collapse

โพลล์

คะแนนโหวตจากสมาชิก

ยอดเยี่ยมมากๆ
ชอบมาก
ชอบ
เฉยๆ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ.... เมื่อโดนน้องพงษ์ปลุก ปล้ำ  (อ่าน 8638 ครั้ง)

ออฟไลน์ gaga

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
สวัสดีเจ้าคะ สมาชิกทุกคนสดๆ ร้อนๆ ก้นยังอุ่นๆ อยู่เลยเจ้าค่า

พึ่งมาถึงห้อง ตอนนี้กรามค้าง นิดหน่อย คาดว่า...อ้ากว้าง เกินเวลาที่กำหนด นะเจ้าค่ะ  ไม่ได้ไปทำฟันที่คลินิก เถื่อนที่ไหนหรอกนะเจ้าค่ะ
เหตุคงต้องไปโทษ ตัวต้นตอ น้องพงษ์ หล่อล่ำ ลำใหญ่ นั้นแหละเจ้าค่ะ ทำอีฉันกรามล็อค กรามคร้าง…หุบไม่ลงอย่างนี้

แต่หาได้แคร์ สภาพ ไม่หรอกเจ้าค่ะ  กลับกระหยิ่มยิ้มย่อง กลับบ้านด้วยอาการเปรี่ยมด้วยความสุข   
เมื่อค่ำวันศุกร์ที่แล้วนี้เองค่ะ อีฉันมีนัดหมาย  กับผู้ชาย เพื่อสร้างความสุขให้กับหัวใจได้สดชื่น เพราะเกือบเป็นแรมเดือนเลยค่ะ
ไม่มีผู้ชายหน้าไหน ย่างกายมาให้อีฉัน กลืนกิน…. เลยยยย ทำให้ช่วงนี้ดูจะเหี่ยวแห้ง ไร้ราศี   แถม อารมณ์ตอนนี้หื่นกาม
 ขึ้นมากเลยค่ะ สังเกตจากอาการคล้ายๆ จะตกมัน   ลูกเด็กเล็กแดง คนไหน เดินผ่านอีฉันก็แทบลงแดง แล้วเจ้าค่า
 ( แต่ต้องเป็นชายแท้นะค่ะ  ชะนี ตะเข้ ตะโขง ไม่เอาเจ้าค่ะ เพราะอีฉันไม่นิยมพันธ์เดียวกัน )
 นี่รอ มากินเนื้อชิ้นใหญ่จากน้องพงษ์  รอมาเป็นเดือนๆ รอซะหิวโซเลยเจ้าค่ะ เหมือนหมาป่าฮายีน่า ไม่ได้กินเหยื่อมาเป็นปีๆ เลยค่ะ

ถึงเวลานัดหมาย อีฉันแต่งองค์ทรงเครื่อง เต็มยศ พร้อมกระเป๋า หลุยใบใหญ่น้ำตาลเข้ม มือสองจาก duty free ย่านปอยเปรต เขตโรงเกลือ
 ครั้นเมื่อไปพักร้อน เมื่อสองเดือนก่อน

ก็คงเช่นทุกๆวันที่อีฉันย่างก้าว ออกจากบ้าน นางจงกุณี เพื่อนบ้าน วัยทอง ก็ทักทาย ภาษาคุ้นเคยแบบที่ไม่ยอมถามให้อีฉันได้ตอบว่า
 หล่อนต้องการอะไร  และเหมือนวันนี้ หล่อน จะยิงคำถาม ดังกังวานกว่าทุกๆวัน หรืออาจเป็นชุดแดง ตัวโปรดที่อีฉันนานๆที
จะหยิบออกจากตู้ไม้สักใบเก่ามรดกตกทอด จากคุณทวด  หากไม่มีงานเด่นหรือ บัตรเชิญจากคนดัง นี่น่าจะ เกือบ4 เดือนแล้วที่อีฉันไม่ได้ใส่ชุดแดง
 ตัวโปรดตัวนี้  พร้อมแวนกันแดดกลมโต เทรนเดียวกับ ชมพู่ อารียา ยังไงยังงั้น แม้จะไม่ค่อยมีแดด อะไรมากแต่
 เพื่อสายตาจะได้กวาดผู้คน ว่าคนรอบข้างเขามองอีฉัน ถึงความโดดเด่น หรือ เมินเฉย กับลุคเปรี้ยวจี๊ด อวดเนินคัฟ C++ อภินันทนาการจาก บางมด
 พร้อม สะโพกโด่ง จาก ยันฮี

