collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน)(จัดให้แล้ว) อีกครั้ง กับ การนวดกะพงษ์ ศุกร์นี้ 16 มีนา  (อ่าน 8039 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 848
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
(จัดให้แล้ว) อีกครั้ง กับ การนวดกะพงษ์ ศุกร์นี้ 16 มีนา
จากครั้งที่ผ่าน ๆ มา ไม่เคยเขียนรีวิว อย่างเป็นทางการเลย
ครั้งนี้ จะจัดเต็มดีไหมครับ

ขอซาวนด์กระแสก่อนดีกว่า

ครั้งล่าสุด ก็ หายเมื่อย สบายตัว เป็นมาตรฐานปกติอยู่แล้ว

ครั้งนี้ ใช้ร่างกายในการเล่นฟิตเนส ค่อนข้างหนัก คงต้องให้พงษ์
ช่วยจัดเต็มซะละ
กว่าจะได้มาเขียน ร่างยังประกอบไม่เสร็จจากการที่ไปงานท่องเที่ยวบริษัท ที่นครนายก เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาเลยนะครับ เพราะ ดื่มไปเยอะจัด

ก่อนหน้าการเดินทาง ประมาณช่วงเย็น อารมณ์กำลัง ชิว ๆ ก็ต้องไปตามนัดหมายที่เรานัดนวดผ่อนคลาย ตามปกติ ก็จัดแจงทำความสะอาดไปก่อนซะหน่อยจะได้ไม่เสียเวลานัดมาก

ก๊อก ก๊อก ก๊อก แล้วก็เงียบ ประตูไม่ถูกเปิดออกหรือ ไม่มีการตอบสนองต่ออย่างใด
เอ๊ะหรือว่า นัดผิดวันหว่า . . . ก็ไม่นะ เพราะ กลางวันก็ยังคอนเฟิม กันอยู่นิหน่า
โทรหาดีกว่า ไม่นานตาพงษ์ก็ เลิกลักออกมาเปิดประตู และขออภัย กำลังจัดการซักเสื้อผ้าอยู่
ผมไม่ได้โกรธน้าคร้าบ... แค่กังวลว่า คงไม่ได้มาผิดวัน 5555

กด Fast Forward >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

อึ้ม .... โอ้ว...... ตรงนั้นแหละคับ โอ้ว .................... (เสียงบทเพลงระดับที่ 3 ) ก็เร่งได้อีก
พี่เจ็บไหมครับ ...... ไม่คับ กะลังสบายเลย .......... การกด น้ำหนัก นวดก็รักษามาตรฐานได้ดีมากเช่นเคย

พี่คุกเข่าเอาศอกยันพื้นไว้นะครับ โอ้ว ............................
พี่นั่งทับมาที่ต้นขาผมเลยนะคร้าบ โอ้ว ................................
พี่ทำตัวสบาย ๆ เลยนะคร้าบ ....... อืมมม ..................................

เพลงก็เร็ว นวดตัวก็สบาย บางทีก็จับบี้จับบีบจับวน จน เอิ้กอ้ากกันสนั่นลั่นห้อง ....
สัมผัสแผ่นอกทั้งแผ่น คุณพงษ์ลูบอกผมอยู่ นวดอกผมบ้าง มือก็ซุกซนบ้าง น้ำมันก็ลื่น
ตัวก็แน่น หนวดพงษ์ก็มาอยู่ตรงกับข้างลำคอ ผมหายใจแทบไม่ทันแล้ว....

แต่ ผมก็อึดจนครบการนวด . 5555+
     เรื่อง: Re: (จัดให้แล้ว) อีกครั้ง กับ การนวดกะพงษ์ ศุกร์นี้ 16 มีนา     Mon Mar 19, 2012 9:54 am   

ก่อนหน้าการเดินทาง ประมาณช่วงเย็น อารมณ์กำลัง ชิว ๆ ก็ต้องไปตามนัดหมายที่เรานัดนวดผ่อนคลาย ตามปกติ ก็จัดแจงทำความสะอาดไปก่อนซะหน่อยจะได้ไม่เสียเวลานัดมาก

ก๊อก ก๊อก ก๊อก แล้วก็เงียบ ประตูไม่ถูกเปิดออกหรือ ไม่มีการตอบสนองต่ออย่างใด
เอ๊ะหรือว่า นัดผิดวันหว่า . . . ก็ไม่นะ เพราะ กลางวันก็ยังคอนเฟิม กันอยู่นิหน่า
โทรหาดีกว่า ไม่นานตาพงษ์ก็ เลิกลักออกมาเปิดประตู และขออภัย กำลังจัดการซักเสื้อผ้าอยู่
ผมไม่ได้โกรธน้าคร้าบ... แค่กังวลว่า คงไม่ได้มาผิดวัน 5555

กด Fast Forward >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

อึ้ม .... โอ้ว...... ตรงนั้นแหละคับ โอ้ว .................... (เสียงบทเพลงระดับที่ 3 ) ก็เร่งได้อีก
พี่เจ็บไหมครับ ...... ไม่คับ กะลังสบายเลย .......... การกด น้ำหนัก นวดก็รักษามาตรฐานได้ดีมากเช่นเคย

พี่คุกเข่าเอาศอกยันพื้นไว้นะครับ โอ้ว ............................
พี่นั่งทับมาที่ต้นขาผมเลยนะคร้าบ โอ้ว ................................
พี่ทำตัวสบาย ๆ เลยนะคร้าบ ....... อืมมม ..................................

