collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: (กู้คืน)ความเปลี่ยนแปลงที่ผมได้จากพงษ์ตั้งแต่ตอน(ราชเทวี)จนถึงทุกวันนี้(Winy)  (อ่าน 4064 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • FOUNDER MEMBER
  • *
  • Total likes: 847
  • คะแนนพิเศษ: +84/-2
ความเปลี่ยนแปลงที่ผมได้รับจากพงษ์ตั้งแต่ตอนแรก(ราชเทวี)จนถึงทุกวันนี้ครับ   

ตอนแรกผมเจอพงษ์เมื่อ3 ปีที่แล้วถ้าจำไม่ผิดนะครับ ตอนนี้พงษ์ยังอยู่แถวราชเทวีอยู่แลยครับ
ตอนนั้นผมนัดพงษ์ไปหาที่คอนโด เพราะพงษ์จะรับงานข้างนอกซะส่วนใหญ่เห็นน้องบอกว่าห้องไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่เพราะ เข้า-ออก ยากและที่สำคัญผมก็ยังกล้าๆกลัวๆที่จะไปหาคนอื่นไม่สะดวกด้วยกลัวไปต่างๆนาๆ 

แต่ดีหน่อยผมจะอยู่แถวรถไฟฟ้าเดินทางสะดวกหน่อย ผมโทร  ไปจองพงษ์น่าจะ3 ทุ่มเพราะคิดว่านวดเสร็จจะได้นอนเลย และพงษ์บอกว่าสะดวกช่วงหลัง6 โมงเย็นเห็นตอนนั้นพงษ์ยังมีงานประจำอยู่เลย และรับงานนวดเป็นงานเสริมเท่านั้นเองครับ
ตอนนั้นพงษ์ยังไม่มีเพลงประกอบนะครับ  มีแค่หุ่นที่ผมเห็นในรูปและเห็นบอกว่าเป็นชายแท้ที่ผมเองไม่ค่อยชอบเกย์ที่ออกสาว ถึงแม้จะเป็นเกย์ถ้าไม่สาวก็โอเคแต่พงษ์เป็นชายแท้ก็นับว่าผ่านแล้วครับ แต่ไม่ได้หวังกับหน้าตามาก เพราะพงษ์ไม่ได้เปิดหน้าให้เห็น ครั้งแรกที่โทรไปพงษ์เสียงดุมากครับ พูดจาห้วนๆ

ผมยังเก้ๆกังๆอยู่ว่าทำไมเสียงดุ แถมเสียงเหมือนคนมีอายุจัง แต่พงษ์พูดดีครับสุภาพดี ที่สำคัญถ่อมตัวมากเลยทำให้ไม่เกร็งมาก

ผมนัดน้องพงษ์มาช้ากว่าเวลานิดหน่อยผมยังหงุดหงิดเลย พอพงษ์มาถึงก็รีบขอโทษซะยกใหญ่บอกว่าพอดีมีงานด่วนทำโอทีให้หัวหน้า เลยมาช้า ผมก็อออๆๆๆๆๆ ไม่เป็นไรช้าแค่ 10นาที แต่ยังงงๆ เพราะยังใส่ชุดพนักงานออฟฟิตอยู่เลย
พงษ์บอกว่าผมยังไม่ได้กลับห้องเลย แต่งตัวแบบนี้ แต่ผมคิดในใจว่าผมอยากให้แต่งธรรมดาๆแต่งชุดออฟฟิตมันยังไงๆ ไม่รู้เหมือนน้องไม่พร้อมกับงานนี้เท่าไหร่แต่ก็ได้อีกฟีลหนึ่งเหมือนกัน

ผมเห็นพงษ์แว๊บแรก น้องคนนี้หล่อจัง ขาวสะอาดถึงจะมีเหงื่อจากการเดินทางที่น้องวิ่งมาให้ทันเวลาก็ตามแต่ชอบตั้งแต่แรกเห็นเลยครับ

หน้าตาตอนนั้นพงษ์ยังใสๆเด็กๆยังไม่ไว้หนวดไว้เคราเหมือนทุกวันนี้นะครับ ผมยังคิดอยู่เลยนี่ทำไมน้องไม่เปิดหน้าในรูปที่ประกาศนวดเพราะคงได้ลูกค้าตรึมเลย
พงษ์เตรียมน้ำมันมาพร้อมเลยนะครับแต่ตอนนั้นน่าจะเป็นเบบี้ออยนะเพราะน้องบอกว่าพึ่งซื้อที่sevenครับ ผมเลยให้น้องนวดครีมที่ผมมีอยู่พงษ์อาบน้ำเสร็จผมเห็นหุ่นล่ำๆหน้าอกนูนๆของพงษ์ตอนแรกแล้ว
ไอ้เรื่องมาช้า ไอ้เรื่องแต่งตัวเป็นพนักงานออฟฟิตมานวด แถมไม่เตรียมน้ำมันนวดมาต้องมาซื้อที่sevenมันหายหมดเลยครับ
ตอนนี้คิดเรื่องเดียวคือให้น้องเค้าบีบนวดแล้วก็ได้กอดได้จับได้เห็น ของพงษ์แค่นั้นเป็นพอ