และหลังจากที่วิเคราะห์ ผู้คนรอบข้างผ่าน แว่นตากันแดดกลมโต แล้ว วันนี้ผ่านฉลุยค่ะ เพราะสังเกต จากอาม่ากับอาแปะ
ที่ยืนเยื้องไปสีคน บนรถไฟฟ้าใต้ดิน มองอีฉัน แบบไม่กระพริมตา พร้อมสีหน้าแปลกๆ แม้ไม่รู้จะมองไปแง่ดีหรือเสียหรือ….?.

คิดว่า วันนี้อีฉันผ่าน ยังโดดเด่น ชัดเจน ในสังคม รถไฟฟ้าใต้ดิน สายนี้ และที่สำคัญน้องพงษ์ จะคงตะลึงกับความสวยเฉก เช่นทุกครั้ง
 ครั้งนี้น่าจะพิเศษ เพราะผมทรงใหม่ที่ม้วนเป็นลอนสวย พร้อมต่างหูวงใหญ่ เกือบเท่าแก้วใบใหญ่
            พรมแดง ที่ลาน สยามคอน ที่อีฉันจะไปเดินเฉิดฉาย พร้อมรับรางวัล จากน้องพงษ์สุดหล่อของอีกฉันจะมอบรางวัลความสุขให้
อยู่ไม่กี่นาทีนี้แล้ว

ก่อนถึงห้องอีฉันก็ล้วงช่างแต่งหน้าส่วนตัว ปัดแก้ม นิดเติมปากหน่อย ก่อนที่จะเฉิดฉายอวดความงาม ต่อหน้าน้องพงษ์
 และแล้วก็ได้เวลาแห่งการรอคอย น้องพงษ์ยิ้มกระหยิ่มทักทายแบบตื่นๆ คงเพราะยังปรับตัวกับความสวยของอีฉันในครั้งนี้ไม่ทั้นตั้งตัว
อีฉันถอดแว่น โชว์ความงามอีกครั้ง จะได้มองหน้าน้องพงษ์แบบเต็มๆตา น้องพงษ์ยังคงหล่อ หุ่นงาม ผิวขาวออร่า เหมือนเดิม

แถมจะดูดีขึ้นกว่าปกติด หรือ เพราะอีฉันหิวโซมากๆ มาแรมเดือน  แต่ก็จะได้ยาดีจากน้องพงษ์นี่หล่ะค่ะ ที่จะเพิ่มพลังชีวิตให้อีฉันได้มีแรงสู้ต่อไปในโลก
กว้างใบนี้
 ว่าแล้วเลือกน้ำมัน และเดินเฉิดฉายเข้าห้องแห่งความสุข ที่มีหนุ่มรูปงามเดินเคียงคู่มาด้วย  ...............

น้องพงษ์ทักทาย การเดินทางมาว่าลำบาก ไหมและ เรื่องการเรื่องงาน เรื่องเที่ยวปีใหม่ โน่นนี่ นั่น  บราๆๆๆ
อีฉันอดไม่ได้ที่จะเดินเข้าไปโอบกอด พร้อมหลุดปากแบบไม่อาย ปากตัวเอง เลยว่า ..............คิดถึงน้องพงษ์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถึงมากที่สุด
 น้องพงษ์คิดถึง เค้ารึเปล่าวววว เสียงอ้อน…
. น้องพงษ์ก็ตอบแบบห้วนๆ  คิดถึงเหมือนกัน ครับ........... เชอะ  ผู้ชายก็อย่างนี้แหละค่ะ

อีตอน อยากกินเรา ก็พูด หวาน ยังงั้น ยังงี้  นู่น นี่ นั่น แต่พอได้ไปแล้ว ก็ปล่อยให้อีฉัน หิวโซเป็นแรมเดือน