เพลงก็เร็ว นวดตัวก็สบาย บางทีก็จับบี้จับบีบจับวน จน เอิ้กอ้ากกันสนั่นลั่นห้อง ....
สัมผัสแผ่นอกทั้งแผ่น คุณพงษ์ลูบอกผมอยู่ นวดอกผมบ้าง มือก็ซุกซนบ้าง น้ำมันก็ลื่น
ตัวก็แน่น หนวดพงษ์ก็มาอยู่ตรงกับข้างลำคอ ผมหายใจแทบไม่ทันแล้ว....

แต่ ผมก็อึดจนครบการนวด . 5555+

ทำงานก่อนนะ

ต่อครับ งานนวดไม่พูดมากแล้วดีกว่า บอกเลยว่า คะแนนเต็มครับ
(ผมเป็นคนไม่ชอบนวดหนัก นวดกลาง ๆ สบาย ๆ หายเมื่อยก็พอครับ)

การนวดแบบพิเศษ ครั้งนี้ รู้สึกว่า เราเหมือนไม่ใช่ลูกค้า เหมือนกะ .... เลยอะ
(พงษ์คุณแน่มาก) หลายอย่างพัฒนาดีขึ้นในเรื่องของความรู้สึกร่วม ไม่นาน
เกมก็ร้อนขึ้น มันคับปากผมและแข็งแกร่งมากที่สุด ในเมื่อขนาดนี้แล้วก็
สุด ๆ ไปเลยละกัน หน้านายนี่สุดๆ ทำให้ไฟราคะผมพุ่งปรี้ด รุนแรง
กว่าที่จะถอนปากออกคุณก็เกือบแย่ ใช่ไหมละ

ผมรู้เลย ว่าผมต้องเจออะไร เพราะไปทำให้น้องคุณโกรธมาก ต้องบอกว่า โกรธมากที่สุด
พงษ์เลย มาระบายความโกรธกับผมดังปับ ๆ ๆ และ รุนแรงอย่างที่ดีกว่าคราวก่อนมาก
หรือว่า นายรู้คับ ว่าผมต้องการแบบนี้ มันเต็มตัว สะท้านร่าง เหมือนร่างจะแตกเป็นเสี่ยง ๆ

ผมถึง ทั้งหมด 3 รอบ แต่ รอบละเล็ก ๆ จน นาทีที่คุณใส่มาครั้งสุดท้ายนี่แหละ

แล้วผมก็หายเมื่อยเป็นปลิดทิ้ง
ไปนั่งดื่ม น้ำอุ่น เพื่อเป็นการขอบคุณแทน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mike01

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1
ขอบคุณครับ

tonn888

• บุคคลทั่วไป
อยากนวดแล้ว แต่ไม่ว่าเลย

ออฟไลน์ ddora

• SENIOR MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
อยากแล้ว

ออฟไลน์ singto

• PREMIUM MEMBER
  • *
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0
ติดใจตรง ปับ ปับ นี่แหละครับ

tonn888

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Angel B

• PLATINUM MEMBER
  • *
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
ขอบคุณครับ
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ luowei

• *
อยากขอแซงคิวครับ 555 รอไม่ไหว

ออฟไลน์ jhanthai

• *
  • Total likes: 4
  • กายคร้าบผม กทม
ขอบคุณคร้าบ ;/lovely ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ ton7up

• *
  • Total likes: 2
ปับ ๆ ๆ

อูยยยยยยยยยยยยยยย 

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
อิอิ เห็นภาพชัดเจน 555555

ออฟไลน์ latabo1234

• *
เยิ้มเลยครับ

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +2/-0
อ่านไป แข็งไป แต่ยังไม่มีเวลาไปนวดกับน้องพงษ์เลยครับ  :pig Smaily:

ออฟไลน์ tomub

• *
เยี่ยมมากครับ..

ออฟไลน์ bkkboy46

• PLATINUM MEMBER
  • *
น่าไปมั่ง หาเวลาอยู่

ออฟไลน์ kokusol

• *
  • Total likes: 3
  • คะแนนพิเศษ: +31/-0
หาคิวน้องพงษ์ก่อนดีมั๊ยครับ5555

• *
หาคิวน้องพงษ์ก่อนดีมั๊ยครับ5555
เวลาเราอาจไม่เป็นปัญหาเท่าเวลาพงษ์

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
ชอบๆๆ ปั๊บๆๆๆ 555

• *
เสร็จกิจคงมีพักฟื้นหลายวัน555

ออฟไลน์ jackies

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *
อ่านแล้วยาก น้ำเยิ้มเลยครับ ถ้าไปนวดกับน้องจริง ๆ ไม่รู้จะเสร็จกี่น้ำ

• *
ขากลับอาจเดินไม่ไหว

ออฟไลน์ siril

• *
  • คะแนนพิเศษ: +26/-2

ขนาดนั้นเชียว
อยากทักทายเป็นภาษาต่างด้าว
อยากเว่าภาษาลาวว่าฮักเหลือหลาย
อยากบอกว่า ไอชิเตะ อิรุโยะ ไปจนตาย
แต่ว่าอายเกินไป เลยเก็บไว้คนเดียว

• *
[quote autho=siril link=topic=768.msg39538#msg39538 date=1394632277]

ขนาดนั้นเชียว
[/quote]
ผู้มีประสบการณ์น่าจะมีคำตอบครับ อิอิ

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 [27]
28 29 30