พงษ์เริ่มนวดจากการนอนคว่ำก่อนครับ น้องลงน้ำหนักได้ดีเลยครับ เก็บรายละเอียดได้ดีมากนวดเคริ้มจนเกือบหลับ  ไปเลยครับ ท่านวดจะไม่มีอะไรมากเหมือนทุกวันนี้นะครับและวันแรกพงษ์เงียบมากครับ ถามคำตอบคำ แต่คำถามของน้องที่ตอบมาแต่ละคำทำให้รู้สึกว่าน้องเค้าพูดออกมาได้ดีคิดก่อนพูดครับ ทั้งๆที่ผมถามแบบกวนๆไปบ้างก็มี ยิ่งพูดไปพงษ์หัวเราะไปด้วยยิ่งอยากจะเหมาน้องให้นอนด้วยทั้งคืนน้องจะว่าไรใหมเนี่ย

หลังจากนั้นพงษ์ก็เริ่มให้นอนหงายครับ แต่พงษ์ขี้อายมากครับ บอกให้ผมปิดไฟซะมืดเลยแถมตอนที่จะไปเข้าห้องน้ำก็เอาผ้าเช็ดตัวมาปิดซะจน
ไม่มองไม่เห็นขาขาวๆเนินก้นสวยๆเลย
ว่าแล้วก็ได้เห็นรอยยิ่มของพงษ์เป็นช่วงๆดูแล้วน้องน่ารักน่ากัดมากครับ เป็นผู้ชายที่มีเสน์หจริงๆ
สำหรับผมแล้วท่านวดก็ไม่ได้แตกต่างกับร้านนวดทั่วไปครับ ในครั้งแรก แต่ที่แตกต่างคือความละเอียดของการบริการ ความตั้งใจของน้องพงษ์และความซื่อๆ ของน้องและความจริงใจกับการบริการ 
ผมเคยเรียกเด็กฟรีแล้นมานวดที่ห้อง 2 คนคนแรกก็โอเคครับ ถึงหน้าตาหุ่นไม่ดีแต่ก็ไม่ออกสาวละไม่เรื่องมาแต่ พูดจาแปลกๆ กวนๆ แถมชมตัวเองอยู่นันหละ
คนที่2 นวกก็ไม่เป็นลูปๆให้เสร็จๆ แถมสาวแตกมาแต่ไกลเลยครับ เลยไม่ค่อยปลื้มฟรีแล่นเท่าไหร่  แต่ไม่กล้าไปตามร้านนวดเฉพาะกลุ่ม

สำหรับน้องพงษ์เป็นคนแรกที่ประทับใจในความตั้งใจ ความน่ารักของน้องความซื่อและจริงใจง่ายๆ
ทำให้ผมต้องนวดกับน้องอีกครั้งแน่นอนตอนนั้นเม็มเบอร์น้องไว้ในเครื่องเลยครับ
สำหรับเรือ่งของแถมก็ตามแบบของผู้ชายๆครับเพราะผมไม่เน้นมากชอบกอดชอบซบคนหุ่นดีๆมากกว่าครับ ก็พงษ์มันแน่นน่ากอดซะขนาดนี้ใครจะอดใจไหวครับ 

ครั้งต่อมาหลังจากครั้งแรกก็เป็นเดือนๆเลยครับ  วันนั้นเป็นวันหยุดผมเลยนัดนวกกับน้องพงษ์ที่ห้องที่ราชเทวี แล้วจะมารีวิวความรู้สึกในการนวดในห้องของพงษ์ที่อพาทเม็นท์เล็กๆของพงษ์แถมเป็นห้องนอน ห้องที่น้องเค้าอยู่ด้วยมาให้สมาชิกได้อ่านกันนะครับ

ออฟไลน์ Mike01

• PREVILEGE MEMBER
  • *
  • Total likes: 23
  • คะแนนพิเศษ: +8/-1

tonn888

• บุคคลทั่วไป
อ่านแล้ว ;/lovely ;/lovely

ออฟไลน์ singto

• PREMIUM MEMBER
  • *
  • Total likes: 0
  • คะแนนพิเศษ: +0/-0
ขอบคุณที่แบ่งปันกัน

tonn888

ออฟไลน์ Angel B

• PLATINUM MEMBER
  • *
  • คะแนนพิเศษ: +1/-0

ออฟไลน์ Donut

• *
  • คะแนนพิเศษ: +5/-0
I think, therefore I am.

ออฟไลน์ kkkk2204

• *

ออฟไลน์ luowei

• *
นอนไม่หลับเลย กับครั้งแรกกับน้อง

ออฟไลน์ latabo1234

• *

ออฟไลน์ pugpugmam

• *

ออฟไลน์ latabo1234

• *

ออฟไลน์ mongkhok

• *
  • Total likes: 11

ออฟไลน์ Swordman_s

• *

ออฟไลน์ bkkboy46

• *

ออฟไลน์ brent

• *

tonn888

ออฟไลน์ brent

• *

ออฟไลน์ x_payathai

• EXTRA PREMIUM MEMBER
  • *

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
โอ๊วววว สุดยอดเลย นะขอรับเจ้านายๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ooo123

• *
  • Total likes: 2
  • คะแนนพิเศษ: +1/-1

ออฟไลน์ katoon

• *
  • Total likes: 10
  • คะแนนพิเศษ: +20/-1
สุดยอดเลยนะขอรับเจ้านายๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ skid

• *

ออฟไลน์ patisserie

• *
  • Total likes: 16
  • คะแนนพิเศษ: +10/-0
พัฒนาดีขึ้นๆๆๆ นะคนๆนรี้

ออฟไลน์ jj

• *

* Calendar

เมษายน 2024
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 [20]
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30