แห้งเหี่ยว  เป็นหอยเน่า..อร้ายยย..  ว่าแล้วก็  ไปอาบน้ำ ล้างหอย ให้หอม เตรียมพร้อมรับศึก รับสุข  ครั้งนี้แบบ เต็มๆ เลยดีกว่าเจ้าค่ะ

“ขอพักเบรก ตอนแรกแค่นี้ก่อนนะเจ้าค่ะ  แล้วจะมาต่อ”

ขอคะแนน vot จากสมาชิกด้วยนะเจ้าค่ะ ถือว่าเป็นแรงใจ แรงเชียร์ จากสาวน้อย..หอยดำๆ …..อร้ายย ตาดำๆ…..  ด้วยนะเจ้าค่ะ
จากหญิง กาก้า

ออฟไลน์ katoon

• FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
Re: ช่วยด้วยค่ะ.... เมื่อโดนน้องพงษ์ปลุก ปล้ำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 02:27:46 PM »
รีบมาเร้วๆๆนะจ๊ะ

ออนไลน์ greedgrade

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 8
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
Re: ช่วยด้วยค่ะ.... เมื่อโดนน้องพงษ์ปลุก ปล้ำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 05:19:52 PM »
 ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice ;/suprice

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 08:02:44 PM »
รอความแซ่บ..........กรามค้างเลย เจออะไรเข้าไปนะ

ออฟไลน์ Mike01

• *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 09:39:42 PM »
รออ่านต่อครับ เขียนได้แซ๊บมาก

ออฟไลน์ plolq

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 9
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 10:46:17 PM »
รอๆๆ  /;hoohoo

ออฟไลน์ wud

• *
  • Total likes: 14
  • คะแนนพิเศษ: +7/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 10:47:28 AM »
แวะมาให้กำลังใจ ;/byby ;/byby ;/byby ;/byby

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 03:23:09 PM »
 ;/fit ปูเสื่อรอแล้วครับ

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
  • คะแนนพิเศษ: +8/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 10:47:10 AM »
มาปูเสื่อรอ ครับ กำลังเข้าด้ายเข้า เข็มเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 08:02:10 PM »
กรามยังค้างไม่หานเรยเหรอ

ออฟไลน์ takizawa2001

• *
  • Total likes: 3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 01:33:41 AM »
มาต่อเร็วๆครับ
เดี๋ยวโหวตให้ครับ

ออฟไลน์ espada19

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 03:16:37 AM »
 ;/shrek ;/shrek ;/shrek

ออฟไลน์ gaga

• *
  • Total likes: 242
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 11:38:33 AM »

สวัสดีอากาศดีๆนะค่ะ ขอบคุณทุกๆ คะแนนvot นะค่ะ

ต่อเรื่องราวสุดฟิดได้เลยค่ะ หลังจากน้องพงษ์สุดหล่อ แนะนำอุปกรณ์ต่างๆ
ครั้งนี้อีฉันขอเลือก กุหลาบค่ะ  กลิ่นอบอุ่นชวนฝันมาก นวดครั้งนี้เป็นแบบ1.30 นาทีแบบ(The Classic)พงษ์แสนสบาย
  เพราะอีฉันบุญน้อย จองแบบ2 ชมไม่ได้ คิวชนกันค่ะ  แต่ไม่เป็นไร ขอให้มีคิวก็ถือว่าบุญเก่ายัง เยอะอยู่ค่ะ
 จากนั้นก็ขอตัวอาบน้ำชำระร่างกาย ให้หอมสดชื่น พร้อมรับความสุขจากน้องพงษ์แบบเต็มที่ ไม่มีกั๊ก
  ห้องน้ำสะอาด น่านั่งนานๆมากค่ะ มีอุปกรณ์อำนวยความสะดวกครบครั้นเลยค่ะ กลิ่นอโรม่าอ่อนๆ
 โชยมาพร้อมกับเสียงเพลงบรรเลงเพราะๆ เบาๆ

(ขออนุญาตเอาภาพ จากwebมาประกอบนะค่ะ น้องพงษ์)

