่น..ให้ทุกจุดสัมผัสสร้างความ....สุขให้เราได้

...มาร่วมกันใช้ เจลให้ถูก...จุดกันนะครับ

{flower4}

(ศุกร์ที่)

21/02/2020

{flower4}

NEW...2020
อีกมุมที่เสี...ว....คือหัวนมนี่หละครับ....ได้ลิ้นนุ่มๆมาเลีย คงดี ไม่ใช่น้อย

ถ้าไม่เงี่ยน...ค.วย คงไม่แข็ง...ถ้าไม่เสี...ว...น้ำข้นๆ คงไม่เจิ่งนอน....แทบล้นจากลำแล้วครับ

(ศุกร์ที่)
31,01,2020
 {flower4}
NEW...2020

วันนี้อากาศดี...นะครับ เย็นสบาย เหมาะแก่การเสียน้ำ

มุมนี้...ผมเป็มมุมโปรดอีกมุม ...เวลา ค...วยแข็งๆ เห็นตัวเองในกระจก...ได้อารมณ์สุดๆเลยครับ

ยิ่้ง....ตอนแข็งเต็มที่ ....คิดถึงลิ้นนุ่มๆ.... อยากให้คนมาดูด  จะแอ่นเด้ง เข้าออกจนสุดลำเลย....อูยยยยยย เงี่ยนมาก.....

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( Premium Member ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=7720.0

*** ภาพสำหรับสมาชิก ระดับ ( VIP ขึ้นไป) ***

https://www.musicmassage.net/index.php?topic=7730.0

{flower4}
ชอบ หรือ ไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจได้นะครับ
จะได้เอามาปรับปรุงในภาพ ชุด หน้าด้วยครับ
คำชมของสมาชิกทุกท่าน เป็นเสมือนคำขอบคุณ ที่มอบกำลังใจให้เรานะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2020, 07:57:00 PM โดย พงษ์ »
อย่าหยุดสงสัย........?
จะได้อยากสู้เพื่อค้นหา

ออนไลน์ Twptsshop

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • CHAMPION MEMBER
  • *
  • Total likes: 330
  • คะแนนพิเศษ: +20/-0
มาเร็วๆครับ อยากเห็นแล้ว ว่าจะแซ็บกว่าปีเก่าแค่ไหน😁😁😍😍
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2020, 06:52:55 PM โดย พงษ์ »
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
มานั่งรอชมคับ (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)

• ครั้งแรก ที่รู้จักพงษ์ ก็ชอบและถูกชะตาขึ้นมาทันที และเท่าที่เห็นมา พงษ์เป็นคนที่ไม่มีพิษมีภัยกับใคร โชคดีที่ได้รู้จักพงษ์ครับ
  • *
มานั่งรอชมคับ (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:)
มีคนมานั่งรอเป็นเพื่อนแล้ว อิอิ (:AIAI:) (:AIAI:)
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ dangnoy

• JUNIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ดีมากเลยครับ (:Kiss:)

ออฟไลน์ yuttapop17

• Happy Man!
  • EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 1
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
 (:i miss u:) (:i miss u:) (:i miss u:)รอๆๆๆๆๆ
จุ๊บๆๆ

• *
เข้ามารอทุกวัน😁😁
💗💗💗⚘⚘⚘

• *

มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
13/03/2020
 {flower4}
NEW...2020
เจล...แอลกอเฮอล์ ช่วยฆ่าไวรัสได้....ครับ

ส่วน...เจล...หล่อลื่น ช่วยเพิ่มความเงี่ยน มอบความนุ่มลื่น..ให้ทุกจุดสัมผัสสร้างความ....สุขให้เราได้

...มาร่วมกันใช้ เจลให้ถูก...จุดกันนะครับ

• *

มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
13/03/2020
 {flower4}
NEW...2020

โอ้ย!!น้องพงษ์พี่ขอคุกเข่าคาราวะรัวๆเลยครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ hob

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
เยิ้มไปหมดแล้วครับ. ชอบถาพชุดนี้มาก

ออฟไลน์ docz2020

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +0/-2

มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
13/03/2020
 {flower4}
NEW...2020

Yea Baby, hand me the gel and i take care of everything (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:) (:Kiss:)

• *

มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
03/04/2020
 {flower4}
NEW...2020
สำหรับสถานการณ์แบบนี้...หมอแนะนำให้เราออกกำลังกายสม่ำเสมอ

และก็อย่าลืม...กินอาหารให้ครบ และ บำรุงด้วยผลไม้ที่มี วิตตามิน C เยอะๆ

ช่วยสร้างน้ำ...ให้พุ่งแรงๆ...แถมสเปิร์ม..ให้แข็งแรง สู้โควิด....19 ด้วย....

มามะ...มากิน กล้วยหวานๆกันครับ

• *

มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
03/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

แอบเปิลแดง🍎หรือเขียว🍏 ไม่สนแล้วครับ หิวอย่างเดียวคือกล้วยหอม🍌🍌🍌ลูกใหญ่ของน้องพงษ์ครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
10/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

มาคลายเครียด...กับชุด แปลกๆ กันครับ

ถ้าร้อนหรือเงี่ยน....มีรูระบายความ เสียวได้เลยครับ

หรือจะ .....โผล่เฉพาะ ค.วย ให้ดูดๆ ก็น่าจะเสียวไม่ใช่น้อยเลยครับ

แอ่น...โชว์ความแข็งแบบเยิ้มๆ

ใครชอบแนวหนังๆ..ดำๆ ผมจัดให้เลยครับ...พร้อมแส้ 5555

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
10/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

มาคลายเครียด...กับชุด แปลกๆ กันครับ

ถ้าร้อนหรือเงี่ยน....มีรูระบายความ เสียวได้เลยครับ

หรือจะ .....โผล่เฉพาะ ค.วย ให้ดูดๆ ก็น่าจะเสียวไม่ใช่น้อยเลยครับ

แอ่น...โชว์ความแข็งแบบเยิ้มๆ

ใครชอบแนวหนังๆ..ดำๆ ผมจัดให้เลยครับ...พร้อมแส้ 5555

😋😋สุดยอดมากๆครับน้องพงษ์ ชอบทุกภาพทุกท่าเลยครับ แต่พี่ไม่เอาแส้นะครับ พี่จะเอากระบองของน้องพงษ์ครับ❤❤😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ benzkung

• *
  • Total likes: 117
Finnnnnn. Makkkkk kub. ponggggg

• *

• *

• *

• *
(:boring:) (:boring:)
(:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Nice:) (:Umm:) (:Umm:) (:Umm:)คิดถึงมากๆ อยากกินอยากอมอยากดูดครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

ออฟไลน์ kong215

• FOUNDER MEMBER
  • *

• *
คิด..ถึง..น้อง...พงษ์...จัง...เลย... 😙😙
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
17/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

แต่ลีลาพอได้...สนใจ เอาไปกอด.. ซั๊กคืนมั๊ยครับ

• *
มาแล้วครับ

NEW...2020

(ศุกร์ที่)
17/04/2020
 {flower4}
NEW...2020

😘😘หน้าตาก็หล่อ กระดอก็ใหญ่ ลีลา..เก่งกว่าใครๆ สนใจอยาก..นอนกอดทั้งคืนเลยครับ😋😋
💗💗💗⚘⚘⚘

• *
จะเข้านอนแล้ว วันนี้น้องพงษ์จะมาส่งเข้านอนหรือเปล่าน๊า...
💗💗💗⚘⚘⚘

* Calendar
กรกฎาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 [2] 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 31