พร้อมทั้งฝักบัวตอนอาบน้ำมีแสง สร้างจินตนาการเป็นที่สุด เหมือนอีฉันหลุดโลกไปอยู่อีกโลกเลยค่ะ อร้ายย

มีอะไรให้เล่นได้ตลอดเลยนะค่ะ น้องพงษ์  ถ้าแนะนำสำหรับช่วงนี้ถ้าได้น้องพงษ์มา

ขัดหลังถูหลังด้วยจะเป็นการดีเป็นที่สุด  หลังจากชำระร่างกายไปแล้วอีฉันก็พร้อมเดินเครื่องต่อ เข้าห้องสวรรค์ 
พร้อมบรรยากาศชวนฝัน น้องพงษ์เชิญนอนรอบนเตียง พร้อมหรีไฟ ลงเล็กน้อย ชวนให้อารมณ์พรุ่นพร่านเลยเจ้าค่ะ
 นี่ขนาดยังไม่ทันได้นวด ได้อะไรนะค่ะ
ฟินไปกว่าครึ่งแล้วค่ะ

จากนั้นน้องพงษ์ขอตัวออกไปปิดไฟก่อน ปล่อยเราให้นอนเปลือยเปล่า ฟังเพลงเปิดตัวไปพลางๆ  ข้างเตียงขวามือ มีน้ำต
ก พร้อมควันน้ำพุเล็กๆประกอบแสงไฟ ช่างได้บรรยากาศผ่อนคลายเป็นที่สุด แสงไฟแดงสลัว

ชวนให้อบอุ่น ฝั่งซ้ายมือ เป็นดงกอไผ่ เหมือนนอนอยู่ท่ามกลาง ป่าไพรที่มีทั้งเสียงน้ำไหล และ สวนป่าเล็กๆ รอบตัว ...........

คิดไปแล้วแสนจะเป็นที่ๆสุขสรรค์เลยเจ้าค่ะ

สิ้นเสียงเพลงเปิดตัวจบลง เหมือนตรงจังหวะเข้ามาของน้องพงษ์ แป๊ะ  หนุ่มหุ่นล่ำกับ ร่างกายเปลือยเปล่า
 ก็ย่างเข้ามาพร้อม เริ่มบรรเลงท่านวด น้องพงษ์ ถามน้ำหนัก ก่อนบรรเลงนวดประกอบเพลง

เริ่มจากนวดที่ขาไล่มาก้น ช่างสบายเหมือน เสียงเพลงกำลังบรรเลงตามจังหวะจริงๆค่ะน้องพงษ์นวดไล่มาเรื่อยๆ
 อีฉันหุบปากเงียบ ปล่อยให้น้องพงษ์นวดอย่างตั้งใจ แต่ก็คุยหยอกล้อ คล้ายคนรักกันบ้างบางจังหวะ..........
จนไล่มาถึง

ท่าที่1 ท่านี้ชอบเป็นพิเศษ ทั้งอบอุ่น และตื่นเต้น เพราะทั้งตัวน้องพงษ์ เลื้อยไล้ ไปทั่วตัวอีฉันเลยเจ้าค่ะ แถมมีบีบ มีลูปเป็นพักๆ  เป็นท่าเริ่มที่อารมณ์ เริ่มมาแล้วค่ะ

ท่าที่2 ท่านี้ต้องลุก ให้ไวนะค่ะ ไม่งันจะพลาดไปค่ะ เพราะเพลงเริ่มรุนแรงขึ้น  และน้องพงษ์จะเด้งดันเราเป็นจังหวะ แถมระวังจะหัวทิ่ม ขายหน้าน้องพงษ์ได้นะค่ะ 

ท่าที่3 ท่านี้อย่าให้พูดเลยค่ะ ทนได้ทนไป อีฉันกรีสสสส ๆๆ ในใจ แทบทนไม่ไหว โดนทำร้ายๆๆ แต่ ยอมแต่โดยดี  ผ่านท่านี้ไป ยังไม่หมดนะค่ะ เหลือท่ายาก อื้อ เลยค่ะ
จากนั้นน้องพงษ์ก็เบาจากความดุดัน มาเป็นให้เราได้ หายใจหายคอ โดยการนอนคว่ำลง แล้วเพลงสบายๆ เบาๆ ก็เริ่มขึ้น  พอเพลงเริ่มเปลี่ยนก็เปลี่ยนท่ามาเป็นท่าที่4

ท่าที่4 ท่านี้ก็ชอบสุดๆเหมือนกันค่ะ มันอบอุ่น เหมือนอยู่ในอ้อมกอดคนรัก  ข้าขออยู่ในใจเจ้าตลอดไป .......... ไม่แค่อบอุ่นนะเจ้าค่ะ  ความฟินก็ตามมา มือแสนซนของพงษ์ก็ลูปไล้ ไปมา แบบช้าๆ

ท่าที่5 ท่านี้ก็ใช่ย่อย ทั้งอบอุ่น และ สุดซ่าน เพราะหนวดแข็งๆ  จะทิ่งแทงให้เราได้สะดุ้งอยู่เนืองๆค่ะ
จากนั้นพักหายใจหายคอกันยกแรก น้องพงษ์ขอตัวเอาผ้าเย็น แล้วให้เราพักครึ่งเข้าห้องน้ำห้องท่า
แล้วมาต่อ ที่ช่วงนอนหงาย สังเกตแสงไฟในห้องเริ่มเปลี่ยน มุม เปลี่ยนรูป เป็นเหมือนแสงดาวรอบบริเวณห้อง
 ได้ความรู้สึกผ่อนคลายสุดๆ ค่ะ  น้อง น้องพงษ์นวดเท้าก่อน แล้วก็ค่อยๆ ไล่มาขา ช่วงนี้สบายตัวด้านหน้ามากเจ้าค่ะ
 น้ำหนักไม่หนักไปไม่เบาไปกำลังดี แถมได้เห็นหน้าหล่อๆ ด้วยอุ้ยแสนสุข

มาถึงท่าที่6 ที่นี่ก็เป็นอีกท่าที่ ทำให้อีฉันจิกมือกำมือ แน่น  เพราะทั้งเจลเลื่อนๆ มันจะลูปตั้งแต่โคนต้น ถึงยอด พริกไทย เลยเจ้าค่ะ  มือคุณจะเกร็ง ไปจนสุดเท้าเลยค่ะ น้องพงษ์นะน้องพงษ์
หน้าที่สวยสดของอีฉัน ต้องบูดเบี้ยว หมดสวยก็เพราะท่านี่ล่ะค่ะ ....

ท่าที่7 ท่านี้ก็สุดยอดเลยค่ะ มันได้ยืดขา อ้ากว้าง ออกไปโดยมีชายหนุ่มรูปงามกำลัง ยกพาดบ่าแล้วเด้งเป็นจังหวะ
 เสมือนเราได้เสียกันจริงๆ อีฉันยิ้มระรื่น

ท่าที่8 ท่าสุดท้าย ของแบบ 1.30นาที ท่านี้น้องพงษ์อวดหน้าหล่อๆ ให้ได้ยล แถมแผงอกนูนๆ กล้ามท้องเป็นลอนสวย
  แล้วปล่อยตัวเป็นอิสระ จากบทเพลงบรรเลง

แล้วก็โลมเล้าอีฉันให้ดิ้นพล่านไปกับ ลิ้นสวาท  จากราวนมซ้าย มาขวา อีฉันบิดตัวไปมา จากนั้นน้องพงษ์ก็
 ยื่นท่อนเอนอันใหญ่ จ่อยิงมาที่ปากอีฉัน  อีฉันร้องขอชีวิต ขอให้ปลดปล่อยให้อีฉันพ้น จากห้วงตันหานี้
  แต่น้องพงษ์ไม่ฟังอะไรทั้งนั้น จ่อท่อนเอ็นอันใหญ่ จนเต็มลำ อีฉันก็ไม่สามารถเบือนหนีจาก แรงชายได้

ไม่เพียงเท่านั้นร่างของอีฉันโดนพลิกขึ้นนั้ง โดยมีท่อนเอ็น ขยับเข้าออก ค้างเต็มปากตลอดเวลา มันหอมหวาน
ยากจะละจากปาก  น้องพงษ์ยืนตระหง่า อวดท่านลำใหญ่ยาว เด้งเป็นจังหวะ พร้อมเสียงครวญคราง ราวเจ็บปวด
แต่สีหน้าน้องพงษ์มันเปรี่ยมด้วยความสุขที่อีฉันมอบให้แต่ จุดจบมาจบที่ตัวอีฉันเอง เพราะ ใครจะทานทน
 กับช่วงเวลาตั้งแต่เริ่มท่าแรกได้นานได้ขนาดนี้ อีฉันอุส่าห์กลั้น ความสุขมาแสนนาน สุดท้ายน้องพงษ์ก็มอบความสุข และ ความทรมาน
 ที่อีฉันพร้อม หอบมันกลับบ้านด้วย น้ำตาแห้งความสุข 

นั้นคือ อาการชากระดูกเชิง กราม.. เพราะผลพวงมาจาก การอ้ากว้าง เกินเวลาที่ควรจะเป็น

แต่นั่นคือ ความสุขที่อีฉัน ค้นหามาทั้งชีวิต .................
แล้วเจอกันอีกครั้ง ไม่นานนี้ค่ะ น้องพงษ์

ขอบคุณที่ติดตามเรื่องราวสุดฟินนะค่ะ ความสุขที่น้องพงษ์ได้มอบให้กับเราๆ  มันเป็นความสุขความสบาย
 ที่เราหาไม่ได้ง่าย ๆจากที่ใหน เพราะ หลายครั้งที่เราเคยอยากได้ความสุขจากที่ต่างๆ ที่เคยไป แต่กลับเป็นอย่างอื่น
  แต่กับน้องพงษ์แล้ว ทั้งความตั้งใจ และความเอาใจใส่ อีกทั้งมารยาทที่เป็นกันเอง มันทำให้เราได้ความสุขจากน้องจริงๆค่ะ

ออฟไลน์ hob

• *
  • Total likes: 71
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 08:11:15 PM »
สุดยอด เลยครับ. กดVot ให้ไปเลยครับ. คุณGaga.  ;/nice.  ;/nice

tonn888

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 08:37:15 PM »
ชอบครับชอบ 555 ตลกดี

ออนไลน์ greedgrade

• *
  • คะแนนพิเศษ: +158/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 08:57:51 PM »
 ;/nono ;/nono ;/nono ;/nono ;/nono

ออฟไลน์ espada19

• *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 11:05:04 PM »
 /;ok /;ok /;ok

ออฟไลน์ tear

• *
  • Total likes: 32
  • คะแนนพิเศษ: +86/-4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 08:58:43 AM »
ว้าว สุดยอดครับ ขอบคุณนะครับ ^^

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 03:26:56 PM »
เงี่ยน เลย

ออฟไลน์ คุมะมง

• *
  • Total likes: 4
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 04:24:05 PM »
โอ้ย!! ฟินตาม.....

และก็เสร็จตามด้วยเลยครับ  ;/happy

ออฟไลน์ takizawa2001

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 06:49:04 PM »
สุโค่ยยยยยยยยยย  ;/happy ;/happy

อยากให้ฉากฟินนาเล ละเอียดกว่านี้ครับ  ;/chai

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 12:41:31 PM »
สุโค่ยยยยยยยยยย  ;/happy ;/happy

อยากให้ฉากฟินนาเล ละเอียดกว่านี้ครับ  ;/chai

เห็นด้วยจ้า

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 04:03:17 PM »
ยินดีกับคุณ gaga กับรางวัล รองชนะเลิศด้วยนะครับ

ออฟไลน์ swillball

• PLATINUM MEMBER
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 09:29:21 PM »
เมื่อยปากไปด้วย

ออฟไลน์ JSK7FALL

• Sleep with me free breakfast ^^
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 11:56:44 PM »
ยินดีกับคุณ gaga กับรางวัล รองชนะเลิศด้วยนะครับ

ยินดีด้วยนะครับ เล่าเรื่องสนุกมากครับ

* Calendar

มีนาคม 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 [29] 30
31